ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 11

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 23, 2018, 12:25:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

เราสองสามคน the series 11

ผมมองดูบีเดินออกไปนั่งคุยกับฟินและพนักงาน การยืนมองสามสาวแก้ผ้านั่งคุยกันมันเป็นความรู้สีกบรรยายไม่ได้
มันไม่ใช่การยืนดูนางแบบเพลย์บอยแก้ผ้าแบบนั้น มันคือคนรู้จักและคนที่พึ่งเจอกัน แต่ตอนนี้ทุกคนเปลือยอยู่ด้วยกัน
ผมคิดเสมอว่าคนจะได้กันมันยาก ถ้าไม่ใช่ไปซื้อกิน การจะคุยกันไปจนถึงจุดเอากันได้ ใช้เวลา
มันจะมีจริงๆเหรอ เจอกันคนแปลกหน้าชวนไปเอากัน แต่มันไม่ใช่สิ่งที่เกิดขึ้นตอนนี้ ทำไงให้เกิดขึ้นดีวะ โอ๊ยยยจู๋โด่
ผมมองพนักงานแบบ ไม่ได้คิดจะเอานะ แต่ชอบและโชคดีที่ได้เห็นเธอแก้ผ้า คุยกับลูกค้า
ผมตัดสินใจเดินเปลือยออกไปจากห้อง

ตอนเดินไปมันก็สงบดี พอเดินไปใกล้ๆนี่สิมันค่อยๆผงาดจนเต็มที่
บีร้องว๊ายตอนผมเดินไปถึง ฟินบอกพี่ๆๆ ใจเย็นๆ
ส่วนพนักงานหัวเราะบอก คนมาใหม่ๆตื่นเต้นหมดล่ะค่ะ
ผมเลยถามว่า คุณไม่ตื่นเต้นเหรอครับ เธอบอก โอ้ยเห็นจนชินค่ะ
แต่ผู้ชายก็ดูง่ายหน่อย ส่วนผู้หญิงต้องสังเกตุ อย่างคุณผู้หญิงที่พึ่งออกมาก็ตื่นเต้นนะคะ
ทุกคนหันไปมองบี บีทำท่าตาโต น้องพนักงานพูดต่อว่า
ดูที่ขาสิคะ ทุกคนมองไปที่ขาบี คือ น้ำเหนียวๆยืดติดขาอยู่ บีร้องว๊ายกระโดดลงไปในน้ำเลย เรียกเสียงขำกันยกใหญ่ บีก็ดำน้ำหนีไปเลย ฟินหัวเราะชอบใจนมกระเพื่อม

ในขณะที่เราคุยกันอยู่ ก็มีคู่เอเซียเดินเข้ามาคุยด้วย ผมมองตอนแรกนึกว่าญี่ปุ่นหรือจีน คือผู้หญิงหน้าสวยมาก นมไม่ใหญ่แต่สูงระหงเลย
ปรากฏว่าเป็นคนไทย ผมกระโดลงน้ำไปอีกคน เขินฟินเฉยๆแต่เอามือยกมาปิดอกแบบหลวมๆ น้องพนักงานลุกไปบริการให้สองคนนั้น ฟินหันมาทำตาโตบอก
บอกว่าแก คนไทยอ่ะ เริ่ดดดด ผมก็บอกว่า เราก็คนไทยป่ะ สักพักน้องพนักงานกลับมาคุยต่อ
ถามเราว่ามาคืนเดียวเหรอ ผมบอกว่าพรุ่งนี้เราไปนอนริมหาดมางานพูลปาร์ตี้

น้องพยักหน้าบอกว่าอ่องานใหญ่ เพื่อนก็ชวนเหมือนกัน
ผมถามว่าแก้ผ้าไม่อ่ายเหรอ เธอบอกแรกๆก็อายค่ะ แต่ว่าหลังๆเราชินมั้ง แล้วแขกที่นี่ก็สบายๆด้วย
น้องบอกว่าฝรั่งเขาจะมองเป็นธรรมชาติ คนไทยจะมองเป็นเรื่องอย่างว่า
ฟินถามไปตรงๆว่า พี่เคยมีอะไรกับแจกไหม หนูว่าหุ่นอย่างพี่ ม่มาชวนแน่นอน

