ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 15

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 28, 2018, 12:13:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

เราสองสามคน the series 15

แฟนฝรั่งฟินกลับมาแล้วก็ชวนเราไปปาร์ตี้ที่คอนโด
บีบอกว่าขอดูก่อน อาจจะไม่ไป

ตั้งแต่คราวนั้น บีก็ หายๆไป คือคุยอะไรปกตินะ แต่ไม่ได้อยากเจอ นัดกินข้าวกันก็ลังเลมากกว่าจะมาเลย
แต่อัพรูปผู้ชายไปกินข้าวด้วยบ่อยๆ ผมไม่ได้ยินดียินร้ายอะไร
ฟินมักจะแซวว่าแกตกลงคบใคร บีจะบอกว่าขอโสดไปก่อนสิ อะไรประมาณนี้

ผมก็ลังเลว่าจะไปงานบ้านฟินดีไหม เพราะถ้าบีไม่ไปก็จะเขินๆหน่อย
ไม่มีใครอัพเดทอะไร สรุปผมเลยไม่ไป แล้วคืนนั้นผมก็ได้เจอสองสาวอีกครั้ง เมื่อฟินส่งข้อความและรูปภาพมาว่า
เจอบีที่ผับมาโดยบังเอิญคือต่างคนต่างเที่ยว บีมากับเพื่อนๆมหาลัย ฟินมากับแฟนไม่ได้นัดกัน
ผมก็ตอบข้อความไปว่า เอ็นจอยนะ ผมอยู่ที่ทำงาน

ก็มีภาพฟินกับบี บีกับฟินมาเป็นระยะ ผมก็ตอบและก็ดูสองสาวไปเรื่อยๆ แล้วบีก็ส่งคลิปมาให้เป็นคลิปที่สองสาวจูบกัน
ผมตกใจที่เป็นบีส่ง เพราะน่าจะเป็นฟิน แล้วฟินก็โทรมาหาผมในสักพัก

พี่อยู่ไหน มาเร็วๆสนุกกัน เพื่อนบีกลับกันล่ะ บีมันไปต่อกับหนูแล้วก็แฟนหนู ผมก็ยังบอกว่าไม่ไปอ่ะ จนบีโทรมาบอกว่า
พี่อยู่ไหนคะ มาเจอกันหน่อยสิ คิดถึง เนี่ยเมาแล้วนะ ฟินก็บอกหนูก็คิดถึง แล้วสองสาวก็บอกว่าเราสองคนคิดถึง

ผมเลยถามว่าไปต่อไหนกันนี่ดึกแล้วนะ บีเลยบอกห้องบี
สองสาวบอกมารับด้วย นะผมก็โอเคไป นี่เป็นครั้งแรกที่ผมได้เจอทอมแฟนฟิน
ฝรั่งสูงหุ่นดีหน้าตาหล่อกวนๆ เฟรนด์ลี่และคุยสนุก
เรานั่งกินกันที่ห้องต่อไปเรื่อยๆ ฟินเปลี่ยนชุดมานั่งเซ็กซี่เชียว
ผมก็อดตื่นเต้นไม่ได้ บีเมาแล้วเริ่มทิ้งตัว แรกก็นั่งคุยนั่นนี่ตอนนี้เริ่มเอียงเริ่มพิง
แล้วก็ไหลมานอนบนตัวผม กลิ่นตัวหอมๆของบี ทำให้ผมเริ่มตื่นตัว
เราซัดออนเดอะร๊อคกันจนผมเริ่มมึนหัว แล้วผมก็ก้มลงไปจูบบีดื้อๆเลย บีก็จูบตอบแบบดูดดื่มเลย บรรยากาศค่อยๆเป็นค่อยๆไป เราจูบๆหยุดๆ

ส่วนทอมกับฟินไม่ต้องห่วง คู่ผัวตัวเมียอยู่แล้ว คู่นั้นนี่คลึงกันไปมา เลยทีเดียว
ทอมถามว่าเป็นแฟนกันเหรอ ฟินบอกปล่าว จัสท์เฟรนด์ ทอมหัวเราะ บอกว่าถ้าเป็นเฟรนด์แล้วจูบกันแบบนี้ ไออยากเป็นด้วย
ฟินทุบทอมไปทีนึง บอกว่าเพื่อนไอ ไอไม่ยอม

บีตอนนี้เหมือนลุกแมวตัวน้อยข้อ้อนตาลอยๆฉ่ำๆ ฟินหรี่ไฟห้องแล้วก็ชวนเล่นเกมส์ เป็นเกมส์ dare or drink คือ เลือกเอาจะทำหรือจะดื่ม
โดนโยนลูกเต๋าใครแต้มน้อยสุดเป็นผู้เลือกว่าจะให้ใครในสามคนที่เหลือทำอะไร

