ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kouda Tomohiro] Dekoboko Rhapsody รุกแรง เเซงโค้ง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 25, 2018, 02:50:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

jittipat

untraman114

ขอนมโตกว่านี้อีกนิ๊ด 555 นมน้อยไป เป็นผมก็วิ่ง

วิ่งจริงดิ  ::HeyHey::

patapeetano

เป็นของจริงนี่นึกผลลัพธ์ไม่ออกเลย พังงงง

ขับสักสามวันก็ชิน เหมือนรถนั่นแหละ  ::Grimace::

takking1234

เตรียมตัวได้เลยไอริระเบิดแน่

ไม่ม้าง ขนาดพี่มืดเธอยังรับได้ อย่าประมาทตรงนั้น  ::Snap::

nekki

ของแบบนี้มันขยายได้ เชื่อซิ ลองแล้วจะติดใจ
ปล.ผมสนใจเพื่อนนางเอก สองคนนั้นมากกว่า ถ้าได้มาเป็นฮาเล็มคงดีมิใช้น้อย
ปล2. หลังอ่านจบ เพื่อนสองคนน่ารักอะ

ผมชอบยัยผมสั้นสีดำนะ อารมเฉื่อยๆเนือยๆไม่สนโลกไม่แยแสอะไรประมาณนั้น ดูเกรียนดี

killuagon

ถึงตัวจะเล็ก แต่หอยเป็นผู้ใหญ่ เจอประโยคนี้ถึงกับฮาแตกเลยครับ

เนอะ คุ้นๆเหมือนเคยได้ยินจากที่ไหน  ::Oops::

zero21

โอ๋ แนวโลลี ก็ดูดีไปอีกแบบ ว่าแต่ใหญ่ขนาดนั้นโดนครั้งแรกจะรอดไหมเนี้ย 555 ^_^
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

ipor

เอ้ยยยยยยยยยย มันช่างน่ารักอะไรเยี่ยงนี้

13doom

เสนอมา ก้อสนองไปซิครับเรียวเฮ  ::Punch:: ::Punch::

TanukiKen

ฮาแตกตรงท่อนที่พระเอกว่าใส่ไม่เข้าแหง คิดได้ไง

สงสัยคงต้องเดินถ่างขา

ทำไมเด็กมันหื่นจังวะ

kagussugi

เป็นการรุกที่รุนแรงมากครับ ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันนะครับ  ::Thankyou::

tp3660

เรียวเฮ มีเฮแน่ๆ ก็ดุ้นใหญ่ซ่ะขนาดนั้น เป็นใครจะไม่ชอบล่ะ

Keke Ke