ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฝึกงานกับกองถ่ายหนัง 3

เริ่มโดย mummy461, เมษายน 25, 2018, 01:50:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mummy461

##การที่มีภาพในสมองแต่เรียบเรียงเป็นคำบรรยายนั้นยากจริงๆ ตอนที่ผ่านมาขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับการเว้นวรรคจะยากนิดหน่อยเพราะโพสผ่านโทรศัพท์จะแก้ตรงนู้นตรงนี้มันกะไม่ถูก กำลังหาวิธีอัพรูปครับกดแล้วภาพไม่ขึ้น##

หมิวทั้งอายและรู้สึกดีเมื่อพี่เขาดูดและเม้มที่หัวนมเม็ดเล็กๆของหมิว. นี่เป็นครั้งแรกที่หมิวเปลือยต่อหน้าคนอื่นแถมยังมีตั้งหลายคน
ทางด้านนายสอง กระซิบข้างหูหมิว น้องสวยมากเลยครับแล้วก็ประกบปากจูบเขารู้สึกว่าลิ้นของน้องหมิวเริ่มตอบสนองเขาบ้างแล้วเขาต้องปลุกอารมณ์สาวที่อยู่เบื้องหน้าให้มากกว่านี้เขาลดปากลงมาหานมคู่งามที่แม้จะนอนราบแต่ยังเต่งตึงและที่สำคัญปลายถันนั้นได้แข็งเป็นไตจนเห็นรูขุมขนรอบๆนั้นเขาบรรจงเม้มดูดดุนจนหมิวร้องครางอย่างไม่หยุดปาก
  และก็มีเสียง "คัท" หมิวรู้สึกดีใจและแอบเสียดายนิดๆ เมื่อสักครู่เธอแทบใจจะขาดหัวใจเธอเต้นไม่เป็นจังหวะเลยทีเดียว
เสียงป๋านัยพูดขึ้น ต่อไปจะเป็นฉากร่วมเพศนะครับน้องหมิวไม่ต้องห่วงเดี๋ยวเชิดเค้าจัดการเองจะไม่มีการสอดใส่แน่นอน แต่น้องต้องทำสีหน้าและน้ำเสียงให้เป็นธรรมชาตินะคิดซะว่าน้องกำลังมีเซ็กส์กับแฟนละกัน แต่หนูไม่เคยนี่หมิวคิดในใจ
ฉาก 2 เริ่ม
เขาเริ่มถอดเสื้อและกางเกงจนเหลือเพียงกางเกงในตัวเดียวขณะที่กำลังจูบหมิวอยู่
น้องหมิวอย่าเกร็งนะครับปล่อยตัวตามสบาย
มือพี่สองเริ่มขยับลงมายังกระโปรงทรงเอที่สั้นเหนือเข่า เขาใช้นิ้วเกี่ยวขึ้นมาเพียงน้อยนิดก็พบกับความโหนกนูนที่มีเพียงกางเกงในตัวบางๆ
อื้อหืออ ซ่อนรูปดีแท้นะน้องหมิวนายสองคิดในใจแล้วเขาก็เอามือไปลูบแถวโหนกนูนและสังเกตใบหน้าของหมิวที่หลับตาปี๋พอเขาแต่ของสงวนทีหมิวก็สดุ้งที เขายิ้มทันทีเขาลูบไปมาจนมาที่กลางเป้าของหมิวก็พบกับความชื้นที่ร่างกายสาวขับออกมา. เขาเริ่มถูตามร่องเสียวทันทีแล้วเขาก็กระซิบกับหมิวน้องน้ำเยอะจังเลยน้าเดี๋ยวพี่จะทำให้น้องเสียวกว่านี้อีก
พี่ขอชิมน้ำของน้องหน่อยนะ ต่อไปพี่ต้องเลียของน้องนะ เดี๋ยวพี่เอาหัวบังไว้กล้องจะได้ถ่ายเหมือนว่ากำลังเลียจริง  ผมหันหลังให้กล้องโดยที่หน้าอยู่หว่างขาน้องหมิวมุมนี้แหละน่าจะโอเค ภาพที่ตากล้องเห็นคือหนุ่มที่กำลังก้มหน้าก้มตาเลียหีของน้องหมิวอยู่ นายสองพิจารณาหอยตัวใหญ่ที่อยู่ต่อหน้าเขา กลีบที่ปิดสนิทสีแดงและมีน้ำหวานเยิ้มอยู่รอบๆเขาอดคิดไม่ได้ว่าน้องหมิวอาจจะยังซิงอยู่แต่เขาได้ยินป๋านัยแว่วๆว่าหมิวมีแฟนแล้วและด้วยความน่ารักและความเซ็กซี่ของหุ่นเธอนั้นไม่น่ารอดมือของแฟนหนุ่มเธอหรอก เขาตัดสินใจใช้นิ้วแหวกแคมเพื่อดูในสิ่งที่เขากำลังคิดและก็ก็ยิ้มด้วยความดีใจกับภาพที่เห็นตรงหน้าเนื้อเยื่อสีขาวใสที่ขึงปิดรูสวาทมีช่องให้ประจำเดือนออกเพียงเล็กน้อย

