ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 42

เริ่มโดย saradio, เมษายน 23, 2018, 02:32:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ziggy2

ท่านกาจะไปอยู่กับฝ่ายไหนล่ะเนี่ย ช่วงนี้มาบ่อยอ่านจุใจเลยครับ  ::Thankyou::

tacklove

วาสนาฮูหยินรองนี่ตายยากเนาะ นี่ก็จะได้เป็นภรรยาแม่ทัพพ่ายศึกอีกแล้ว สงสัยงานนี้กาเซียงลำบากแน่ๆ

game14974

เจ๋าซือมาแล้ว​ กาเจ๋งเรา​ บ่วงผูกคอกันเลยทีเดียว

kkkko

::DookDig:: ยิ่งติดตามยิ่งสนุก สงสัยวาสนาฮูยินรองคงดีแน่ๆ จะได้ผัวอีกคน 555

snoob

nsrichantamit

Phoowadol

สุดท้ายท่านกาฯก็จำต้องหลีกลี้หนีเอาตัวรอดออกมาจาก คนหลงอำนาจ เพื่อเอาตัวและครอบครัว ลุดพ้นจากวงจร อันตราย ครั้งนี้จนได้. คงใกล้เข้าไปรับใช้นาย ใหม่ โจโฉ แล้วสินะครับ. ส่วนฮูหยินรองก็ได้ที่พึ่งใหม่ให้เกาะ หวัง เอาตัวรอดกับเตียวเจ. แต่หลังจากนี้นางจะสุขสมกับครอบครัวใหม่ ได้นานแค่ไหน.เพราะนางอยู่ที่ไหนที่นั่นก็ร้อน แล้ว ท่านโจโฉ จะมาเกี่ยวข้องยังไงกับเธอ อยากเห็นฉากนั้นจริงๆครับ ว่าท่านโจฯ จะมีลีลาเด็ดเช่นไร เดี่ยวคิดว่าท่านSaradio คงจัดให้เราได้อ่านกันเ อย่างแน่นอน (ผมเองหวังไว้เช่นนั้นนะครับ ) ได้รึเปล่าไม่รู้สิเนอะ. ขอบคุณมากครับ

dikky

งานนี้พระเอกจะอยู่อย่างสงบสุขไม่ได้เลยนะครับต้องมีเหตุให้เดือดร้อนอยู่เรื่อยเลยครับ

therasak

นักรบกล้าแกร่ง ก็พ่ายแพ้แก่หญิงงาม เตียวเจเอ๋ยจะรอดพ้นได้หรือ

may_290607908

ไม่ว่าจะยุคไหนพอได้เป็นใหญ่ก็เห็นแก่ได้ทุกคน

medsay

แล้วกาเซียงกับเตียวเจจะขัดแย้งกันหรือไม่นะ เฮ้อ...ช่างซับซ้อนนัก

mongk

เจอแต่ละคน อยากตั้งตัวเป็นใหญ่กันทั้งนั้น
แล้วทีนี้ อาเจ๋งจะไปที่ไหนอีกหนอ

somc217

การเมืองและความต้องการมีอำนาจเป็นเรื่องปกติที่เกิดขึ้นเหมือนกันทุกยุคทุกสมัยครับ
ขอบคุณมาก

tak19

เมื่อหลงอยู่กับอำนาจ. ใช้ไม่ถูกทาง. ทุกอย่างก็พังทลาย

spr566

พระเอกจะทะลุมิติกลับมาโลกปัจจุบันหริอจะอยู่ในโลกอดีตแบบบุพเพของออเจ้า น่าลุ้นนะครับ