ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 26.คืนนี้ เราเป็นกะหรี่

เริ่มโดย come in, เมษายน 26, 2018, 11:48:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

come in

อ้างถึงไอดีเก่าเข้าไม่ได้นะคะ ใช้อันนี้แทนเลยนะ ::Dozy::
ถ้ามีการใช้ภาพในเรี่องนี้ เป็นภาพเราเองนะ ถ้าภาพไหนเห็นว่าไม่เหมาะสมเม้นไว้ค่ะ เรามาลบ

เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 1-21 ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 21++ ค่ะ >>>
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 26.คืนนี้ เราเป็นกะหรี่

ผ่านไปสักพักเมลเริ่ม รู้สึกร้อนวูบวาบเสียวสะท้านไปทั่วตัว ยาคงเริ่มออกฤทธิ์แล้ว ตาเริ่มพร่า
มองไปทางคุณอากำลังถ่ายรูป ส่วนเลิชยืนอยู่อีกด้านจ้องเมลไม่วางตา อูยยยย เม็ดเสียวเมล
กระตุกสั่นระริก ตอนที่โดนช่างใหญ่บดบี้ มือของพวกมันสามคนหยาบกร้านมาก โดยเฉพาะ
ช่างใหญ่ มือสากแข็ง จับไปตรงไหนก็เจ็บ เหมือนโดนเอาผ้าแห้งๆหยาบๆมาถู ยิ่งเวลามันล้วง
เข้าไปในร่องหี อา....... ทั้งแสบทั้งเสียว อืมมมมม ซี้ดดดดดดดดด น้ำเงี่ยนผสมเจลเปียกเต็มมือ
หีเมลเริ่มเสียวร้อนขึ้นเรี่อยๆๆๆ แต่เมลกลับรู้สึกไม่มีความสุขนัก รู้สึกฝืนทนแต่ทำอะไรไม่ได้ ได้แต่
นอนนิ่งให้พวกมันสามคน รุมพอนพัดอยู่พักใหญ่ จนรู้สึกแสบตัวไปหมด คิดในใจจะผืนไปก็ไม่ได้
อะไรขึ้นมา มีแต่จะยิ่งเหนื่อยใจ มองไปหาคุณอา สบตาพยักเพยิดให้ ทำปากบอกให้สู้พวกมัน
ให้เล่นตามสบาย ในใจคิดแต่อยากกลับบ้าน เมลหลับตาคิดซ้ำๆๆเป็นกะหรี่ เป็นกะหรี่ เป็นกะหรี่
เป็นกะหรี่ คืนนี้เราชี่อมิ้ว เราเป็นกะหรี่ จัดการลูกค้าจบเร็วก็ได้กลับบ้านเร็ว อยากกลับบ้าน เอาสิรออะไร
จัดการงานให้มันจบๆไปสิอีมิ้ว

กะหรี่มิ้วสะบัดตัวลุกขึ้น ร่อนนมร่อนตูดส่ายไปมา ลูบไล้ไปที่ใบหน้าพวกมันสามคน ก่อนจะโก่งโค้ง
คลานลง ดันตัวผลัก ไอ้หยิก กับไอ้ยาวลงไปนอนคู่กันบนพูก ชักช้าแบบนี้ไม่ทันใจมิ้วค่ะ มิ้วโก่งตูด
ใส่หน้าช่างใหญ่ส่ายไปมา มือสองข้างลูบไล้ ไปมาบนท่อนลำ ลูบสาวควยไอ้หยิกกับไอ้ยาว สลับกับเลีย
มันสองคนร้องครางแข็งกันสั่น ยิ่งตอนเอาหัวนมถูไถรูดไปกับแท่งควย พวกมันถึงกับโก่งก้นลอยไม่ติดพื้น
ผ่ายช่างใหญ่เห็นหีอูมขาวขนอุยๆ โผล่ออกมาจากชุดตาข่ายอยู่ด้านหน้า รีบลุกขึ้นดันควยเข้าร่องมาช้า
ซี้ดดดดดดดด เมลครางในคอก่อนจะดันสะโผกเต็มแรง ขมิบหีสวนแท่งควยเข้าไปทีเดียวมิดด้าม สะบัดเอว
รัวววววววว กะให้มันแตกตรงนี้ไปเลย อุ้ยยยยย อีหนูเบาๆๆๆๆๆ ซี้ดดดดดดดด ถึงตอนนี้คงสะใจคุณอาแล้ว
นั่งไม่ติด เดินควยตุงถ่ายรูปไม่หยุด หมุนไปถ่ายมุมนั่นที มุมนี้ที อูยยยยยยยยยอึ้มมมมมมมมมม เสียวค่ะๆ
มิ้วเสียวค่ะๆๆๆๆ ควยช่างใหญ่ ยาวโค้งขึ้นไปด้านบนเหมือนกล้วยหอม ครูดไปมาอยู่ในร่องหี มือก็สาวควย
อีกสองสำ ปากก็ครางเรียกนายช่างขาๆๆๆพี่ขาๆๆ ควยใหญ่จังเลยค่ะ มิ้วเสียวค่ะ.... ซี้ดดดดดดด ซี้ดดดดดดด

