ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 25.ขาดแคลน

เริ่มโดย come in, เมษายน 25, 2018, 12:12:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

come in

อ้างถึงไอดีเก่าเข้าไม่ได้นะคะ ใช้อันนี้แทนเลยนะ ::Dozy::
ถ้ามีการใช้ภาพในเรี่องนี้ เป็นภาพเราเองนะ ถ้าภาพไหนเห็นว่าไม่เหมาะสมเม้นไว้ค่ะ เรามาลบ

เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 1-21 ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 21++ ค่ะ >>>
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 25.ขาดแคลน

หลังจากพ่อใหญ่เสียไปได้ 5 เดือนเหมือนทุกอย่างจะเริ่มเข้าที่เข้าทาง หรือเมลอาจจะเริ่มชินไปแล้วก็ไม่รู้
ที่จะต้อง ทำงานดูแลกิจการสั่งงานแทนคุณอาในช่วงกลางวัน ตกเย็นออกกำลังกาย เล่นเฟสดูหนังซี่รี่ รอคุณอา
โทรมาคุยด้วยช่วงหัวค่ำของทุกวัน ทุกเย็นวันศูกร์ ก็จะออกไปทำผมทำสปา ก่อนจะกลับมานั่งชะเง้อคอรอคุณอา
กลับ.......ช่วงเวลาวันหยุดสองวันเราก็พากันเที่ยวเล่นเหมือนคู่ข้าวใหม่ปลามัน......แล้วก็ส่งคุณอาขึ้นรถทุกเช้า
วันจันทร์ บางวันที่คุณอาไม่ได้กลับ เมลก็จะกลับไปนอนกับแม่บ้าง บางทีแม่ก็ชวนไปนอนที่วัดด้วยกัน

คืนนี้เมลก็นอนเล่นมือถือ รอคุณอาโทรมาหา จนสามทุ่มแล้วก็ยังเงียบ เมลกำลังจะกดโทรไปหาคุณอา
ไล....ไล.....ไล...... เสียงลายเด้งรัวๆ เมลรีบกดอ่านข้อความ คุณอาสั่งให้เมลแต่ตัวเซ็กซี่ เดี๋ยวจะมารับออก
ไปข้างนอก ขอชุดเซ็กๆเลยนะ.... มาแล้วๆ เบี่อๆมาหลายเดือนแล้ว มาแบบนี้เมลรู้เลยว่า ต้องออกไปจัดหนัก
กันแน่นอน หูยยยยย เมลอ่านข้อความแล้วตื่นเต้น คิดถึงจัง คุณอาไม่ได้กลับบ้านมาเกือบสิบวันแล้ว ให้จัดเต็ม
ไปแบบนี้น่าจะเงี่ยนมาก แอบคิดจินตนาการไปว่าคืนนี้ คงได้ออกไปทำอะไรกับข้างนอก เปลี่ยนบรรยากาศบ้าง
ไม่ได้ไปข้างนอนมานานแล้ว จะพาไปไหนนะ ใส่ชุดไหนดีนะ สีอะไรดีนะ คิดแล้วตื่นเต้นๆ ร่องหอยก็ตอดตุบๆ
น้ำเงี่ยนซึมออกมานิดๆ เมลตอบข้อความแล้วรีบอาบน้าแต่งตัว เมลเลือกใส่ชุดตาข่ายเปิดเป้าเปิดจุกสีดำ สวมเสื้อ
คลุมผ้ามันสีดำทับอีกชั้น ยังพรมน้ำหอมไม่ทันเสร็จดี รถก็มาจอดหน้าบ้าน พอประตูรถเปิดเมลรีบเปิดชุดคลุม
ให้คุณอาดู ชอบใหมคะ ถ้าไม่ชอบเมลไปเปลี่ยนได้นะคะ คุณอาพยักหน้า "สวยแล้วครับ" เห็นเลิชจ้องมองเมล
ด้วยสายตาแปลกๆ แอบคิดนิดนึงหรือว่าคุณอาจะนัดให้เลิชมาแจม ตื้นเต้นๆ เมลยี้มกรุ้มกริ่มก่อนรีบขึ้นรถไป

