ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.5 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 25, 2018, 06:55:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bomkungneo

อ่านมาหลานตอนมันสะกดจิตยังไงมัน พูดธรรมดาสะกดเลย

พระเอกมันเรียนมาครับ

trong5171

ชื่อตอนน่าจะผิดไปนะครับ ชายชั่วน่าจะเหมาะกว่า 555ฃ

หญิงร้ายชายชั่วเหมาะกว่านะ

Uzumaki Naruto

มีทั้งหมดกี่ตอนครับ แล้วมันจบยังอ่ะครับ

อ่านคำนำมั่งเด้อ ทั้งหมด 10ตอน

beeboy_pe

ยังดี นึกว่าตอนนี้จะเย็ดตูดประธาน ถ้าแบบนั้นเครียดเลย

exsoldier

พลังเมิงเกินไปจริงๆ แต่อยากรุจริงๆว่าสาวห้องพยาบาลทำไมไม่โดนสะกด น่าจะมีซัมติง

time288

possionseul

เทพเกินไปละ สะกดจิตสั่งได้ ต่อไปก็ครองโลก

syndromz

Xอ่านไปอ้านมาไอ้แว่นนี่ก็แสบเข้าขั้นเลยนะนั่น

Dragoo

พลาดแล้วล่ะ ที่ปรึกษาคนนี้เด็ดดวงจริงๆ
สมราคาความสามารถพิเศษ และการสะกดจิตคนแล้วล่ะ
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

as72340639

xsoulkung123

สาวๆหุ่นสุดยั่วออกมากันเรื่อยๆเลย
แต่ไอ้อาจารย์หนุ่มนี่ก็ยังสบายใจแถมยังได้เสียวทุกๆวัน
ส่วนรอบนี้เล็งผู้อำนวยการสาวสุดเซ็ก ดูท่าทางแล้วได้สะใจกันทั้งวันแน่ๆ
::Yes!::

jw4321

SpaceTime

กวาดเรียบทั้งโรงเรียนแบบนี้ อยากเรียนวิชาสะกดจิตบ้าง  ::Glad::

worachat39

ปกติมันต้องแบล็คเมล์ก่อนแล้วค่อยเอาทำไมอันนี้มันสลับกัน 

(S)Kater

อาจารย์ห้องพยาบาลต้องกุมความลับหรือเป็นตัวแปรสำคัญแน่ๆ

ไอ้คุณหมอนี่เหลือเกินจริงๆ เล่นถึง ผอ. แล้ว นอกจากการสะกดจิตแล้ว

ตอนนี้อำนาจต่อรองมากขึ้นเรื่อยๆ แต่ไม่เฉลยอ่า ว่าตอนที่แล้วต่อรองไรกับประธาน

ถ้าเป็นวันพีช นี่มันฮาคิราชันชัดๆ สรุปพระเอกจะเป็นเจ้าแห่งฮาเรมในโรงเรียนนี้ใช่มั้ยครับ

5555 ไม่บอกครับปล่อยให้งง แต่ตอนต่อไปน่าจะเฉลยการต่อรองกับไอ้ประธานหื่นนะ
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย