ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมกับลุงแก่

เริ่มโดย One Jun, เมษายน 21, 2018, 11:21:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

One Jun

เมียผม อายุ 32 สูง 169 (34-25-36) หน้าตาธรรมดาๆ หุ่นพอใช้ได้ เมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมา เมียผมขับรถไปเฉี่ยวจักรยานของลุงแก่ๆ ในหมู่บ้านล้ม  (เมียผมบอกว่า ตอนนั้นกำลังก้มรับโทรศัพท์อยู่ ก็เลยไม่ทันมอง)

เมียผม รีบลงไปดูอาการลุงแก่ เห็นแกนั่งเอามือกุมเข่า ร้องโวยวาย เจ็บขา ปวดเข่า จะเอาเรื่องเมียผมให้ได้ หลังจากโวยวายได้สักพัก ก็หยุด แล้วจ้องมองร่องอกเมียผมอย่างไม่กระพริบตา (ตอนนั้น เมียผม กำลังก้มตัวลงดูอาการของลุงแก่ โดยไม่ทันระวังตัว)

ลุงแก่ ขอเงินค่ารักษา+ค่าทำขวัญ เป็นเงิน x,xxx บาท ปากก็พูดไป ตาก็มองร่องอกเมียผมไป จนกระทั่งเมียผมรู้ตัว ก็เอามือปิดหน้าอก แล้วลุกขึ้นยืนถอยห่างออกมา เมียผมถามว่า เป็นอะไรมากหรือป่าว ให้พาไปหาหมอมั๊ย ? ลุงแก่ บอกว่าไม่ต้อง ขอแต่เงินก็พอ จะไปหาหมอแถวบ้านเอง

เมียผมเปิดกระเป๋าตังค์ดู เพื่อที่จะหยิบเงินจ่ายค่ารักษาให้ลุงแก่แต่เงินมีไม่พอตามที่ลุงแก่ขอไว้  เมียผมบอกกับลุงแก่ว่ามีเงินไม่พอ เดี๋ยวจะขับรถออกไปกดเงินที่หน้าตลาดให้ ลุงแก่ขอติดรถไปด้วย โดยอ้างว่ากลัวเมียผมจะขับรถหนี     ไม่รับผิดชอบ เมียผมก็ยอมให้ลุงแก่ขึ้นรถไปด้วยแต่โดยดี

เมียผม บอกว่าขณะที่เธอกำลังขับรถ (กระโปรงก็สั้นอยู่แล้ว เวลานั่งกระโปรงก็จะเลิกสูงขึ้นมาอีก) เห็นลุงแก่จ้องมองขาอ่อนเธอ แล้วก็เอามือจับเป้ากางเกงตัวเอง ขยำไปมา เมียผมเห็นแต่ไม่กล้าพูดอะไร แกล้งทำเป็นขับรถไปเรื่อยๆ  ไม่สนใจ

จนกระทั่งลุงแก่ เอามือมาวางบนขาอ่อนเมียผม ลูบไป ลูบมา แล้วก็เขี่ยร่องหีเธอ (เมียผมบอกว่า ตอนนั้นตกใจมาก แต่ก็ยอมรับว่าเสียวหีมาก จนตัวเกร็ง ทำอะไรไม่ถูก ปล่อยให้ลุงแก่เขี่ยร่องหี เขี่ยเม็ดแตดเธอเล่นอยู่อย่างนั้น)

ลุงแก่เห็นว่าเมียผมไม่ต่อว่า ไม่ขัดขืนอะไร ก็ยิ่งได้ใจ เอามือล้วงกางเกงในเมียผม แล้วเอานิ้วแหย่เข้ารูหีเมียผม จนเธอทนไม่ไหว ต้องรีบจอดรถข้างทาง แล้วถ่างขา อ้าหี ให้ลุงแก่ล้วงได้ถนัดๆ ตามใจชอบ

ลุงแก่ บีบขยำ+เคล้น+คลึง เต้านมเมียผมไม่หยุด เมียผมบอกว่า ตอนนั้นไม่สามารถขัดขืนอะไรได้แล้ว เธอเสียวหีจนอารมณ์กระเจิดกระเจิงไปหมดแล้ว ปล่อยลุงแก่อยากจะทำอะไรกับเธอก็ยอม

ลุงแก่ถลกเสื้อเมียผมขึ้นไว้เหนือเนินอก แล้วดูดหัวนมเมียผม ทั้งขบ ทั้งกัด จนเมียผมร้องครางออกมาเสียงดังแบบไม่รู้ตัว สภาพเมียผมตอนนั้น นอนถ่างขา อ้าหี ให้ลุงแก่ ล้วงรูหี แอ่นหน้าอกให้ลุงแก่ดูดหัวนม ขยำเต้านม รอเวลาที่จะโดนเย็ดหีเท่านั้นเอง

แต่สักพัก เมียผม กับ ลุงแก่ ก็ต้องตกใจ เพราะขณะที่ลุงแก่กำลัง ล้วงหี+บีบขยำเต้านม+ดูดหัวนม เมียผม เพลินๆ ก็มีเสียงเคาะกระจกรถด้านคนขับดังขึ้น ลุงแก่ ก็รีบผละออกจากเต้านมของเมียผม  และ เมียผมก็รีบดึงเสื้อกล้ามมาใส่เหมือนเดิม เมียผมบอกว่าเป็น รปภ. ในหมู่บ้าน มาเคาะกระจกเรียก ถามว่าข้างในเกิดอะไรขึ้น ?

