ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียโดนน้องชาย

เริ่มโดย Ccc, เมษายน 25, 2018, 12:38:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ccc

เรื่องมีอยู่ว่า สงกรานต์เมียผมชวนกลับบ้านเขา ผมเลยกะจะไปเล่นน้ำที่นั้นด้วย พอไปถึงก็เย็นมากแล้ว แม่เธอกำลังทำอาหารอยู่ พ่อกับน้องนั่งคุยกัน สักพัก ลุงกับน้าชายของเมียผมก็มาที่บ้าน ทั้งสองคนเป็นญาติห่างๆ ฝั่งแม่ยายผมเอง มาถึงก็ตั้งวงดื่มเลย แม่เมียโวยนิดหน่อย พ่อเมียก็ชวนผมดื่มด้วย เมียผมเองตอนแรกก็ไม่ค่อยอยากให้ดื่ม แต่พอพ่อบ่นเธอก็ยอม ดื่มไปสักพัก อาหารก็มา เราทานอาหารกันเรียบร้อย ก็มานั่งดื่มกันต่อ ระหว่างดื่มๆ ผมก็สังเกต น้าชาย แกมองไปทางเมียผมอยู่ พอเหลือบตาตาม เมียกำลังนั่งขัดสมาธิ กางเกงในลูกไม้สีชมพูเข้มรัดกลีบเห็นเป็นร่องเลย เธอนั่งไม่ระวังหรือไม่ก็ตั้งใจโชว์แน่ๆ เมียผมใส่กระโปรงยีนส์อยุ่ ตอนแรกมันไม่ได้สั้นขนาดนี้หรอก เธอไปตัดมัน แล้วเยอะไป พอใส่ทีไม่ต้องก้มหรอกครับ แค่แอ่นก้นก็เห็นกางเกงในแล้ว แม่เมียกับพ่อเธอ ไม่ว่า ทั้งสองบอกว่า มีผัวแล้ว ก็ให้ผัวดูแล ผมมองดูน้าที่มองกางเกงในเมียผมตาเยิ้ม ผมเองก็ควยเริ่มแข็งละ เลยเรียกเมียที่กำลังนั่งเล่นมือถือมารวมวง ตอนนั้นเอง พ่อเมียก็ขอตัวก่อน สงสัยจะเมามากแล้ว พอเมียผมมานั่งแทนพ่อตา ลุงก็ได้เห็นกางเกงในเมียผมด้วย แกหัวเราะแล้ว แซวว่า เห็นแล้วนะ ทำไมใส่กระโปรงสั้นนัก เมียผมบอกเธอชอบใส่แล้วสบายด้วย

ลุงเลย ถามว่าคนอื่นเห็นหมดแล้ว เมียผมเลยบอก เห้นก็ช่างเอาไปไม่ได้ น้าชายนั่งฟังเลยพูดว่า ถ้างั้นแหวกให้ดูได้เปล่า ลุงหัวเราะ เมียผมก็เอานิ้วเขี่ยกางเกงในแหวกเห็นหอยชมพูของเธอ ลุงนี้ตาลุกวาว ชมหอยเมียผมใหญ่ หีสวยมาก ทำไมชมพูจัง อีแก่ที่บ้านนี้อย่างดำ เมียเลยบอก ก็ทาครีมอะไรนิดหน่อย ไม่แปลก ก็เธอทำงานด้านความงาม ขนาดหัวนมยังชมพูเลย แล้วน้าก็เอื้อมมือจะมาจับหีเมียผมแต่เธอสะบัดออก บอกดูได้อย่างเดียว น้าเลยบอกงั้น โชว์เยอะเลย เธอก็เลยปลดกระดุมเสื้อสีฟ้าอ่อนจนถึงหน้าท้อง เห็นยกทรงตัวบางกำลังดันหน้าอกชนาด 36 ตาลุงกับน้านี้เยิ้มเลย ผมหลือบมองที่หีเธอ น้ำเงี่ยนนี้ชุ่มหีแล้ว ผมก็นั่งเงียบ ส่วนเมียหันมายิมๆ ให้ผม เธอใส่ยกทรงสีขาว มันเข้ากับผิวขาวๆ ของเธอจริงๆ แล้วน้าก็ส่งแก้วยให้เธอดื่ม เมียผม ผมดูแล้วมันก็เหมือนเธอเปลือยอ กระโปรงปิดกางเกงในที่แหวกเห็นหีไม่ได้ด้วยซ้ำ เสื้อคอปกก็บาง แถมปลดกระดุมจนถึงหน้าท้อง เมียนั่งตัวตรง เวลาหายในนมก็กระเพื่อมด้วย เริ่มปวดควยละ

