ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รำลึกความหลังระหว่างนกกับจิม.ยก​1

เริ่มโดย kpl, มิถุนายน 09, 2020, 04:23:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpl

ผมขอเล่าเรื่องตื่นเต้นของผมกับแฟนต่อนะคับ.ถ้าใครเคยอ่านหรือติดตามเรื่องที่ผมเล่าเรื่องก่อนหน้านี้ของผมมาก็จะรู้นะคับว่า​ นก(นามสมมุติ)​ซึ่งเป็นแฟนผมมีสัมพันธ์​สวาทกับจิม(นามสมมุติ)​ซึ่งเป็นหนุ่มชาวอังกฤษซึ่งเคยทำงานที่เดียวกันกับแฟนผม(ซึ่งตอนนี้ย้ายกลับไปทำงานที่บ้านเกิดเมืองนอนของเขาละ).. ตลอดระยะเวลา​ 6​ เดือนก่อนที่จิมจะย้ายกลับประเทศเขา​ นกกับจิมก็มีความสัมพันธ์​กันแบบลึกซึ้งและมีอะไรกันหลายรอบ.จนนกค่อนข้างติดใจรสสวาทของจิมเลยละ
      หลังจากจิมย้ายกลับไปแล้วผมมารู้เรื่องพวกนี้ทีหลัง.แรกๆผมก็รับไม่ค่อยได้ละนะครับแต่ด้วยอะไรหลายๆสิ่งก็เริ่มที่จะทำใจยอมรับและเริ่มมีความรู้สึกว่าอยากจะให้นกเย็ดกับคนอื่นบ้าง(อยากเห็น)​เพราะเวลานกเล่าเรื่องพวกนี้ให้ฟัง.ทั้งเรื่องแฟนเก่าเขาที่เคยเย็ดกันมาหรือเรื่องที่เย็ดกับจิมผมจะมีอารมณ์​เซ็กซ์​เพิ่มมากขึ้น.. และทุกวันนี้นกก็เล่าให้ฟังทุกอย่างที่ผมอยากรู้.. และนกก็บอกว่านกกับจิมก็ยังคุยกันอยู่ผ่านโซเชียล.ผมเคยถามนก
ผม​ : คุยกันตลอดแบบนี้ไม่คิดถึงความหลังเหรอ
นก​ : ก็ยอมรับละว่ามีบ้าง.แต่ที่หนักกว่าคือจิมเขาจะบอกตลิดว่าอยากทำแบบนั้นอีก.ติดใจนก
ผม​ : แล้วถ้ามีโอกาสจะยอมจิมมันอีกไหมละ
นก​ : แล้วพี่ยอมให้ทำไหมละ
ผม​ : ถ้านกต้องการแล้วมีความสุขพี่ยอมนะแต่มีข้อแม้คือขอให้บอกกันก่อนได้ไหมละ
นก​ : พี่พูดแล้วนะ.. (หัวเราะ)
      เรื่องพวกนี้ผมก็ให้นกเล่าให้ผมฟังตลอดก่อนที่เราจะเย็ดกัน(เรื่องแฟนเก่าของนกหรือเรื่องตอนมีอะไรกับจิม)​มันจะทำให้ผมและนกมีอารมณ์​เซ็กกันได้สุดๆ.. จนเมื่อเดือน​ พ.ย.​ที่ผ่านมานกบอกผมว่าจิมจะพาแฟนมาเที่ยวเมืองไทย​ หลังจากที่ไม่ได้กลับมาไทยเลยตั้งแต่ย้ายงานไปก็จะ​ 3​ ปีละ.ผมเลยถามนกว่า
ผม​ : แล้วนกอยากเจอเขาใหมละ
นก​ : ก็ไม่รู้สิ.. แต่ก็คงไม่ได้เจอกันหรอกเพราะเขามากับแฟนและครอบครัวเขานี่