กะหรี่มิ้วร่อนหีไปร้องครางไป มือก็สาวควยไม่หยุดดดดดด รูดควยอยู่ไม่ถึงสามนาที ในที่สุดไอ้หยิกก็เสร็จเป็นรายแรก
น้ำเงียนมันแตกเต็มถุงคามือ ตอนที่เมลเอาหัวนมถูไถไปที่หัวควยมัน จับควยมันซุกเข้าไปรูดคลึงในช่องของชุดตาข่าย
พร้อมกับรูดควยไปด้วย หน้าตามันดูสุขสมมาก ช่างใหญ่กับไอ้ยาวเห็นไอ้หยิกน้ำแตก กลัวจะน้อยหน้า ทาบตัวลงมา
ซุกหน้าบนหลัง อ้อมมือล้วงลูบที่หัวนม นิ้วสากๆ ครูดไปมากับหัวนมบางๆ เมลถึงกับสะดุ้ง อู้ยยยยยยยยย ยิ่งเห็นสาวรุ่น
มีอาการเสียว ยื่งรีบกระแทกเอวส่งควยเข้าหีเมลรัวววววว อูยยยยย อูยยยยยย นายช่างเย็ดดีจังเลยค่ะ มิ้วชอบค่ะ
แรงอีกสิคะเย็ดมิ้วอีกสิคะ กระหรี่มิ้วก้มตัวลงเอาหน้าซุกพื้นโก่งตูดลอยค้างงงง ให้ช่างใหญ่กระทุ้งหีได้เต็มๆ
มือก็รูดควยไอ้ผมยาวไม่หยุด ซี้ดดดด อูยยยยยอา..........ซู้ดดดดดดดด ร้องครางซูดปากซี้ดซ้าดดดด ช่างใหญ่
อายุราวหกสิบ กระแทกหีไปพลาง ได้ยินเด็กรุ่นๆส่งเสียงร้องครางแบบนี้  ยิ่งโหมแรงกระทุ้งหีเอาๆ ปั้ป ปั้ปๆๆๆๆ
ผั้บบบบบบบ เสียงกระแทกซอย ซี้ดดดดดดด อู้ยยยยยยยย อู้ยยยยยยย กับเสียงครางของไอ้ยาวดังสลับกัน สั่นเพิง
ไอ้ยาวเอื้อมมือลงมาบี้นิ้วที่หัวนมข้างที่ว่างอยู่ อ้ายยยยย มิ้วสะบัดตัวไปมาร้อง โก่งหีให้ซอยอยู่สักพัก ดูว่าช่างใหญ่
ไม่น่าจะแตกท่านี้แน่ เลยขยับตัวหนีลงมานอนหงาย แหกขากว้าง มาสิคะมิ้วแหกรอแล้วค่ะ ไอ้ยาวทำท่าจะลุกขึ้นมา

ไอ้คนผมหยิกที่น้ำแตกไปเมี่อกี้ ลุกขึ้นไล่เลียไปทั่วตัว ตรงไหนว่างไม่มีคนจับจอง มันก็ไล้ลิ้นเลียตรงนั้น ก่อนมันจะ
กระซิบกระซาบกับช่างใหญ่ แล้วมุดลงไปเลียติ่งเสียว ลากลิ้นไปตวัดเสียแคมหีแดงๆ ที่ปลิ้นไปมาตามแรงแทกของ
ไอ้ช่างใหญ่ อู้ยยยยยยย ซี้ดดดดดดด อ้ายยยยยยยย เมลจะหุบขาลงหนีลิ้นก็ไม่ได้ ช่างใหญ่จับขาแหกค้างไว้
จะบิดตัวหนีก็โดนไอ้หยิกทับตัวเอาไว้ ปากก็ดูดควยไอ้ยาวจะร้องก็ไม่ถนัด มือเมลข้างที่ว่างตีไปที่หลังของไอ้หยิกรัวๆๆๆ
อั้มมมมมม อู้ๆๆๆๆๆอ่า......อู้ๆๆๆๆๆๆๆ มันเอี๋ยววววววววว อู้...ซี้ดดดดดดดดอู้....... ทนไม่ไหวต้องสะบัดหน้า
คายควยออกมา เพี่อให้ร้องใด้เต็มปาก ซี้ดดดดดดดดด อูยยยย อย่าทำแบบบนี้ค่ะ.....แบบบนี้มิ้ววววว เสียววววค่ะ
อู้ยยยยยยยย หุ้ยยยยยยยยยอ้ายยยยยยยยยยยยย พอพพพพค่ะพอออออออะ........อ้ายยยยยยยยยยยย กระหรี่มิ้ว
ร้องกรี้ดดังลั่น ให้สมกับความเสียวที่ร่องหีได้รับ หีกระตุกเกร็ง..อะอูยยยย ร่องหีขมิบรัวววววววววววววซี้ดดดดดดดด
ดดดดอ้ายยยยยยยยยยยยยย อา.....น้ำเมลแตกออกมาแรงๆ ในตอนที่โดนช่างใหญ่ซอยหีไปดูดนมไป ไอ้หยิกเลียติ่ง
ไอ้ยาวดูดนมพร้อมๆกัน อึ้มมมมมม มันเสียวระรัวไปหมด ตากล้องของเราก็ทำงานไม่หยุด วิ่งเก็บภาพ ซูมเข้าซูมออก
แทบทุกช้อด อูยยยยยยยพี่ๆๆๆๆๆขา มิ้วววววไม่ไหววววแล้วนะคะ....ซี้ดดดดดดด

