ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แลกกับความ " ลับ " Exchange secret 1

เริ่มโดย ratcha, เมษายน 23, 2018, 07:49:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ratcha

::Sweat::
เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ เอ้ เจ็บใจมากที่สุด มันเป็นการโดน แบล็คเมล์

เอ้ ต้องจำยอม สาเหตุก้อมาจากกล้องวงจรปิด ที่สระว่ายน้ำ ของอาคาร  ที่ผู้ช่วยหนุ่ม เอ้ เลินเล่อ ลืมลบไฟล์
บึนทึกวงจรปิด จนมี พนง. แผนกอื่น มาเห็นภาพเหตุ ฯ ในคืนนั้น ของ เอ้ และ คุนน้องเกด
ถึงแม้ เอ้ จะแปลงโฉมด้วยวิกที่ คุนน้องเกด นำมาให้ใส่ แต่ด้วยในจังหวะที่ เอ้ ซาบซ่านสุดขีด
มันทำให้วิกที่ใส่ นั้นหลุดในตอนที่ ดิว และ ปอ ผู้ช่วย เอ้ จับเปลี่ยนท่วงท่า ลีลาสุดร่านร้อน ของ
เอ้ และ คุนน้องเกด  อย่างชัดเจน ยากที่จะปฎิเสธ หรือ แก้ตัวได้
หลังจากคืนวันนั้นผ่านไปนานนับเดือน การทำงานก้อดำเนินไปเป็นปกติ จำได้ว่า
ช่วงต้นเดือนที่สองของปีใหม่นั้น ก่อนเลิกงานของวันนั้น ขณะที่ เอ้ กำลังนั่งทำงานอยู่ที่ห้อง เป็นปกติที่ห้อง
เอ้ จะมี วอ. วิทยุรับส่งภายใน น่ะค่ะ วางอยู่บนโต๊ะด้วยเสียงที่ดังในการประสานงาน กันของ จนท.ทุกส่วน
เสียงที่ดังออกมาเป็น ระยะ ๆ จนมีเสียงนึงดังขึ้น สอง สาม ครั้ง
" ผจก. ๆ จาก ฝ่ายซ่อมบำรุง ครับ "
เอ้ หยุดงานบนโต๊ะ และ หยิบมันมา แล้ว ตอบกลับ เป็นเสียง ของคนแก่ ซึ่งเป็น ช่าง ที่อาคาร
ก้อ ลูกน้อง เอ้ นั้นแหละ เอ้ หยิบ วอ แล้วกด พูดตอบไป เพราะในใจคิดว่า มันคงต้อง มีปันหาไรเร่งด่วนแน่ ๆ
ไม่งั้น พวก ช่าง จะไม่ขอ สายตรงมาหา เอ้ แบบนี้
มีอะไร  เอ้ ตอบ
ขอเชิญ ผจก. ที่ห้อง มอนิเตอร์ตอนนี้ครับ...มีปันหาเรื่องกล้องวงจรปิด
ก้อส่งคนไปซ่อมสิ จะมาเรียก ฉัน ทำไม     
" เอ้ นึกหัวเสียนิดหน่อย คิดว่าถ้ามีปันหาด้านเทคนิคก้อน่าจะเรียก หัวหน้าฝ่ายของตัวเองเอา สิ
จะมา เรียกฉันทำไม "
คือ หัวหน้าฝ่ายผม กลับไปแล้วครับ เลยต้องขอรบกวน ผจก. 
เปนเรื่องสำคัญมาก คือต้องผู้จัดการตัดสินใจ เร่งด่วน ครับ ขอรบกวน ผจก. ที่ห้อง มอนิเตอร์ครับ
" เสียง ช่างแก่ ๆ คนเดิม ดัง ตอบสวนความคิด เอ้ มาในทันที "
ทราบ ๆ เด๋วไป "
เอ้ ตอบด้วยเสียงห้วน ๆ "
ส่วนในใจคิดว่าคงไม่มีไรมากเลยไม่ค่อยสนใจ ให้มันรอไปก่อน เอ้ ก้มหน้าเคลียงานบนโต๊ะอีกนานจนเสด
ประกอบช่วงเวลาใกล้ค่ำเช่นนี้บรรดาลูกค้าที่สนิทกับ เอ้ มักชอบเข้ามาหา นั่งเม้าส์มอยในห้อง  จนลืมเรื่อง
ช่าง ขอพบไปเลย มารู้อีกที เสียงแก่ ๆ ก้อดังขึ้นใน วอ.อีกครั้ง
เอ้ ถึงนึกขึ้นได้ ว่า ฝ่ายซ่อมบำรุง ขอพบ  ผู้ช่วย เอ้ ก้อหยุด สะด้วย ไม่งั้นก้อจะให้เขาไปแทน เอ้
จึงเดินออกจากห้องคว้าเอา วอ. ไปด้วยตรงไปห้อง มอนิเตอร์ ที่อยู่ด้านหลังของอาคาร
ในห้องมอนิเตอร์ ช่างแก่ ๆ คนนึงนั่งอยู่ ในวันนั้น เอ้ ใส่กางเกงสีครีม ค่อนข้างจะฟิต
ตรงเป้ากางเกงมันแนบสนิทกับเนินโคก หากสังเกตมันก้อขึ้นเป็นรูปกลีบพรู อูม อูม ชัดพอสมควร
ดีที่ได้ปลายชาย เสื้อเชิ้ตสีขาวเนื้อผ้าบาง ๆ มาปิดได้บ้าง ด้านบน
ไม่โป๊เท่าไร แค่ไม่กลัดกระดุมเม็ดบน และ มีเสื้อสูทที่ไม่ติดกระดุม ช่างแก่ คนนั้นมัน ลุกขึ้นทันทีที่เห็น เอ้
เดิน เข้ามาในห้อง ช่างแก่ ยังไม่ทันที่จะพูดอะไร เอ้ พูดถามไปที่เห็น คนที่เห็นคนนั่งอยู่
อ้าวแล้ว จนท.ประจำห้อง มอฯ ไปไหน เสียง ช่างแก่ตอบ ลุกยืนแล้วตอบ พอดี เขาลาป่วยน่ะครับ
หัวหน้าฝ่ายซ่อมเลยให้ผมเข้า กะดึกแทนครับ 
มีเรื่องไร ว่ามา  ตอนนั้น เอ้ ไม่คิดหรอกว่าจะเป็นเรื่องเกี่ยวกับตัวเอง ก้อนึกว่าเป็นปันหาเรื่องงานทัมดา
คือ กล้องที่หน้าลิพท์ ชั้นสระว่ายน้ำ มันมีปันหา น่ะครับ ผจก.     ช่างแก่ ๆ ลูกน้อง เอ้ มันตอบ
นึกหัวเสียขึ้นมาทันที่ที่ได้ยินคำตอบนั้น แล้วทำไมส่งคนไปทำล่ะ เรื่องแค่นี้ ไม่เห็นจะต้อง ถึง ดิฉัน เลย
เอ้ พูดอย่างหัวเสีย คือ อย่างงี้ครับ ผจก. มันไม่มีปันหา ที่ตัวกล้องครับ มันมีปันหาเรื่องภาพที่บันทึกครับ
คุนผู้จัดการ ต้องมาดูก่อนครับ แล้ว ค่อย สั่งการ ว่าจะการยังไง ช่างแก่ที่ลุกยืนพูด
เอ้ ยังไม่เลิกหัวเสียพร้อมเดินไปบ่นไป เอ้ ไปยืนเอาก้นพิงกับชั้นวางของ กอดอก มุมด้านในเพื่อจะมองจอ
เสียง เอ้ ยังบ่นไม่หยุด ไหนมีอะไร เอ้ บ่นยาว ๆ คือหงุดหงิด บลา ๆ ๆๆๆๆๆๆ เอ้ บ่น ๆๆ
ลุงช่างขยับนั่ง กดแป้นคีบอด พร้อมพูดด้วยน้ำเสียงที่ ฟังแล้วรู้สึกว่า ยียวนกวนประสาท มันเปนเรื่องนี้น่ะครับ
คุน ๆ ผู้ จัด การ ทันทีที่ ภาพในคลิป ปรากดชาย 2 คน และ หญิง 2 คน เดินออกมาจากลิฟท์
ทำเอา เอ้ หน้าชา หุบปากที่ บ่น ๆ อยู่ในทันที ! ! !
หัวใจหล่นวูปไปที่ตาตุ่ม ไม่มี เสียง พูด อะไรต่อ จาก ลุงช่าง เอ้ หยุดบ่น ในห้องเงียบสนิท
มีเพียงเสียง คลิกเม้า ที่ลุงช่าง คอยกดเลื่อน เร่งภาพในคลิปไปถึงช่วงที่ เอ้ โก้งโค้งให้ ปอ ผู้ช่วย เอ้
โยกกระเด้าเย็ดและ เอ้ ก้มส่ายหัวหน้าดูอมโขกแท่งควย ดิว
เอ้ ยืนตัวชาดิก ยืนจุกในอก ถึงเปนภาพในระยะไกล แต่ ภาพ คุนน้องเกด และ เอ้ ในชุด หวาบหวิว
เดินคุยโทรสับตอนเสี่ยโทรมาเดินออก ไปคุยผ่านประตูทางเข้าสระว่ายน้ำมันชัดเจน เอ้ ยืนตะลึง กับภาพตัวเอง
ที่ขยับโยก ร่อนส่ายสะโพกสวนลำควย ปอ และ ดูดเลียลำควย ชายทั้งสอง ลุงช่าง มันหยุดเร่งภาพเดิน
ภาพเปนปกติ พักใหญ่ แล้วก้อเร่ง ภาพอีก เร่ง ๆ หยุด ๆ ลุงช่างมันเน้นให้ เอ้ เห็นช่วงที่ เอ้
เดินคุยโทสับในชุดเมด
จากไกล ๆ พอเดินผ่านใกล้กล้องช่วงประตูทางเข้า ลุงช่าง มันหยุดภาพค้าง ชัดเลยทีนี้
วิก แว่นตากันแดด ไม่มีแล้ว มันหลุดด้วยความ เมาและซ่านควยในตอนนั้น
จากที่ บ่น ๆ อย่างหัวเสียในตอนเรียกที่เข้ามา เอ้ ยืน หุบปากสนิท
ลุงช่างมันเร่งภาพมาตอนที่ คุนน้องเกด โดนชายหนุ่มสองคนกระเด้าเย็ด และ เอ้ นั่งจิบเหล้า สูบบุหรี่
มองดู หนุ่ม ๆ สองคนรุมเย็ด คุนน้องเกด ถึงแม้จะเปนภาพด้านข้าง แต่ก้อรู้ว่า
เอ้ นั่งถ่างขา ดูสามคนนั้นพร้อมกับ ขยับมือลูบไล้คลึงหน้าอกเขี่ยร่องหีตัวเอง พอถึงภาพช่วงนี้
ความเงียบในห้องมอนิเตอร์ก้อหมดไป เสียงของลุงช่าง มันดังขึ้นมา
ก้อ อย่างที่เห็นล่ะคับ คุนผู้จัดการ ผม บอกแล้ว ว่าเป็นเร่งด่วน ที่ ผจก.ต้องตัดสินจัยเอง
เสียงมัน ยียวนเน้นย้ำมากกว่าเดิม
เอ้ ยืนมึนตะลึง ดูภาพตัวเอง นึกอะไรไม่ออก จากที่ยืนเอาก้นอิงขอบโต๊ะ เผลอกลายมายืนชิดประชิดใกล้แค่มือ
เอื้อม ลุงช่าง ปล่อยภาพตอนที่ เอ้ แอ่นเด้งเล่นเสียวตัวเอง เดินภาพปกติ เอ้ ยืนตะลึงมองจอคอม ฯ
