ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สามีให้หนูเป็นเมียหมา ตอน13 โดนริกกี้หักอก

เริ่มโดย darkgiggs, เมษายน 21, 2018, 04:58:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nxxm wap

สุดท้ายฟ้าจะมีทางออกไหม มีเจ้าเหลือตัวเดียวหรือป่าว  ::Hmmm::

neoglaradar

ได้อ่านสมัยตอนที่อยู่กับคุณลุงครับ สมัยคุณฟ้าเธอโดนบุกถลุ่มถึงคอนโดยังเสียวไม่หาย
กลับมาอ่านอีกที เนื้อเรื่องไปไกลกว่าเดิมมากๆ แต่ก็ยังไม่ทิ้งความเสียวสไตล์ดอกฟ้ากับหมาวัด
เพียงแต่คราวนี้เป็นหมาวัดของจริง อูยยยย ไม่ธรรมดาครับผมม  ::JubuJubu::

c-test

อิจฉาไอ้เหลือจริงๆเลย 
อยากลองฟ้าบ้างจังเลย

Ratpoom mini

Jumpe Athibadee

เสียใจจากหมาอีกตัว เลยมาหาหมาอีกตัวให้มันปลอบใจ

gss211

taton

โอ้ย อกหักจากริกกี้ มาหาพี่ก็ได้น้องฟ้า ไปหาไอ้เหลือมันทามมายยยย  ::Ahh::  ::Angry::

fFish Aq

ภูรินะ กินอิ่มนอนหลับ

อ่านนานจนลืมเรื่องตอนเก่าๆไปแล้ว อยากถามว่าเลิกกับสามีหมาตัวเก่าแล้วแต่งใหม่ได้ไหม ชอบเหลือมากกว่าริกกี้

จ๊อด ยุทธนา จร้า

สงสารน้องฟ้าจนต้องหาทางออกไปหาไอ้เหลือแล้วต่อไปจะเป็นยังไงนี่

hanabombam

น้องฟ้าโดนเจ้าริกหักอกซะแล้ว ยังดีนะที่มีเจ้าเหลือไว่คลายเหงาได้ ::HoHo::

หมวดศรี สิทธิ

sarojs2514

อยากเกิดเป็นหมาจังเลยจะได้เย็ดนางฟ้า เลิกกับสามีหมาตัวเก่าแล้วแต่งใหม่ได้ไหม