ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผม กับ รปภ. หมู่บ้าน

เริ่มโดย Aom, สิงหาคม 09, 2020, 07:11:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aom

หลังจากเหตุการณ์ครั้งล่าสุด https://xonly8.com/index.php?topic=229288.0 เมียผมร่านควยมากขึ้น แต่งตัวโป๊ ใส่เสื้อกล้ามรัดรูป คอกว้าง ไม่ใส่ยกทรง โชว์เนินอก ใส่กางเกงผ้ายืดรัดเป้า ไม่ใส่กางเกงใน เน้นโหนกหี ออกไปนอกบ้าน

เมียผมเดินไปได้สักพัก รปภ.หมู่บ้าน ก็ขี่จักรยานเข้ามาจอดข้างๆ แล้วถามว่า "คุณดา จะไปไหนครับ ? โห วันนี้แต่งตัวเซ็กซี่ โชว์หุ่นน่าดูเลยนะครับ"

ผมขับรถตามไปห่างๆ ก็ฟังเสียง เมียผม คุยกับ รปภ.หมู่บ้าน ผ่านบลูทูธ อย่างใจจดใจจ่อ และตื่นเต้น ที่เห็นผู้ชายคนอื่นเข้ามาพูดคุยกับเมียผม และ จ้องมองรูปร่างเมียผมอย่างไม่เกรงใจ

รปภ.หมู่บ้าน "คุณดา จะไปไหนครับ ซ้อนท้ายจักรยานผมไปมั๊ยครับ ?"

เมียผม "ดา จะเดินไปซื้อของที่ร้านอาแปะกลางซอยนี่ล่ะค่ะ"

ผมเห็น รปภ.หมู่บ้าน จ้องมองหน้าอก มองเป้ากางเกงเมียผมอย่างไม่เกรงใจ จนเมียผมต้องเอามือปิดหน้าอก ปิดเป้ากางเกงเอาไว้

รปภ.หมู่บ้าน "คุณดา แต่งตัวแบบนี้ ไม่ได้ใส่ยกทรง ไม่ได้ใส่กางเกงในด้วยใช่มั๊ยครับ ?"

เมียผม "เอ่อ...ใช่ค่ะ ไม่ได้ใส่ทั้งยกทรง ทั้งกางเกงในเลย"

รปภ.หมู่บ้าน "ใจกล้าจริงๆ นะครับ ? ไม่กลัวถูกลากไปข่มขืนเหรอครับ ?"

เมียผม "คงไม่ขนาดนั้นหรอกมั้งคะ ?"

รปภ.หมู่บ้าน "คุณดาเคยถูก คนทวงหนี้ ลุงตัดหญ้า เพื่อนบ้าน ข่มขืนมาแล้วไม่ใช่เหรอครับ ? พวก รปภ.หมู่บ้าน ทุกคนรู้ดี"

เมียผม อึ้งไปชั่วครู่ "รปภ.หมู่บ้าน รู้เรื่อง ดา ถูกข่มขืนทุกคนเลยเหรอ ?"

เมียผม "มิน่าล่ะ ดา สังเกตว่า รปภ.หมู่บ้าน ชอบมองรูปร่าง ดา แบบไม่ค่อยจะเกรงใจ อยากจ้องหน้าอก จ้องเป้ากางเกง ก็จ้องแบบตาไม่กระพริบเลย"

รปภ.หมู่บ้าน "ไหนๆ คุณดา ก็ถูกไอ้ 3 คนนั่น ข่มขืนมาแล้ว จะถูกผมเย็ดหีอีกสักคน ก็คงไม่สึกหรออะไรมั้งครับ ? อกโตๆ หีโหนกๆ อย่างคุณดา น่าจะเย็ดมันส์"

เมียผม ไม่ขัดขืน แถมยังเอามือทั้งสองข้าง ไพล่หลังเอาไว้ เพื่อให้ รปภ.หมู่บ้านลวนลามเธอได้ถนัดๆ

รปภ.หมู่บ้าน เห็นอย่างนั้น ก็ได้ใจ เอามือบีบขยำเต้านมเมียผม อย่างไม่กลัวใครเห็น

เมียผม "จะพา ดา ไปลวนลามที่ไหนก็ตามใจนะ แต่อย่าทำตรงนี้เลย ไม่อยากให้คนอื่นเห็นอีก"