พนักงานทำหน้าตกใจในคำถาม แต่ก็ตอบว่า แล้วแต่คุย
ผมเลยแกล้งหยอกว่า อยากคุยด้วยนะครับแบบเขินๆ

น้องพนักงานบอกว่า เมื่อกี๊คุยกับน้องคนนั้นไปแล้วนี่คะ
ฟินหัวเราะลั่นเลย บอกว่า ข้อางนอกมองเห็นลางๆน่ะ พี่เขาชี้ให้หนูดู แล้วก็ให้ทำเป็นว่าไม่ได้มองหรือสนใจ
คราวนี้บีดำน้ำบุ๋มลงไปเลย โผล่มาบอกโอยอายยย

พอไปสักพักก็ไม่มีอะไรอายกันแล้ว ผมนั่งกินเบียร์ข้างสระ ดูกินรีเล่นน้ำไปสามคน ฟินมาก
จนเกือบเที่ยงคืน พนักงานคนสวยก็ลาเรากลับไปพักผ่อน
ผมถามเธอว่าไม่อยู่คุยกันคืนนี้เหรอ เธอบอกว่า พี่มีคุยสองคนแล้วนะ อัธยาศัยดีจริงๆ
สามสาวบ๊ายบายกัน ผมนี่มองตามกลีบสวยๆของน้องพนักงานไปแบบเสียไม่ได้ ตอนขึ้นจากสระมีโก่งท้ายคุยนิดนึงให้ด้วย

ฟินบอกเข้าห้องเถอะ ระหว่างเดินกลับ บีถามว่าเมื่อกี๊น่าเกลียดไหมอ่ะ
ฟินบอกว่า น่าเกลียดอะไรมันจะตาย พร้อมกับตีตูดงอนๆของบีป๊าปเข้าไป บีร้องว๊ายแล้วก็วิ่งเข้าห้องน้ำไป
ฟินเข้าห้องน้ำไป แต่ล๊อคไม่ให้ผมเข้า สองสาวอาบน้ำกันสองคน ผมเคาะประตูขอเข้าก็ไม่ให้
จนสองคนอาบเสร็จก้ออกมา นุ่งผ้าเช็ดตัวออกมาแล้ว ผมถึงได้เข้าไปอาบบ้าง อดเลยความรักใต้ฝักบัวกู

พออกมาสองสาวก็ห่มผ้าแล้วบีนี่หลับตาแล้ว คงเหนื่อยทั้งเดินทางทั้งโดนเอาแล้วก็ว่ายน้ำอีก ฟินก็นอนเล่นโทรศัพท์แล้วก็ชี้ว่านอนข้างนี้ล่ะ
ไม่ต้องนอนกลางนะ คือฟินนอนกลางเอง

แต่ก็แปลกนะสองสาวไม่ยักกะเลสเบี้ยนกัน คือถ้าเป็นฉากในฝัน สองคนนี้ต้องเลสเบี้ยนกัน เราต้องได้สองสาวในคราวเดียวสิ
สถานะผมคือไม่ขัดใจใครได้เอาไปนานๆคือดีทีสุด ในความจริงที่ว่าสองสาวมีอะไรกับผมแต่ไม่ได้อยากมีอะไรกันเอง
แต่วันนี้ทุกอย่างบรรยากาศมันช่างล่อแหลมเหลือเกิน

