ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.4 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 23, 2018, 06:48:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

midnight747

sampleeye2

คิดการใหญ่ใจต้องนิ่ง เนื้อเรื่องจะไปยังไงขอติดตามต่อนะครับ

llar

อาจารย์สุดสวยไม่น่าโดนลุงหื่นเลย ::Orz::

doctorchit

พระเอกของเราลึกสุดเลยนะครับ ในด้านชั่วร้าย ::Falling::
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

acerolar

::JubuJubu:: สาวคนนี้สวยมาก หุ่นสุดยอดเลย เห็นแล้วรู้สึกชื่นชมพระเอกที่เลือกสาวได้ถูกใจทุกคนเลยครับ พระเอกเราก็เก่งสะกดจิตเรียบร้อยทุกราย

ensd-07

เป็นความสามารถที่น่าอิจฉามาก ได้มาครอบครองนะ สบายไปถึงสวรรค์เลย

5hamanking2

ชอบภาพแบบนี้มากครับ เห็นละอยากเลย

sonic7470534

ยิ่งอ่านยิ่งสนุกแหะสาวคนต่อไปใครกันนีาลุ้นๆ

thegift52

เอาเลย จัดการกับคนที่บังอาจมาตัดหน้าซะเลย แถมขู่บังคับผู้หญิงด้วย ไม่ดีแบบนี้ต้องสั่งสอน

razagaga

ติดใจตรงที่พระเอกบอกจะเข้าไปจัดการกับครอบครัวเธอได้แหะ

wunman

สะกดจิตดีแบบนี้นี่เอง สงสัยกะเก็บเรียบทั้งโรงเรียน

kitmer01

คนนี้แม่งร้ายจริง แต่ว่าตอนสุดท้ายนี่ออกจะจบแบบแปลกๆ

dikky

สงสัยงานนี้พระเอกจะได้ครอบครองสาวๆทั้งโรงเรียนเลยครับท่านประธานยังต้องยอมเลยครับ

anymousluk

จะมีแผนการไรหว่า  สงสัยได้จัดทั้ง รร

tontarn123

จัดการประธานไงล่ะเนี่ย แบล็คเมลล์ซ้อนรึเปล่านะ