เมียผม "จะใส่กุญแจมือ ดา ไพล่หลังไว้ก็ได้นะ จะได้แน่ใจว่า ดา หนีไปไหนไม่ได้แน่ๆ"

รปภ.หมู่บ้าน รีบใส่กุญแจมือเมียผมไพล่หลังเอาไว้ แล้วจับให้เมียผมนั่งคร่อมที่ซ้อนเบาะหลัง

รปภ.หมู่บ้าน ปั่นจักรยาน พาเมียผมไปที่หลังหมู่บ้าน ซึ่งเป็นบ้านร้างที่ถูกธนาคารยึดอยู่หลายหลัง แล้วปั่นจักรยานเข้าไปในบ้านร้าง (ที่ถูกธนาคารยึด)

รปภ.หมู่บ้าน ใส่กุญแจมือเมียผมคล้องไว้กับเหล็กดัดหน้าต่าง แล้วพูดว่า "คุณดา รอผมอยู่นี่ก่อนนะครับ ผมต้องไปเข้าเวร อีก 2 ชั่วโมงก็ออกกะ แล้วผมจะรีบกลับมา เอาควยยัดรูหีคุณดานะครับ"

เมียผม "ดา ถูกจับใส่กุญแจมือ ยืนแก้ผ้าอยู่อย่างนี้ ถ้ามีใครเข้ามาเห็น ดา ก็แย่น่ะสิ"

รปภ.หมู่บ้าน "ไม่ต้องกลัวครับ แถวนี้ไม่ค่อยมีใครผ่านมา จะมีก็แต่หมาจรจัด ที่ชอบมานอนในนี้ก็เท่านั้นเอง"

เมียผม "โห งั้น ดา ก็แย่น่ะสิ ถ้ามันกัด ดา จะทำยังไงล่ะ ?"

รปภ.หมู่บ้าน "ไม่กัดหรอกครับ ผมว่ามันจะอยากเย็ดหี คุณดา ซะมากกว่า 5555"

หลังจาก รปภ.หมู่บ้าน ออกไป เมียผมก็พูดผ่านบลูทูธ ให้ผมรีบเข้ามาหา ผมเข้ามาเห็นสภาพเมียผมถูกแก้ผ้า จับใส่กุญแจมือคล้องไว้กับเหล็กดัดหน้าต่าง ผมก็ยิ่งมีอารมณ์

ผมก็ควักควยออกมายัดใส่รูหีเมียผม แล้วกระแทกควย เข้า-ออก รูหีเมียผม พร้อมๆกับ บีบขยำเต้านมเมียผมไปพร้อมๆกัน จนกระทั่งน้ำควยแตกใส่รูหีเมียผม

เมียผมยืนหอบกระเส่าอยู่ริมหน้าต่าง มีน้ำควยผมไหลออกมาจากรูหี ย้อยลงมาตามหว่างขา เป็นภาพที่ผมอยากเห็นมานานแล้ว

สักพักได้ยินเสียงคนพูดอยู่หน้ารั้วบ้าน ผมไม่มีกุญแจไข ก็บอกให้เมียผม "ยืนอยู่อย่างนี้เงียบๆ ก่อน ดูว่าใครเข้ามา จะใช่ รปภ.หมู่บ้านคนนั้นหรือป่าว ?"

ผมเข้าไปแอบอยู่ห้องครัวข้างหลัง เห็นลุงแก่ๆ เดินเข้ามา ลุงแก่มาหยุดยืนมองเมียผมใกล้ๆ แล้วพูดว่า "แม่เจ้าโว๊ย...สาวสวยที่ไหน ถูกจับใส่กุญแจมือ รอให้ลุงมาเย็ดวะเนี่ย ? เป็นบุญควยของลุงจริงๆ"

เมียผม "ลุง เข้ามาในนี้ได้ยังไง ? นี่เป็นบ้านที่ธนาคารยึดไปแล้วนะ"

ลุงแก่ "แล้วเอ็งล่ะนังหนู เข้ามาได้ยังไง แถมถูกจับแก้ผ้า ใส่กุญแจมือไว้ด้วย"

ลุงแก่ "เฮ้ย มีน้ำควยไหลออกมาจากรูหีเอ็งด้วยนี่หว่า เพิ่งโดนข่มขืนมาล่ะสิ"

ลุงแก่ เอามือ บีบขยำเต้านมเมียผม แล้วเอานิ้วแหวกกลีบหีเมียผม แล้วพูดว่า "น้ำควยเยอะจริงๆ โดนเย็ดสด แตกในซะด้วย อย่างนี้ ลุงก็เย็ดหีเอ็งได้ โดยไม่ต้องใส่ถุงยางสินะ"

เมียผม ไม่ทันตอบอะไร ลุงแก่ก็ก้มลงดูดหัวนมเมียผม แล้วกัดหัวนมเมียผม จนเมียผมร้อง "โอ๊ย...เจ็บ..."

