ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฝึกงานกับกองถ่ายหนัง 2

เริ่มโดย mummy461, เมษายน 24, 2018, 06:26:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mummy461

##เนื้อเรื่องไม่ได้ถูกตีกรอบไว้นะครับบางทีอ่านคอมเม้นน่าสนใจดีก็เอาเข้ามาในบทเลย ผมแต่งในโน้ตโทรศัพท์1ตอนจะสิ้นสุดเท่าที่จะเขียนโน้ตได้นะครับ มีอะไรแนะนำได้นะครับบางทีก็ใช้คำไม่ถูก##

หนูขอโทษค่ะนางแบบสาวเอ่ยพร้อมกับร้องอูยๆ ตรงนี้มันลื่นอะค่ะเธอทำท่าจะยืนแต่ก็ล้มลงใหม่อีกรอบ อูยสงสัยขาพลิกแน่ๆเลยป๋านัยขาหนูขอโทษนะคะอุตส่าเดินทางมาไกลดันมาเป็นแบบนี้ ป๋านัยทำเป็นกลุ้มพรางบ่นนู้นนี่ให้หมิวได้ยินนี่ถ้าพอจะมีทีมงานสวยๆหน่อยคงจะดีกว่านี้นะเห้อก่อนจะหันมาทางหมิว หมิวรู้ตัวทันทีพร้อมกับพูดออกมาหนูไม่นะค่ะ
หมิวพี่ขอคุยด้วยหน่อย หมิวเดินตามมาหนูรู้ใช่มั้ยเรามาไกลถึงนี่และเกิดปัญหาตอนนี้ก็เหลือแค่ฉากเดียวและมีหนูคนเดียวที่พอจะช่วยพี่ได้ ถ้าโปรเจคนี้ไม่จบเผลอๆจะพาลทำให้หนูไม่ผ่านการฝึกงานเอาได้นะ หมิวกำลังคิดกับตัวเองที่ผ่านมากว่าจะหาที่สมัครก็ต้องเตรียมหาตั้งนานแล้วนี่ใกล้ถึงกำหนดแล้วเธอจึงตัดสินใจทำ เธอจึงตอบตกลงพี่นัยไปพี่นัยยังบอกว่าเดี๋ยวพี่ให้ค่าตัวน้องอีก 2 หมื่นเลย แทนนางแบบคนเก่าเธอไม่ได้สนไรเรื่องเงินมากนักเธอแค่อยากผ่านไปให้ได้เท่านั้นเอง ส่วนเรื่องหน้าเราเดี๋ยวพี่ให้ทีมงานตัดออกแล้วเอาหน้านางแบบคนอื่นแทนจะได้ไม่มีปัญหา.ส่วนชุดพี่ว่าน้องใส่ชุดนักศึกษาแบบนั้นพี่ว่าน่ารักดีแล้วใส่ชุดนั้นแหละ  งั้นตอนนี้ไปพักผ่อนกันก่อนพี่จะถ่ายอีกทีช่วงเย็น หมิวกลับมาที่ห้องพักที่ถูกเตรียมไว้ให้ เธอรู้สึกกังวลกับสิ่งที่จะเผชิญข้างหน้าและสิ่งที่เธอพึ่งได้เห็นท่อนเอ็นเมื่อสักครู่เห้ออเราจะผ่านไปให้ได้ ร้อนจังเหนียวตัวตั้งแต่เช้าแล้วอาบน้ำก่อนดีกว่าเธอเธอถอดชุดไว้บนเตียงนอนและเริ่มถอดชุดชั้นในภาพที่เห็นจากเป้ากางเกงในของเธอมันเป็นคราบน้ำที่ขับออกมาโดยที่หมิวไม่รู้ตัว เมื่อตอนเธอเห็นเรือนร่างเต็มๆตาของผู้ชายที่ชื่อสอง. เมื่อก้าวเข้าห้องน้ำก็ได้อาบน้ำตามปกติแต่จะมีสิ่งผิดปกติก็คือกล้อง wifi รุ่นใหม่ที่ป๋านัยให้ไอเชิดแอบมาติดไว้ในมุมที่ยากจะสังเกต ทั้ง ป๋านัยและไอเชิดกำลังมองจอที่รับภาพมาจากห้องน้ำของหมิวภาพที่เห็นคือ ร่างกายของสาววัย 20 ที่มีหยาดน้ำจากฝักบัวเกาะพราวตามร่างกาย เต้านมที่เต่งตึงโดยตรงกลางฐานมีหัวนมเม็ดเล็กๆสีชมพูระเรื่อ เมื่อเธอถูสบู่ผ่านแล้วปล่อยเต้านมกลับเด้งมาอยู่ในสภาพเดิมอย่างรวดเร็วและเมื่อเธอหันหน้าให้กล้องชัดๆก็พบกับโคกนูนกลางหว่างขามีขนขึ้นตรงหััวหน่าวเล็กน้อยกลีบปิดสนิทไม่มีสิ่งได้ยื่นเกินมา ทั้งคู่ต่างมองกันตาไม่กระพริบ....มึงบันทึกไว้ด้วยนะไอเชิด