มาสดุ้งตัว ก้อตอนที่ ลุงช่าง เอามือมา ปาดขยุ่มเข้าที่เป้ากางเกง มันเลยทำให้ เอ้ มีสติขึ้นมาบ้าง
เอ้ ถอยหนี ทันทีที่ ลุงช่างเอามือมาทำแบบนั้น
แก ลบเด๋วนี้เลยนะ เอ้ พูดเสียงแข็ง เขยิบถอยหลีกมือ ลุงช่างมัน จนพ้นมือ
ผมก้อบอกแล้วว่าขอพบด่วน นิคับ กว่าจะมาได้ ผมรอดูถึงตอนนี้แล้ว
( ลุงช่าง มันหมายถึงถาพตอนที่ เอ้ นั่งถ่างมอง น้องเกดโดน ดิว และ ปอ รุม ) ช่วยตัวเอง
โผมมมเลยยย....อดจัยม่ายไหว รูดคว...ยใส่ คุนผู้จัดการ..ไปน้ำนึงแล้ว
ลุงช่างมันเอามือวางที่เป้ากางเกงตัวเองขยั่ม ๆ นวดลูบคลึง พร้อมพูด และ มันมอง เอ้ ไม่วางตา 
จะให้ลบ ก้อต้อง ? ? ?.... เสียง แล ะสีหน้า ลุงช่าง มันยิ่งยียวนกวนประสาทมากสุด ๆ
คงจะเดากันได้นะคะ ว่า ลุงช่าง มันต้องการ อะไร
ถ้าแค่นั้นมันก้อ ยังไม่น่าเจ็บใจมากเท่าไหร่ แค่ ยอมสงเคราะห์ คนแก่ สักที สองที แลกกับความลับนี้
คำพูดที่ ไอ้ช่างแก่ ที่มันพูดออกมา
ผม ก้อรอ คุน ผจก. นั่งดูคลิปนี้ไป ชักว่าวไป ยิ่งตอนนี้นะ ดูสิคับ คุน ผจก.
คุนนั่งถ่างแล้วเกี่ยวเบ็ด ร่อนนี้นะ ผมชอบที่สุด ไอ้ลุงช่างมัน พูดด้วยน้ำเสียง ยียวนอย่างมาก
และ ชี้มือไปที่หน้าจอคอม ภาพที่ เอ้ กำลัง เด้งร่อนอยู่
เอ้ มองมันด้วยความโกรธ โมโหอย่างที่สุด อยากจะด่า สวนคำมัน แต่มัน ถือไพ่เหนือกว่า
มันเลยทำให้ เอ้ ต้องกัดฟัน นิ่งเงียบ ไอ้ลุงช่างแก่ มันลดมือลง วางลงบนเป้ากางเกงมัน
แล้วบีบคลำของมัน โดยสายตายังจับจ้องมองหว่างขา เอ้
มันลดตามองเหมือนชวนให้ เอ้ มองเป้ามัน ก่อนหันหน้าไปดูคลิปช่วง
เอ้ นั่งมอง คุนน้องเกดโดนรุมเย็ด แล้ว เอ้ กำลังสยิวกับตัวเอง
ไอ้ลุงช่างแก่ มันจ้องหน้าจอคอม ฯ และ ลูบคลึงตงเป้ามันไม่หยุด 
แหม ดูสิคับ คุน ผจก. ยิ่งตอนคุน แอ่นร่อนบีบนมตัวเอง แอ่นร่อนนะ คุนคง เงี่ยนสุด ๆ เลยสิคับ
นั่งมองหนุ่ม ๆ รุมเย็ดลูกค้าคนสนิท เอ้ ไม่ได้มองเป้ามันตรง ๆ แต่ก้อเห็น เอ้ มองจอ แล้วนึกตำหนิ
ผู้ช่วย เอ้ ที่ พลาดอย่างร้ายกาจ คิดอะไรไม่ออกมากนัก ตัวชาไปหมด ไอ้ลุงช่างแก่
มันก้อยังพูด และ ลูบคลึงเป้าตัวเองไม่หยุด
อ่า... คุน ผจก.นี้ แล้วยิ่งใส่ชุดนี้ด้วย น่าล่อสุด ๆ เลยนะคับ ไอ้ลุงช่างพูด พร้อมยื่นแขนมาที่  เอ้
อีกครั้งแต่ครั้งนี้ ลุงช่างมันสอดแขนเข้าจากทางด้านหลัง เอ้ มือซ้ายมันยังคงลูบเป้าตัวเองไม่หยุด
มันเลื่อนเก้าอี้เขยิบมาใกล้ ประชิดแล้ว มือขวาอีกข้าง ไอ้ลุงช่างมัน แตะลูบก้น เอ้ บีบเบา ๆ
ก่อนสอดแขน เข้าหว่างขา มันใช้ฝ่ามือ กรีดลูบลากผ่านเข้า มาที่เป้ากางเกงหยุดแล้วลูบขึ้นลงที่โคกเนิน เอ้
มันบรรจง บีบวนเค้นคลึงโคกเนิน เอ้ ภายนอกที่กางเกงมันแนบฟิต เอ้ ต้องยืนกัดฟัน กรอด ๆ
จำยอมให้ ไอ้ลุงช่าง มันกระทำจากที่บีบคลึงวนเบา ๆ ถึงแม้มันจะเป็นคนแก่ ๆ แต่ก้อไม่ถึงกับชราภาพ
อีกทั้งยังใช้แรงกายในการทำงานทุกวัน ความแข็งแรงยังคงมี มันเริ่มเน้นหนักมือขึ้น นิ้วกลางลุงช่าง
เริ่มออกแรง กดอย่างรับรู้ได้ เอ้ รู้ถึงจุดประสงค์ของมัน จึงปล่อยให้มัน กดลากนิ้วกลางและฝ่ามือ
ลากลูบไปมาระหว่าง โคกเนินอูม ๆ สลับ ร่องก้น
เอ้ เริ่มพูด ตกลงเจรจา กับมัน พยายามกัดฟันทำน้ำเสียงเปนปกติ
ลุงช่าง จบเรื่องนี้แล้ว ลบเลยนะ เอาทั้มไดร์มาด้วย แล้วยังมีอัดไว้ไหม เอามาทั้งหมด
เอ้ บอกในขณะที่ ลุงช่าง มันยังสาระวนเนิน และ ร่องก้น
ยังไม่ทันที่ เอ้ จะถามต่อว่ามีใครรู้เห็นเรื่องอีก ลุงช่าง มันก้อพูดขึ้น
คืองี้คับ คุน ผจก. ถ้าคุน ผจก.มาเร็วกว่านี้นะ ครือออออ..งี้คับ
บ่ะแบบ ๆ ว่า... เมื่อตอนที่ผมเรียกเชิญคุน ผจก.ตั้งแต่ตอนแรก นะคับ จำได้ป่าว
ถ้ามาตอนนั้นเลย มั น ก้อคงไม่มีปันหา หรอกคร้าบบบบ เสียงมัน กวนตรีนมากเลยค่ะตอนนั้น
นี้ผมเชิญไปตั้งแต่เย็น คุน ผจก.คนสวยยยย  ของผม ก้ อย า ง ม่า...ย มา
ตอนแรกผมก้อนั่งดูคลิป..ผมก้อนั่งดูคนเดียว รอคุน ผจก.คนสวย กะว่าจะตกลงกันแค่ สองต่อสอง
แต่มันนานไงคับ คราวนี้ ลุงช่าง มันลุกยืนโดยที่มือมันยังขยับเคล้าคลึงลูบไล้โคกเนิน เอ้
มันยืนหันหน้า ประหน้าแทบชนหน้า ฝ่ามือที่ลูบเลื่อนย้ายมาอยู่ด้านหน้าโคกเนิน มันบีบคลึง หนักขึ้น ๆ
ทำไมอีกล่ะ เอ้ ถาม ? ? ?
ก้อผมนั่งดูไปสักพัก แหม...คุน ผจก...ร่อนส่ายสะขนาดนั้น คงจะเสียวมากเลยสิคับ
เงี่ยนมากเลยสิคับถึงได้ นุ่งดูหนังสดแล้ว เกี่ยวหีตัวเอง ขนาดเพิ่งแยกออกจาก ควย สองคนนั้นเหม็บ ๆ
อ้ายลุงเองอยากจะพุ่งเข้าไปในจอเลยสิคับ อยากจะเข้าไปนั่งใกล้แล้วทำแบบบนี้
( มือลุงยังบีบจับกดนิ้วกรีดคลึง โคกเป้าเกง เอ้ )
....คุน..ผจก..แบบนี้ ๆ น่ะคับตอนนั้นได้แต่คิด ลุง ก้อเงี่ยนเลยงัดท่อนควยนั่งรูดควย
มองคุน ผจก. กำลังเพลิน ๆจู่ ๆ ไอ้พวก รปภ.มันดันเข้ามา
ก้อกำลังดูคุน ผจก. ร่อน รูดควยตัวเองเพลินไปหน่อย ผมนิอายมันเลยนะคับ แหม คนกำลังชักว่าว
ปิดหน้าจอไม่ทัน มันก้อเลยเห็น เหมือนที่ผมและคุน ผจก. เห็นในจอนี้แหละ
ใจ เอ้ ต้องหล่นวูปอีกครั้งหลังจากได้ยินประโยคนี้จาก ลุงช่าง
มันขอให้ผม ก็อปปี้ให้มันด้วย ทีแรกลุงก้อไม่ยอมนะคับ แต่พวกมัน ขู่ จะกระทืบลุงนิสิ
เลยต้องอัดให้มัน แต่ ยังไม่ได้ให้มัน เสนอทางเลือกให้พวกมัน ผมยังเก็บไว้ในลิ้นชัก ลุงล็อคไว้แล้ว
แต่กุญแจลิ้นชัก รปภ. มันเก็บไว้ นี้ ลุง เปนห่วงถาพพจน์ ครุนผู้จัดการหรอกนะ ถึงต้องทำแบบนี้
จะยกให้ คุน ผจก.ทันที่ที่  ผมกับไอ้ รปภ. ได้ ปี้ เปนค่าปิดปากและทำลายหลักฐาน
เอาล่ะสิคะ งามหน้าแล้ว เอ้ มีตัวเพิ่มอีกแล้ว ลุงช่าง พูดต่อ
อย่าตกใจ ไอ้ รปภ.มันขอกับ คุนน้องสาว สุดเอ็กส์นางพยาบาลยั่วสวาท ได้ยินมันบอกอย่างนั้นนะคับ
คุน ผจก. คงต้องเรียก พยาบาลสุดเอ็กส์มาด้วยสะแล้ว
ไม่งั้น คุน คงต้องรับภาระแลกความลับนี้ คนเดียว
อ้อ ลืมบอก รปภ. สองคนเชียว น้....า คร้าบบบบคุน ผจก.
ตาย ๆ แน่ๆ เอ้ ฉาวโฉ่ ป่นปี้แน่คราวนี้ ยิ่งเพิ่มความเจ็บใจให้ เอ้ เปนทวีคูณ
ถ้าฉันคนเดียว โดนผู้ชายสามคนแถมยังเป็น พนง. ระดับล่าง รุมเย่อล่ะ
แย่แน่ ๆ ช่วง ลุงช่าง กล่าวประโยคนี้ มันละมืออกจากโคก เอ้ กดปิดคลิป แลัว นั่ง ย่อ ยอง ๆ
พูดพลางล้วงมือไปหลังคอม ฯ ดึง ทั้มไดร์ขึ้นมา ชูให้ เอ้ ดูก่อนเอามันใส่กระเป้ากางเกงมัน
มันยังพูดต่อเนื่อง อีกอันในนั้น ต้องเอากุญแจที่ รปภ.มัน
ในขณะที่ เอ้ เบลอ และ มึนหัว งง ๆ กับเรื่องนี้ คิดอะไรไม่ออกจิง ๆ ค่ะ
คุนผจก. ต้องภาวนาให้คุนน้องสาวคนสวยเขาอยู่บ้านเถอะคับ ม่ายงั้น ???
