ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 24.ช่วงเวลาของสามคนผัวเมีย

เริ่มโดย come in, เมษายน 24, 2018, 12:59:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

come in

อ้างถึงไอดีเก่าเข้าไม่ได้นะคะ ใช้อันนี้แทนเลยนะ ::Dozy::
ถ้ามีการใช้ภาพในเรี่องนี้ เป็นภาพเราเองนะ ถ้าภาพไหนเห็นว่าไม่เหมาะสมเม้นไว้ค่ะ เรามาลบ

เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 1-21 ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 21++ ค่ะ >>>
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 24.ช่วงเวลาของสามคนผัวเมีย

หลังจากที่เมลคุณอา เริ่มเข้าสู่วงการสวิง ช่วงเวลาของสามคนผัวเมียของเรา ผ่านมาได้ปีกว่าๆแล้ว
หลักๆก็จะมีเมลกับคุณอา แล้วก็เลิช ถ้าช่วงไหนคุณอาต้องการเราก็จะผลัดกัน เลือกๆเดี่ยวมาแจมบ้าง
อะไรบ้าง พอผ่านมาสักพักเราก็เริ่มมองออกแล้วว่า คนไหนโอเค ส่วนเมลเองก็เริ่มชินๆไปแล้ว เพราะ
คุณอาจะจัดเดี่ยวหน้าใหม่ๆ มาร่วมแจมเป็นระยะๆ ราวๆเดือนละคน บางทีก็แอบมาแบบไม่ไห้รู้ตัวบ้าง
บางที่ก็นัดมาแบบเป็นเรี่องเป็นราวบ้าง เช็คดีแล้วนะคะ จะเอาอะไรก็สั่งมาค่ะ ให้แต่งตัวแบบไหน
จะให้ทำแบบไหนก็บอกค่ะ กลายเป็นคำพูดติดปากเมลไปแล้ว เวลาคุณอาพูดเรื่องนัดสวิง บางครั้งคุณอา
ก็จะเอายาที่กินแล้วมันรู้สึกต้องการมีเซ็กมากขึ้น มาให้เมลกินเวลาออกรอบ แกเรียกยาปลุก กินแล้วก็
เซ็กจริงๆนะ ออกมึนๆเงียนๆน้ำนี่มาเต็มร่องเลย คับยุบยับในร่อง แล้วก็จะแตกไวกว่าปกติ แต่ถ้าถามใจ
จริงๆอะนะ ชอบไหม ติดใจไหม สุขสมไหม มันก็ไม่ถึงขนาดนั้น บางครั้งเมลก็แสดงว่าตัวเองกำลังสนุก
เพี่อให้คุณอาชอบใจ ทำกับคุณอาก็น้ำแตกเหมือนกัน ไม่ได้ต่างอะไรกัน แต่เวลาเห็นคุณอา ตื่นเต้น
มีความสุข เมลก็รู้สึกดีที่ได้ทำให้ มันอยู่ที่ตรงนั้นมากกว่า

เวลาผ่านไปรอบของความต้องการ ในการออกรอบของคุณอาก็เริ่มลดลงเรี่อยๆ อาจเป็นเพราะเจอ
เดี่ยวห่วยๆก็บ่อย อีกอย่างก็มีเลิชขาประจำ คุยง่าย รู้ใจ สั่งให้ทำอะไรแบบไหนก็ทำหมด หรือเป็น
เพราะคุณอาเองก็อิ่มตัวแล้ว ส่วนมากช่วงหลัง เราจะเน้นที่การ ออกไปถ่ายภาพนอกสถานที่กันมากกว่า
เดี่ยวที่คุณอานัดมาช่วงหลังๆ ก็เป็นช่างภาพซะเป็นส่วนมาก (หรือหลอกเราว่าเป็นช่างภาพก็ไม่รู้นะ)
ซึ่งบอกเลยว่า เมลเองชอบแบบนี้มากกว่าค่ะ เมลจะรู้สึกมีอารมย์ร่วมมากกว่าเวลาอยู่นอกสถานที่
คุณอาจะให้เลิชหรือเดี่ยวดูต้นทางให้ถ่ายภาพให้ ขณะที่เราทำกิจกรรมกันกลางแจ้ง ถ้าคุณอาถูกใจ
เดี่ยวก็จะให้แจมด้วย แล้วบางวันก็จะให้เลิชเข้ามาสลับบ้าง เวลาที่คุณอาหมดแรง คุณอาจะชอบนึกว่าเมล
ยังไม่พอ ไม่หายอยาก ไม่หายเงี่ยน  ให้ไครต่อไครมาเอาเมลต่อ แล้วก็นั่งดูไปกินเหล้าไป
ดูเมลโดนเอาไปเสมอๆ สงสัยแกนึกว่านั่งเชียร์บอล