แล้วน้องชายเธอก็เดินมานั่งข้างๆ ผมเลยแกล้งส่งเหล้าให้ดื่ม น้ากับลุงจะห้ามแต่เมียผมบอก วันสงกรานต์ ให้มันลองหน่อย น้องชายเมียดื่มไม่กี่แก้วก็เมา เธอเลยพาไปนอน ตอนนั้นก็ดึกแล้ว ลุงกับน้าชายบอกดื่มอีกแล้วแล้วแยกย้ายละกัน แต่ดันหมดไปขวดแทน พอแยกย้าย ผมเดินมาถึงห้อง แต่เมียหาย กะจะมาจัดสักหน่อย เลยคิดว่าอาจจะหลับอยู่ห้องน้อง พอผมเดินไป ประตุมันแง้มอยู่ ผมกำลังจะเปิดเห็นเมีย ดูดควยน้อง ซึ่งเจ้าน้องชายหลับไม่รู้เรื่อง แต่ควยนี้ตั้งโด้เลย เมียผม เลียโคน จูบ เลยไปตามหัว มือหนึ่งก็สาวชาๆ ที่เอ็น อีกมือก็เขี่ยหีไปด้วย ผมมองตรงนี้เห็นร่องหีเธอชัดมาก น้ำเงี่ยนนี้ไหลสะท้อนแสงเลย ผมเลยแอบดู เธอสาวควยน้องชายค่อยๆ เร็วขึ้นๆ จนน้องชายนอนอยู่กระตุก เธอหยุดรูดสักพัก ก็ถอนตัวออก คายน้ำกามออกมาจากปาก ผมเลยเข้าไปหา เธอตกใจ แต่ก็ยิ้มให้ เราพากันกลับห้องมา เมียมองน้ำกามน้องชายเธอคาวมาก ควยก็เหม็นหืนนิดๆ ด้วย สงสัยไม่ค่อยดูแล ผมเลยบอก ปกติเปล่า ก็เด็กอะ