จิงอย่างลุงช่างมันพูด ถ้าคุนน้องเกดไม่อยู่ เอ้ ต้องโดนถึง สาม คว....ย ยังไม่ทันที่ เอ้ จะพูดไร
คุน ผจก. ต้องตามพยาบาลสาวสวยมาตกลงตอนนี้ล่ะคับ ในตอนนั้นเริ่มมีสติขึ้นมาบ้าง
งั้นฉันจะไปตาม มาให้ แต่ จะแน่ใจได้ไง ถ้าฉันออกไปตาม เกิดมีใครมาดูอีก ฉัน  ก้อแย่สิ
อีกอย่างถ้าเกิด ลุงช่าง แอบก็อปหรือส่งไปไหน
เอ้ พูดด้วยน้ำเสียงของคนโกด
งั้น คุน ผจก. โทรไปตามสิคับ ส่วนทั้มไดร์ ไม่มีก็อปเพิ่ม หรือ ส่งไปไหนแน่นอน ผมรับประกัน
ถ้าคุน ผจก.อยากได้ มันอยู่ในกางเกงนี้ไงคับ คุน อยากได้ก้อล้วงหยิบเอาไปได้เลยคับ
อีกอันในลิ้นชัก ลุงช่าง มันพูดบอกเสดสัพด้วยสีหน้าของคน ถือไพ่เหนือกว่า เอ้ ไม่ตอบมัน
กลับล้วงหยิบโทสับ กดหาเบอร์ คุนน้องเกด ระหว่างรอสาย เอ้ ภาวนาในใจ
ขอให้ คุนน้องเกดอยู่ที่ห้องด้วยเถอะตอนนี้ เสียงรอสายยังดังอยู่ นานจน
เอ้ เริ่มจัยเสีย ยืนฟังเสียง รอสายอย่างจดจ่อ โดยที่ ลุงช่าง เข้ามา สาระวนลูบไล้ที่หน้าอก
ลุงช่าง มันเค้นคลึง หน้าอก เอ้ ไม่หยุด จนเสียงคุนน้องเกด ดังขึ้นในสาย
ค่ะพี่
เอ้ ดีจัยเล็ก ๆ รีบถามไปทันที คุนน้อง ๆ ยู่ ไหนคะตอนนี้ เสียงออกสั่นเครือ
อยู่ บ้านสิคะ พี่ เมื่อคืนเมาหนัก พอดีอาบน้ำเพิ่งได้ ยินเสียงโทสับ ไง คะ คิดถึงน้อง
หร....า แหม ๆ ไม่ไปหาหน่อยเดียว โทมาตามเลยนะคร้.... เกด
ยังไม่รู้กับสิ่งที่จะเกิดขึ้น คุนน้องแต่งตัวลงมาหาพี่หน่อยนะคะ ตอนนี้เลย เร็ว ๆ ด้วย
พี่มีเรื่องด่วนสำคันมาก รีบลงมาหาพี่ที่ออฟฟิตเด๋วนี้เลยนะจ๊ะ
เกด พยายามจะถาม เอ้ ต่อ เอ้ ต้องรีบตัดบท เน้นให้ เกด มาหาเร็ว ๆ เอ้ ตัดสายวางไป
สองมือลุงช่าง ยังเค้นหน้าอก และ ลูบไล้ไปมาบนตัว เอ้
ไม คุน ผจก.ไม่ให้มาห้องนี้เลยล่ะคับ จะได้ไม่เอิกเกริก
จิงของมันนะ ด้วยความห่วง อยากให้เรื่องนี้ จบ เร็ว ๆ เลยลืมนึกไป
เอ้ จึงโทรฯ ไปหาเกดอีกครั้ง เกด รับเร็วกว่าครั้งแรก
คุนน้อง ๆ ลงมาแล้วเข้ามาห้องมอนิเตอร์ที่อยู่ด้านหลังเลยนะคะ พี่รออยู่ห้องนี้
เกด รับคำที่ เอ้ บอกด้วยเสียงที่เริ่ม วิตก เพราะ น้ำเสียง และ คำว่า เรื่องสำคัญ ที่ เอ้ เน้นย้ำ
ค่ะ ๆ พี่เอ้ เกดแต่งตัวแปป แล้ววางสายไป
ลุงช่างมันเริ่มเอาหน้ามาซุกไวร์ซอกคอ เอ้ และ เลื่อนมือลงเข้าหาโคกเนินเป้า เอ้ แล้วบีบลูบขยำตรงเป้า
เอ้ ยืนนิ่งแข็งทื่อเปนตอไม้ ปล่อยให้ ลุงช่าง มันลูบคลึงอย่างมันส์มือ
เพราะอยากได้ความลับในทั้มไดร์คืนมา
ลุง แน่จัยนะว่ามีแค่อันเดียว
แน่นอน คับคุน ผจก. คนสวย หีอูมมันมือดีจังเลย ลุงช่างพูดมือยิ่ง บีบเนินหีและวนคลึงเร็ว แรงขึ้น
และ ยื่นหน้ามาซุกไซร์เลียซอกคอ สอดมืออีกข้างแขนเข้ามาในเสื้อสูทโอบดึงร่างเข้าแนบ
ลุงช่าง มันกระชากตัว เอ้ ออกแรงด้วยมือทั้งสองข้างที่รั้งดึงที่แก้มก้น หน้าซุกจูบเลียซอกคอ
พร้อมพูดในลำคอ เอ้ ก้อยังยืนทื่อเช่นเดิม
งั้น รีบ ๆ ทำเลยสิ แล้ว เอา ทั้มไดร์มาให้ฉัน
เด๋วก่อนสิคับ แหม ๆ จัยร้อนจัง ต้องรอ สาวล่ะอ่อนสุดเอ็กส์ก่อนสิคับ 
ต้องปิดปากไอ้ รปภ.สองตัวด้วยนะคับ อย่าลืมสิ
เอ้ แค้นใจสุดที่ ขัดขืนอะไรไม่ได้เลย
แหม คุน ผจก. ไหง๋ยืนทือ่เปนแท่งปูนเลย ไม่เหมือนในคลิปที่ผมเห็นเลยคับ ไหน ๆ
คุน ผจก. ทำแบบในคลิปด้วยสิคับ ลุงช่าง มันกอดรัดซุกไซร์ดูดเลียซอกคอ
หน้าอกเบียดสีบีบขยำแก้มก้นอย่างเมามันส์
ดึงบีบแก้มก้นกดเข้าให้ โคกอูม ๆ ของ เอ้ บดเสียดสี กับ เป้ากางเกงมันที่รู้สึกได้มันแข็งตุงนูน ๆ
พร้อมพูดขู่บังคับ .......... เสียงสายเข้า คุนน้องเกด
เอ้ รีบรับสายทันที พี่เอ้ เกดอยู่หน้าห้อง มอ ฯ แล้วค่ะ
เกด ๆ ลงมาแล้ว ลุง เอ้ ต้องบอกให้ ลุงช่างมัน ปล่อยตัว
เดินไปรับ เกด ที่รออยู่หน้าห้อง มอ ฯ ลุงช่างมัน จึงปล่อยร่างให้ ไปพา เกด เข้ามา เกด เดินตามมา
ลุงช่าง นั่งอยู่หน้าจอ กำลังเปิดไฟล์เพื่อเปิด คลิป ลุงช่าง เงยมองขณะ เอ้ จูงมือเกดที่เดินตามมา 
ความจิงก่อน เอ้ จะพาเกดเข้ามาในห้อง เอ้ได้บอกเรื่องนี้ไปบ้างแล้วแต่ไม่ละเอียดมากนัก
บอกแต่ว่า เกิดเรื่องแล้ว เรื่องคืนวันนั้น มันหลุด
เกด เองหน้าเสียไม่น้อย เอ้ กับ เกด ยืนคู่ชิดสอดแขนไขว้กัน กุมมือยืนมอง ลุงช่าง
ที่เปิดคลิป ให้ดูอีกครั้ง ทันทีที่ คุนน้องเกด ดูคลิปไปแปปนึง
พอ ๆ ปิด ๆ เลย เอาคลิปมาเด๋วนี้ จะเอาเท่าไหร่ ว่ามาเลย ลุง
ลุงช่างไม่ตอบ กดปิด ดึงทั้มไดร์ออก แล้วหันมา ส่งยิ้มเยาะมอง เกดที่โกดจัด คำพูด เกด
ลุงช่าง ยก วอ. กดพูด รปภ. ๆ อาคารจอดเสียง ลุงช่าง เรียก รปภ.ที่กุมความลับ เรา โดยไม่ตอบอะไร
เอ้ ต้องคอยกระตุกห้าม เกด ที่กำลังโมโห ..... ส่งเสียงด่า ฉอด ฉอด ฉอด อย่างหยาบคาย
ถามคุน ผจก. เอา
เอ้ ดึง เกด มาบอกถึงขอเสนอ ของ พวกมัน เกด .... ยังคงหัวเสีย และ โมโห
จน รปภ.ในชุดทำงาน สองคนมันเข้ามา มันสองคนมันทำท่ายียวนกวนตรี........น ทันที ที่เห็น เอ้ และ เกด
ชายชาวอีสานหน้าตายับเยิน ตัวดำหน้าปุปะ อวบ ๆ เตี้ย ๆ อีกคน ตัวสูงกำยำด้วยเคยเปนกรรมกรก่อสร้าง
ตัวดำเมียม มันทำท่า ตะเบะ สาหวาดดีคับท่านผู้จัดกรานนนนนน
ครุนลูกบร้านนนนน คนสวยยย สองคนมันพูดดังทำปากแสยะยิ้ม สายตามันทั้งสองคน สำรวจมอง
ทั้ง เอ้ และ เกด ยิ่ง เกด แล้ว ด้วยกางเกงขาสั้นจนมองเห็นแก้มก้นขาวโพลนรำไร ๆ
จะเอาก้อรีบไปเลย ไปรอที่อาคารจอดรถเลย
พี่เอ้ เอารถ เกด ไปคันเดียว รถพี่จอดไว้นี้ก่อน เสดเรื่องนี้แล้ว เด๋ว เกด ไปส่งพี่ ไปเลยเร็ว ๆ
เด๋ว กูออกค่า รร.ให้พวกมึงเอง พี่ไม่ต้องคิดมาก นึกว่าให้ทานหมามันแดก
ค่าถุงยาง ล่ะ ? มีกันไหมล่ะพวก มึง ไม่เปนไร กู จะซื้อให้
ไอ้แก่ เอาทั้มไดร์มาอันนึงก่อนเลย  เสียง คุนน้องเกด ]ลั่นรัว ฉอด ๆ ด้วยความโมโห
โพลงเสียงฉอด ๆ บวกกับที่โมโหแค้น ด้วยความโมโห เปนทุนเดิม เอ้ จึงเผลอ ผสมโรง
ของขึ้น สมทบกับ เกด ไปด้วย พูดเสียงดัง และ ด่ากราด
ลุงช่าง เปนคนเดียวที่นิ่งเฉย ๆผิดกับ ไอ้ รปภ.ลูกน้อง เอ้ มันปรี่เข้ามาหาเรา อย่างเอาเรื่องจน
ลุงช่าง ปรี่ห้ามไว้ เฮ้ย ๆ จัยเย็นโว้ย ๆ ลุกเอาตัวขวางห้าม ไอ้ยามสองคน ไม่ต้องใช้กำลัง มึง
ให้เขายอมดี ๆ ถ้าเขาไม่ยอมก้อปล่อยเขา เราไม่บังคับโว้ย
คืออย่างนี้นะครับ คุน ผจก. และ คุนน้อง สุดสวย คือ เสียงรัวลิ้น
พวกผมไม่รบกวนค่า รร. หรอกครับ ที่แรกพวกเราอยากจะจัด ในที่เกิดเหตุแบบในคลิปบ้าง แต่
เกรงจาย คุน ผจก. เด๋ว คุนแก จะฉาวโฉ่ มากกว่านี้ พวกผมเลยจะขอจัดกันในนี้ หรือ ที่ห้อง คุนผจก.