ที่การสวิงห่างหายไปอีกอย่าง ก็เพราะช่วงนี้เมลกับคุณอาห่างกันออกไปนิดนึง คุณอาต้องวิ่งข้ามไปมา
จังหวัด xlเพื่อไปเยี่ยมพ่อใหญ่บ่อยๆ แรกๆเมลก็ไปด้วย แต่ว่าทุกครั้งที่ไป ก็จะต้องมีปัญหา กับแม่ใหญ่
ทุกครั้งไป ไม่เรี่องนั้นก็เรี่องนี้ มีเรี่องมาให้เมลกับคุณอา ต้องทะเลาะกันแทบทุกครั้งที่ไปเยี่ยม พ่อใหญ่
ก็อาการทรงๆทรุดๆ บางครั้งคุณอาก็ต้องนอนค้างที่บ้านพ่อใหญ่ เพื่อดูอาการ แถมยังต้องทำงานแทน
ส่วนของพ่อใหญ่ ทำให้คุณอายิ่งดูเหนื่อย

ตัวคุณอาเองก็สุขภาพดูแย่ลง ยิ่งช่วงปีหลังนี่เห็นชัดมาก หมดแรงกลางทางบ่อยๆ อ้วนเหนี่อยง่าย น่าจะเพราะ
ไม่ยอมไปออกกำลังตามที่เมลแนะนำ ส่วนเมลฟิดตลอด วันไหนว่างก็ไปเข้าฟิดเนส หรือออกวิ่งแถวๆรอบบ้าน
แรกๆคุณอาจะไห้เลิชวิ่งประกบไปกับเมลด้วย กลัวจะมีอันตราย แต่พอเอาเข้าจริงๆที่อันตรายที่สุดคือเลิชเลยค่ะ
วิ่งไปได้ไม่ถึงโลจะขอให้เมลแวะเข้าป่าท่าเดียว ตัวเมลเองถ้าคุณอาไม่ได้สั่ง เมลก็จะไม่เอากับเลิชเอง มันรู้สึก
กระดากแปลกๆ ถ้าคุณอาไม่ได้อยู่ด้วยแล้วต้องมีอะไรกับคนอื่น เลยบอกคุณอาตรงๆ คุณอาเรียกเลิชมาคาดโทษไว้
แล้วก็ยอมไห้เมลวิ่งคนเดียวแต่ไม่ไห้ไปไกล

วันนี้เป็นวันครบรอบแต่งงานปีที่เจ็ดของเรา คุณอาไม่ไปทำงานไม่ได้ไปบ้านพ่อใหญ่ บอกว่าอยากได้อะไรแบบ
ไหนให้บอก คุณอาคะจะแปลกใหมคะถ้าเมลอยากได้วันธรรมดา ตื่นเช้าพากันไปวัด แล้วหาอะไรกินอร่อยๆกัน
หรือไปกินข้างนอกก็ได้นะ กลับมานอนกอดกันหลับสักตื่น เย็นๆก็ไปเดินเลินชมนกชมไม้ ไปเดินตลาดกันก็ได้ค่ะ
ไปกันแค่สองคน แล้วก็ขอเป็นวันที่ไม่ต้องมีเซ็กกันไม่พูดถึงด้วยนะ เมลขอแปลกไปไหมคะ เมลบอกตรงๆช่วงนี้
เมลรุ้สึกเบี่อๆ หรือขอแบบงดมีอะไรกันสัก เดือนนึง สิบห้าวัน หรืออาทิตย์นึงก็ได้อะ ที่ผ่านๆมานี้มันเกินคำว่าอื่ม
ไปแล้วค่ะ มันเป็นแต่คำขอที่คุยกันเล่นๆ แต่ใครจะคิดละว่ามันจะกลายเป็นจริง"ได้สิเมล ก็ดีนะ" เราตื่นแต่เช้าไปวัด
เที่ยวเล่นกันสบายๆ กลางวันไปตลาดน้ำ แวะวัดดูดวง ตอนค่ำก็ออกไปเดินเล่นที่ถนนคนเดินกัน ตามที่เมลต้องการ
จนหมดวัน วันนี้คุณอาน่ารักมาก พอคุณอาเล่นบทขรึมๆไม่หื่นแบบนี้ ดูเท่มาก เมลกลับใจสั่น