กูต้องเอาอีนังคนนี้ให้ได้ฮ่าๆเขาดีใจอย่างออกนอกหน้าเขาไม่รอช้าบดปากไปกับร่องสวาทแล้วงัดกระบวนท่าชิวหาเขามีอะไรจะจัดออกมาให้หมดเพื่อให้อารมณ์น้องหมิวร่วมไปกับเขา ส่วนน้องหมิวนั้นนอนดิ้นไปมาอยู่บนเตียงผมเผ้ายุ่งเหยิงใบหน้าแดงระเรื่อพร้อมกับเหงื่อที่เริ่มซึมออกมา  พี่สองพอแล้วหมิวใจจะขาดดอื้ยยยยย ซี๊ดดดด  เธอทั้งร่อนเอวพยามหนีแต่ก็ไม่อาจหนีวงแขนที่กำลังล็อกขาของเธออยู่ ผมพยายามบี้เม็ดเสียวเธอทั้งดูดเลียปาดร่องเสียวเธอไปมา และสักพักเอวเธอก็ลอยจนสุดพร้อมกับมีเสียงกรี๊ดดดดยาวๆออกมาแล้วก็ปล่อยตัวลงไปที่เตียง เธอดูเหมือนจะเสร็จคาลิ้นผมแล้ว
  หมิวนอนหอบอย่างเหนื่อยอ่อนเมื่อกี้มันอะไรกันนะในหัวมันตื้อไปหมดแต่ก็รู้สึกมีความสุขไปกับมัน นี่เป็นครั้งแรกในชีวิตที่เธอถึงจุดสุดยอด หมิวตาปรือหลังจากพยายามยกตัวเองขึ้นมาก็ต้องตกใจ   บัดนี้เบื้องหน้าเธอพี่สองไม่ได้มีกางเกงในอีกต่อไปและที่สำคัญท่อนเอ็นที่เธอเห็นเมื่อกลางวันขนาดมันครึ่งข้อมือและห้อยโตงเตงแต่ตอนนี้มันขนานกับพื้นโลกและชี้มาที่หน้าเธอมันเหมือนคนละอันกับที่เธอเห็นเมื่อกลางวันมันใหญ่กว่าข้อมือเธอเสียอีกแถมมีเส้นเลือดปูดโปนรอบๆลำ และส่วนปลายที่มันบานแดงนั้น ตอนนี้หน้าหมิวแดงแทบจะเป็นลูกตำลึงสุก อมให้พี่มั่งนะเดี๋ยวใช้มุมกล้องเอาเสียงนายสองกระซิบ  เธอเคยแอบดูฉากวาบหวิวในหนังบ้างเธอคิดว่าฉากนี้ในหนังคงแค่ทำหัวและคอหงึกๆตามจังหวะเท่านั้นไม่ได้อมจริงๆหรอก นายเชิดเดินอ้อมมาด้านหลังของหมิวที่กำลังนั่งอยู่หันหน้าไปทางท่อนเอ็นของนายสอง เขาจัดมุมเสร็จแล้วมาเริ่มกันนะน้องหมิวนายสองจับหัวของหมิวละดึงหน้าเข้าหาควยของเขาที่กำลังชี้เด่ เข้าๆออกๆ จนบางครั้งหมิวคิดว่ามันใกล้เกินไปแล้ว มันชนแก้มเธอบ้าง จมูกเธอบ้าง หมิวกำลังอ้าปากจะบอกให้ห่างอีกหน่อย นายสองใช้จังหวะนี้เสียบเข้าปากทันทีพร้อมกับใช้มือล็อกไว้ไม่ให้ถอย     หมิวอ้าปากสุดกำลัง ช่วยหน่อยนะครับอีกฝั่งไม่เห็นหรอกจะได้ดูสมจริงไงครับอย่าให้โดนฟันน้องหมิวนะ. ทำเหมือนดูดไอติมนั่นแหละ หมิวไม่อาจจะขัดขืนได้เลยยอมทำตามอย่างว่าง่ายๆ อูยยยอย่างนั้นแหละนายสองครางออกมาพร้อมกดเข้าไปมิดลำ.     หมิวถึงกับสำลักน้ำหูน้ำตาไหล แค่กๆๆ น้ำลายหมิวย้อยบวกกับน้ำหล่อลื่นนายสองย้อยออกมาจากปากหมิวเป็นสายยาว  เอ้า  "คัท"