เสียงโทรศัพท์มือถือดังขึ้น ฮัลโหล!!!ว่าไงครับป๋ามีไรให้ผมรับใช้ครับเสียงนายแบบหรือนายสองนั้นเอง เออๆเอ็งเห็นสาวชุดนักศึกษาวันนี้ไหม อ๋อเห็นครับป๋า น่าเย็ดเป็นบ้าเลยครับป๋าหน้าตาลูกคุณหนูมากแถมหุ่นนี้ผมว่าไม่เบาเลยครับ เดี๋ยวป๋าให้ไปเล่นหนังกับเอ็งนะถ้ามีโอกาสเอ็งเย็ดให้ได้เลยนะเว้ย...นังหนูนี่น่าจะทีเด็ดเลย    ผมรับรองเลยครับป๋ามือนี้แล้วถ้าผมจะเอายังไงผมก็ต้องได้ๆฮ่าๆๆ
ได้เวลาแล้วครับน้องหมิวไอเชิดมาเรียกเดี๋ยวต้องมารับบทกับพี่วินัยก่อนนะครับน้อง เมื่อมาถึงพี่วินัยก็บอกหนิง ต่อไปจะเป็นฉากร่วมเพศแต่จะไม่สอดใส่นะ พี่รู้ว่าน้องมีแฟนแล้วคงจะผ่านเรื่องแบบนี้มาบ้างแล้วแหละจูบนิดๆหน่อยๆก็ตามน้ำไปนะหนู งานนี้จะราบรื่นดีพยายามแสดงเป็นแบบธรรมชาติหละ วิชัยไม่รู้เลยแม้หมิวจะมีแฟนแต่เรื่องรักเรื่องใคร่นั้นเธอแทบไม่ประสาอะไรเลย หมิวไม่รู้จะบอกไปยังไงเลยตอบไปแค่ "ค่ะ" หนูจะลองพยายาม แต่อย่าลืมเรื่องตัดต่อนะคะ หมิวย้ำกับพี่วินัย
โดยบทจะเริ่มจากคู่หนุ่มสาวเข้ามาในห้องแล้วคุยกันไปเรื่อยแล้วชายหนุ่มก็พยายามจะชวนมีเซ็กส์ด้วยแต่สาวก็พยายามห้าม  เดี๋ยวพี่ให้เชิดเป็นตากล้องนะรอบนี้ เขาเก่งเรื่องมุมกล้องดี  เอ้าฉาก 1 เริ่ม!!!! โดยห้องที่เตรียมไว้ถูกนายเชิดซ่อนกล้องไว้แทบจะทุกมุมเลยก็ว่าได้
   หมิวเดินตามนายสองมา หืมมมยิ่งอยู่ใกล้รู้สึกมีเสน่ห์ดีนะพี่สองเนี้ยหมิวแอบยิ้มเล็กๆแล้วพี่สองก็ชวนคุยไปเรื่อยๆเธอสังเกตมือไม้พี่สองเริ่มอยู่ไม่สุข โอบเอวบ้างลูบขาบ้าง เธอก็เข้าใจดีว่ามันคือบทที่กำลังดำเนินเรื่องต่อไปเธอก็พยายามขัดขืนตามบทเธอ พี่ขอนะเราคบกันมานานแล้ว อย่าเลยเค้ายังไม่พร้อม พี่เขาเริ่มบีบนมเราแล้วอะ อึ๊ยยยย อย่าเขี่ยยตรงนั้นมันเสียวววว อ๊อยยยๆๆๆ หมิวพยายามปัดมือพี่สองออก แต่เขาก็ยังไม่หยุดลูบนู่นคลำนี่อย่างไม่ลดละ   หมิวก็พยายามดิ้นทั้งดิ้นจริงและตามบทจนพี่สองดึงเสื้อของหมิวขึ้นและเขาก็บีบเค้นเสื้อในของหมิวแรงมากตอนนี้เขาขึ้นมาคร่อมตัวหมิวแล้วหลังจากนั้นพี่สองก็เริ่มนัวกับต้นคอและซอกหูหมิวมันเสียวมากรู้สึกว่าตอนนั้นขนลุกเลยแล้วเขาก็มาจูบปากหมิว หมิวทำไม่เป็นแล้วก็พยายามดันลิ้นเข้ามา จนสำเร็จเขาชอนไชลิ้นไปทั่วโพรงปากหมิวและดูดลิ้นหมิว นาทีนั้นหมิวรู้สึกเบลอไปหมด มารู้ตัวอีกทีเมื่อหมิวรู้สึกเย็นที่ปลายหัวนม หมิวตกใจมากเขากำลังบีบคลึงหัวนมและเต้านมหมิวพี่สองเขาไวมากปลดบลาโดยที่หมิวไม่ทันรู้ตัวเลย หมิวรู้สึกเสียวมากพี่เขาเลียสลับซ้ายบ้างขวาบ้าง มันยากที่จะบอกถึงความรู้สึกตอนนั้น

