ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...17 ตัดใจหรือไปต่อ

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 22, 2018, 09:33:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tutsu

surfaced

tameable

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อืมมม...ดูท่าทางเหมือนนาอยากไปต่อ แต่ก็เป็นเรื่องธรรมดาของแบบนี้ก็เหมือนกับการให้เลิกสูบบุหรี่ ไหนๆก็จะเลิกเลยอยากจะทำอีกครั้งหนึ่ง ก่อนที่จะเลิก....อิอิ

jamesbuff

hanabombam

น้องนาคงต้องการให้เหมือนกับวัชคือมาเอากันสองวันแล้วโดนจับได้เหมือนวัชมั้ง ::HoHo::

Donbandan Donwong

นาเริ่มติดใจการมีชู้แล้ว ทำไงดีครับคุณสามี

Jiraai

นาเร่าร้อนขึ้นทุกตอน ต่อไปสามีนาอาจจะต้องเดินตามเกมนา บ้างแล้วล่ะ

prasong

แย่แล้ว นาติดใจกิ๊กชัยแบบนี้  คงต้องให้เย็ดกันจนเบื่อไปเลยดีกว่านะท่าน

swss2511

darkangel

ความรักกับเซ็กส์ มันคนละอย่าง แต่มันแยกกันไม่ค่อยได้..มีแต่รัก ขาดเซ็กส์ก็ไม่ไหว มีแต่เซ็กส์ ไม่มีรัก  มันก็ไร้รสชาติ ผมว่า..มันแยกกันไม่ค่อยได้ครับ ผู้หญิงจะเสร็จ กับใครหลายๆ รอบ แค่เซ็กส์อย่างเดียวไม่เป็นแบบนั้นแน่

jaster ja

ตัดใจไม่ลงก็เก็บไว้นานๆทีก็ได้ครับ ระหว่างนั้นก็กาสามีให้นาเพิ่มไปเรื่อยแต่อย่าผูกมัดก็พอ ขอบคุณครับ

smuity

นาทำใจลำบากสินะ ต้องตัดใจจากใครสักคน

6584347

มีเมียแบบนา จะบอกว่าโชคดีหรือโชคร้ายดีนะ