อู้...ความรู้สึกมันเสียวแบบมั่วนัวเนียไปหมด อา...... มันเป็นรสชาติความเสียว ที่แบบแปลกสะใจรูหีไปอีกแบบ
ทั้งๆที่น้ำพึ่งแตกไป แต่เมลกลับแหกขาออกกว้างกว่าเดิม เพี่อที่ไอ้หัวหยิกจะได้เลียได้ถนัดขึ้น ซี้ดดดด...อูยยยยยย.
ช่างใหญ่ ถอยตัวลงแล้วสาวควยรัวยาวๆๆๆๆๆๆๆๆ มือเมลกำแน่นกว่าเดิม กระทอกมือสาวควยที่ยังไม่แข็งดี
ของไอ้หยิกเต็มแรง บีบบี้ขยี้ลงไปแบบไม่รู้ตัว เหมือนจะทำเพี่อช่วยบรรเทาความเสียวที่แคมหี อูยยยยยยย ไอ้ยาวร้อง
ซี้ดดดด มืออีกข้างที่ว่างกำแน่นใช้เรียวนิ้วขยี้ไปที่หัวควยดำๆของไอ้ยาวอย่างไม่ปราณี โอยยยย ใจเย็นน้องมิ้วจ๋า
ซี้ดดดดดดด เดี๋ยวพี่ก็แตกคามือพอดี พี่อยากเย็ดหีน้องมิ้วด้วย อูยยยยย นายช่างก็รีบแตกหน่อยครับ ผมรออยู่นี่
ไอ้ผมยาวละปากจากเต้านม มาเร่งพลางลูบไล้ไปทั่วตัว ผิวเนียนนุ่มไปทั่วตัวเลยน้องเอ้ยยยยยย ก่อนจะก้มลง
ดูดดุลหัวนมเหมือนหิวมาจากไหนต่อ ไอ้ยาวพูดไม่ทันขาดคำ ช่างใหญ่ ก็แอ่นเอวววค้างงงงง ร้องโอ้ววววว โว้วววว
ชักควยออกมาจากร่องนอนหงายหอบแฮ่กๆๆๆๆ ทำท่าเหมือนคนหัวใจจะวายตาย
 ติดตามตอนต่อไป...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

olemantu

ทำอะไร เพื่อใหู้กใจคนรักนี่ ทำอะไรก็ได้จริง ๆนะ แม้บางครั้งจะต้องฝฝืน ๆบ้างก็ตาม สุดท้ายก็คงไปได้ด้วยดี

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

B C

เวลาเมลเป็นมิ้วนี่ร้อนแรง  เสียวดีจริงๆ  ชอบๆ   :)

densanova

เปลี่ยนเป็นน้องมิ้ว นี้ได้อารมณ์อีกฟิลเลยครับ

nujane_dude

เวลาเมลเป็นมิ้วนี่ร้อนแรง น้องเมลร้อนแรงมากๆ

pamafry

เพิ่งมาอ่าน แบบว่าดุเดือดมาก เลยลงชื่อเป็นกำลังใจซะเลย เดี๋ยวค่อยไปไล่อ่านตอนก่อนๆ
โสดดดด!!

ปรีชา เกตุสวัสดิ์

น้องเมล สุดยอดยอดจริงๆ คุณอาช่างสรรหาจริงๆครับ  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

Not be Present

Nxxm wap

zero009

รีบทำให้น้ำแตกจะได้กลับบ้านไวๆหรือจะโดนเย็ดยันเช้า

dumrongsak

Nu metal

holovelove

เมลใจสู้มาก ความรักที่ยีดกับอาไว้จีงยอมทำแต่พอถจุดที่ต้องปล่อยตัวปล่อยใจก็ทำสุดๆ ผมชอบมากเลย
เหงาๆ