ลุงแก่ "ลุงต้องหาอะไรมาเช็ดน้ำควยในรูหีเอ็งให้หมดซะก่อน จะได้เย็ดหีเอ็งต่อ"

สักพัก ลุงแก่ ก็พูดว่า "ลุงคิดออกแล้ว" ลุงแก่ ก็เดินออกไป แล้วกลับเข้ามา พร้อมกับหมาที่แกเลี้ยงเอาไว้

เมียผม ตกใจ "ลุง เอาหมาเข้ามาในนี้ทำไม ?"

ลุงแก่ "ก็เอามันมาทำความสะอาดรูหีเอ็งไงวะ นังหนู" ลุงแก่ จับเมียผมถ่างขา แล้วเรียกให้หมามาเลียหีเมียผม
เจ้าหมาแสนรู้ ก็เข้ามาเลียหีเมียผม แผล็บๆๆๆๆ รัวลิ้น จนเมียผม ตัวเกร็ง กระตุกๆๆๆ ร้องคราง ดังลั่น "อูยส์...เสียวหี...โอย..."

ในขณะที่หมาเลียหีเมียผม ลุงแก่ ก็ขยำเต้านมเมียผมไปด้วย ผมนั่งแอบดูอยู่ ก็เกิดอารมณ์ เอามือรูดควยตัวเองตามไปด้วย สักพัก ลุงแก่ ก็พูดว่า "รูหีเอ็งน่าจะสะอาดแล้วนะนังหนู ลุงจะเย็ดเอ็งล่ะนะ"

ลุงแก่ เปิดขวดน้ำ เอาน้ำล้างหีเมียผม แล้วจับขาเมียผมยกขึ้นข้างนึง แล้วเอาหัวควยจ่อที่รูหีเมียผม

เมียผม "โอ๊ย...ไม่นะลุง อย่าเย็ดสดนะ ใส่ถุงก่อนนะ ไอ้คนเมื่อกี้ที่ข่มขืน ดา มันเป็นเอดส์หรือป่าวก็ไม่รู้ ลุงไม่กลัวติดเอดส์หรือไง ? ยังไง ดา ก็หนีไปไหนไม่ได้อยู่แล้ว ลุงไปซื้อถุงยางมาก่อนเถอะ"

ลุงแก่ "เอ็งก็พูดถูกนะนังหนู ลุงจะไปซื้อถุงยางก่อนแล้วกัน แต่เอ็งห้ามหนีลุงไปไหนนะ"

เมียผม "ถูกใส่กุญแจมืออยู่อย่างนี้ จะหนีไปไหนได้ล่ะลุง ? หรือ ลุงจะให้ไอ้หมาตัวนั้น เข้ามาเฝ้า ดา ไว้ก็ได้นะ"

ลุงแก่ "555 เอ็งอยากโดนมันเลียหีอีกล่ะสิ ติดใจควยมันล่ะสิ ได้เลย ลุงจะเรียกมันเข้ามา"

ลุงแก่ เอาเศษน้ำแกงในถุงพลาสติก มาทาที่รูหีเมียผม แล้วเอาไส้กรอกที่มีอยู่ เสียบเข้ารูหีเมียผม แล้วบอกให้หมาเข้าไปเลีย – กิน ดุ้นไส้กรอกที่เสียบคารูหีเมียผมอยู่

ผมเห็นเมียผม ร้องคราง ร่อนหี รับลิ้นหมาตัวนั้น พร้อมกับร้องครางเสียงดัง อย่างไม่กลัวใครได้ยิน

ลุงแก่หัวเราะอย่างสะใจ แล้วพูดว่า "สภาพแบบนี้ เอ็งหนีไปไหนไม่ได้แล้วล่ะ เดี๋ยวลุงไปซื้อถุงยาง แล้วจะกลับมาเย็ดเอ็งซะที 5555"