ดีว่ะ พวกมึง ลุงช่าง มันมีแต้มเหนือกว่า  เราสองคนเหมือนลูกไก่ ที่อยู่ในกำมือมัน
คำพูดนี้ทำให้ เอ้ ถึงกับเงียบ เกด เบาเสียงลง
พวกมัน สามคนหัวเราะเยาะ เอางี้ พวกผม รบกวนแต่เรื่องถุงยางก้อแล้วกันนะคับ
พอดีไม่ได้เตรียม ต้องรบกวนให้ออกไปซื้อให้พวกผม ครั้นจะให้ ไอ้สองตัวนี้ มันไปซื้อก้อดูไม่เหมาะ
เพราะมันยังเข้าเวรกันอยู่ อีกอย่างมันคงไม่มีปันยาซื้อของดี ๆ เด๋วมันซื้อยี่ห้อไม่ถูกจัย คุน คุน
หรือหากคุน ๆ ไม่กัวก้อเล่น สด ๆ กันเลย อันนี้แล้วแต่ นะครับ ไม่ต้องยอมให้พวก คนกระจอก ๆ
อย่างพวกผมก้อได้ครับ คุน คุน กลับไปกันได้เลย เชิญครับ
ลุงช่าง มันพูดน้ำเสียงราบเรียบปกติ สมทบด้วยไอ้ รปภ.สองตัว ที่เอียงคอไปมาทำหน้าทำตา
ช่ายคร้าบบบบ ไม่ให้ก้อม่ายเปนไรคร้าบบบบ หัวหร่อเยาะ ........ เอียงสำรวจมองเรือนร่าง เกด กับ เอ้
เกด ไปซื้อเอง พร้อมสบตา เอ้ ทันทีที่ เกด ออกจากห้อง เพิ่อไปซื้อถุงยาง 
ลุงช่าง มองตา เอ้ พูดรุกต่อ ข้อตกลงเปนงี้นะ คืนนี้พวกผมสามคนขอ เย็ด คุน คุน ทั้งสอง
ที่ห้องนี้ สำหรับ คุน ผจก.ลุง ขอจัดในห้องคุน ให้ ไอ้สองตัวนี้มันจัดในห้องนี้กันไป ไงคุน บอกน้องนู๋ด้วย
แต่ก่อนถุงยางจะมา ลุง อยากเห็น ลีลาส่ายร่อน สด ๆ แบบในคลิป จัง
ช่วยทำให้เปนบุญตาพวกผมหน่อยได้ป่าวคับ เฮ้ย
พวกมึงอยากเหนไหม ว่ะ ? ? ไอ้ยาม สองตัวนั้น รับลูก ลุงช่าง อย่างครื้นเครง 
เอ้ ต้องจำใจ ย่อตัวเอาก้นพิงโต๊ะ เอามือลูบไล้หน้าขา  เอ้ ไม่มีอารมณ์เลยในตอนนั้น ฝืนทำแบบเกร็ง ๆ
เกด ก้อยังไม่มา ............. สงสัยเครื่องยังไม่ร้อน ว่ะ
ผมช่วยนะครับ ท่านผจก. เสียงไอ้รปภ.ลูกน้องอ้พร้อมเดินปรี่มาหา
เอ้ ๆ  ! ! ! ตัวสั่น ไม่ทันจะร้องห้าม ไอ้คนตัวเตี้ย มันนั่งยอง ๆ จับขา เอ้ ถ่างเอาหน้าซุกเข้าหว่างขา
ปากตรงเข้า ขบโคกเนิน เอ้ ทันที ไอ้คนตัวใหญ่ มันปลดกระดุมเม็ดที่สอง เอื้อมมือสอดเข้าล้วงบี้หัวนม
เอ้ กัวมันมากเลยตอนนั้น
ด่ะเด๋ว ๆ ฉัน ท่ะ ทำ ทำ ให้ดูใหม่นะ แบบนี้ไม่เอา นะ ลุง นู๋ ขอ นะ ๆ เอ้ ต้องอ้อนวอนมัน
เฮ้ย ยามทั้งสองมันจึงยอม ละจากออกตัว เอ้ .......... ด้วยเสียง ลุงช่าง
เอ้ ต้องส่ายร่อนพลิ้วมากกว่าเดิม โดยมีเสียง ลุงช่าง มันสั่งมาเปนพัก ๆ ล้วงเข้าเลย ๆ
คุนปลดให้หมด เอ้ ปลดตะขอกางเกงสอดมือเข้าลูบโคกตัวเอง แอ่นร่อน โชว์ลูกน้องตัวเอง
โห้ ลุง ชุดผู้จัดการ นี้แม่งโคตรน่าเย็ดสุด ๆ เลย ว่ะ ลุง ....
พวกผมเปลี่ยนแผน แระ ขอ เย็ด ผจก. พร้อมกันแบบในคลิปทีนึง ส่วนยัยคุนหนู นั้น
ขอจัดให้หมดน้ำเลยคืนนี้ ถุงยางยังไม่มาซักที กูไม่ไหวแล้วววววววว โว้ย แม่งน่าเย็ดฉิบหายยยยยย
ท่านผู้จัดการครับ ท่านน่าเย็ดเหลือเกินคับ พวกผมขอทีนึงนะคับ
ไม่ ๆ ๆ ๆ ไม่สด ไม่ เอา ๆ เอ้ กัวมันเปนโรค และ กัวมันสองคนที่หื่นกระหายมาก
ก่อนถุงยางมา ผมขอ ชิมหี ท่านผู้จัดการไปพลาง ๆ ก่อน ล่ะกัน แม่งงงงงง เอ้ยยย อูมดีฉิบบ
แล้วไอ้ รปภ.ทั้งสองมันเข้าประชิดจับ เอ้ ถอดกางเกง ไอ้คนตัวใหญ่ มันปลดกระดุมเสื้อจนหมด
กางเกงถูกไอ้เตี้ยดำ รูดลงมากองที่พื้น จีสตริงสีดำลายผีเสื้อ โชว์หราต่อหน้า ไอ้ยามเตี้ย
โอ้โห้ แม่งโคตรน่าเย็ดเลย กางเกงถอดไม่หมดค้างที่ปลายขาข้างนึง ไอ้เตี้ยมันจับ ขา เอ้ ถ่างอ่าซ่า
ยกวางบนขอบเก้าอี้ ตงเข้าจูบขบจีสตริงลายผีเสื้อ เกงใน แม่งโคตรเลยว่ะ อี ผจก.
หีก้อหอม แม่งเอ้ย มันพูดไปสูดดมขบเนินโคกหี เอ้ ไปพร่ำไป ชั้นในเข้าชุดสุดยั่วเย้ามันยิ่ง
เพิ่มความหื่นให้ไอ้ยามสองตัว ไอ้ยามตัวใหญ่ มันสอดล้วงมือเข้าบราดันบราออกก้มหน้า
มือบีบดันหัวนม มันดูด เสียงดัง ม๊วฟฟฟฟฟ ไอ้ยามเตี้ย มันตวัดปาดลากลิ้นผ่านกลางกลีบร่องหี เอ้
อย่างตระกะตะกาม เสียงดูดนมเนินอก และ เสียงดูดเม็ดหีดังระงม ด้วยธรรมชาติของร่างกายที่
โดยกระตุ้นหนักหน่วงแบบนี้ น้ำขาว ๆ ลื่นไส ๆ ไหลล้นแทบทะลัก ผสมกับอาการสะดุ้งเด้ง แอ่นสวนสู้หน้า
ไอ้ยามเตี้ย อย่างห้ามไม่ได้ ... น้ำในช่องคลอดที่ไหลหลั่งของ เอ้ ผสมน้ำลาย ดัง จนได้ยินสลับเสียง
ดูดขบ หน้าอก ของไอ้ยามตัวใหญ่  .... เงี่ยนแล้วสิมึง หีแฉะเชียว นะมึง ท่านผจก.
เอ้ โดนรปภ. ลูกน้อง รุมกระทำโดยมี ลุงช่าง นั่งมองพร้อมเอามือรูดแท่งลำควยตัวเองที่ตั้งโด่
คุนน้อง เกด เข้ามาในตอนที่ เอ้ สุดห้ามฝืนตัวเองไม่ให้ กระตุกเด้งแอ่นสวนสู้ปาก ไอ้เตี้ย
ก้น เอ้ เริ่มร่อนโดยอัตโนมัติเพราะความซาบซ่าน หวาบหวิบเข้ามาแทนที่สุดขืนตัวได้แล้วในตอนนี้
อาการแข็งขืนมันกลับกลายเปน ตอบรับ ซ้ำเผลอส่งเสียงครวญคราง  อ้า ๆ ๆ
ก่อนหางตาเห็น เกด เดินเข้ามา แล้วลุงช่าง เรียกให้เข้ามายืนข้าง ๆ โดย ลุงช่าง
เอามือยื่นคว้าข้อมือ เกด มาที่ควยกุมลำควยรูดควยให้ ลุงช่าง ก้อล้วงเข้าขากางเกงสอดมือขยำคลึง
โคกเนิน คุนน้องเกด ๆ ส่งสายตาให้ เอ้ ๆ เอง พยักหน้าตอบรับ ด้วยอยากให้เรื่องนี้มันจบ เร็ว ๆ
เอ้ แอ่นแทบสุดตัวกระดกสะโพกสวนสู้หน้าไอ้ยามเตี้ย แม่งเงี่ยนสุดล่ะสิ
น้ำหีผู้จัดการนิ้ แม่งร่อยฉิบหาย งี้ต้องเจอ ควยไอ้ยัก ไอ้ยัก มาเร็วเลยมึง ถุงยางมาแล้ว หี ผจก. แม่งฉ่ำ
น้ำเงี่ยนแม่งพียบเลยมึง คงอยากควยเต็มแก่แล้วมึง
เด๋วกูขอ เย็ด ปาก ผจก.ดีก่าว่ะ แม่งชอบใช้กูดีนักแม่งเอ้ย หีร่อยฉิบ อ่ะนี้ คับท่าน ผจก.
ชอบด่ากูนัก กูขอเย็ดปากแม่งให้ หายแค้น ไอ้เตี้ย พูดบ่นด่าพร้อมยื่นแท่งควยมันมา ถูไถ่สะบัดตีปาก
อ้าปากสิ ๆ ขอกูเย็ดปากหน่อย ผจก.คนสวย
มันสองคนทำกับ เอ้ อย่างกักขฬะ พร้อมกับไอ้ยามยัก มันใสถุงยางเสดมันจ่อหัวควยดันพรวด
เข้าร่องหี เอ้ ร้องลั่นห้องมอนิเตอร์ แล้ว แท่งตวยไอ้ยามเตี้ย ยัดพรวดเข้าปาก เอ้ มันโยกกระเด้า
อัดแท่งควยรัวววว กระเด้ายัดปาก เอ้ ยิก พอ ๆ กับที่ ไอ้ยัก มัน อัดกระแทกเย็ดหี เอ้
ดีหน่อยที่น้ำในร่องหี ที่ มันทะลักแทบเป็นน้ำฉี่ บวกกับเจลของถุงยาง เลยลดอาการเจ็บกลีบหี ไปได้
มันจับขาสองข้างเอ้ยกชูถ่าง กึ่งพาดไหล่มัน ยืนรัวสะโพกขยับเอวโยกอัดลำควยเอาร่องหี ไอ้ยามเตี้ย
ก้ออัดโยกเอวอัดแท่งควยมันเย็ดปาก เอ้ ร้อง อู้อี้ คอยหันเอียง ห่อปากขยับรับ ให้มันโยกเข้ามา
พร้อมมือทั้งสองของมัน ที่ช่วยกัน ขยำลูบบีบเค้นทรวงอก เสียง ไอ้เตี้ยดำ ร้องครางอย่างเสียวซ่าน
แข่งกับเสียง เอ้ ไอ้ชั่วทั้งสองมันยิ่งเสียว มันก้อยิ่ง เร่งอัด และ บีบ นม เอ้ สุดแรง มัน โยกเย็ด
ทั้งร่องหี และ ปาก เอ้ นานมาก น้ำเงี่ยน เอ้ ทะลักพุ่งไปหลายรอบ คราวนี้มันจะจับ เอ้ เปลี่ยนท่าไหน
เอ้ ตอบสนอง ทำตามมันทั้งสองอย่างง่ายดาย ยิ่งมาท่าโก้งโค้ง เอ้ ยิ่งซ่านร่านเสียว เอ้ ขยับโยกลำตัว