หลังรถออกได้ ก็ขับดิ่งไปอย่าเร็วเลย ขับไปได้พักใหญ่ เมลนั่งเอี้ยวตัวคลอเครียอยู่กับคุณอา พลางอ้อน
ถามว่าคินนี้จะพาไปไหน ทำไมดูเครียดๆคะ มีอะไรไหมคะ ให้เมลช่วยวอะไรไหมคะ คำตอบที่ได้รับคือ..........
อะไรนะคะ ..........  "คืนนี้อาขอให้เมลเป็นกะหรี่ให้อาคืนนึงนะ" อะไรนะคะ .......... เมลถามย้ำ กะหรี่ยังไงคะ
"ก็ผู้หญิงขายตัวไงครับ" ไม่เอานะคะ ถ้างั้นกลับบ้านเราเถอะค่ะ เมลหันหน้าไปมองเลิชที่ขับรถ เลิชหันมาสบตา
ก่อนจะเบือนหน้าหนีไป เป็นสัญญานว่าเรื่องนี้ไม่ไช่เรื่องที่คุณอาพูดขึ้นมาเล่นๆ "คือที่แค้มวันนี้ปิดงาน ไม่ใช่ของ
จังหวัดเรานะของอีกจังหวัด อาอยากให้งานจบเลยเร่งให้คนงานทำทั้งวันทั้งคืน แล้วสัญญาว่าจะเลี้ยงสาวๆพวก
คนงาน แต่คนงานมันเยอะ เหมาร้านหมดแล้ว ยังไม่พอขาดอยู่อีก หาที่อื่นก็ไม่มี มันขาดแคลน" แล้วยังไงคะ
เอาเมียตัวเองไปให้คนงานเอานี่นะคะ แล้วเวลาเมลสั่งงานมัน เมลจะทำยังไงคะ "ไม่หลอก พวกนี้เป็นคนงาน
ของจังหวัด xl เอามาทำชั่วคราว" คุณอาอธิบายขณะที่เลิชขับรถเร็วจี่พุ่งไปเรื่อยๆตามถนน "นี่ไงเมลใส่หน้ากากอันนี้
กับอันนี้ ใส่สองชั้นเลย อาเตรียมไว้แล้ว อาจะดูอยู่ด้วยตลอดครับ" คุณอาไม่ได้กลับบ้านตั้งหลายวัน เมลก็หวังว่า
จะได้อยู่ด้วยกันบ้าง แต่นี่ก็มาให้ทำแบบนี้อีก ไปหาที่เปลี่ยนบรรยากาศกันสองคนดีกว่าไหมคะ หรือจะให้เอาเลิช
อีกคนก็ได้ค่ะ นะคะ นะคะ คุณอาเงียบไปพักนึง "แบบนี้ก็ถือว่าเปลี่ยนบรรยากาศเหมือนกันนะ ภาพเมลตอน
เป็นกะหรี่แบบนี้ อาก็ไม่เคยเห็นนะ" สรุปว่าครั้งนี้ คุณอาอยากดูเมลโดนคนงานเย็ดว่างั้น ใช่ไหมคะ ตอบสิคะ
เมลมองหน้าคุณอา "ใช่ครับ อาอยากดู อยากถ่ายรูป เมียร่านๆโดนคนงานรุมเย็ด" เดี๋ยวนะรุมนี่คือยังไงคะ ........
คุณอาคิดดูดีๆนะ คนพวกนี้ต้องทำงานกับเรานะ "อาคิดดีแล้ว อาคุมได้ ไม่ต้องห่วง เลิชก็อยู่ด้วย ครั้งนี่อาสั่งนะครับ"
ได้ยินคำนี้ เมลก็ไม่รู้จะพูดอะไรต่อ นั่งนิ่งไปตลอดทาง

