ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...16 แค่ประชด?

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 21, 2018, 05:51:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ton222

น่าติดตามมากๆ ไม่รู้ว่าประชดจริงๆหรือทำตามความต้องการตัวเอง ลุ้นต่อไปครับว่าจะเกิดอะไรขึ้นต่อ

meowmeng

โมโหเพราะคิดว่านาแอบไปมีอะไรกับวัชมาก่อน ไม่มีเหตุผลเลย ทั้งๆที่ทำเป็นใจกว้างให่นาไปนอนกับใครก็ได้
ถ้าไม่เลิกเสพความสุขแบบนี้ นาเจอคนที่เด็ดกว่านี้ไปแน่เพราะตัวเองก็ไม่ได้มีน้ำยาเท่าไร

toto65

เหมือนมันจบง่ายๆไปหน่อย ไหนว่าจะไม่มีความลับต่อกัน ถ้าคิดในแง่ความเป็นจริงไม่ใช่เรื่องแต่ง ผมว่านาจะต้องมีความลับอะไรมากกว่านี้ แอบซ่อนตัวตนที่แท้จริงไว้แน่ๆเลย

controlx

เสียดาย น่าจะขมวดไว้อีกหน่อย 555
เอาให้อกแตกตายไปเลย
::Fighto::

ภูรินะ กินอิ่มนอนหลับ

ดราม่าได้แต่อย่าหลายตอนครับ แต่ถ้านาทำหมันแล้วสามีจะห่วงเรื่องแตกในทำไม???

akepong

กับวัชจะจบเลยมั้ย แล้วใครจะมาช่วยสร้างสีสันให้ชีวิตรักต่อไป...แต่ผมว่ามันก็ชักจะเยอะแล้วนะ555

deedew

ppp44

เรื่องเก่าผ่านไปแล้วก็ให้ผ่านไป มาลุ้นชายคนใหม่ให้ตื่นเต้นกันใหม่ดีกว่า

eak111

ดราม่าสุดๆ
คิดเหมือนกันว่าถ้าตัวเอกที่ชอบอย่างนี้เจอแฟนกับแฟนเก่าจะทำยัง
ความรู้สึกแรกคิด ถูกหักหลัง สะใจที่ตัวเองถูกทำร้าย  ปะปนกันมั่วเลยทีเดียว

ถ้าพระเอกรับได้  นาตอบสนองกับเจดีมากอย่างน่าอิจฉา สามารถพามากระตุ้นพระเอกได้ถึงจิตใต้สำนึก
ซึ่งคงยาก ที่ ใครจะรับได้

นี่ยังไม่รวมเรื่องยาปลุกเซ็กที่เคยโดน ที่เคยพูดถึงเมื่อตาก่อนนะ

chinmedia

น่าจะมีความลับอะไรอีกมากมาย ยังไงนาก็คงรักสามีมากที่สุดเหละ คนอื่นคงผ่านๆมาให้ตื่นเต้น

gusjung111

เขียนเรื่องได้ซับซ้อนมากครับ ต้องลุ้นตลอด

zerost

noojane

ทำไมรู้สึกเหมือนมันอยู่ในส่วนลึกของจิตใจ มากกว่าอารมณ์พาไป

mr_nt9

เป็นโมเมนท์ที่แฮปปี้มากๆ รักคนเดียว แต่เปิดใจเติมเต็มความสุขกัน

Lactasoy Milk

ถ่านไฟเก่า จุดนิดๆมันก็ติดแล้ว ยิ่งเคยติดใจรสชาติลีลาแซ่บๆแบบถึงใจของผัวเก่านี่ด้วยยิ่งแล้วใหญ่ เล่นกับไฟระวังไฟจะเผามอดไหม้ไม่เหลือ ไฟมันจุดไปแล้ว แม้มันจะซ่อนอยู่ลึกๆแต่ก็หนีความจริงไม่พ้นว่าติดใจผัวเก่า