เจ้าหมาตัวนั้น เอาปากดึงไส้กรอกที่เสียบคารูหีเมียผมออกมากินจนหมด แล้วเลียน้ำแกงที่เปื้อนเปรอะร่องหี รูหีเมียผม จนหมดเกลี้ยง ในขณะที่เมียผมร้องคราง ตัวสั่น เกร็งกระตุกๆๆๆๆ น้ำหีทะลักออกมาเต็มพื้นไปหมด

เกือบ 20 นาที ลุงแก่ก็กลับมาพร้อมกับถุงยาง ขนมปัง และ เบียร์อีก 2 ขวด ลุงแก่เห็นสภาพเมียผมแล้วพูดว่า "โดนหมาเลียหี จนหมดแรงเลยสินะ"

เมียผม ไม่ตอบ ได้แต่พยักหน้า ลุงแก่ก็หัวเราะสะใจ

ลุงแก่ เดินเข้ามาหาเมียผม แล้วควักควยออกมา ใส่ถุงยาง แล้วเอาหัวควยจ่อที่รูหีเมียผม

เมียผม หันมามองผมที่แอบมองอยู่ในห้องครัว สายตาเหมือนอยากจะบอกผมว่า เธอมีอารมณ์มากๆ พร้อมจะโดนควยลุงแก่เย็ดหีแล้ว

ผมถามเบาๆ ผ่านบลูทูธว่า "ยอมให้ลุงแก่นี่เย็ดหีใช่มั๊ย ?" เมียผมไม่ตอบ แต่พยักหน้า

ลุงแก่คิดว่า เมียผมบอกให้ลุงแก่เย็ดหีเธอได้ ลุงแก่ก็หัวเราะ แล้วยัดควยใส่รูหีเมียผมทันที

เมียผมสะดุ้งเฮือก เพราะควยลุงแก่ ใหญ่ ยาว แข็ง ไม่ได้เสื่อมถอยไปตามอายุเลย

ลุงแก่กระแทกดุ้นควยใส่รูหีเมียผม เข้า-ออก ถี่ๆ เร็วสลับช้า มือก็บีบขยำเต้านมเมียผม ปากก็ดูด-กัดหัวนมเมียผม

ลุงแก่เย็ดหีเมียผม อย่างรุนแรง กระแทกป้าบๆๆๆๆ จนน้ำหีเมียผมทะลักออกมาจากร่องหี ลุงแก่ก้มมอง แล้วหัวเราะ ยิ่งกระแทกดุ้นควยใส่รูหีเมียผมอย่างแรงหนักหน่วงยิ่งขึ้น

ผ่านไปกว่าสิบนาที ลุงแก่ตัวเกร็ง กระตุกๆๆๆ มือข้างนึง บีบขยำเต้านมเมียผม ในขณะที่ปากก็ดูด กัด หัวนมเมียผม จนเมียผมร้อง "โอ๊ย..เจ็บ.."

ลุงแก่ ดึงควยออกจากรูหีเมียผม

เมียผม ตัวเกร็ง กระตุกๆๆ ลุงแก่ ดึงถุงยางออก แล้วรูดน้ำควยที่เหลือพ่นใส่เนินหีเมียผม น้ำควยไหลย้อยจากเนินหี ลงมาที่ร่องหีเมียผม ลุงแก่บอกให้หมามาเลียหีเมียผมอีก

เจ้าหมานั่นก็เลียหีเมียผม รัวๆๆๆ เร็ว สลับ ข้า จนเมียผมทนไม่ไหว น้ำหีทะลักออกมาเต็มพื้น พร้อมกับทิ้งตัวลง ทั้งๆ ที่ข้อมือถูกกุญแจมือคล้องไว้กับเหล็กดัด

ลุงแก่ ยืนกินเบียร์อยู่ที่ริมหน้าต่าง ก็พูดว่า "เฮ้ย นั่น รปภ.หมู่บ้านนี่หว่า ขี่จักรยานมาทางนี้แล้ว ลุงต้องรีบไปแล้วล่ะ ไม่อยากมีเรื่องกับมัน"

ลุงแก่รีบพาหมาออกไปจากบ้าน ก่อนที่สักพัก รปภ.หมู่บ้าน ก็มาถึงบ้าน และเปิดประตูเข้ามา

รปภ.หมู่บ้าน "เฮ้ย เกิดอะไรขึ้น ใครเข้ามาข่มขืน คุณดา ก่อนผมเหรอ ?"