จนตอนดึก เรานั่งกอดกันดูหนังกันสองคนอยู่ที่ห้องรับแขก กลับกลายเป็นเมลเองที่ทนไม่ไหว หื่นแตก ต้องแอบ
ออกมาใส่ชุดนอนเสือลายเซ็กซี่ ใส่สายจูงหนังสีดำที่คอ ก่อนจะค่อยๆคลานเข้าไปจากหน้าประตูห้อง คุณอานั่ง
ดูทีวีที่โซฟามองมาทำท่างงๆ เมลเอาตัวถูครอเครียไปที่ขา ก่อนจะคล่อมตัวทับคุณอาไว้ ซอกไซ้ไปตามพุงเบาๆ
ซุกหน้าหายใจกระเส่ารดลงไปที่หู ฮืมมมมมมมม "เอ ไหนไครบอกวันนี้ไม่เอา" ไม่ได้ให้เอานี่คะ ไครบอกว่าจะให้เอา
ใหนมีคนเคยบอกอยากจุงเสือลายให้คลานเล่นรอบบ้าน ยังอยากอยู่ใหมคะ "ที่อยากคือต้องจูงเสีอลายคลานไป
โดยที่มีควยคารูเสีอลายอยู่ด้วยนะครับ ไม่ใช่จูงเฉยๆ" เมลคลานถอยตัวลงมา เดินส่ายก้นไปเปิดประตูบ้านอ้าซ่า
จุ้ๆๆๆวันนี้ไม่ไห้ถ่ายรูปนะคะ ไม่ไห้ถ่ายอะไรเลย เมลโก่งโค้งลงช้าๆคาบสายจูงวางใส่มือคุณอา ก่อนจะก้มลง
เอาหน้าซุกกับพรม คุกเข่าแอ่นก้นโด่งขึ้น เมลเอื้มมมือไปดึงกางเกงออกไปด้านข้าง เผยให้ภูหีปริ้นออกมาชัดๆ
ค่อยๆเอามือแหวกแคมหีออกจากกัน มาสิคะเอาควยใส่เข้ามาแล้วจุงเสียลายไปเดินเล่นนอกบ้านสิคะ มาสิคะ
เมลเรียกเสียงแหบ วันนี้เมลจัดให้พิเศษเลยค่ะ สำหรับคนน่ารักของเมล คุณอากดปิดทีวีลุกตามขึ้นมาทันที

ตื้ดดด ตื้ดดดด ตื้ดดด ตื้ดดดด เสียงมือถือดังรัวๆๆๆ ไม่รับได้ไหมคะ เมลถามพลางเอาตัวถูไถไปทีขา
"สายนี้ไม่รับไม่ได้ครับ แม่ใหญ่โทรมา"........ค่ะ........ "ครับ........โธ่....ผมจะรีบไปครับ.." พวกเราเร่งรีบ
ขับรถไปดูแลแม่ใหญ่ พ่อใหญ่เสียแล้วด้วยโรคชรา งานศพถูกจัดอย่างใหญ่โต เมลก็ช่วยงานอย่างสุดความสามารถ
แต่ที่เมลช่วยอะไรไม่ได้คือ สภาพจิตใจของแม่ใหญ่ แม่ใหญ่ตรอมใจ ไม่พูดไม่คุยกับใคร นอกจากคุณอา
ใครเอาข้าวไปให้ก็ไม่ทาน คุณอาต้องคอยป้อนข้าวดูแลไกล้ชิด เหมือนช่วงแห่งความเศร้ามันดำเนินต่อเนี่องเนินนาน

