ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...17 ตัดใจหรือไปต่อ

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 22, 2018, 09:33:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kornthep Ngamaschariyakul

นาจะตัดใจได้แน่หรอ ไม่ใช่ไปลับหลังนะทีีนี้

babyfinger28

Utd

ดูนาจะติดใจชัย มาก นะครับเนี่ย ผลัดวัน ออกไปอีกเนี่ย

Kinga

คนต่อไปของนาจะทำให้นาเร่าร้อนได้อีกไหมนะ และชัยจะกลับมาอีกไหมครับ

ตรี1131

สงสารสามีนาจัง..ดูท่าแล้วนาจะตัดใจจากชัยได้จริงหรือ

rushnews

casa

ไปต่อสิครับ ตอนนี้ นาเหลือแค่ชัย คนเดียว เจก้อ เติมเต็มแค่นา แต่สามีไม่ได้ เก็บชัยไว้ก่อนนน 
แต่ผมไม่ได้ บอกว่าามีแค่ชัยคนเดียวนะ 555 
ถ้าความสุขของสามี คือเห็นภรรยา มีอะไรกะคนอื่น  หาคนใหม่ต่อ เลย แบบที่ เสียวได้ทุกคน รวมทั้งพวกเราคนอ่านด้วย 555

Nuzuza Are

Apirl An

ชัยไม่เบื่อมั้งหรอครับ ไปทะเลก็จัดซะยับขนาดนั้น กลับมาเหมือนจะอัพสกิลขึ้นไปอีก

B C

ดูไม่คิดว่าน่าจะตัดใจ  น่าจะติดใจมากกว่า   >=)

savana911

บทส่งท้ายที่สุดสยิว จะทำให้นาเปลี่ยนใจหรือเปล่า หรืออาจจะหลอกแล้้วไปกินกันข้างนอก ลุ้นไปด้วยเลย

zerost

3kkkk5j

ดันข้ามตอนนี้ไปๆด้ปอ่านตอนต่อไปก่อนซะอย่างนั้น

say4444

skykesperqaz

เสพติดเรื่องสวิงไปซะแล้ว แบบนี้ได้เสียวอีกนาน