ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 26.คืนนี้ เราเป็นกะหรี่

เริ่มโดย come in, เมษายน 26, 2018, 11:48:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sarawoot1234567

Peera canalitartis

หนูเมลสู้ตาย 3 จะพออะไร 5 มาเล้ยยยย คุณอาขาาาา  ::Evil::

สมปอง บุญ

ไม่อยากทำอะไรฝืนใจเลยแต่เพื่อคนที่เรารักยังไงก็ได้ ถึงแม้ว่าบางครั้งมันจะเจ็บปวด

surfaced

toto65

เมลใจสู้มาก ความรักที่ยีดกับอาไว้จีงยอมทำแต่พอถจุดที่ต้องปล่อยตัวปล่อยใจก็ทำสุดๆ

Phoowadol

จากแรกฝืนใจทำ กลายมาเป็นเต็มใจ เพราะ ความเสียวไม่เข้าใครออกใคร งานนี้ คาดว่า เมลต้องเจอ อะไรๆที่ใหม่ ไม่เคยเจอ อีกทั้งคืน  แน่ พวกนี้ มันคึกเบิลได้ตลอดขัวร์
   ว่าแต่ คุณอา นี้ ช่างสรรหาเกมส์เสียวมาเล่นจริงๆ คงถูกใจ ในการได้เห็นเมียเป็น กะหรี่ ร่าน
สนองอารมณ์ จิต ของตัวเองแล้ว ก็อย่าลืม ให้รางวัล ปลอบเมียสาวด้วยนะครับ เพราะน้องเมลทำไป เพราะรัก คุณอา จริงๆ แต่อย่าให้เป็น กะหรี่บ่อยๆนะครับ เดี๋ยว น้องเมลช้ำหมด อิอิ ขอบคุณไรต์ มากๆครับ ช่วงนี้ ได้อ่าน กัน อย่างต่อเนื่องเลย ชอบครับ แบบนี้ ขอบคุณอีกครั้งครับ

panax

สุดๆเลยครับ 3-1 แบบนี้
ชอบมากๆๆๆๆๆๆๆ  น่าจะทดแทนความไม่เต็มใจได้เต็มอิ่มนะครับ

beeriero

hanabombam

ดูแล้วไม่น่าจะจบเร็วอย่างที่น้องเมลคาดไว้  ::HoHo::

swss2511

Chai Pin

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เพราะความรักผัวก็เลยยอมเป็นกะหรี่ให้คนงานของผัวเชยชม แต่ก็ตัดสินใจได้ดีที่จะรีบทำเพื่อให้ได้กลับบ้านเร็วๆ แต่ก็ยังสงสัยว่าจะโดนคุณอากับเลิซทำต่ออีกแน่ๆเลย.....อิอิ

thep59

น้องเมลเปลี่ยนเป็นน้องมิ้ว ได้อารมณ์สุดๆไปเลยครับ

somc217

คืนนี้คุณเมล คงจะสะใจละครับ เพราะคงจะได้รับหลายดุ้นแน่ๆเลย
ขอบคุณมากครับ