ในความกล้าไม่กล้าและยังไงต่อผมลงนอนผมนอนข้างฟิน เอียงตัวเข้าหาฟินฟินนอนหันหลังให้ผม ผมแกล้งเอาของผมทาบตูดฟินแต่ก็เงียบ
ผมเอามือไล้ไปตามตัวฟินสัมผัสนมเบาๆ มีเสียงถอนหายใจตามมา เบาๆฟินหันมามองหน้าผมในความมืดตาฉ่ำเลย
พูดว่าเมื่อกี๊พี่เอากะบีมันส์มากเลย ฟินชอบ ผมนี่ผงาดขึ้นมาทันที
ผมพลิกข้ามตัวฟินไปนอนตรงกลาง ปากก็จูบกับฟิน อีกมือข้ามไปล้วงบี
บีนอนนิ่งๆหลับตาแต่ก็เปิดทางอ้าขาให้ ผมจะไปยังไงดีตอนนี้ เอาใครก่อนดี อยากเอาทั้งคู่พ้อมกัน
ตอนนี้คือผมแลกลิ้นกับฟินช้าๆมือขวาบีหัวนมฟินมือซ้ายพาดไปบี้ร่องบี
เสียงอืมๆๆของฟินกับเสียงซีดส์ของบี ผมไม่น่าจะเอาสองคนจนเสร็จได้ หัวใจผมเต้นแรงมาก

ผมเปลี่ยนไปจูบบีบ้าง บีอ้าปากรอเลย บีดูดปากรุนแรงมาก
ผมเปลี่ยนไปคร่อมบีเต็มตัว ผมดึงฟินมาให้จับของผมรูด ฟินไม่รูดแต่ฟินอมเข้าไปเลย ผมยกตัวเกร็งลอย
ไม่มีบทสนทนาใดดีดังไปกว่าเสียงดูดปากและซีดส์ซ้าดของเราสามคน

ผมถูกฟินจับนอนหงาย แล้วก็เสียบพรวดลงมา บีนอนข้างๆกอดผมไว้ ผมพยยามเอานิ้วเกี่ยวร่องบี ไปด้วย
ฟินขึ้นสุดลงสุดแสงน้อยๆเห็นควยของผมมันปลาบบบในความมืด
มันตื่นเต้นบอกไม่ถูก บีนอนซบผมเป็นลูกแมวที่ดูนางหมาป่ากำลังกินเหยื่อ คือแบบนั้นเลย ผมบอกฟินว่าหยุดก่อนเสียวมาก
ผมจับฟินนอนลงฟินก้นโด่งเลย ผมเสียบเข้าไป ก้นฟินแน่นและเด้ง สองสาวออกกำลังกายกัน
ฟินเลื่อนตัวลงต่ำและสิ่งที่ผมรอคอยก็เกิดขึ้นฟินตอนนี้เหมือนคนหิวน้ำ ตะกายไปดูดนมบี บีก้มมองฟินดุดนมแล้วร้องโอ๊ย เบาๆ
เบาๆฟิน บีเจ็บโอ๊ย เจ็บแต่ไม่ผลักออก บีลุกตัวขึ้นนั่งชันเข่า
ร่องบีอยู่ตรงหน้าฟิน ผมหยุดซอยเพื่อดูภาพนั้นชัดๆ ม่านไม่ได้ปิดแสงไฟจากข้างนอกเข้ามา รางๆ ภาพที่อยู่ตรงหน้าผมจะแตกให้ได้
ทุกอย่างมันพีคขึ้นไปทุกที

เสียงฟินดูดของบีดังจ๊วบบบแบบมีเสียงน้ำรักของบีอยู่ในนั้น ผมขยับตัวต่อ บีจ้องหน้าผมตาฉ่ำเหลือเกิน ลูกแมวตัวน้อยตอนนี้เป็นนางแมวตาฉ่ำแล้ว
ผมรัญจวนต่อความรู้สึกตรงหน้ามากๆ แล้วบีก็พูดว่า เอาตูดเป็นยังไงอ่ะฟิน
ผมหยุดหอบหายใจ บอกก็ไม่เคยเหมือนกัน ฟินไม่ตอบแต่ยกก้นซอยสวนของผมที่ค้างไว้ขึ้นมาอีกสี่ห้าทีก็กระตุกเสร็จไป