สวนอัดลำควยที่ใหญ่ยาวคับเต็มรูร่องหี ยิ่งตอนเงี่ยงหัวควยมันครูดอย่างรวดเร็ว เอ้ ยิ่งเร่ง อัดสวน
เสียง ดังป๊าป ๆ ๆ ๆ ดังลั่นปนเสียง อู้ อี้ ๆ ครางในลำคอ ที่ไอ้เตี้ย ยืนกระเด้า ป้อนใส่ปาก เอ้ ๆ
เริ่ม จับแท่งควยไอ้เตี้ย และ โขกหัว ปลายลิ้นตวัดดูดบ้างเลียบ้าง เสียง ดูดควย ม๊วฟ ๆ
ดังสวนแข่งกับเสียง ป๊าป ๆ ๆ ที่ไอ้ยักขยับ ยืนกระเด้าเย็ด
ไม่ได้มองหรอกค่ะ ว่า คุนน้องเกด โดนอะไรบ้างในตอนนี้
โอ้ววววววส์ หี ผู้จัดการแม่งตอดควยดีจังเลย ว่ะ ย่ะ ๆ เย็ด ๆ โคตรมันเลยมึง ไอ้เตี้ย อู้ยว์ ๆ ๆ ๆ
ไอ้เตี้ย หีแม่งเย็ดมันส์ ๆ ๆ ๆ ฉิบหาย
อ่ะเอ้อ ๆ มึง เต็มที่เลยเพื่อน เอาให้แม่งติดจัยเลยมึง มึงดูดิ กูว่าแม่งเสี้ยนสุด ๆ ล่ะ
ดู ดู แม่งโขกควยกู ดิ ด่าเก่ง ดูกควยมันชิบหาย ย่ะ ๆ เย็ด ให้แม่ง ลืมผัวเลยมึง
จิงอย่างที่มันบอกนะคะ ตอนนั้น เอ้ เสียวซาบซ่านสุด ๆ
การโดยเย็ดแบบตะกะตะกาม ก้อเคยเจอมาตอน ดุ๊ก แฟนเพิลมันเทียบ เมื่อครั้งสมัยสาว ๆ
ไม่ได้เลยกับตอนนี้ เอ้ ไม่เหลือมาร์ท ผจก. แล้ว
เสื้อผ้าหลุดหลุ่ย เปิดเผยส่วนสำคัญของร่างกาย ที่ชาย ทั้งหลายปรารถนา
กู ไม่ไหวววววแล้วมึง แม่ง ด่ะ ๆ ดูด ดดดดู ควย กู เสียวฉิบหาย ไอ้เตี้ยร้องลั่น
มันรีบถอดถุงยางออก ขอ กูพุ่งใส่ ผจก คนสวยหน่อยเถอะ วะ
ไอ้เตี้ย มันกำมือรูด สาวแท่งควย ชักว่าวยิก ๆ เอามาจ่อจับปาดระหว่าง แก้มซ้าย และ ขวา ไปมา
ด้วยความเสียวซ่านร่านร่องหี ที่เต้น ขมิบรัว ตุ๊บ ๆ ตอดรัดแท่งลำควย ไอ้ยัก
ยิ่งมันเร่ง กระแทก นั้น เอ้ คว้าเอามือกำรูดแท่งควย ไอ้เตี้ย จนน้ำควย ไอ้เตี้ย มันพุ่งใส่แก้ม เอ้
ด้านบั้นท้าย เอ้ โยกขยับเร่งอัดสวนแท่งควย ไอ้ยัก น้ำเงี่ยน เอ้ พุ่งพล่านซ่านขนลุกซู่
หน้าท้องเสียวหวิววาบ หีเต้นตอดรัดลำควย ไอ้ยัก มันสุดกลั้นจากการตอดรัด และ เร่งสวนอัดควยมัน
แอ่นเกร็งอัดลำควยเข้าสุดลำ มันก้อฟุบบนแผ่นหลัง เอ้ กระตุกเด้ง ร้องซีดดดดด ซ่าน ขมิบรับไออุ่น
มือทั้งสองมันบีบสุดแรง นมแทบแตก เอ้ ไม่เหลือ คราบ ผจก.แล้ว
เกงในจีสตริงที่แหวกเปิดต้อนรับลำควย รปภ. เปียกชุ่ม ไปด้วยน้ำเงี่ยนตัวเอง
เอ้ ขยับตัวพลิกให้ ไอ้ยัก ออกจากตัว มองไปทาง ลุงช่าง
ที่ยืนจับหัวแอ่นขยับให้ คุนน้องเกด ดูดม๊วฟโขกหัว เอ้ เริ่มจัดเสื้อผ้ามาใส่ให้เข้าที่ โดยที่ มี
ไอ้ยามทั้งสอง มันยืนขนาบซ้ายขวา ล้วงจับไปทั่วตัว
เหมือนว่ามันทั้งสองจะช่วย ใส่เสื้อกางเกงให้ แต่ เด๋วนิ้วกรีดดันเข้าแยงร่องบ้าง บีบกลีบแคมบ้าง
ไอ้ยัก นั่งย่อลงดึงกางเกง คล้ายช่วย เอ้ ใส่ แต่ค้างแค่ครึ่งทาง
ไหนขอชิมร่องหี ผจก.บ้างสิคับ เห็น ไอ้เตี้ย บอก ร่อย จิงป่าว
เฮ้ย ร่อย จิง ๆ นะมึง ลองดิ ไอ้ยัก ไม่รีรอ มันแลบลิ้นปาดเลียโดยฝ่ามือมันวางแหวกหี เอ้ อ้าออก
กางเกงที่มันเหมือนจะช่วยใส่ กลับถูกรูดลงอีกครั้ง ที่นี้ ไอ้ยัก มันยกขา เอ้ ฟาดไปวางไว้บนไหล่มัน
เอ้ ไม่มีเวลาตั้งตัวเลย น้ำเงี่ยนในร่องหียังไหลย้อยลงมาตามหน้าขา ไอ้ยัก ดูดเมมลากลิ้นตวัดเขี่ยรัวตรงเม็ด
หี เอ้ ภายในร่องหีที่ยังสั่นระริก ขมิบเต้นรัว ด้วยความเสียวซ่านยัวเต้นรัวไม่หยุด ต้องมา ซาบซ่านต่อเนื่อง
ในทันที เอ้ จิกผมไอ้ยัก ขยับสะโพกช่วงที่ ไอ้ยัก มันยื่นลิ้นเกร๊งตวัดเม็ดหี เอ้ ๆ ย่อขา จิกผมกดหน้ามัน
ไม่ให้ลิ้นมันเคลื่นจากจุดเสียว เอ้ เน้นขยับเอวเน้นให้ลิ้นลากผ่านตรงจุดเสียวซ่านสู้ลิ้นมัน
เอ้ ร่อนร่านส่ายขยับเอาร่องหีตัวเอง บดขยี้ให้ลิ้นที่แยงรัวรอ โดยจุดเสี้ยนสุดของตัวเอง
แม่งเอ้ย ผูจัดการ แม่งโคตรร่านนนนน....เลยว่ะ ไอ้ยัก
เอาให้แม่งติดเลยมึง ไอ้เตี้ย มันพูดถูก ตอนนี้ เอ้ รู้สึกยินดี กับความกะขระของพวกมัน
และ ลิ้นไอ้ยัก รัวไม่แพ้ ไอ้เตี้ย เอ้ ไม่ยอมให้หน้า และ ลิ้น ไอ้ยัก มันหลุดออกจะหว่างขา
เอ้ ยังร่อนส่ายย่อลากร่องบดหน้า ไอ้ยัก กู ว่าจะไม่เล่นหี คนแก่ แค่จะชิมหีอย่างเดียว
ผู้จัดการ....แม่งร่อนได้รมย์ กู ว่ะ กู อดไม่ไหวแล้ว ไอ้ยัก
เสียงไอ้เตี้ย สถบขึ้นให้ได้ยิน ก่อน มัน ปัด ไอ้ยัก เพื่อนมันจนหน้า หลุดจากร่องหี ที่กำลังฟิน ฟุด ๆ
ไปเลย ๆ ไปต่อกับ อีคุนนู๋...เลยมึง ... กูเย็ดบ้างง.... เห็นแม่ง ร่อนแล้วกูแข็ง...
ไอ้เตี้ย มันไม่ให้ เอ้ เคว้งนาน หน้า และ ลิ้นมันเข้าแทนที่ ไอ้ยัก มันรัวเร็วแรงหนักหน่วงกว่า ไอ้ยักมาก
เอ้ ต้องเร่งขยับร่อนส่ายบดตามจังหวะมัน ตาที่หรี่แต่พอมองเห็น ว่า ไอ้ยัก ตรงเข้าประกบ เกด
ทางด้านหลัง และ เกด ก้อ โดน ลุงช่าง และ ไอ้ยัก รุม พร้อมกับ
เอ้ ที่กำลังจิกหัว ไอ้ยามเตี้ย เอาร่องหี บดหน้าให้ลิ้นมันปาดผ่านร่องหี ตัวเอง
สุดที่ เอ้ จะเสียวววววแล้ว ความร่านอยากได้ควยมาก ๆ ๆ ๆ
ส่ะ ๆ ใส่ ๆ ถุงเลย เตี้ย ๆ ฉ่ะ ๆ ฉัน ๆ ไม่ไหวแล้ว
เสี้ยนควยอีกแล้วสิ มึงอี ผจก. ไงอยากควย รปภ.กาก ๆ พวกกู สิมึง
อยากควยไหม คับท่าน ผจก. สั่งมาเลย คับผม มันแกล้งให้ เอ้ ที่ฉุดไม่อยู่แล้ว ลืมเรื่อง
ทั้มไดร์อย่างไม่เต็มจัยในตอนแรก ตอนนี้ เอ้ เรียกร้องอย่างไม่เขินอาย
อ่ะ ๆ เอา ๆ ควยมาเด๋วนี้ เอาใส่หี แล้ว เย็ดกระแทกแรง ๆ ด้วยเร็ว ....เสียง เอ้ ออกคำสั่ง
แต่มันเป็นคำสั่งที่ครวญคราง...อ้อนวอน ร่างกายช่วงล่วงของ เอ้ ที่แข็ง ๆ ฝืน ๆ ที่จำใจทำ
ตามที่ ลุงช่าง บังคับให้ทำ ท่ายั่วยวนอย่างเกร็งขืน แต่ตอนนี้ มันพลิ้วไหว มือไม้ ลูบไล้สร้างเสียวให้ตัวเอง
เตี้ย ๆ ไป...ส่งเสียงสั่งเย้ายวน เอาควยมาเด๋วนี้...
เอ้ ยืนส่ายเอานิ้วแหวกกลีบหีแอ่นร่อนเย้ายวนลำควย ไอ้เตี้ย รปภ.ลูกน้องตัวเอง
ตอนนั้น ลืม ผัว หรือ คู่ขา ประจำทุกคนไปเลย อยากได้ควย ไอ้ยัก หรือ ควย ไอ้ยามเตี้ย มากตอนนี้
แต่ ไอ้ยามยัก มันไม่ว่างเพราะ ควย ไอ้ยัก มันหายเข้า ๆ ออก ๆ ในร่องหี คุนน้องเกด
ตรงหน้ามี แท่งควย ไอ้เตี้ย ที่ตั้งโด่ ยั่วหี เอ้ อยู่ตรงหน้า เอ้ รอไม่ไหวแล้ว
ขยับเดินเข้าประชิด จับแท่งควย ไอ้เตี้ย ทันที่ ที่มันใส่ถุงยางเสด เอ้ ย่อตัวหมายจะเอาควยมันใส่ร่องหีให้หาย
อยาก แต่มันตัวเตี้ย เอ้ จึงต้องรีบเปลี่ยนท่า จากที่ได้ดูดดวยมันความใหญ์ และ ยาวของควย ไอ้เตี้ย
มัน ขัดกับร่างกายมันสิ้นเชิง ขนาดรอบและยาวพอ ๆ กับ ไอ้ยัก เอ้ โน้มตัวก้มราบไปกับโต๊ะ
โก้งบั้นท้ายรอลำควยมัน เอ้ เอื้อมมือสองข้างจับแก้มก้นแหวกเปิดแคมร่องหี ย่อร่อนส่ายยั่วยวน
ร้องบอก เตี้ย ๆ เอาควยมาสิจ๊ะ ..... อยากเย็ดไม่ใช่ รึ ... เย็ดสิ เตี้ย เย็ดดดดดเลย แรง ๆ ๆ เลย