รถวิ่งมาประมาณสองชั่วโมง เมลถามรายละเอียดอีกหลายครั้ง แต่...คุณอาไม่ยอมบอกอะไรอีก ถามไปเรื่อง
คุยไปอีกเรื่อง ถึงแล้วครับนาย คุณอาส่งยาให้เมลกิน เมลส่ายหน้า เลิชขับรถช้าๆเข้าไปในแค้มคนงานมืดๆ ตามทาง
มีร่องรอยการขนย้ายเครื่องมือออกไป มีเพิงสังกะสีเรียงรายสลับกันเป็นหลายสิบห้อง มองเข้าไปส่วนใหญ่เกือบ
ทุกห้องว่างเปล่ามืดสนิดไปหมด เมลยกแขนขึ้นกอดอกโดยไม่รู้ตัว จะให้เมลทำที่นี่จริงๆหรอคะ แล้วคนงานไปไหน
กันหมดคะ..... "กลับบ้านไปหมดแล้ว ที่เหลือก็ค้างโรงแรมในเมือง" เลิชขับลึกเข้าไปเรี่อยๆ จนเห็นแสงจากห้องๆนึง
จะเรียกว่าห้องก็คงไม่ถูกนักเพราะมันมีแค่สังกระสีสามด้านกลับ ผ้าใบสีฟ้าขาดๆที่ปลิวไปมาตามแรงลมอยู่ด้านหน้า
มองไกลๆเห็นเงาคนนั่งตะคุ่มๆอยู่ในนั้นสามคน เมลถึงกับใจสั่น คุณอาคะอย่าบอกนะว่าสามคนเลยหรอคะ รวมคุณอา
กับเลิชด้วยก็ห้าคนเลยหรอ "ใจเย็นๆอาดูแลได้ครับ ไม่ต้องกลัว ส่วนอากับเลิชเดี๋ยวค่อยว่ากัน" คุณอาจับหน้ากากยาง
สีดำปิดเฉพาะช่วงตาใส่ให้เมล แล้วสวมทับด้วยหน้ากากผีเสื้อลายๆสีดำอีกชั้น "ดูสิเข้ากับชุดพอดีเลย" คุณอาคะเมล
ขอได้ไหมคะเมลไม่อยากทำแบบนี้เลยค่ะ "แล้วจะไห้อาเสียคำพูดกับคนงานหรอ" คุณอาส่งยาให้เมลอีกรอบ
เมลรับมากินแบบไม่เต็มใจนัก

ประตูรถเปิดช้าๆ สามคนที่นั่งอยู่รีบวิ่งมาไกล้ นายมาแล้วๆ "เอ้ยน้องเขารับงานชั่วคราวนะ ปกติน้องทำงาน หามาให้
โดยเฉพาะเลย พวกมึงห้ามไปเปิดหน้ากากน้องเขานะ ตกลงกับแบบนี้ แล้วก็เบาๆมือกันหน่อย พรุ่งนี้น้องเขาต้องไปทำงานต่อ"
ครับนาย ผมจะเบามือที่สุดครับ คนงานคนผมยาวตอบคุณอาไป สีมือไปมา ทำท่าเลียปากเสียคอ อีกสองคนเดินตามเข้ามา
คนแรกผมยาว อีกคนนึงหัวล้านมีผมหยิกเป็นปอยอยู่ข้างหลัง อีกคนแก่แล้วหัวล้านไปทั้งหัว น่าจะอายุคงสักหกสิบได้ เรียกกัน
ช่างใหญ่ๆ มาสิน้องไม่ต้องเขิน คุณอาลงไป แล้วดึงเมลลงจากรถ เมลจากรถได้ พอมองบรรยากาศรอบตัว มันรู้สึกห่อเหี่ยว
แบบบอกไม่ถูกยืนตัวแข็ง คุณอาดันหลังให้เมลเดินเข้าไปไกล้พวกมัน เลิชโยนถุงยางให้พวกมันคนละกล่อง ก่อนจะกำชับว่า
ต้องใส่ถุงตลอดเวลา ท่าทางพวกมันดูกลัวเลิชมากกว่าคุณอาอีก พอเลิชพูดจบ สามคนควยตั้งชี้เด่รออยู่แล้ว ถกกางเกงลงมา
สวมถุงยาง แบบไม่อายกัน คนผมยาวผอมสูงควยขนาดกลางๆแต่ควยดำมาก คนผมหยิกเตี้ยล่ำควยถือว่าเล็ก ช่างใหญ่แก่แค่
ควยใหญ่น้องๆของเลิช ทั้งสามคนใส่เสื้อผ้าดูมอซอ ตามตัวยังมีเศษปูนติดอยู่ คุณอาเป็นคนมาถอดชุดคลุมออกให้เมล ก่อนจะ
เอาเจลหล่อลื่นฉโลมไปจนทั่วเนินหี คุณอากระซิบ "เจลที่อาทามียาปลุกผสมด้วยนะเมลจะได้ไม่เกร็ง เดี๋ยวคงออกฤทธิ์
ทำใจสบายๆเดี๋ยวเมลก็สนุกไปเอง" คุณอาคะ....เมลเรียก แต่ไม่ทัน คุณอาเดินลิ่วไปพร้อมกล้องไปนั่งเตรียมตัวอยู่ที่หน้าห้อง
อุปกรณ์จัดเต็มมาครบเหมือนตากล้องหรือช่างภาพ เตรียมตัวเข้าฉากถ่ายทำหนังเรี่ืองใหญ่ๆ