คำพูดของบีคือการติดใจในวิดิโอคอลคืนนั้น ฟินหงายตัวหายใจหอบ
บอกว่า บีต้องลองเอง อธิบายไม่ได้

ผมชักของผมออกมาพักแป๊ปนึง ผมมองหน้าบีว่า บีจะให้ผมต่อไหม บีส่งสายตาแบบอธิบายไม่ถูกมา เหมือนอยากจะทำอะไรสักอย่าง
บีบอกว่า เราออกไปข้างนอกกันไหม
ฟินบอกว่าไปกันเลย ฟินเสร็จแล้ว ไปสิไปสิ ผมดึงมือบีออกมา หามุมมืดๆตามทางเดิน
แต่ผมดึงฟินมาด้วย ฟินไม่บ่นสักคำ
เราเดินไปสุดสระว่ายน้ำตรงนั้นจะมืดๆหน่อย ได้ยินเสียงเหมือนคนคุยกัน เราชะโงกไปดู เราสามคนหยุดมองหน้ากันแล้วก็ทำอะไรไม่ถูก

หนุ่มสาวคนไทยคู่ที่เราเจอตอนกลางวันคู่นั้น ออกมาเอาท์ดอร์กันในมุมนั้น คู่นั้นหันมาเห็นเราสามคนผู้หญิงนั่งยองๆอยู่บนตัวผู้ชายร้องอุ๊ย ผู้ชายหยุดนิ่งๆมองผมสามคนเดินเข้ามา
นาทีนั้นไม่มีคำพูดอะไร ผมจูงมือบีกับฟินเดินไปข้าง ผมจับบีโก้งโค้งแล้วเสียบเลย ส่วนฟินเดินมาซบหลังผมแล้วก็กอดมาจากข้างหลัง
รีสอร์ทห้ามมีอะไรกันข้างนอก แต่ตอนนี้มีคนออกมาเอากันข้างนอกอยู่กลุ่มนึง

ผมซอยบีไป ก็เหลือบมองหุ่นผู้หญิงคนนั้นไป บีกัดฟันแน่น กลั้นเสียงหายใจไม่ให้ออกมา มอเท้ากำแพงไว้ ตาหันมามองผมและก็มองคู่นั้นด้วย
ฟินกอดอยู่ข้างหลังแต่ก็เอามือมาลูบไข่ผมไปด้วย ผมจะไม่หวแล้ว เราเอากันโครมครามมากแต่ก็เก็บเสียงเงียบ
คู่ข้างๆก็ มองเราสามคนไม่แพ้กัน ผู้หยิงหุ่นดีมาก มองเราตาเป็นมันเลย
ผมชอบผู้หญิงคนข้างๆมาก เธอขย่มไป ดูดนิ้วไป เอานิ้วบี้นมตัวเองไป พีคมาก บีนั้นโดนผมกระแทกจนจะล้มอยู่แล้ว
ผมเร่งตัวเองใส่บีแบบไม่ยั้ง ผมชักออกมารดบนหลังบี
บีฟุบลงไป ฟินนี่กอดผมจิกเล็บลงมาแน่นเลยตอนบีเสร็จ

ส่วนคู่นั้นผุ้หญิงก็ควบเร็วมากๆ แล้วก็แตกในกันตรงหน้าเลย ของผมยังโด่อยู่สงสัยคงตื่นเต้น
ฟินเดินมาโก้งโค้งเสียบต่อเลย ผมยืนเฉยๆ ฟินเป็นคนเลื่อนก้นมากระแทกต่อ
ตอนนี้เหลือแค่ฟินกับผมที่ยังเอากันอยู่ ฟินหน้าตาเงี่ยนมาก คิ้วขมวดเข้าหากันตลอด
ฟินกับผมรวดเดียวเลย แต่ยกสองนี้ผมยังไม่เสร็จ

คู่นั้นก็ค่อยๆพาตัวเองกลับห้องไปเงียบๆไม่ได้คุยไรกัน
ผมหันมาอีกทีไม่อยู่แล้ว ฟินเสร็จไปสองทีติดบีเลยชวนกลับห้อง