จากนั้นเธอก็มาสาวควยผมต่อนั่งย่อง เห็นกางเกงในที่ยังแหวกน้ำเงียนนี้เยิ่มเป็นเส้นลงพื้นเลย เธอถอดเสื้อออกและก็ยกทรง ให้ผมบีบนม เธอไปด้วย เธอสาวใหญ่ กะให้ผมเสร็จแน่ๆ แต่ผมแกล้งไม่เสร็จ จนเธอยอม แล้วขึ้นมาคร่อมผม แต่ผมคิดอะไรสนุกๆ เลยบอกเธอว่าให้ทนหน่อย เดียวตอนเช้าค่อยทำ เธอนี้หน้าง้อ เลย แต่ก็ยอมตามใจคืนนั้นเธอนั่งเขี่ยไปหลายรอบ กว่าจะหลับสงสัยจะเงี่ยนจัด รุ่งเช้าผมก็รีบออกจากห้อง พอดีเจอน้องชายเธอเพิ่งตื่นไปล้างหน้ามา ผมเลยบอกให้ไปตามพี่สาวที พี่จะไปล้างหน้า น้องชายก็รัีบแล้วไป ผมแอบย่องตามไป เมียผมนอนคว่ำหน้าอยู่ แต่ผ้าห่มผมดึงออกแล้ว เมื่อคืนเธอเปลี่ยนมาเป็นชุดนอนซีทรูสีดำ กางเกงในจีสตริงสีเดียวกัน บางมาก น้องชายเธะอกำลังเอาหน้ามุดเลียหีเมียผมอยู่ ตามคาด ก็ผมแอบแยกขาเธอออก ให้สายรัดจีสติงมันแหวกออกด้วย เมียผมก็นอนนิ่ง ไม่รู้หลับจริงเปล่า เพื่อกันไม่ให้มีใครขึ้นมา เลยลงไปบอก พ่อกับแม่ว่า เมียยังเมาค้างนอนก่อน ส่วนน้องชายผมมีเรื่องจะคุย พ่อกับแม่ทานข้าวก่อนเลย พอกลับขึ้นมา น้องชายกำลังเอาหัวควยสีหีเมียผมเลยครับ ก่อนจะค่อยๆ ดันหัวเข้าไป ผมนี้เห็นชัดเลย เมียผมกระตุกนิดหน่อย น้องชายเธอเลยต้องหยุดดันเป็นพักๆ พอน้องชายเธอกดควยมิดแล้ว ก้แช่ดูเมียผม สงสัยกลัวตื่น สักพักก็ชักเข้าขักออกช้าๆ เมียผมขยับตัวนิดนหน่อย แต่น้องชายเธอไม่หยุดแลว้ และเริ่มซอยแรงขึ้น ผมได้ยินเสียงเมียครางเบาๆ น้องชายเธอก้คงได้ยิน เลยซอยใหญ่ เมียผมคงแกล้งหลับอยู่

ควยผมนี้แข็งจนปวดเลย เสียวสุดๆ สักพัก น้องชายเธอก็เสียบเต็มแรง แช่ไว้ แล้วถิอนออก ไรวะ เสร็จไวชิบ มีน้ำขาวขุ่นไหลออกจากหอยเมียผม ถึงอย่างนั้นผมก็ไม่กลัวท้อง เมียผมเธอเป้นพวกสายชอบโชว์แล้วโดนควยบ่อย เลยให้กินยาคุมกับฉีดไว้กันท้องตลอด แล้วน้องชายก็ยืนหน้าซีด รีบออกจากห้องมา ผมหลบ และแกล้งเดินมาทัก ถามปลุกเพี่สาวยังไปนานแล้ว น้งอชายพูดตะกุกตกัก บอกเมียผมไม่ตื่นเลยว่าจะลงไปทานข้า วแล้วรีบไปเลย ผมแอบบเห้นกางเกงน้องเปียก สงสัยน้ำเงียนเมียผมเอง แล้วผมก้กลับเข้าห้องสะกิดเมีย เธอลุกขึ้นมานั่ง น้ำกามไหลออกมาเปื้อนที่นอนนิดหน่อย เธอยิ้มให้ผม ด้วย ผมเลยถามเป้นไง ควยน้อง เธอบอกเล็กไปหน่อย ยังไม่สุดเท่าไรแต่ที่เสร็จไปหลายรอบ เพราะพอคิดว่าน้องชายที่เลีี้ยงมากำลังขย่มเธออยู่แล้วมันเงี่ยน เธอมีขอว่า ให้น้องชายมาเย็ดเธออีกนะ ผมก็ยิ้มให้ แล้วก็จับเธอเย็ดซ้ำต่อ

pinmonkey

แนวลักหลับได้อารมณ์ดีครับ ขอบคุณมากครับ

lodtr122518

maneenil2535 .

รอฟังน้องเย็ดอยุ่นานแล้วว อยากให้เย็ดอีกๆๆ

HIMMYKUNG

::Falling:: ขอเป็นญาติด้วยคนครับแต่เป็นญาติใต้สะดือติดกันนะครับ

HIMMYKUNG

ผมขอเป็นน้องบุญธรรมได้ไหมครับอยากจะเสียบบ้างอ่า ::Beggar::

Ta