พอคุณอาดึงเลื้อคลุมเมลออก เผยชุดตาข่ายสีดำตัดกับผิวขาวๆ หัวนมใหญ่โผล่พ้นช่องตาข่ายออกมา ทั้งสามคน
ยืนจ้องตาค้าง เมลรีบยกมือขึ้นปิด ช่างใหญ่สะกิดไอ้ผมยาวกับหยิก รีบพุ่งมารวบตัวกึ่งอุ้มกึ่งหิ้ว เมลดิ้นไปมา อย่าดิ้นน้องๆ
เดี๋ยวพี่ทำหล่นนะ มันอุ้มเมลลงมาวางบนผูกเก่าๆเหม็นอับๆ แสงไฟจากหลอดนีออนเก่าๆฉายลงมาบนตัวเมล อู้ขาวจริงวะ
ของดีๆ นายจัดของดีมาไห้เลยนะนี่ พวกที่ไปในเมืองต้องอิจฉาเราแน่ถ้ารู้ว่าได้ของดีแบบนี้ ไอ้ผมยาวหยิบมือถือขึ้นมาทำท่า
จะถ่ายภาพ แต่เลิช ยึดไปก่อน เอามือถือมาไว้นี่ก่อนเลยเลยพวกมึง เดี๋ยวกูถ่ายเอง น้ำเสียงเลิชดูคุกรุ่นไปด้วยความไม่พอใจ
ไอ้ผมหยิกเดินมานั่งข้างๆตามองสำรวจไปทั่งเรือนร่างเมล น้องทำมานานหรือยังจ้ะ น้องอายุเท่าไร น้องชื่ออะไรจ้ะ ชื่อมิ้วค่ะ
ถามอายุหนูทำไมคะ เมลนึกอะไรไม่ออก เลยบอกชี่อนางเอกในหนังที่พึ่งดูจบไป

