ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.6 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 26, 2018, 08:10:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tontarn123

เข้าสู่ดาร์กไซท์แบบเต็มรูปแบบ นี่ตัวร้ายหลักชัดๆเลย 555

tiwlytwin2

::HoHo::โรงเรียนนี้ชิบหายล่ะ55 เจอคนแบบนี้จบสิครับผม

DARKAXL

เล่นกันแบบเอ้าท์ดอร์เลยทีเดียว แบล็กเมล์เมียไม่พอ ต้องแบล็กเมล์ผัวด้วย เป็นไปดั่งกลอุบายที่ได้วางไว้ ::HoHo::

herem

ในที่สุดก็จะใหญ่กว่าท่านประธาน ได้ขึ้นเป็นเจ้าของ รร. จริงๆแล้วสินะครับ

Crypt

ยึดอำนาจเลยจ้า สุด ๆ เล่นมันต่อหน้าเลย

ppp1234

siwapeeza

แผนการในการยึดครองโรงเรียนเป็นไปอย่างราบรื่น หึหึ

akasaboy

สะกดจิต นี่มันดีจริง ๆ เรียนได้ที่ไหนครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

xesnos

วิชานี้มันเกินไปแล้ววว อยากได้บ้าง ต่อไปคงเอาผู้หญิงสวยๆในโรงเรียนทุกคนละมั่งเนี้ย

acerolar

::JubuJubu:: ท่านประธานสวยและมีสเน่ห์มากๆเลยครับ แผนของพระเอกของเราสุดยอดจริงๆ จัดการผู้อำนวยการได้เอาอยู่เลย

penelope

phatsa

ทยอยเก็บทีละคน แล้วก็ยึดโรงเรียน 

nom.nao

shinsaga

ต้องรีบไปหาตอนแรกมาอ่านล่ะ ขอบคุณมากครับ

code47

สุดท้ายก็ยึดโรงเรียนจนได้
ไม่น่าจบเร็วนะ มีตอนต่อ?