ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[rbooks] Point Card Tamattemasu การ์ดพอยท์ VIP [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 26, 2018, 06:52:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

virgoranger

อยากได้การ์ดเลยจะใช้ให้คุ้มม
edit แหม่อยากให้มีภาคต่อเลย การ์ดนี้มันดีงาจริงๆจะทำอะไรก็ได้

Darkirish

คือทีแรกพระเอกมันเหมือนจะเป็นคนดีนะ แต่พอเจอประโยค  อยากลองคุณมากกว่าลองชุดอีกครับเข้าไป ปัดโถ่ววไอบ้ากาม555

ขอบ้างสักใบน่าจะดี ::DookDig::

game2539

ถ้าพ้อยต์ในการ์ดหมดหรือเจ้าของตัวจริงรู้ว่าพระเอกเอาไปใช้พระเอกจะรอดไหมเนี้ย

edit กว่าพ้อยในบัตรจะหมดพระเอกคงทำคนท้องเป็นว่าเล่นเลยมั้งถ้าแตกในบ่อยๆ(แต่ส่วนใหญ่มีแต่แตกนอก)

Tong9493

อยากได้บัตรแบบนี้บ้างหาได้ท่ไหนเนี่ย

possionseul

ไม่ตรวจสอบสักหน่อยหรอว่าใช่ผู้ถือหุ้นจริงป่าว มันจะฟาดเรียบละ
ว่าแต่มีพอยซ์เยอะแค่ไหนเนี่ย ไม่ใช่ตอนจบ มาคิดตังอาน ไม่จ่ายเจอปรับ จับติดคุกหน่อยหรอ

perirot

หื้มมมมม อยากได้บัตรมั่งเลย แต่เอ นี่ใช่โดญี่ปุ่นหรือเปล่า ลายเส้นไม่ค่อยคุ้น

xonly-1790

อ้าว...มันต้องไว้ตรงสอบการกระทำผิดของพนักงานสิ ไอ้นี้ใช้ไม่ถูกวิธีนี้น๊า

อ้าวยังเหลือนิ ใช้ต่อสิครับ ตรวจสอบให้ครบทุกคน แต่จงระวังสายเหลืองนะคร๊าบบบบ
ด้วยรักและหวังดี

ปล.เอามาแบ่งผมใช้บ้างก็ได้นะครับ ^_^

Aphichart Suwannahong

อ่านแล้วก็อยากจะมีบัตรแบบนี้สักใบ หนุ่มหน้ามน โชคดีจริงๆครับ 555

enbroke

Mining231

แหมม ได้การ์ดมาปุ๊ป เดินทั่วเลยนะพ่อคุณ
12 ปี พี่จะมาเดินห้างทุกวันเลยคร๊าบ -3-

rains

เจ้าของบัตรนี่บ้าตายแล้วมั้งพอรู้ว่าหาย ไอ้หนุ่มนี่ก็ใช้แต้มเพลินเลย

ถ้าเจ้าของบัตรตามเจอไอ้หนุ่มนี่น่าจะโดนยำ เล่นใช้พ้อยทิ้งพ้อยขว้างแบบนี้ แต่พ้อยยังเหลืออีกเพียบเลยแฮะ ขอบคุณที่แปลมาแบ่งปันกันครับ

goppy123

บัตรVIP ดีจริงๆ ::WooWoo::

คนทำการ์ดหายคงแทบคลั่งตาย ::HoHo::

SkullHead

เคยเห็นแนวนี้มาก่อน แต่ดูแล้วเรื่องนี้น่าจะสนุกกว่าที่เคยอ่าน
ปล.1 บัตรคนรวยสินะ
ปล.2 ถ้าคนจนอย่างเราได้บัตรนี้มา คงไม่ต้องสืบ //อิอิ
ปล.3 อิจฉาวุ้ย!
ปล.4 ขอบคุณครับ