มิ้วนี่ย่อมาจากบิ้กมิ้วหรือเปล่าจ้ะ มันพูดไม่พูดเปล่า คว้าหมับเข้าที่นมสองมือเต็มๆ ว้ายยย.. ใจเย็นๆนะคะ อู้ใหญ่เต็มมือ
ดีจังเลยน้องมิ้ว พอไอ้หัวหยิกเริ่ม อีกสองคนกลัวจะไม่ทันรี่เข้ามารุมกับลูบไล้ ไปทั่วตัวเมล ดูจากผิวทรวดทรงแล้ว ไม่น่า
เกินยี่สิบต้นๆว่ะ เสียดายไม่ได้เห็นหน้า แต่ดูแค่นี้ก็รู้แล้วว่าสวย กูรับรองเลยช่างใหญ่ตอบแทน พลางลูบคลึงที่นม เมลสะดุ้ง
ตอนมือหยาบๆเหี่ยวๆคว้าหมับเข้าที่โคกหี ที่ไม่มีอะไรปกปิดแบบไม่เกรงใจ หีใหญ่ดีจังหนู ขนก็บาง พอจับหีปั้ปช่างใหญ่ก็
เสือกนิ้วหยาบๆ ดันเข้ามาในรูหีซอยนิ้วรัวววว มันเข้าไปไม่ยากนัก ด้วยความลื่นของเจล เสียงดังแจะๆๆๆลอดออกตามแรงนิ้ว
อ้ายยยยยยยเดี๋ยวค่ะๆ เมลอ้าปากจะห้าม แต่โดนไอ้หยิกจับควยยัดเข้ามาพอดี อู้...เอี๋ยวอ่อนๆๆๆ...อู้ไอ้หยิกซอยควย
เข้าปากเมลรัว เมลร้องอู้ๆแต่ก็จำใจต้องดูดเลียควยมัน กลิ่นตัวพวกมันฉุนเข้าจมูก ไม่เดี๋ยวแล้วน้องมิ้วพวกพี่รอตั้งนานแล้ว
เงียนจะตายอยู่แล้ว ช่วยพาพวกพี่ชึ้นสวรรค์หน่อยนะน้อง ไอ้ผมยาวไม่รอช้า อ้าปากความหมับเข้าที่หัวนม ส่วนอีกข้างโดน
มือของช่างใหญ่คลึงเค้นเล่นสนุกมือ ปากพวกมันพูดชมไม่ขาด ขาวดีจังน้องเนียนดีเหลือเกิน งานดีจริงๆนายครับ
พวกมันรุมกันทั้งดูดทั้งเลียสลับไปมาทั่วตัวเมล

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nananews

Phoowadol

การเปลี่ยนบรรยากาศ ในครั้งนี้ดูเหมือนเมลจะขัดเขิน ไม่ค่อยเต็มใจอยู่บ้างก็จริงแต่ด้วยความอยากเอาใจคุณอาสามีตัวดี จึงจำต้องคล้อยตาม แต่แหม่คุณอานี่ก็ช่างสรรหามาเล่นนะ
อยากเห็นเมียเป็นอีตัว โอยๆๆๆๆไม่จิตทำไม่ได้นะนั่น แต่มันก็ลงตัวกับความเสียวที่ได้รับคงคุ้มอยู่เนอะ. ที่แน่ๆน้องเมลนี่สิ คืนนี้ได้ลองของแบบแปลกๆกว่าที่เคย มา. นางคงตื่นเต้นน้ำเดินนาดู เมื่อเกมส์เริ่ม กรรมกรพวกนี้เห็นสาวหุ่นดีแบบนี้ไม่มีออมแน่ๆ ดิบๆกรรกขระ มาเน้นเล่นแรงเร่าร้อนแน่. เผลอๆจากที่เมลฝืนๆในตอนแรก. อาจมีติดใจภายหลังก็เป็นได้
ขอให้สุขสมกันทุกคนนะครับคุณอาน้องเมล ขอบคุณมากนะครับ

sleeping_mode

phuwarin

ขาดแคลนจริงด้วย ปัญหาผ่านไปไม่นาน โดนคุณอาจัดให้หนักเลย จะเห็นใจหรือเสียวดีเอ่ย ขอบคุณครับ ลุ้นแบบหลังมากกว่า

ฟูราน

โอโห้นี่กะเอาหีเน่าหีบานเลยนะเนี่ย

kit2516

zero009

therasak

ปรีชา เกตุสวัสดิ์

คุณอาทำกับน้องเมลอย่างนี้ได้ไง อิอิ
::Ahh:: ::Ahh::

hunterkung

Nu metal

Peera canalitartis

คุณอาจะกลับมาท๊อบฟอร์มอีกไหม คนงานกันเลยทีเดียว  ::Bloody::

Korn Phawat

ได้อารมณ์ไปอีกแบบแต่น้อยไปนิดนึงนะครับพอคิดว่าเป็นเมียตัวเองนี่อารมส์มาสุดเลย