ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kouda Tomohiro] Dekoboko Rhapsody รุกแรง เเซงโค้ง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 25, 2018, 02:50:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nothinghill

เด๊่ยวนะ ชื่อตอนกับเนื้อเรื่องไปคนละทางเลยนะ
มันต้อง หนุ่มน้อยซื่อบื้อ กับอีหนูจิ๋มเหล็ก(อันเท่าขามั้งนั่น)

zeekky

เห็นน้องน้อยรูเล็กก็ไม่เห็นต้องหนีเลย ของแบบนี้มันขยายกันได้อยู่แล้ว ฮ่าๆ
แต่อาจจะมีปิ้้นออกมาบ้างงานนี้

perirot

เคยมีแฟนตัวเล็กๆแบบนี้เหมือนกัน แล้วเธอกลัวดุ้นผมที่ใหญ่ไป 5555555

Joker-

ตอนต้น ๆ วาดออกแนวหน้าตาน่ากลัวงะ แต่พอถึงฉากมุ้งมิ้ง ก็ดูสวยดีนะ

SkullHead

ไอริ น่ารักดีนะครับ สวยน่ารักแบบนี้ผมชอบ //อิอิ
ปล.1 อยากมีเพื่อนสนิทแบบนี้บ้างจัง
ปล.2 ไอริเขินน่ารักโครตตตตตต
ปล.3 สองคนข้างนอกน่าจะแจมด้วยนะ
ปล.4 ขอบคุณครับ

tj012006

lord malawong

ถึงตัวจะเล็ก...แต่หอยเท่าผู้ใหญ่
นึกว่าโคนัน 55
edit : กินดุ้นหมดถึงกับหุบขาไม่ได้  ::Horror::

nano1234

T2

HaruKi02

joulez

ความคิดใสซื่อจริง เป็นผมพุ่งชนตั้งแต่หั้ยดูหอยละ

siwapol55

รุกขนาดนี้ เป็นใครก็ยากที่จะอดใจไว้
ขอชมเชยพระเอกเรื่องนี้เลยที่อดทนมานาน
ขอบคุณมากครับ

kurokami

น่ารัก ตอนแรกนึกว่าพระเอกกลัวผู้หญิง

ตอนจบมาไม่พอต้องขอสองจริงๆ ::Fighto::

glaciar

แม่คุณนี่ก็อยากได้ดุ้น จนตัวสั่นบอกใส่ได้ๆ เดียวเจอของจริงเข้าไปพูดไม่ออกแน่ๆ  ::Evil::