ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 12

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 24, 2018, 05:16:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น้องบีได้อมของพี่กบแระ คืนสมหวังแน่ๆ ว่าแต่ถ้าตามพี่กบไปที่ห้องจะโดนเพื่อนพี่กบรุมมะเนี่ย.....

23pompompom

ซัดกันไปดูตาแมวไปได้อารมณ์สุดๆ

auddy999

tetete

ตกลงบีนี่จะเอายังไงกับใคร คนอ่านงง

Pigdavil

เป็นอะไรที่สุดยอดมาก รอตอนต่อไปเลย น้องยัว

anna123

กบนี่จะได้กินบีนี่ลีลาเยอะมาก ไม่รู้จะแห้วอีกป่าว

sofee

ไม่อยากให้กบได้เหมือนกันครับ หวง 555+

ponggunyuki2527

มันช่างชลมุน ชลเก ดีเหลือเกิน ว่าแต่พูลปาร์ตี้อยากไปสักครั้งจัง

Gentle012345

ลุ้นแทบแย่ นึกว่าเสร็จกบแล้ว

piyaked

พี่กบ พร่ช่างเป็นสุภาพบุรุษซะจริงๆ มันจะอดเอาละน้าพี่กบ

medsay

ฉากหน้าประตูนี่เด็จมากครับ อ่านแล้วเยิ้มเลย กบยังมีลุ้นอยู่นิ แต่เมื่อกี้รูมีดุ้นอัดอยู่นิ ขอบคุณครับ

รักโลก รักไทย

ตอนนี้มาลุ้นน้องยัว จะเข้าปาร์ตี้กับน้อฟินหรือป่าวนะ กบนี่จ้องจะเอาฟินท่าเดียว

therasak

สับสนนะน้องบี ชีวิตสับสนมาก

olemantu

ต้องบอกว่าอยู่ในสถานะการณ์แบบนั้น..ใคร ๆก็ตัดสินใจได้ลำบาก บี..จึงยังขัด ๆเขิน ๆ ก็ยังอยากสนุก แต่ก็หวังว่าจะได้พ่อของลูก
ซึ่งเป็นความหวังของหญิง..แต่ของที่มันคุ้นเคยกันแล้วนี่มันง่ายกว่า..ตัวเองก็รับรู่อยู่แล้วว่าน้ำเดินจนแฉะไปหมดแล้วด้วย..เฮ้อ..
ตอนนี้ที่สำคัญกว่าคือ..น้องยัว จะยอมเข้ามาร่วมด้วยไหม..น่าลุ้นมากกว่า บีแล้วละ...55

mspeed

เราสองสามสี่ห้าหกคนแล้วครับ
พ่อตัวดีจะความแตกคราวนี้แล