เมียผม "ดา ไม่รู้จักน่ะ เป็นลุงแก่ๆ กับ หมาอีกตัวนึง"

รปภ.หมู่บ้าน "อะไรนะ ? คุณดา โดนหมาเย็ดหีด้วยเหรอ ?"

เมียผม "ไม่ใช่ ดา หมายถึงว่า ลุงแก่ เย็ดหี ดา เสร็จแล้ว ก็ให้หมานั่นเข้ามาเลียหี ดา"

รปภ.หมู่บ้าน "อ่อ..มิน่า เหมือนมีกลิ่นหมาอยู่ในห้องนี้เลย" รปภ.หมู่บ้าน ไม่รอช้า รีบควักควยออกมา แล้วใส่ถุงยาง เอาหัวควยมาถูๆ ไถๆ กับเม็ดแตดเมียผม จนเมียผมร้องลั่น

รปภ.หมู่บ้าน ค่อยๆ ยัดหัวควยเข้ารูหีเมียผม แล้วพูดว่า "อูย...โดนไอ้ลุงแก่นั่น เย็ดหี ก็ยังตอดรัดดุ้นควยผมดีอยู่เลย เสียวหัวควยชะมัด"

รปภ.หมู่บ้าน ดึงดุ้นควยออกมา แล้วแหวกร่องหีเมียผมถ่างกว้างออก แล้วเอาดุ้นควยฟาดใส่เม็ดแตดเมียผมอย่างแรง ป้าบๆๆๆๆๆ จนเมียผมร้อง "อูย...เจ็บ....เสียว..."

รปภ.หมู่บ้าน เห็นสภาพเมียผมแล้ว ก็หัวเราะได้ใจ ยัดดุ้นควยใส่รูหีเมียผม แล้วกระแทกพรวดเดียว มิดดุ้นเลย
เมียผม สะดุ้งเฮือก ตาเบิกโพลง ในขณะที่ รปภ.หมู่บ้าน กระแทกดุ้นควย เข้า-ออก รูหีเมียผม อย่างเมามันส์ ไปพร้อมๆกับ บีบ ขยำเต้านม จูบปาก สลับกับ ขบ-กัด หัวนมเมียผม จนเมียผมทนเสียวไม่ไหว น้ำหีทะลักออกมาอีก

จนกระทั่ง รปภ.หมู่บ้าน ใกล้จะน้ำแตก ก็ดึงควยออกจากรูหีเมียผม แล้วดึงถุงยางออก แหกรูหีเมียผม แล้วรูดน้ำควยพุ่งใส่รูหีเมียผมอย่างแรง น้ำควยพุ่งใส่เม็ดแตด ใส่รูหีเมียผมอย่างเต็มๆ จนล้นทะลักออกมา เมียผมตัวสั่นระริก เกร็ง กระตุกๆๆๆ

รปภ.หมู่บ้าน ไขกุญแจมือออก แล้วจับเมียผมนอนหงายกับพื้น กางแขน กางขา แล้วหยิบมือถือขึ้นมาถ่ายรูป ถ่ายคลิป เก็บไว้

รปภ.หมู่บ้าน จับตัวเมียผมลุกขึ้น แล้วอุ้มไปนอนบนโต๊ะ เอาสะโพกเมียผมพาดกับขอบโต๊ะ แล้วจับขาเมียผมถ่างออก ใส่ถุงยาง แล้วเอาดุ้นควยยัดรูหีเมียผมอีก แล้วก็เย็ดซ้ำอีกรอบ เสียงดัง ป้าบๆๆๆๆๆ พร้อมๆ กับเอามือถือถ่ายคลิปเก็บไว้ ดุ้นควยก็กระแทกรูหีเมียผม มือข้างนึงก็ถือมือถือถ่ายคลิป มืออีกข้างนึง ก็บีบขยำเต้านมเมียผม

ตอนนั้น เมียผม อยู่ในสภาพไม่ขัดขืนอะไรแล้ว ได้แต่นอนนิ่ง เหมือนคนหมดแรง แต่ก็ยังครางเสียวเป็นระยะๆ จนกระทั่ง รปภ.หมู่บ้านน้ำแตกเป็นครั้งที่ 2

รปภ.หมู่บ้าน จับเมียผมลุกขึ้น แล้วพาเมียผมไปยืนพิงเหล็กดัดหน้าต่างอีก พร้อมกับใส่กุญแจมือคล้องไว้กับเหล็กดัดอีกครั้ง