ผม​ : ถ้าเจอกันอย่าลืมละบอกด้วยหรือไม่อย่างนั้นโทรหาพี่นะอยากได้ยินเวลานกโดนจิมเย็ด.. (แกล้งแซวอะนะ)..
นก​ : พี่นี่โรคจิตแน่เลย.เดี๋ยวนกเอาจริงๆหรอก.5555
ผม​ : พี่พูดจริงๆนะ.. บอกนกเผื่อไว้.. เขาจะมาวันใหนรึ..
นก​ : เห็นบอกว่าจะมาช่วงปีใหม่​ ประมาณอาทิตย์แรกของปีเลย
      เวลาผ่านมาจนถึงเดือน ธ.ค.ตอนปลายปีบริษัท​นกก็จัดงานเลี้ยงปีใหม่ก่อนจะหยุดงาน.ด้วยบริษัทเขาเป็นบริษัท​ฝรั่งก็จะหยุดยาวตั้งแต่คริสต์มาส​เลยยาวจนถึงปีใหม่.เขาก็กินเลี่ยงจัดงานปีใหม่ในออฟฟิสเขาละตั้งแต่บ่ายของวันนั้นก็ไม่ได้ทำงานกันงานล่วงเลยมาจนถึงสองทุ่มได้.นกบอกว่าก็มีโทรศัพท์​เข้ามาเบอร์​ไม่คุ้นเลย.. พอรับสายกลายเป็นจิมโทรมาบอกตอนนี้อยู่ประเทศไทยแล้วเครื่องเพิ่งลงเมื่อเช้า.. คิดถึงนกมาก.. ตอนนี้อยู่ที่ลานจอดรถบริษัทอยากให้นกออกมาหาหน่อย.พอนกได้ยินตอยนั้นตกใจมากเพราะจิมบอกว่าจะมาช่วงปีใหม่.ตอนนั้นนกก็เลยบอกทางออฟฟิสไปว่าแฟน(ผม)​มารับจะกลับละ(จริงๆผมไม่ได้ไปรับหรอก)​.. เพราะก่อนหน้านี้ก็มีคนกลับไปบ้างแล้วเลยดูไม่น่าเกลียด​อะไร.
   แล้วนกก็ออกจากออฟฟิสเดินไปที่ลานจอดรถ.ก็โทรกลับไปหาจิมตามเบอร์ล่าสุด.จิมก็บอกว่ารถจอดอยู่ตรงใหน​ พอเปิดประตูขึ้นไป
นก​ : แล้วแฟนไม่มาด้วยรึ
จิม​ : แฟนเขาขอพักผ่อนอยู่กะครอบครัวเขาที่โรงแรม...
นก​ : แอบแฟนมาอะดินี่
จิม​ : ก็คิดถึงนกมากนี่.ถ้าแฟนมาด้วยก็มาทำแบบนี้กับนกไม่ได้อะดิ
     ไม่พูดเฉยๆจิมดึงนกเข้าไปกอดและจูบนกส่วนนกก็แลกจูบกันกับจิมแบบดูดดื่ม.. อาจจะด้วยแอลกอฮอล์​ที่นกดื่มมาก่อนหน้านี้ด้วยละเลยทำให้อารมณ์​จุดติดง่าย.. วันนั้นนกใส่กระโปรงเสื้อเชิ้ตมีสูทสวมทับแบบสาวออฟฟิสทั่วไปอะนะ.ตอนจูบกันอยู่นั้นนมของนกก็โดนมือของจิมบีบนวดภายนอกเสื้อเชิ้ตยิ่งทำให้อารมณ์​กระเจิงไปกันใหญ่เลย.แล้วนกก็บอกให้จิมพอก่อนเดี๋ยวมีคนเดินออกมาเห็น.จิมเลยบอกกับนกว่า.ขอนะคิดถึงจะตายอยู่แล้ว.แล้วจิมก็ขับรถออกไปจากลานจอดรถแล้วพานกเข้าโรงแรมแถวนั้น.ตอนเข้าไปในลิฟยืนพิงลิฟท์​อยู่นั้นก้นนกโดนจิมทั้งลูบทั้งบีบไม่ยอมหยุดเลยจนเข้ามาในห้อง.ก็ยืนกอดและจูบกันต่อ.จนนกบอกขออาบน้ำก่อน.พอนกอาบเสดก็บังคับให้จิมไปอาบและตอนจิมอาบน้ำ​อยู่นกได้โทรหาผม​ บอกว่า.