แหมเสียงหวานเลยนะมึง E ท่าน ผจก.
มันเดินพูด พร้อมจ่อควยตรงร่องหี เอ้ ๆ ไม่รอให้มันโยกเอว เอ้ ขยับตัวเองอัดสวนลำควยไอ้เตี้ย
โอ้ววววววส์ เสียง ร้องคราง ด้วยเสียวซ่าน ดังแข่งกับ คุนน้องเกด ไอ้เตี้ย และ เอ้ ต่างอัดกระเด้าสวนกัน
อย่างเมามันส์ นานมากในเที่ยวนี้ จนมันเกร็งพุ่งน้ำควยอุ่น ใส่ร่องหีที่ ยังรับรู้ได้ แม้มีถุงยางกั้น
ต่างคน ต่างนอน หอบฟุบกอดก่าย โดย แท่งควยยังคาร่องหี เอ้ ที่ เต้นระริกขมิบตอดรัด
คุนน้องเกด ถูก ลุงช่าง ทับด้านหลัง เกด อยู่ตรงกลางทับ ไอัยัก
ส่วน เอ้ นอนพักหนุนตัก ไอ้เตี้ย ที่นั่งลูบไล้บีบคลึงหน้าอก มันเอาท่อนควยที่เหยี่ยวอ่อนแรงอิงแก้ม เอ้ ไว้
เอ้ นอนถ่างขา โดยขาข้างนึงห้อยละพื้นอ่าซ่า หมดเรี่ยวแรง ปล่อยให้ ไอ้ยามเตี้ย สัมพัสไปทั้วร่าง
มา คุน ๆ ผจก. เสียง ลุงช่าง เดินมาเมื่อไหร่ไม่รู้ได้ ..... เขย่าไหล่เรียก
เอ้ ลุกขึ้นมานั่ง เห็น น้องเกด กำลังใส่กางเกงในโดยมี ไอ้ยัก ยืนบีบจับขยำหน้าอก
คุน ผจก.แต่งตัวให้เรียบก่อนแล้วเข้าไปเคลียห้องคุนสะ เด๋วเราต้องไปต่อกันที่ห้องทำงานคุน
ลุงช่าง มันพูดไปพร้อมกับเอามือจับขยุ้มปอยหมอยที่เปียกชุ่มไปด้วยน้ำเงี่ยนตัวเอง ของ เอ้
โดนควย ไอ้สองตัวนี้ เข้าไปถึงกับฉุ่มเลยนะ คุน ผจก. ร้อง ร่อน สะ 555
เอ้อจิงว่ะ ลุง เสียง ไอ้เตี้ย พูดแทรก เสริม แม่งร่อนเอาหีถูหน้า หายใจไม่แทบตาย
แต่หี  Eท่าน ผจก.แม่งหวานอร่อยฉิบหาย 555
มันสองคนหัวเราะเยาะกันอย่างสนุกสนาน
เอ้ และ คุนน้องเกด จัดแจงใส่เสื้อผ้า โดย ลุงช่าง กับ ไอ้สองตัวนั้นมัน วิจารณ์ ร่องหี เอ้ และ เกด
ว่า ใครขมิบตอดรัดควยไงบ้าง
เฮ้ย กูว่านะ ให้ Eคุนหนู ก่ะ Eท่าน ผจก.ของเรา แม่งใส่ชุดแบบในคลิป ให้พวกเราเย็ดแม่งในชุดนั้นบ้างว่ะ
ว่าดีป่ะ  ไอ้เตี้ย ยังพูดเสนอหนทางจัดการ เอ้ และ เกด ต่อเนื่อง
ถ้าให้ดี พามันไปเย็ดที่สระว่ายน้ำด้วยนะมึง ... เสียงไอ้รปภ.เตี้ย แทรกพูดสมทบ
เอ้อ ๆ ดี กูจะอุ้มแม่งเย็ดรอบสระเลยมึง
เอ้อ ลุง ล่อตูด Eคุนนู๋ มันป่ะวะเด๋ว...กูจะล่อเย็ดตูดอีคุนหนูให้บานเลยมึง...แม่งขาวฉิบหาย 555
พวกมันคุยกันว่าจะเย็ด เอ้ และ เกด ต่อกันเป็นที่ครื่นเครง
โดย ปกติ เอ้ เคยแต่ออกคำสั่ง ให้พวกมันทำโน้นทำนี้ แต่ขณะนี้ เอ้ กลับกลายต้องฟังคำสั่งพวกมัน
ความห่วงหน้าที่การงานยังมี ถ้า เอ้ และ เกด ออกจากห้องนี้ไปเกิดมันแอบก็อปปี้คลิปอีกคงแย่แน่
บทสรุปของข้อตกลง คือ คืนนี้ เอ้ และ คุนน้องเกด ต้องอยู่ให้พวกมันเย็ดในสถานที่ ๆ พวกมันต้องการ
เพื่อให้เรื่องนี้จบ เอ้ ต้องมีข้อต่อรองเพื่อให้ ตัวเอง และ เกด ไม่เสียเปรียบ
เอ้ บอกทางเลือกอื่น ให้มันเอาทั้มไดร์ทั้งสองอันมาเก็บไว้ที่ ลุงช่าง ๆ เอามันใส่ไว้ในกระเป๋ากางเกง
เดินตาม เอ้ มาที่ห้องทำงาน เอ้ ให้ ลุงช่าง เอาทั้มไดร์ใส่ไว้ในลิ้นชักที่โต๊ะทำงาน เอ้
แล้วล็อคโดย ลุงช่าง ถือกุญแจไว้ ... เสนอสถานที่ที่มันต้องการ และ ไม่ประเจิดประเจ้อมากไป
ป้องกันให้ประวัติซ้ำรอย จึงเลือกให้พวกมันจบเรื่องนี้ ที่ ห้องทำงาน เอ้
และการที่จะให้พวกมัน เข้าห้องทำงาน เอ้ พร้อมกัน จึงต้องสร้างเรื่องให้เหมือนเป็นเหตุ ไรซักอย่าง
เอ้ ต้องทำที่เป็นว่า มีปัญหาระหว่าง รปภ. ลุงช่าง กับ ลูกค้า คือ คุนน้องเกด 
ซึ่งการคอมเพลนของลูกค้าที่นี้ถือเป็นปัญหาใหญ่ เอ้ เคลียทางลูกน้องใน ออฟฟิต และ หน้าฟร้อน
กำชับให้ ลูกน้องอยู่กันแต่หน้าฟร้อน หากมีไรให้โทรภายใน ห้ามเข้าโดยภาระการเด็ดขาด
ทุกอย่างลงตัวก้อ สามทุ่มกว่า เอ้ กับ คุนน้องเกด จึงขึ้นไปอาบน้ำที่ห้อง เกด ต้องใส่ชุดนางพยาบาลสุดหวิว
อย่างวันนั้น แต่ คุนน้องเกด ไม่ได้ใส่ชุดเดียวคืนนั้น แต่ใส่เป็นนางพยาบาลคล้าย ๆ กัน ดูแล้ว sexy มาก
สวมกระโปรงมินิสเกิตรัดรูปสีดำ และ เสื้อสายเดี่ยวทับ ส่วน เอ้ หากเปลี่ยนคงจะผิดสังเกตุ และ อีกอย่าง
พวกมันอยากเย็ด เอ้ ในชุดทำงาน ในมาร์ท ผจก. แต่ด้วยความที่ กางเกงในจีสตริงตัวมันเล็ก และ บาง
มันเปียกชุ่ม เลอะเทอะด้วยน้ำเงี่ยน ที่เริ่มแห้งกัง ... ด้วยความสนิทสนม
เกด กับ เอ้ สนิทกันเหมือนพี่น้อง เอ้ จึงใส่ชั้นในของ เกดได้ อย่างไม่เคอะเขิน เอ้
เลือกจีสตริงตัวน้อยผ้าซีทรูบางเฉียบสีขาวตรงเป้าใส่แล้วมองเห็นหมอยรำไร ๆ
ยกทรงก้อเช่นกัน ที่ใส่แล้วเห็นหัวนมลาง ๆ เราแต่งหน้าทาปาก เสด เอ้ ลงมาก่อนถึงออฟฟิตซักพัก
อุ่นใจเรื่องทั้มไดร์ไปหนึ่งเรื่องเพราะมันอยู่ในลิ้นชัก เอ้ แล้ว ที่นี้ก้อเดินตามแผนที่ ลุงช่าง มันบอก
เอ้ ใช้อำนาจหน้าที่จัดการเดินแผนต่อ ทันที่อแม้แต่ ผู้จัดการ ในช่วงกลางคืน ยังต้องฟังคำสั่ง เอ้
ที่เอ้ไล่ไปนั่งทำงานหน้าฟร้อนกับเด็ก ๆ ช่วงเกือบสี่ทุ่ม เอ้ ใช้โทรฯภายใน เครื่องหน้าเคาร์เตอร์ฟร้อน
เพื่อต้องการ ให้ ลูกน้องรับรู้ เพื่อความแนบเนียน คุนน้องเกด ตามลงมา ไม่นานหลังจากที่วางสาย
จึง วอ. เรียก รปภ. คู่กรณีมาสะสาง ลูกน้องหน้าฟร้อนและส่วนอื่นทุกคน ทราบว่าเป็นปัญหาใหญ่เรื่องงานที่
เอ้ ต้องเคลียด้วยตัวเองอย่างเร่งด่วน ลุงช่าง เป็นคนแรกที่ เอ้ เรียกมาก่อน ทันทีทีเข้ามา ลุงช่าง
เดินอ้อมโต๊ะทำงาน มาด้านข้างพนักวางแขนเก้าอี้ตัวใหญ่ที่ เอ้ นั่ง ลุงช่าง ไม่พูดพร่ำ
ปลดกางเกงรูดลงไปกองที่พื้นทันที ควย ลุงช่าง ห้อยเหยี่ยวยังไม่แข็ง ยืนสบัดให้มันแกว่ง ไปมา
คุน ๆ ผู้จัดการคน สวยช่วยทำให้มันตื่นหน่อยสิครับ เสียง ลุงช่าง พูดยียวน สั่ง
ด้วยที่ยังไม่ใส่ถุง เอ้ จงแค่ยกมือจับ ท่อนควย ลุงช่าง โดยมี คุนน้องเกด นั่งบนโซฟารับแขกมองดู
เอ้ รูดควย ลุงช่าง ส่วนมือไม้ ลุงช่าง ก้อปลดกระดุมเสื้อ เอ้ จนหมด เสื้อเชิ้ตเปิดแหวกออก
โชว์หน้าอกที่ มีบราสีขวาบาง ๆ เห็นหัวนม อย่างโดดเด่น โห้ โคตรสวยเลยคับ คืนนี้ ลุงยอมตาย คา อก
คุน ผจก. เลย ลุงช่าง ยืนบีบคลึงนมเอ้ไม่หยุด เอ้ ก้อสาวรูด ควย ลุงช่าง อย่างต่อเนื่อง
เสียงเคาะประตูห้องก้อดัง ไอ้ รปภ. มันมาตามแผนแระ
เอ้ จึงชะงักหยุดรูดควย ลุงช่าง .... ยกวอขึ้น รปภ. รึ ... ครับ
เข้ามาสิ เสียง เอ้ บอก และ จับขยับเสื้อสูทปิดอย่างรวก ๆ เดินไปล็อคประตูห้อง ทันที่ที่ เอ้ ล็อคประตู
ไอ้เตี้ย เริ่มก่อนเพื่อน มันโผเข้าหา เกด ที่นั่งรอ
โห้ ..... เหี้ยเอ้ย Eคุนนู๋ แม่งแต่งหน้าสวยฉิบหาย มันเข้าโถมตัวเอาหน้าซุกไซร์ มือล้วงควักจับ นม
ล้วงหว่างขา เกด เอ้ เหลียวมอง ไอ้เตี้ย ในชุด รปภ.ทางด้านหลัง ล็อคประตูเสดยังไม่ทันที่จะเดินกลับ