พอกลับมาที่ห้องผมยังโด่อยู่ ผมไม่ยอมแน่นอน
กลับมาที่เตียง ผมจู่โจมบีอีกรอบ แต่คราวนี้เป้าหมายผมเปลี่ยนไป
ผมก้อมลงไปเลียร่องหลืบระหว่างหน้ากับหลังของบี ผมกะเล่นประตูหลังบี โดยมีฟินลูบไล้ตัวเราอยู่ทั้งคู่
ฟินเหมือนจะรู้ว่าผมต้องการอะไร เอาโลชั่นมาหยดรูให้
บีเองก็ไม่ได้ขัดขืนอะไร หายใจแรงขมิบตูดงึกๆ

ผมค่อยๆเสียบเข้าไป บีดิ้นพลาดๆๆ ร้องโอ๊ยยยลั่น พยายามปัดออก
ฟินก้มลงไปปลอบพร้อมกับไซส์คอ หัวผมเหมือนจะผ่านเข้าไปได้ล่ะ บีตอนนนี้เหมือนคนหายใจขัด แล้วก็เกร็งแน่นมาก
บีน้ำตาไหลเลย ร้องเจ็บ ตัวเกร็งแน่นมาก ผมก็ค่อยๆกดลงไป บีตัวสั่นมากๆ ผ่านไปครึ่งลำแล้ว
ผมหยุดประคองตัวเองไว้ ล่มตอนนี้ไม่ได้ แต่รูตูดบีมันแน่นมาก มากจนผมรู้สึกว่าอีกนิดมันจะระเบิดออกมาล่ะ

ผมดันเข้าไปอีกครั้งโดย บีกรี๊ดกัดหมอนแบบสะบัดจะดิ้นให้หลุดแต่มันก็เข้าไปหมดแล้ว
ผมหยุดคาไว้ แต่บีกระตุกไม่หยุดเลย เหมือนจะขาดใจ ผมถามว่าไหวไหม
บีบอก เอาาา.เลยยยยยยยเป็นเสียงสะอื้น ผมขยับอีกที บีก็กระตุกสะบัดตัวอีก
ผมขยับได้สี่ห้าทีก็แตกในตูดบีไป บีเหมือนจะขาดใจน้ำตาไหลลงหมอน โดยมีฟินปลอบอยู่ข้างๆ
ผมถามว่าเจ็บมากไหมพี่ขอโทษ บีบอกเจ็บ แต่มันสะใจแปลกๆ
ผมชักออกมาโดยทำน้ำไหลนองตูดบีเลย
ฟินกอดบีปลอบอยู่สองสาวจูบกันแบบคิสๆ ให้กำลังใจกัน ฟินบอกว่ามันคนะลแบบกัน ต้องลองเอง

บีบอก อือเหมือนโดนขืนใจอ่ะ แปลกๆ แต่พรุ่งนี้ระบมแน่ๆ ฮือๆ
แล้วสองสาวก็พากันไปล้างตัว ส่วนผมก็หลับไปเลยหลังจากตื่นมาอีกทีเช้า
สองสาวออกไปข้างนอกกินเบรคฟัดแล้ว แปลกดี กินข้าวเช้าแก้ผ้า
เจอคู่เมื่อคืน เรายิ้มให้กันแบบอายๆ แต่พอเจอผู้หญิงตอนสว่าง สวยมาก ผู้ชายก็ดูดีหล่อเลย
ตายๆๆ สองสาวเราถึงกะอายเลย แต่คู่นั้นดูธรรมชาติ คู่นั้นทักทายมาว่า มอร์นิ่ง ครับ/ค่ะ

ทางเราก็ครับๆตอบกลับไป สาวๆวิ่งปรื๋อเข้าห้องเพราะอาย ผมก็เอาผ้าเช็ดตัวคลุมไว้
กันอุจาด กลางวันแสกๆ

