ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H กามสูตรไดอารี่ #002 แปลโดยนายส่ายหน้า

เริ่มโดย พัดลม, มิถุนายน 21, 2016, 04:34:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

waralek

ขอบคุณมากครับ อ่านแล้วรู้สึกว่าน่ารักมากๆ

conx96857

dikky

jjhj1988

สมชื่อเรื่องจริงๆคับ
สอนแม้กระทั่งวิธีปลดตะขอ 555

siwapol55

ขอบคุณมากครับสำหรับผลงานแปลเรื่องนี้
การอ่านเรื่องนี้ทำให้ได้มุมมองใหม่ๆหลายเรื่องเลยครับ

Heiji Hinakata

ว้า ตัดจบแบบละครไทยเลย มือใหม่แน่นทฤษฎีทั้งคู่
ไม่น่าเชื่อนางเอกจะรักนวลสงวนตัวมาได้จนบัดนี้
เห็นผู้หญิงสนทนากันแบบนี้ชักอยากไปนั่งฟังใกล้ๆ

xman401

รอชมผลงานชิ้นต่อไปอยู่นะครับท่าน ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

katoking

ohodaya