เมียผม เปิดกระจกลงก็ตกใจเพราะ รปภ.คนนี้ เธอรู้จักเป็นอย่างดี เพราะเธอซื้อของกิน เครื่องดื่มชูกำลัง ไปฝากที่ป้อมยามเป็นประจำ และยังให้ยืมเงินอยู่เรื่อยๆ รปภ. มองเข้ามาในรถ เห็นกางเกงในเมียผมยังอยู่ที่ข้อเท้า และกระโปรงก็ยังถูกดึงออกมาแล้ว ในขณะที่ลุงแก่ ก็ยังเอามือกุมเป้ากางเกงตัวเองอยู่ รปภ. ถามว่า ถูกข่มขืนหรือป่าวครับ ให้แจ้งความเลยมั๊ยครับ ?

เมียผม บอกว่า ตอนนั้นเธออายมาก ไม่รู้จะตอบยังไง ? แต่เธอสังเกตเห็น ลุงแก่ กลัวคำขู่ของ รปภ. มาก ถึงกับตัวสั่น เมียผมเห็นแล้วก็สงสาร จึงพูดกับ รปภ.ว่า ลุงไม่ได้ข่มขืนเธอหรอก เธอยอมเอง

รปภ. ได้ฟังคำตอบเมียผม ก็ยิ้มแปลกๆ แล้วก็เอามือมาจับเต้านมเมียผม บีบ ขยำ เคล้น คลึง ต่อหน้า ลุงแก่  เมียผมสะดุ้งตกใจ ไม่คิดว่า รปภ. ที่เธอเคยให้ความช่วยเหลือ จะกล้าทำกับเธอแบบนี้

เมียผม รวบรวมสติ แล้วพูดกับ รปภ.ว่า ขอเคลียร์เรื่องเงินกับลุงแก่ให้เสร็จก่อน แล้วจะกลับมาคุยด้วย ปิดกระจกรถ ขับรถออกมาทันที โดยไม่สนว่า รปภ. จะพูด จะตะโกนอะไร

เมียผม บอกกับลุงแก่ว่าไม่ต้องกลัว รปภ. ไม่แจ้งความหรอก เธอจะไปเคลียร์กับ รปภ.ให้เอง เมียผม บอกว่าพอลุงแก่ได้ยินแบบนี้ ท่าทีของลุงแก่ ดูจะผ่อนคลาย และสบายใจมากขึ้น

หลังจากที่จ่ายเงินค่ารักษา และ มาส่งลุงแก่ แล้ว ก่อนลงรถลุงแก่ก็ขอเบอร์มือถือเมียผมไว้ บอกว่า ถ้าเงินค่ารักษาไม่พอ จะโทรไปขอเงิน เมียผมก็เลยให้เบอร์เธอไป

กลับมาถึงบ้าน เมียผมก็เล่าเหตุการณ์ทั้งหมดให้ผมฟัง (แต่แทนที่ผมจะโกรธลุงแก่ และ รปภ. ผมกลับมีอารมณ์ซะงั้น) ผมก็ไม่รู้ว่า ถ้าเมียผมยอมนอนกับลุงแก่ หรือ รปภ. จริงๆ ผมจะทำใจได้หรือป่าว ? และ เมียผมจะกล้ายอมนอนกับลุงแก่ หรือ รปภ. จริงๆ หรือไม่ ? (เพราะผมสังเกตว่า ขณะที่เธอเล่าให้ผมฟัง น้ำหีเธอก็แฉะเยิ้มเต็มร่องไปหมด)

จากนั้น เราก็เย็ดกัน ในระหว่างที่เราเย็ดกัน เมียผมก็พูดถึงตอนที่ลุงแก่ และ รปภ. จับหน้าอก จับร่องหี เธอไม่หยุด จนผม และเธอเสร็จไปพร้อมๆ กัน

*** หมายเหตุ  มีตอนต่อไปอีกครับ รปภ. มาขอเย็ดเมียผมเป็นค่าปิดปาก แล้วจะเล่าครั้งต่อไปครับ ***

nonnon

น่าติดตามมาก

สงเคราะห์คนชราก็ดีนะครับ
แอบดูก็ลุ้นดี

Nondon

ตื่นเต้นมากครับเรื่องกับคนแก่ แล้วยังมียามมาแอบเห็นอีก รอฟังความคืบหน้าครับ

review1972

เรื่องแบบนี้ชอบมากครัีบ เสียดายรวบรัดตัดความไปหน่อย น่าจะขยายผลได้อีกเยอะเลยครับ

elviswhat

ถ้าไม่ติดอะไรก็ปล่อยๆไปครับ เราชอบเขาชอบวินวินทั้งสองฝ่าย

maneenil2535 .

ชอบแนวนี้มากครับ  อยากฟังเรื่อง รปภด้วยฮ่าๆ 

dee464967

เหมือนปลดปล่อยความทุกให้คนแก่เลย 

cumfake fakefake

ชอบครับแนวเรื่อง NTR แบบนี้
รอตอนต่อไปนะครับ ว่า ลุง กะ รปภ จะได้เอาหรือไหม

bump

ชอบแนวนี้มากครับ  ขอบคุณมากครับผม

neoglaradar

พล็อตคลาสสิค ง่ายๆแต่เร้าใจไม่เปลี่ยนครับผม
ถ้ายืดเรื่องแต่ละตอนให้ยาวอีกนิดด เนื้อเรื่องจะไปได้อีกหลายตอนนะครับผม รออ่านจ้าา  ::JubuJubu::

สุนทร โสภ

แบบนี้สิน่าให้เมียไปจัดหนักทังคู่แล้วกลับมาเล่า ฟินสุดๆ

archi ongtong

swss2511

fuseeka

::YehYeh:: น่าติดตามมาก มาเร็วๆนะค่ะรอว่าจะเกิดอะไรตื่นเต้นๆตามมา

lodtr122518

ทำอย่างนี้เดี๋ยวลุงก็ช็อกตายกัน