ไอ้ยัก ที่ยืนใกล้ คว้า เอ้ หันเข้ายืนตรงหน้ามัน ๆ มองเสื้อเชิ้ตที่แหวกเปิดโชว์หน้าอกอวดหัวนมลาง ๆ
ลุงช่าง ตามเข้ามาติด ๆ ทางด้านหลัง เอ้ ใช้มือบีบจับลูบก้น เอ้ สองข้างพร้อม ๆ กันลากมือข้างนึงมา
ด้านหน้า สอดเข้าหว่างขา กดกรีดนิ้วลากตรงโคกจากด้านนอก
ไอ้ยัก มึงไม่เอา อีคุนนู๋ ก่อนว่ะ ปล่อย ลุงแก เย่อกับ Eผจก.ก่อน สิ้นเสียง ไอ้เตี้ย
เกด ถูก ไอ้เตี้ย คนถอดเสื้อผ้าออก เผยชั้นในชุดซีทรูนางพยาบาล คุนน้องเกด
เย็ดแ.ม่ง.น่าเย็ดฉิบหายเลย ไอ้ยัก ๆ ๆ มึงดู ๆ
ไอ้ยัก หันไป และ ก่อนจะละจากตัว เอ้ ไปสมทบ กับ ไอ้เตี้ย
ปล่อยให้ ลุงช่าง เขี่ยนิ้วกรีดเป้ากางเกง เด๋วมานะครับ ครุนผู้จัดการ
จากนั้น เอ้ ก้อไม่สามารถรู้ท่วงท่าของ เกด แล้ว เพราะ ลุงช่าง จับตัว เอ้ หันเข้าประชันหน้า เข้าจะจูบปาก
เอ้ บ่ายเบี่ยงหลบพลันวัล มันเลยเลียแก้ม ลากลิ้นตวัดติ่งหู มือยังบีบขยุ่มหว่างขา และ ปลดตะขอกางเกง
ลุงช่าง ขยับตัวย่อตัวถอดกางเกง เอ้ ออก เหลือเพียง เสื้อเชิ้ต และ สูทที่เปิดกลางโชว์หน้าอกจับไหล่ดันตัว
เอ้ เข้ามาที่เก้าอี้ทำงาน สายตาที่เห็น เกด ตอนนี้ ไอ้เตี้ย นั่งยอง ๆ หน้าซุกหว่างขา เกด ๆ บิดแอ่นตัว
ร้องครางเบา ๆ ไอ้ยัก ยืนใส่ถุงยาง พอ เอ้ นั่ง ลุงช่าง จับขา เอ้ ยกวางกับพนักวางแขน เอ้ อยู่ในท่า อ้าซ่า
ที่มีจีสตริงตัวน้อยสีขาวบาง ๆ โชว์หมอย ลุงช่าง ซุกหน้าส่ายดมเลียไปมา คุน ผจก.หีห้อมหอม
ลุงช่าง แหวกจีสตริงหลบไปด้านข้างพร้อมเอามือแหวกกลีบแคมหี เอ้ มันจูบดูดเลียเนิบ ๆ
เอ้ ยังไม่เสียวนัก จึงมอง ไปทาง เกด ที่ถูก ไอ้เตี้ย จับตัวประคองให้โก้งโค้ง ไปทาง
ไอ้ยัก ที่ยืนจับชายเสื้อ อีกมือทาเจล แอ่นลำควยที่ใส่ถุงยางรอตั้งโด่ กำลังเข้าจ่อเข้ารูตูด เกด
ร้องลั่นทันทีที่เงี่ยงหัวควยเริ่มล้ำเข้ารูตูด คงจะเจ็บ เกด จึงเอื้อมมือมาวางใกล้ซอกร่องแหวก ช่วยให้ควย
ไอ้ยัก เข้าง่ายขึ้น ภาพนี้เอง ที่ทำให้ เอ้ เริ่มที่จะเคลิ้ม บวกกับ ลุงช่าง เริ่ม ดูดเลีย แรง เสียงดังแข่ง
เสียงร้องของ เกด ที่ ไอ้ยัก เริ่ม โยกกระเด้าเย็ดรูก้น ไอ้เตี้ย มันก้อยืน จับหน้าอก เกด
ถาพที่เห็นตรงหน้าทำให้ เอ้ เงี่ยนแล้วตอนนั้นแต่ ลุงช่าง เลียไม่สะจัยเลย เอ้ ต้องการการปลุกเร้า ร่องหี
เอ้ อยากซ่าน แบบ ป่าเถื่อนกระคละ ที่ ไอ้เตี้ย และ ไอ้ยัก มัน ยัดเยียดให้ ในห้องมินิเตอร์
เอ้ มอง ไอ้ยัก ยืนโยกกระเด้า เกด อย่างเคลิบเคลิ้ม ... ลุงช่าง ทำให้ เอ้ ไม่สาใจในวินาทีนี้
ความต้องการที่ สุดกลั้น จน เอ้ ต้อง เอ่ยปากเรียก
เตี้ย ๆ มาเลียฉันหน่อยสิ ลุง ๆ ใส่ถุงเอาควยมาเด๋ว ดูด ให้
อ้าวววว ไอ้เตี้ย เสน่ห์แรง นะมึง
ทั้งน้ำเสียงอ้อดอ้อน และ มือยันพนักวางแขน ยกแอ่นสะโพก ขยับเด้งร่อนส่าย ยั่วเชิญชวน
ม่ะมา ๆ เลียให้ฉันเด๋วนี้เร็ว .... ไอ้เตี้ย หันมองตามเสียงเรียกของ เอ้
มันแกล้งยั่ว ยืนรีรอ กวนให้ เอ้ คลั่งร่านซ่านลิ้น
ฮั่นแน่ อี ผจก.แม่งงงง ติดจัย ลิ้นมึงว่ะ .... ไอ้เตี้ย เสียงลุงช่าง พูด
เร็ว สิ เลียฉันเด๋วนี้ เอ้ ยังร่อนร่านส่ายยั่ว ทีนี้ ไอ้เตี้ย พุ่งนั่งเอาหน้าปากจ่อเข้า โคกอูมทั้งขบกัดดูด เสียง
จ๊วฟ ๆ ๆ ๆ ม๊วฟ ๆ ๆ ๆ ดังผสมเสียงคราง เอ้ เอว เอ้ แอ่นส่ายร่อนเด้งสวนสู้ลิ้น ไอ้เตี้ย
ห้องทำงาน ดังระงม ไปด้วยเสียง ร้องครางซาบซ่าน ของ เอ้ และ เกด แขนไม่มีแรงพยุง
ได้แต่ไถ่ตัวไว้บนเก้าอี้ ผจก.สาวอย่าง เอ้ กำลังยกแอ่นเด้งขยับยกเอวเอามือจับจิกผม ถ่างขาพาดบนโต๊ะทำงาน
ให้ ไอ้เตี้ย รปภ.ลูกน้องตัวเอง แหวกกลีบปาดตวัดลิ้นเลียร่องหี อย่างเมามันส์
โดย ลุงช่างใส่ถุงยางเสด ก้อตรงเข้าป้อนใส่ปาก เอ้ ไอ้เตี้ย ยืนกระแทกหี เอ้ บนโต๊ะทำงาน
เปลี่ยนท่าไปเรื่อย ผลัดกันกับ ลุงช่าง
สุดที่จะบรรยายได้ให้ละเอียดทั้งหมดได้ ในคืนนั้น จากห้องมอนิเตอร์ กระทั้งมาตอนนี้ ในห้องทำงาน
ถุงยางสองกล่อง พื้นห้องทำงาน เอ้ เกลื่อนไปด้วย ถุงยางอานามัย และ กลิ่นคาวน้ำควยของ
ลูกน้ำ เกือบเที่ยงคืน
เอ้ และ เกด ได้ทั้มไดร์คืนมายังดีที่ ลุงช่าง ไม่ผิดคำพูด แต่ เอ้ ยังรู้สึกเจ็บใจแก ผิดกับ
ไอ้ยัก และ ไอ้เตี้ย ที่แม้แต่ คุนน้องเกด เองก้อ กลับรู้สึกเหมือนกัน คือติดจัย รสชาติ ดิบหยาบ กะขฬะ
ของพวกมัน และ ยังมีความอยากลิ้มรส ที่ยังไม่รู้สึกอิ่ม มองตา คุนน้องเกด แปปเดียวไดยไม่ต้องพูดไร
แม้คำเดียว
เอ้ เอ่ยปาก ชวนพวกมันให้ไปเปิดโรงแรม หาความสนุกเต็มที่ต่อ พวกมัน รับคำในทันที
เอ้ เองก้อจัดแจงเสื้อผ้าหน้าผม นัดแนะให้พวกมันไปรอตรงนั้นตรงนี้ คุนน้องเกด ไปเอารถ
โดยมี เอ้ นั่งด้านหลัง ไปที่จุดนัดแนะ
ประตูรถ bmw สีขาวติดฟิลม์ดำของ คุนน้องเกด ก้อจอดเปิดรับพวกมันที่จุดนัดแนะ
เอ้ ให้ ไอ้เตี้ย และ ไอ้ยัก นั่งขนาบซ้ายขวาให้ ลุงช่าง ไปนั่งหน้ากับ เกด พอรถเลี้ยวออกคอนโด
แขนซ้าย และ ขวา เอ้ ก้อยกเอื้อมวางไปที่เป้ากางเกง รปภ.ลูกน้องที่ยังอยู่ในชุด รปภ.เต็ม ยศ ทั้งสองที่นั่ง
ประกบ มือมันทั้งสองก้อไม่ปล่อยให้ เอ้ วางเปล่า ช่วยกันสอด ล้วงลูบคลึง มันแสดง และ กระทำ เอ้
อย่าง กักขฬะ ไปตลอดทาง แม้แต่ตอน เกด จอดรถ แวะซื้อถุงยางเพิ่ม ก่อนเข้าโรงแรม ระหว่างที่
คุนน้องเกด ลงไปร้านสะดวกซื้อถุงยาง ภายในรถ ที่จอดริมทางขณะนั้น
พวกมันจับ เอ้ ปลดกระดุมเสื้อ ตะขอกางเกง และ ไอ้ยามเตี้ย มันล่นตัวดึงขากางเกงออกข้างนึง
เอ้ ถอดเกือบเปลือยมีเพียง ชั้นในสีขาวบาง ๆ ไอ้ยัก จับเสื้อแหวกใช้มือ บีบคลึงใช้นิ้ว บด วน ขยี้หัวนม
หากใครข้างนอกเห็นเป็นต้อง ควยโด่แน่นอน เพราะมันสองคนช่วยกันล้วงคลึง ดูดเนินหน้าอก เพิ่มรอยจ้ำ ๆ
ให้ เอ้ ไอ้เตี้ย จะก้มเลียแต่ไม่ถนัดนัก มันเลยต้องใช้มือ จับเค้นสอดนิ้วเบ็ดร่องหี เอ้
คุนน้องเกด เลี้ยวรถเข้า รร.ม่านรูด ทั้งที่ไอ้สองตัวนั้น มันยังนัวเนียฟัด เอ้ ไม่เลิกรา แม้ตอน บ๋อย  ม่านรูด
มันมาคอยต้อนรับ เปิดห้องให้ เกด เปิดห้องค้างคืนสามห้อง เอ้ ลงรถเดินเข้าห้องในสถาพกึ่งเปลือย
โดย ไอ้ยัก เดินถือกางเกง เอ้ ตามหลังที่ ไอ้รปภ.เตี้ยประคองกอด เอ้ เองสอดแขนคล้องโอบเอว
เดินคลอเคลีย มันโดยมีเพียงเสื้อเชิ้ต ที่ไร้กระดุมกลัดปิดบัง ไม่แคร์ พนักงานต้อนรับ
ที่เคลียค่าห้องกับ คุนน้องเกด เข้าห้อง แยกกันไปห้องละคู่ บ๋อย พ้นม่านรูดปิด เราก็มารวมกันอยู่
ห้องเดียว เอ้ และ คุนน้องเกด ร่อนร่านส่าย แอ่นโก้งโค้ง อัดสวนท่อนลำพวกมัน
อ้าปากดูดอมเลียแท่งควย แอ่นแหกแหวกหีให้พวกมัน ทั้งคืน ให้มันจัด...เถื่อนดิบให้ทุกท่วงท่า