Suchart Thanee

pinmonkey

เพลินไปกับเขาขนาดนี้ น้องหมิวต้องโดนมิใช่น้อย ขอบคุณมากครับ

star_war

ได้ฟิลลิ่งมากครับ อ่านแล้วเห็นภาพตามเลย
ไม่รู้ว่าฉากเสียวจะเป็นยังไงต่อ ผมนี่ปูเสื่อรอเลยครับ..อิอิ

subjang

สุนทร โสภ

เสียวแทนน้องหมิวเลย นี่ขนาดใช้มุมกล้องช่วยนะนี่

zethkhun

มาถึงขันนี้น้องหมิวไม่รอดเเน่ เเต่จะเสร็จนายสองคนเดียวหรือจะมีเเจมทั้งกองน้า?

Whoo Amm Ii

น่าสงสารน้องหมิวจริงๆ ซื่อซะเหลือเกิน

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

ถ้าไม่มีคำว่า คัท จะเกิดอะไรขึ้น  ::HoHo::

swss2511

ครั้งแรกที่โดนลิ้นถึงกับดิ้น

Phoowadol

สืออารมณ์ เสียว ได้ดีเลยครับ ตอนนี้ ยอ่งช่วงเข้า ฉาก แหวกน้องสาว แล้เห็นเยื่อ บางๆ นี่ ภาพชัดเจนมากเลยครับ ส่วน ฉาก จำยอมต้อง อมท่อนแบบเผลอตัว จนต้องปล่อย เลยตามเลย นั้น ยิ่งเสียวเข้าไปใหญ่ ขนาดของน้องชาย หนุ่มสอง นั้นไม่ใช่เล่นๆ คงเต็มปาก ชนคอหอย เลยมั้ง ชอบครับ เติมมาเรื่อยๆ เดี๋ยว หมิวทนไม่ไหว ยอมให้จัดเต็ม แน่ครับ ขอบคุณครับ

arsenyo

บรรยายดีครับผม จังหวะใข้ได้เลย น้องหมิวเสร็จแน่ๆเลย

ประดิส ประดอย

ตอนต่อไผจะมาเมื่อไหร่ครับเนี่ยย

อยากรู้ว่าน้องหมิวจะโดนไรบ้างง แค่คิดก็อยากแล้วว

Anawat Cha

น้องหมิวจวนแล้วอยากอ่านตอนหน้าเร็วๆ ::Thankyou::

yasa_ud

แตกคาปากแถมเจอเข้าไปเต็มปากเต็มคำแบบนี้โอ้วแม่สาวน้อย