เราก็นอนเล่นกันไป สองสาวไม่สู้แดด เลยจนเชคเอาท์ คืนนี้เราไปพูลปาร์ตี้แถวในเมืองเลย
สองสาวดี๊ด๊า เตรียมตัวเล่นน้ำกันเต็มที่
เราถึงทะเลกันซะที ผมนอนดูสาวๆเล่นน้ำ โดยที่บีก็จะเดินตูดบิดๆหน่อย
ฟินสดใสมากครับวันนี้ คอยดูแลบีถามไถ่ แล้วก็หาอะไรให้ทำตลอด

ตกบ่ายเข้าเย็น บีถือโทรศัพท์มาหน้าตาตื่น ฟินๆๆ พี่กบมางานนี้ด้วยอ่ะ แกพึ่งเชคอินที่โรงแรม...
บีส่งเฟซบุคของกบมาให้พวกเราดู

รูปสองคนเล่นน้ำที่ผมแอบถ่ายมา
บีชุดดำ ฟินชุดขาว สิ่งหนึ่งที่ฟินมีคือโหนกครับ โหนกมาก ใส่กางเกงว่ายน้ำนี่คือชัดเจน

Suchart Thanee

พี่กบมาด้วย ชวนพี่กบมาร่วมกันเลยครับ

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

tacklove

ลุ้นจนเกรงไปหมดเลย ตกลงยายบีนี่ยังไม่ลืมคนชื่อกบอีกเหรอนี่ ยิ่งมางานนี้ด้วยนี่ มีหวังบีเสร็จกบมั้ยนะ มีลุ้นครับ

donki

ภาพประกอบเร้าใจที่สุดครับ

633sqd

เสียดายคุณพนักงาน หรือมาต่อคืนนี้นะ ลุ้นคู่กบกีบบี

ood_aspire

กบมาด้วยคราวนี้ต้องมีสักคนละครับที่ได้
แต่ผมขอบีไว้ให้พระเอกของเราคนเดียว กบนี้ยกให้ฟินละกันครับ
อย่าลืมน้องพนักงานด้วยนะครับ ขอให้มาคุุุุยด้วยกันสักคืน อิอิ....

2kidding

งานดีทั้งสองคนจริงๆครับ ไม่ยักรู้ว่ามีโรงแรมแบบนี้ในไทย

pamaaeng

นอกจากได้เสียวกับสองสาวพร้อมๆ กันแล้ว
ยังได้โชว์ให้อีกคู่ดูด้วย

::Fighto::

medsay

นึกว่าจะเปลี่ยนคู่ หรือนัดเย โชว์กันซะอีก แอบลุ้น  แล้วนายกบจะได้ขี่บี หรือฟินไหมหนอ ขอบคุณคับ

Mr Donut

อ่านมาหลังๆ ไม่อยากให้กบได้บีเลย แต่มีแววว่า มีสวิงกิ้งแน่ๆ

Sittipong Kengchai

สงสัยงานนี้ กบจะได้เอาใครซักคนละ

blackjack

::DayDream:: เห้ยอิจฉาทำบุญด้วยไรถึงมีสาวข้างกายตั้งสองแถมแต่ละคนก็น่าเอาสุดๆ บอกหน่อยสิจะได้ทำบุญไว้ตั้งแต่ชาตินี่ อิอิ ขอชาตหน้าแล้วกัน อ่า อ่า

arkira

คงจะมันส์สุดๆไปเลยครับ น้องฟินโหนกนูนจึดติดง่าย น้องบีตูดงอนชอบตื่นเต้น พี่คร้าบสุดๆไปเลยคร๊าบ
ขอบคุณครับตื่นเต้นตามมาทุกตอน

Nu metal

ไม่อยากให้กบได้เลย เราสองสามคนดีแล้ว 555555

pinmonkey

น่าอิจฉาพระเอกมากครับ สองสาวช่างเซ็กซี่ร้อนแรงเหลือเกิน แถมบรรยากาศก็ช่างเป็นใจ ขอบคุณมากครับ