ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[rbooks] Point Card Tamattemasu การ์ดพอยท์ VIP [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 26, 2018, 06:52:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

เหอะๆๆ เก็บของดีได้แบบนี้ลาภลอยจริงๆ
แต่เชื่อเหอะ แนวนี้ร้อยทั้งร้อยจบไม่สวยแน่ ::Evil::

รอดแฮะ ว่าแต่ใครเป็นเจ้าของบัตรกันแน่เนี่ย? ทำอีท่าไหนถึงทำของโคตรดีแบบนี้หล่นหายได้วะ?

gufferau0000

เหมือนเคยอ่านที่เป็นลุงเอาการ์ดคนชั้นสูงไปใช้แนวคล้ายๆกันแต่เรื่องนี้เด็ดกว่า ขอบคุณครับ

rushnews

5hamanking2

อยากมีการ์ดแบบนีี้ี้ี้ี้ี้ี้ี้ี้ี้ี้ี้สักใบจริงๆ

Ahil2u

Yanman

เข้ามาให้กำลังใจครับ นานๆจะเข้าห้องนี่ทีครับ

thegift52

การ์ดนี้ หาได้ที่ไหนเนีย จะวนทั่วห้างเลยค๊าบ
.
สุรุ่ยสุร่าย ได้ 12 ปี งั้นใช้ดีๆ อยุ่ทั้งชีวิตเลยนะ สักใบสิ อิอิ

useemee

Liftzthekop

momo^taros

โดเรม่อน

ชอบมากครับ ถ้ามีแนวนี้อีกขออีกนะครับ่ท่านมันสนุก+ตลกดี

โดเรม่อน

ถ้ามีตอนต่อไปคงจะสนุกมากๆเลยครับ อย่ารู้ว่าใครเป็นเจ้าของ555

ขอแนวแบบนี้อีกครับสนุกดี ขอบคุณครับ

andygologoso