นก​ : ตอนนี้อยู่กับจิมนะ.. จิมมาก่อนกำหนดมาหาที่ออฟฟิส.อยากจะขออยู่คุยกันก่อนนะ.
ผม​ : แล้วถ้าพี่ไม่อนุญาติละ
นก​ : ถ้าพี่ให้กลับนกก็ะกลับ
ผม​ : ยังไงก็ต้องโดนจิมมันเย็ดใช่ปะ(ผมรู้ถ้าห้ามยังไงก็โดนเย็ดอยู๋ดี.)​
นก​ : ก็ไม่รู้
ผม​ : งั้นเอาแบบนี้ทำตามที่คุยกันไว้.ถ้าจะมีไรกันนกกดโทรศัพท์​หาพี่และวางไว้ที่ใหนก็ได้ที่สาทารถได้ยินเสียง.. พี่ไม่โกดหรอก.. (ตอนนั้นผมโคตรจะตื่นเต้นเลย).. แล้วตอนนี้อยู่ที่ใหนแล้วละ
นก​ : ในโรงแรม(ตอนแรกนกก็อ้ำอึ้งๆ)​
ผม​ : งั้นอย่าวางสายนะ.. หาที่วางโทรศัพท์​เลยแล้วกัน.
      ผมก็คุยกับนกแค่นี้.ตอนนั้นควยผมแข็งมากเอาหูฟังมาเสียบโทรศัพท์​เพื่อจะได้ยินเสียงชัดๆเลย.สิ่งที่จะเกิดขึ้นต่อจากนี้มันเป็นสิ่งที่ผมได้ยินผ่านโทรศัพท์​และนกมาบอกเล่าให้ฟังทีหลังจากวันนั้นแล้วผมจะเล่ารวมกันไปเลยนะครับเพื่อให้คนอ่านได้จินตนาการไปด้วย.ไม่นานจิมก็อาบน้ำเสดนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียวออกมาซึ่งนกกึ่งนอนกึ่งนั่งพิงหัวเตียงอยู่ร่างกายเปลือยเปล่ามีผ้าห่มคลุมปิดนมไว้.พอจิมเดินมาข้างเตียงฝั่งที่นกนั่งอยู่ก็ดึงผ้าขนหนูออก.แล้วจิมก็ภามนกว่า
จิม​ : คิดถึงแท่งนี้ไหม
นก​ : คิดถึงสิ..
จิม​ : ขอจิมเป็นผัวนกนะ.. ดูดให้จิมก่อนได้ไหม
นกจากที่มือจับควยจิมชักอยู่ต่อหน้าเลยเลียที่หัวควยจิมเอาลิ้นแหย่เข้ารูฉี่ควยจิม..ได้ยินจิมร้องเลยว่า..เมียใช้ลิ้นเก่งขึ้นนะเนี๊ย.(ไม่เก่งได้ไงฝึกกับควยผมตลอด)แล้วนกก็ใช้ลิ้นเลียควยจิมลำควยจิมทั้งลำแล้วจับควยจิมตั้งขึ้นดันแนบกับก้ามท้องจิมปากนกก้มลงไปดูดไข่เลียไข่ให้จิม.ได้ยินเสียงจิมร้องผ่านโทรศัพท์.โอ้ดีเหลือเกิน.เสียวเหลือเกิน.แฟนจิมใช้ปากไม่เก่งเท่านกเลย.. ผัวคนนี้ขอเย็ดปากเมียนะนำแรกขอแตกในปากนะที่รัก.
   **ผมได้ยินจิมพูดแบบนั้นยิ่งทำให้ผมเสียวมาๆจับควยออกมาชักตามเลยเพราะจินตนาการ​เห็นภาพเลยว่านกเลียและดูดแบบใหนเพราะก็ทำกับผมอยู่ประจำ.. แล้วหลังจากนั้นนกกับจิมก็อยู่ในท่า​ 69​ กันโดยจิมอยู่ด้านบน.