รปภ.หมู่บ้าน บอกว่า "ผมเย็ดหี คุณดา ไป 2 ครั้งแล้ว เสียวหัวควยจริงๆ หมดแรงจริงๆ ไม่ต้องกลัวนะครับ ผมขอนอนพักเอาแรงก่อน ตื่นมาแล้ว จะพาไปส่งบ้าน"

เมียผมได้แต่พยักหน้า และ รอให้ รปภ.หมู่บ้าน นอนหลับ จนกระทั่งมันตื่นขึ้นมา

เมียผม "ไขกุญแจมือ แล้วไปส่ง ดา ที่บ้านได้แล้ว"

รปภ.หมู่บ้าน "ได้สิ แต่ขอผมเย็ดหี คุณดา อีกยกนะ เห็นคุณดาอยู่ในสภาพนี้แล้ว เงี่ยนควยจริงๆ" พูดจบ รปภ.หมู่บ้าน ก็ใส่ถุงยาง แล้วเย็ดหีเมียผมอีกรอบตามที่มันพูด พร้อมๆ กับถ่ายคลิปเก็บเอาไว้ และ ก่อนที่น้ำควยมันจะแตก มันดึงถุงยางออก แล้วแหกรูหีเมียผม ก่อนที่จะรูดน้ำควยพุ่งใส่รูหีเมียผม จนน้ำควยหมดดุ้น

จากนั้นก็เอาดุ้นควยฟาดเม็ดแตดเมียผมดัง ป้าบๆๆๆ จนเมียผมร้อง "เจ็บๆๆ"

รปภ.หมู่บ้าน ไขกุญแจมือให้เมียผม แต่ไม่ยอมให้เมียผม เช็ดน้ำควยออกจากรูหี รปภ.หมู่บ้าน สั่งให้เมียผมใส่กางเกงขาสั้น ทับไปเลย ไม่ต้องล้างหี

เมียผมต้องกลับบ้านในสภาพที่น้ำควย รปภ.หมู่บ้าน ยังค้างคาอยู่ในรูหีส่วนหนึ่ง และอีกส่วนหนึ่ง ก็ค่อยๆ ไหลย้อยลงมาตามหว่างขา

เมียผม กลับมาถึงบ้านก็หมดสภาพ นอนฟุบบนโซฟา ไม่ได้อาบน้ำล้างตัว กว่าจะตื่นก็เกือบเที่ยงอีกวันแล้ว

เมียผมบอกว่า "โดนเย็ดแบบนี้ ทั้งเสียว ทั้งเจ็บตัว หมดสภาพจริงๆ"

ในขณะที่เมียผมกำลังคุยกับผมอยู่ รปภ.หมู่บ้าน ก็โทรเข้ามา แล้วบอกกับเมียผมว่า "ให้เตรียมตัว เตรียมเต้านม เตรียมรูหีเอาไว้ ถ้าเงี่ยนควยอีกเมื่อไหร่ จะเรียกออกมาให้เย็ด อย่าขัดขืน เพราะถ่ายรูป ถ่ายคลิป ไว้หมดแล้ว"

เมียผม ได้แต่ตอบสั้นๆ ว่า "ค่ะ"

*** ผมก็ไม่รู้ว่า รปภ.หมู่บ้าน จะทำอะไรกับเมียผมต่อ แต่ผมและเมียผม ก็รู้สึกตื่นเต้น และอยากลองอีก ***

wutiwong

รอนานเลยครับเรื่องนี้ มาแล้ว สงสัยเมียติดใจแล้วครับ

โดเรม่อน

รอตืดตามผลงานตลอดนะครับ แต่งได้ดีมากๆครับ
ติดใจตั้งแต่ที่โดนคนสวยแล้ว ::Thankyou::

kittaphot007

และแล้วก็มาต่อติดตามผลงาน​ท่านตลอด​ สงสัย​งานนี้มีติดใจแน่ๆ

swss2511

tantawanjames

โดนมาขนาดนี้ดีที่ยังใส่ถุงยางไม่เสียบสดแตกใน

johnywalker

ทั้งตาแก่ ทั้งยาม กักขระพอกันเลย

drof666

มีบุญหรือมีกรรมกันแน่ได้เสียวแบบทั่วถึงหมดหมู่บ้าน

devilzoa

1819

นึกว่า จะโดนหมาเสียบ ด้วยแล้ว ซิ แม่คุณ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า