ที่มันต้องการ พวกมันจัดสนองให้ เกด และ เอ้ อย่างถึงใจสุด ๆ ทั้งในห้อง และ ที่จอดรถโรงแรมม่านรูด
จน เอ้ ซึ่งเป็น ผู้จัดการเจ้านายพวกมันสลบสไลล ฟื้นตื่นขึ้นในตอนสายวันรุ่งขึ้น
ก่อนจะแยกจาก พวกมันก้อจัดการกับ เอ้ และ เกด ที่ยินดีตอบรับการกระทำ
อย่างกักขฬะให้ได้ซ่านเสียวอีก แต่น่าแปลก เกด และ เอ้
หลังจากนั้นเรากลับหลงไหลความกักขฬะ ไอ้ยัก และ ไอ้เตี้ย
แต่สำหรับความแค้นตกไปที่ ลุงช่าง ที่บีบบังคับให้เราต้องถูกย่ำยี

::Bloody::

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

Suchart Thanee

ลุงช่าง กับลุงยามเล่นกันจนน้องเกดกับนัองเอ้ฟ้าเหลืองเลย

Phoowadol

มีมาให้ได้เสียวกันแต่เช้าเลยครับในวันนี้. เป็นความโชคดีของผมที่เปิดเข้าเว็บมาแต่หัววัน
เริ่มแรกเดิมทีมีแอบกังวลแทน น้องเอ้ที่มีคลิปหลุด. แถมถูกแบล็คเมล์อีก จากการจำยอมฝืนใจอยากให้จบ เอาไปเอามา มีพลิคครับงานนี้. น้องเอ้น้องเกด หลงใหลในบทสวาทดิบเถื่อนของ รปภ ลูกน้องระดับล่างซะ จนต้องเสนอให้สนองความต้องการ ของตน แบบข้ามคืนไปเลยแบบนี้.  นอกจากจะได้ทัมไดทนคืนมายังไม่พอ ยังได้ หนุ่มๆมาสนองบำเรอเสียวอีกยาวเผลอๆ นายปอ นายดิว จะตกกระป๋องก็คราวนี้แหละ. ยินดีกับน้องเอ้และน้องเกรดด้วยนะครับที่จัดการกับปัญหาครั้งนี้ได้เป็นอย่างดี.    ขอบคุณมากๆนะครับ เรื่องราวอ่านสนุกเร้าใจมากครับ กับความลับในครั้งนี้.   หวังว่าจะมี secret 2 ตามมาในเร็ววันนี้นะครับ. คุณเอ้
สัญญาครับว่าผมจะรอติดตาม ขอบคุณอีกครั้งนะครับที่แบ่งปัน

.......+2money ::DookDig::
ดีงามสม่ำเสมอเยี่ยมๆ

pamafry

สนุกมากครับ แต่คุ้นๆเหมือนเคยอ่านมาก่อน เคยลงมาก่อนรึเปล่าครับ
โสดดดด!!

dikky

โดนเสียเพลียแต่ติดใจเลยนะครับคุณน้องทั้งสองคนครับ

ratcha

อ้างจาก: pamafry เมื่อ เมษายน 23, 2018, 10:32:29 หลังเที่ยง
สนุกมากครับ แต่คุ้นๆเหมือนเคยอ่านมาก่อน เคยลงมาก่อนรึเปล่าครับ
ค่ะ ... เคยมีสมาฃิกนำมาลงแล้ว ......... แต่ ครั้งนี้ เอ้ นำลงด้วยตัวเอง ค่ะ ::Falling::

swss2511

บางครั้งความดิบเถื่อนก็เติมเต็มความเสียวให้สุขสุดๆ

hanabombam

เอาแล้วความซวยกำลังจะมาเยือนลุงช่างแล้ว ::HoHo::

johnywalker

อ่านไปก็ปวดตับไป คุณเอ้โดนตาแก่ งก ๆ เงิ่น ๆ แบล็คเมล์ แต่สุดท้ายกลับชอบซะงั้น

victer12345

เรื่องสนุกมากเลยครับ แนวนี้เรียกว่าอะไรครับ อยากรู้

isocPPP

เรากลับหลงไหลความกักขฬะ ไอ้ยัก และ ไอ้เตี้ย แถมด้วย ลุงช่าง
ถูกจายอย่างแรง  ::JubuJubu::
sex is my life