จิมใช้ปากเก่งมากทั้งเลียทั้งดูดทั้งลิ้นแหย่สอดใส่เข้ารูหี​ ทำให้ก้นนกส่ายไปมาแทบไม่ติดเตียงสองแก้มก้นก็โดนมือจิมจับขยำ.. ส่วนปากนกโดนควยจิมเด้งสอดใส่กระแทกลงมาบางครั้งจิมดันเข้าลึกมากจนต้องใช้มือตีที่ก้นจิม.. จิมเลียเหมือนอดยากหีมานาน.. (ส่วนในโทรศัพท์​ผมได้ยินแต่เสียงจิมเลีย.ดูดน้ำหีนก). ทำกันท่านี้อยู่นานพอดูจนนกเกร็งกระตุกเสดคาปากจิมไปก่อน.แล้วจิมเลยให้นกนั่งพิงหัวเตียงจับควยโยกเข้าออกปากนก​ ได้ยินจิมบอกนกว่า
จิม​ : ใช้ลิ้นแบบนั้นละที่รัก.. ผัวใกล้จะเสดละ.. เสียวหัวควย.ผัวขอเสดในปากเมียนะที่รัก.... โอ้ยเสดแล้วๆๆๆดูดกินน้ำให้หมดเลยนะที่รัก
นก​ : น้ำเยอะจัง
จิม​ : น้ำจิมอร่อยไหม
นก​ : ไม่เห็นมีรสชาติเลย.. 555..ดูสิน้ำออกเยอะขนาดนี้..ของจิมยังแข็งอยู่เลย
จิม​ : งั้นจิมต่อเลยได้ไหม..
นก​ : เดี๋ยวสิให้นกพักก่อนสิเมื่อกี้หายใจแทบไม่ทัน.. แฟนไม่ให้เย็ดเหรอถึงดูอดอยากจัง
จิม​ : ก็ให้เอาละแต่ยอมรับว่าเอากับนกมันกว่าและได้อารมณ์​กว่า.ก่อนมานี่ไม่ยอมเย็ดแฟนตั้งอาทิตย์​เลยนะเพื่อมาเย็ดนกนี่ละ..
นก​ : ขนาดนั้นเลยเหรอ​ แฟนไม่ชอบให้จิมเย็ดเหรอ(ตอนคุยกันนี่จิมก็เล่นนมนกไปด้วยจับนมเขี่ยหัวนม​ ดูดนมไปด้วย)​
จิม​ : ก็ชอบนะแต่นกเย็ดเก่งกว่า.เซ็กจัดกว่า
นก​ : (ได้ยินเสียงนกตีลงไปที่หน้าอกจิม).. และว่าจิมว่า.ว่านกร่านเซ็กจัดเหรอ
จิม​ : 555..หรือไม่จิงจ๊ะที่รัก
**แล้วจิมก็จับมือนกสองข้างกดลงที่เตียง(ท่าเหมือนนกจะโดนข่มขืน)..
***ผมว่ามีต่อยกสองดีกว่านะคับ.เดียวมันจะยาวเกินไป..ขอแบ่งเป็นยกต่อไปดีกว่านะคับ.
****ผมยอมรับเลยตอนที่จิมน้ำแตกผมชักว่าวอยู่ก็แตกตามหลังจิมไปเหมือนกัน.ยอมรับว่าเสียวมากๆ..

pamaaeng

จิมคงจะติดใจ ไม่งั้นคงไม่แอบแฟน มาหาถึงที่

drof666

วัวเคยค้าม้าเคยขี่ มันก็ง่ายๆ อย่างนี้แหละ

pankea

ติดใจกันทั้งนกและจิมนะ ถึงขนาดไม่เย็ดเมียอาทิตย์นึงเพื่อมาเย็ดนกให้หนำควยส่วนนกเองก็อยากและคงคิดถึงควยจิมมากอยู่เพราะพอจิมโดทร.มาก็รีบออกมาขึ้นรถทันที งานนี้เสียดายแทนคนเป็นผัวนิดเดียวตรงที่ไม่ได้เห็นกับตาว่าเมียเย็ดกับจิมได้ร่านขนาดไหน

9toulek

คุณนกคงติดใจจริงๆ ถึงขนาดเขาไปรับ แทบจะสิ่งขึ้นรถเลย

ppherbalife

ได้ผัวใจกว้างจิงๆ ถ้าผัวขอมีมั่งอย่าว่านะ

devilzoa