ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[rbooks] Point Card Tamattemasu การ์ดพอยท์ VIP [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 26, 2018, 06:52:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P Eet ✦Diamond✦

OMB... don't they suppose to check BOTH the card & his ID to verify that it is the same person...???

กฎของผู้ถือหุ้นเป็นความลับครับ ไม่เคยมีใครรู้หรือเห็นตัว กฎของการ์ดที่อ่านผ่านๆนะครับ
การ์ดนี้ไม่ต้องเซ็นต์ชื่อ ทำพิเศษแจกเฉพาะผู้ถือหุ้นตอนสร้างห้าง เอาไว้ตรวจสอบพนักงาน
สามารถไล่ออก ตรวจสอบความประพฤติ ทดสอบมาตรฐานการบริการ แต่ไอ้นี่เอามาใช้ผิดวิธี 55
พอยท์น่าจะมาจากหุ้นที่ถืออยู่ แลกเป็นเงินได้เช่น 10พอยท์เท่ากับ1000เยนอะไรประมาณนั้น
แต่ยอดในการ์ดนั่นมันกี่หุ้น น่าจะเป็นเจ้าของบริษัททำตกไว้กันเลยทีเดียว ถ้าเป็นลุงแก่ๆแล้วไม่รู้ตัวก็ใช้ไปยาวๆ

He just showed the card ... and all these ladies are taking off their clothes already... 5555

มันเอาไว้ตรวจสอบความประพฤติ ทดสอบมาตรฐานการบริการ อยู่ในสัญญาก่อนเข้าทำงาน
อาจจะสั่งให้แก้ผ้าแบบว่าตรวจดูว่าขโมยอะไรมั้ยประมาณนี้อ่ะพี่ แต่ไอ้หมอนี่มันสั่งแต่อย่างนี้

What else would he be doing after he gets in the elevator naaa???

เหม่ พี่เพชรก็เห็นที่ซ่อนเพราะเป็นม็อด  ::Oops::

::Reader::

OMB... are you kidding ???
In the elevator with everybody looking at them ..???  SERIOUSLY...???   ::Sobad:: 
OK... he is a nutcase person... normal people won't do that...

คงลืมตัวนึกว่ามีพลังพิเศษ ลืมกฎของสังคมไป เห็นเยอะ พอมีอำนาจในมือแล้วชอบใช้ผิดๆ  ::Oops:: บ้านเมืองผมมีคนแบบนี้เยอะ 55

5555... I thought when the lady cop came that he would be caught...
And that would be the end of his pretending... BUT no.... she is didn't check his ID either ...!!!

เหม่ คนใหญ่คนโตคนมีกะตังตำรวจไม่อยากยุ่งด้วยหรอกครับ  ::Ahh::

OMB... also in the sweet shop as well...?
I never saw a special menu like that before ...E..E..E...

อร่อยจังตังอยู่ครบ ร้านนี้ทั้งอิ่มอร่อยฟินเสียวมาครั้งเดียวคงไม่พอ  ::YehYeh::

I wonder why the original owner didn't look for his card naa...  ::Hmmm::

นั่นสิ ของสำคัญเลยนะครับ บัตรนี้น่าจะแจ้งหายไม่ได้ ทำใหม่ไม่ได้ เป็นของVIPที่มีไม่กี่คน
เจ้าของจริงๆน่าจะแก่ๆกันหมดแล้ว แถมรวยขนาดนี้ น่าจะไม่ค่อยสนใจหรือไม่เคยช้การ์ดนี้ด้วยซํ้า
เพราะงั้นพระเอกของเราก็คงจะได้ช่วยตรวจสอบพนักงานสาวๆอีกนาน

5555 ... thanks for sharing this really comical TOON...  ::WooWoo::
It's quite funny in a bad way...
In the U.S.  they would have checked his ID to match his VIP card...
But I guess.. in Japan ... they don't usually check ...  ::Oops::

