ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...19 นางแบบแอบเสียว

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 26, 2018, 08:07:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

prasong

หลังๆ นาจะเป็นคนควบคุมเกมส์เซ็กส์แทนสามีไปแล้ว
ทั้งสวย เก่ง จนผัวตามไม่ทัน

ศิริวัณณา

ไม่แน่อาจจะมีบทแบบว่า..ผัวเมียจัดกััััันแล้วแกล้งเปิดประตูทิ้งไว้บ้าง..ส่งเสียงดังๆบ้าง..

เป็นการกระตุ้นอารมณ์น้องมิค..แล้วเปิดโอกาสให้น้องมิคอยู่สองต่อสองกับพี่นา..พี่นายั่วจนมิคอดรนทนอยู่เฉยไม่ได้..ตามสไตล์..

แต่ฉาก..เปิดโอกาสให้อยู่สองต่อสอง..บางทีมันก็ซ้ำๆนะ..มันจะมีไรที่ตื่นเต้นเร้าใจกว่านั้นบ้าง..

artmanna

น้องนานี่ร้อนแรงจริงๆเลย น่าอิจฉาซะจริงๆ

ping_ak

ผมชอบการบรรยายของผู้แต่งได้อรรถรสมากครับ อ่านแล้วคล้อยตามและได้อารมณ์สุดๆ ในส่วนของการเดินเรื่องไม่แน่ใจว่าเป็นแค่เฉพาะผมคนเดียวหรือเปล่าที่เริ่มรู้สึกว่าชายแต่ละคนที่เข้ามาจะเป็น Step คล้ายๆ กัน ทำให้ความตื่นเต้นของตัวละครใหม่ๆ ที่เข้ามาลดลง

auddy999

fireanimal

jaster ja

กินเด็กเป็นอมตะนะ นาสู้ๆเอาใจสามีโดยการกินเด็กเลยนะ ขอบคุณครับ

somc217

การที่มีอารมณ์ที่ชอบเห็นเมียตัวเอง มี sex กับชายอื่น และเมียก็ชอบด้วย แล้วยังไม่สามารถทำใจให้กว้างพอ ชีวิตก็คงมีแต่ความไม่สบายใจ
กรณีนี้เพราะความรักที่มีต่อคุณนา จึงยอมให้โอกาศให้คุณนาได้กับคนอื่น ชีวิตของคุณนาจึงเป็นชีวิตที่น่าอิจฉามากๆ
ขอบคุณครับ

suratad

มาแนวใสๆอย่างนี้ดีขึ้นเยอะเลยครับ ช่วงชัยกับวัชออกแนวสงสารผัวนา

jachal

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
ตอนที่แล้วอ่านก่อนตอบ นึกว่ามีเรื่องค้างคาให้ตามต่อ แต่ที่ซ่อนออกมาก็จบได้ดีครับ พาเรื่องดำเนินต่อได้ แม้จะเสียดายบทเสียวที่หายไปบ้าง
กลับมาแนวนี้ก็สวยงามตามประสาคนเอาใจช่วยตัวเอก ไม่ให้ช้ำมาก มีภาพประกอบพาชื่นใจไปอีก.....
ขอบคุณอีกครั้งครับ

Mika Yamada

jjgreat

err

คนต่อไปคงเป็นน้องมิคสินะ  เอาใจช่วยนาให้ได้ผัวเยอะๆ

kit2516