ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[rbooks] Point Card Tamattemasu การ์ดพอยท์ VIP [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 26, 2018, 06:52:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppp1234

ได้รูดบัตรแล้วคงไม่ต้องรูดอย่างอื่นละ

earthyz1111

funfuen

บัตรเดียวเทียวทั่วตึก
ใช้ยาวๆ แน่นอน
ขอบคุณมากครับที่แปลให้ได้อ่าน
ส่วนตัวชอบแนวนี้มาก

artatc

bigzelon

hermit312

ป่านนี้คนทำการ์ดหายคงนั่งร้องไห้แล้วล่ะ เสียดายการ์ดมาก อ่านแล้วก้ออยากได้

strikef.

จะทำอะไรก็รีบทำนะก่อนที่บัตรจะถูกอายัติ 555

Magman09

เจ้าของที่ทำบัตรตกไว้ อาจจะหัวใจวายคาอกแล้วก็ได้ เลยไม่มาตามหาบัตรแล้ว

johnywalker

คนแต่งเรื่องนี้ ต้องได้แรงบันดาลใจมาจากการเดินห้างแล้วเจอพนักงานสวย ๆ แน่เลย
แต่ได้แบบนี้ก็ดีนะ ชี้เอาใครก็ได้ในห้าง

Dark-Gaim

เจ้าของแกบัตรมันคือใครกัน 5555 
เสียดายจะพีคมาก ถ้าได้กับตำรวจด้วยนะ

N199a

joyjung

Sniper Knight

อยากได้การ์ดแบบนี้บ้างจังครับ
ในห้างสาวสวยทั้งนั้นเลยครับ
ประชาสัมพันธ์สวยมากครับ
อยากให้เข้าธนาคารบ้างครับ

I2eI3oI2n D Ace

โอ้วคนใช่การ์ดก่อนหน้าไอ้หนุ่มคนนี้ร้องไห้ตายแล้วแน่เลย  ขอตอบรวดเดียวเลยนะครับ

ตอนแรกกะจะคืนการ์ดพอได้แบบนี้มาใช่บริการทุกวันแน่นอน