ผมบอกแล้วพระเอกโดจินส่วนใหญ่โชคดีแบบนี้แหละ ขอบคุณที่สละเวลามาอ่านตูนแปลกๆของผมนะครับพี่เพชร  ::Horror::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

zeroboy

เอ่อตอนจบจะเป็นไงนี่ เล่นใช้การ์ดซะขนาดนี้ แต้มในการ์ดจะพอไหม

เอิ่ม...แบบนี้รอไรล่ะครับ สร้างฮาเร็มสิ

ตำนานฮาเร็มเริ่มขึ้น ณ ที่นี่แล้ว พรุ่งนี้มันคงมากินเที่ยวเสียวเหมือนเดิมแหละ และคาดว่าน่าจะมาทุกวัน  ::Hunger::

infinityex

จะโดนรวบตอนท้ายเหมือนไอ่ลุงติดเกาะเปล่านะ

อื้อหื้อ เยแบบสุรุ่ยสุร่ายได้ 12 ปีเลยเหรอ

เยสุรุ่ยสุร่าย ศัพท์ใหม่  ::Ajark::

darkdd1999

อ้างจาก: TanukiKen เมื่อ เมษายน 26, 2018, 07:16:52 ก่อนเที่ยง
เนื้อเรื่องคุ้นๆ เหมือเคยอ่านเกี่ยวกับคุณลุงขอทานเก็บบัตรแนวนี้ได้เหมือนกัน
หวังคงจบไม่เหมือนกันนะ ขอเถอะ

ใช่ครับ แนวหยุดเวลากับแนวแปลกๆนี้มีอีกเยอะเลย สีด้วย ถ้าชอบเดี๋ยวจัดให้แก้เบื่อ

เออ..ใช้ลิฟตัวหื่นดีกว่า ตัวอื่นหรือปล่าว
ถ้าเป็นแบบนี้ขอซักใบเถอะ

ผมว่ามันคงไม่หาเจ้าของคืนแล้วล่ะ แต่มาใช้บริการห้างทุกวันแทน  ::Horror::

เหมือนกันเลยครับ แต่ผม 2-3 เรื่องเลย ถ้าจบแบบเดียวกันนี่เศร้าเกินไปละ ไม่ไหวจริงๆ 5555555

intanianoi

เห็นแล้วอยากไปถือหุ้นของบริษัทนี้จัง ปันผลแบบนี้ชอบ

elviswhat

อันนี้ไม่ใช่ VIP แล้วครับ อันนี้บัตรพระเจ้าชัด ๆ

nutza019

::Evil:: หึๆ พ่อหนุ่มนี้เหมือนจะโชคดี แต่ไม่รู้จะมีเซอไพร มาเทอฟักเ_อ รึป่าวนะ ขอติดตามชมหน่อยนะครับ  ::ChuChu::

::Ajark:: ไอ่หนุ่มคนนี้มันโชคดีกว่าที่คิดอีกนะเนี่ยยอดเงินคงเหลือใช้เรื่อยเปื่อยได้อีกเยอะเลยอีแบบนี้สบาย หึๆ ช่วงนี้ผมเข้างานดึกๆออกตอนสายๆพิมไรเบลอๆไปบ้างขออภัยด้วยนะครับ  ::Thankyou:: 

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

Shut Up

เจอแบบนี้ผมจะใช้ไม่คืนบัตรแน่ๆ
สงสัยมีคลานออกจากบริษัท  ::DookDig::

aholic

รูดเยอะๆมีพ้อยต์หมดมั้ยเนี่ย

โอ้โหวรูดได้12ปีไม่มีหมด บริหารดีๆได้ตลอกชีวิตเลยนะเนี่ย ::Glad::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ในเมื่อไม่เคยมีใครเคยเห็นผู้ถือหุ้น เก็บเองแม้งเลย เนียน

อื้อฮื่อ  12ปี  ::Hunger::

bomkungneo

ตอนจบลงเอยแบบลุงแก่รงวัลร้อยล้านรึเปล่า

ti ok

ก็คาดหวังไว้มากนะคับกับเรื่องแนวนี้ แต่ก็ขอให้มีแบบอันเซ็นน่าจะดีนะคับ

maxzader

::Oops:: เห็นแนวนี้บ่อยๆ หลังนี้โดนรวบคืนหมด ฮษๆๆ

northnorth

ti ok