Suchart Thanee

น้องหมิวจะเสดพี่สองแน่ๆ

การตอบ รีพลายอย่างพอเหมาะพอควร ถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมาถ้าไปด่าเหน็บแนมไม่เหมาะสม จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub (Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก ห้ามใช้ทุกกระดานในเวป)
,ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เปล่าๆเฉยๆ)
emo  เปล่าๆ รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ มักง่ายต่างๆ
จะโดนแบนทันที 6 เดือน คราต่อไป
แบนเพิ่มขึ้นหรืออาจจะหายเมื่อคุณไม่ปรับปรุงการการรีพลายตอบ

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน หรือ กด อ้างอิงของไรต์มา อาจโดนพักใช้ได้ทันทีเหมือนกัน เมื่อคุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ หรือเโชว์เกรียน ระวังหน่อยถ้าถูก pm เตือนแล้วครั้งต่อไปจะแบน รู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิกอุตสาห์นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบแบบนั้นได้ก็ไป
            อย่าทะลึ่งมา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิด กฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*

ถ้าถูกแปะเตือนที่ โพสต์หรือกระทู้คุณ หรือส่งคำเตือนไปที่ pm คุณ
จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ เพราะอาจโดนแบนทันที 6 เดือน....

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

jayleno

ไอ่สอง ... ไอ่เชิด ... ไม่ใช่คนดีซักคน  ::Angry::

star_war

เขียนพล็อตเรื่องได้ดีมากครับ แต่ตรงบทพูด ผมว่าน่าจะมีเว้นวรรค หรือเคาะบรรทัด เพื่อให้ดูน่าอ่านขึ้น จะดีมากครับ
อย่าว่ากันน้าาา..แนะนำครับ

suthawatsommana .

ง่าาา สงสัยจะฝึกงาน เกรดเอ แหง๋มๆ อิอิขอบคุณจ้า

Tea Tae

เนื่อเรื่องกระชับ ไว  ดีมาก  หมิวก็เร้าใจมากครั

swss2511

สาวซิงย่อมตกเป็นเหยื่อได้ง่ายเมื่อมีสิ่งเร้า

panax

เด็กไม่เคย มาเจอคนเชี่ยวชาญขนาดนี้นี่ ไม่รอดครับ

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

จบจากฝึกงานแบบทางลัด เป็นนางแบบในสังกัดแทนคนเก่า  ::HeyHey::

yasa_ud

แผนอ่อยเหยื่อล่อแม่สาวน้อยจะรอดไม่รอดงานนี้

Phoowadol

อ่านสนุกเพลินดีเหมือนกันนะครับ ชอบตรงเนื้อหาของเรื่อง การเข้าฉากแสดงของหมิวกับนายสอง ดูแล้ว สมูทดีครับไม่เร่งร้อน ค่อยๆบดบี้บิ้วอารมณ์ผู้อ่านให้คล้อยตาม ได้เป็นอย่างดีทีเดียว แต่งต่อไปเรื่อยๆผมว่า นิยายเรื่องนี้น่าจะเป็นที่นิยมของรีดเดอร์อย่างไม่ยากแน่ๆครับ ขอเพียงท่านค่อยๆสร้างสีสรรค์ ให้ตัวละคร เรื่อยๆไม่ต้องรีบตัดบท คอยสร้างอารมณ์ให้ตัวละครโดยเฉพาะนางเอก ให้ทอดไปอย่างช้าๆ เดี๋ยวแฟนคลับมีมาแน่ครับ ในฐานะของผู้อ่าน ผมขอเป็นกำลังใจให้ไรต์นะครับ

pinmonkey

เจอหนุ่มสองไฟแรงสูงไม่รอดแน่น้องหมิว ขอบคุณมากครับ

subjang

ไอ้เชิดรู้มุมกล้อง รู้ทุกซอกทุกมุมจริงๆ 5555

สุนทร โสภ