แม่ใหญ่ขอร้อง ให้คุณอากลับไปอยู่เป็นเพี่อน เมลก็ทำอะไรไม่ได้ คุณอาจะกลับบ้านเฉพาะวันเสาอาทิตย์
แต่บางวันกลับมายังไม่ทันอาบน้ำ แม่ใหญ่ก็โทรมาเรียกกลับไปอีก นอกจากเรื่องแม่ใหญ่ และกิจการที่บ้านเราเอง
คุณอายังต้องดูแลกิจการที่พ่อใหญ่ทิ้งไว้ให้อีก 3-4 แห่งในจังหวัดxl ซึ่งต้องขับรถจากบ้านไป5ชั่วโมง เมลก็ไปด้วย
ไปช่วยดูแลคุมงานบ้างในช่วงแรก แต่หลังจากพ่อใหญ่เสีย ดูเหมือนแม่ใหญ่จะเครียดมาก กลัวโน้นคนนี้โกงไปหมด
ไม่ยอมให้ไครเข้าไปช่วยดูแลอะไร จะให้คุณอาทำคนเดียว คุณอาเลยให้เมลดูแลงานที่บ้านเราแทน แล้วคุณอาก็ดูแล
ทางนู้น เวลากลับมาบ้าน คุณอาจะดูเหนี่อยมาก จะหงุดหงิดเจ้าอารมย์ พูดอะไรผิดนิดหน่อยก็โดนดุ ถ้าเห็นแบบนั้นเมล
ก็จะรีบออดอ้อน จัดการหาทางเอาหอยอูมๆดูดความเครียดของคุณอาออกมาจนเกลี้ยง พอตื่นเช้าคุณมาคุณอาก็จะอารมย์ดีขึ้น
แล้วพอกลับไปบ้านแม่ใหญ่ พอกลับมา ก็จะกลายอารมย์เสียแบบเดิมอีก วนเวียนไปมาซ้ำแล้วซ้ำอีก เมลก็คอยเอาใจ
ได้แต่หวังว่าเวลาผ่านไปอะไรๆน่าจะดีขึ้น

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

therasak

ปัญหาโลกแตกเลย แม่ผัว ลูกสะใภ้ คงแก้ยากนะเมล

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

pinmonkey

อืม เรื่องของครอบครัวคงต้องใช้เวลา และใจเย็นๆ ในการแก้ไขครับ ขอบคุณมากครับ

panax

ต้องค่อยๆหาอะไรที่ตื่นเต้นๆใหม่ๆมาฃองทำดูครับ  จะไม่จืดชืด

nobitakung

ต่อไปเมลคงจะต้องมีเซ็กส์โดยไม่ จะตื่นเต้นขนาดไหน ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ

hanabombam

โห้ช่วงมรสุมชีวิตแท้ๆ เลยไม่ค่อยได้ออกรอบสวิงเลย เสียดายแท้

sarawoot1234567

เข้าใจคุณอาเลยเรื่องพ่อแม่ต้องมาก่อนเรื่องอื่น

Phoowadol

ดูเหมือนปัญหารอบตัวค่อนข้างจะหนักนาาเอาการอยู่ แถมเรื่องชีวิตคู่ยังดูเหมือนเริ่มจืด รึว่าอิ่มตัวกันแล้ว กับเรื่องเซ็กส์ กับเลิซแม้จะดูหื่น แต่ก็รสชาดจำเจ. คงต้องหาอะไรๆที่แปลกใหม่มาทดแล้วหละ แหมเสียดายแทนจังครับกับการ ค้างคา ของบทแม่เสือสาวยั่วสวาทกำลังจะถูกจูง แบบมีท่อนเสียบ แล้วให้เดินรอบบ้าน อย่างนี้เมลเองน่าจะหาโอกาสมาเล่นบทนี้กับคุณอาใหม่อีกครั้งนะเพื่อปลอดคุณอาไปในตัวด้วย ตนเองก็สุขด้วย แบบนี้น่าจะมาถูกทางแล้วนะ จะได้ดูมีชีวิตชีวาอีกครั้ง.  เป็นกำลังใจให้นะครับ

......+2  money ::Confident::
ดีงามมากชอบๆ อ่านแล้วยิ้มดีใจไปกะไรต์ที่มี สมาชิกมีน้ำใจ
ใส่ใจเนื้อหาท่านและเอามาพูดคุยด้วยระหว่างตอนระว่างเดินเรื่องแบบนี้

cannavaro

สมปอง บุญ

au2000

เริ่มเครียดละ
ปัญหาโลกแตกเรื่องครอบครัว
เรื่องsexจะหดหาย
นี่คือชีวิตจริง

mr.supply

ดีใจครับนึกว่าจะหายไปแล้วกลับมาติดตามต่อครับเป็นกำลังใจให้ครับขอบคุณครับ

Mafee CHick

เวลาคนอายุเยอะความคิดจะกลับเป็นเด็กท่าจะจริง

ขอนลอย บักเคียบ

ให้เลิศปลอบตอนอาไม่อยู่ซะคงดีกว่าทนเหงาอยู่นะน้องเมล

somc217

ลักษณะครอบครัวแบบนี้ มีโอกาศที่จะทำให้ชีวิตคู่แตกแยกกัน ซึ่งคงจะต้องใช้ความพยายามอย่างมากในการรักษาชีวิตครอบครัวไว้
ขอบคุณมากๆครับ