ตาแรกผมได้ ผมให้ฟินจูบกับทอม ทอมบอกคัมมอน ยูต้องเล่นอะไรที่มันยากๆสิ เช่นให้ใครสักคนแก้ผ้า
ผมบอกโอเค ฟินบอก ไมได้ถือว่าออกคำสั่งแล้ว ฟินก็จูบทอมทีเดียว
แล้วก็โยนเต๋าต่อ คนที่ได้ถัดมาคือ บี บีทำหน้างงๆ แล้วพูดว่าสั่งไรดีอ่ะ สั่งไรดี ทอมก็ยิ้มชี้มาที่ทอมเลย บีก็ไม่เอา บีเลยบอกให้ฟินถอดเสื้อ
ฟินถามว่าถอดตัวไหน บีบอกถอดหมด ฟินบอกถอดได้ชิ้นเดียว บีบอกบอกถอเสื้อ ผมนี่เอาล่ะสิ เชรดโด้
ทอมก็เชียร์บอกถอดเลย ถอดเลย ไอ้นี่ท่าทางแสบ แต่ทอมนี่มองบีตาหวานเลยนะ

ตาถัดมา ทอมได้ ทอมให้บีจูบคนรอบวง ฟินบอกได้คนเดียว ทอมบอกงั้นจูบไอ บีไม่จูบเลือกดื่ม บีร้องอ๊ายยยเมาๆๆตายๆๆๆ
ตาถัดมา ผมได้ ผมสั่งบีถอดเสื้อ บีไม่ยอมเลือกดื่ม ตอนนี้โงนเงนล่ะ ตาต่อมาฟินได้ ฟินสั่งทอมให้เต้นอะโกโก้ ทอมเลยเต้นรูดๆไปทั้งฟินและบี
ตาถัดมาบีได้ บีบอกให้ผมถอดเสื้อ ผมเลือกดื่ม ไม่ได้เดี๋ยวจะเสียกันง่ายๆ คำสั่งเริ่มยากเพราะทุกคนเลือกดื่มมากกว่า มีฟินใส่บรานั่งอยู่คนเดียว

จนมาตกที่ฟินสั่งบีถอดเสื้อ บีจะดื่ม ฟินบอกแกเดี๋ยวไม่ไหว งั้นเลิกเล่นเหอะ
บีเมาแล้วบอกถอดก็ถอด แล้วก็ถอดทั้งเสื้อนอกและเสื้อในเลยทีเดียว คือเมาแล้วน่ะล่ะ
ทอมนี่ร้องว้าวววววววว บิวตี้ฟูล บีก็นั่งเอามือปิดหน้าอกไว้ ทอมได้ตาถัดไป ทอมบอกให้ฟินถอดหระโปรงออก แล้วก็ร้องดีใจ ฟินลลุกขึ้นถอดกระโปรง เหลือแค่จีสตริง
ตาผมได้บ้าง ผมบอกบีถอด กระโปรงออก บีก็ลุกถอดออก ไฟสลัวๆนี่ทำให้ไม่อายกันมาก แต่ถึงไฟส่ว่างก็เมาจนเละกันอยู่ดี

ร่างขาวๆของฟินกับบีสว่างมาในความมืด แล้วผมก็โดนบ้าง ฟินสั่งผมถอดกางเกง ผมก็ถอดเลย เหลือกางเกงในตัวเดียว
ซึ่งแน่นอนว่ามันตุงเพราะสองสาวนี่ล่ะ ทอมแซวว่า ตื่นเต้นเหรอ ผมบอกใช่สิ ไม่เคยเห็นคนแก้ผ้านี่นา
ก็เล่นกันไปมาจนบีฟุบไปเราเมากันเละมาก ฟินกับทอมเข้าห้องๆได้ ก็โซ้ยกันเลย ไม่ได้ปิดประตูห้องด้วยซ้ำ
เสียงคู่นั้นนี่สร้างบรรยากาศที่ดีมากๆ ผมเขยิบตัวเข้าไปหาบีซึ่งตอนนี้หันหลัง

ผมกับบีนอนในห้องรับแขกโซฟาใหญ่นอนได้
ผมนอนกอดบีแล้วก็ไซรส์ไปมา อารมณ์ที่มันคุกรุ่นอยู่ก็โชนขึ้นมา ผมก้มลงไปเลียของบีกลิ่นหืนๆชุ่มเหงื่อนี่ได้ฟีโรโมนดีมากๆ
ไฟมืดๆแล้วก็วิวสาทรทำให้ผมรู้สึกผ่อนคลายมาก ในขณะที่เรานัวๆเนียๆกันอยู่ ผมจับบีนั่งคุกเข่า เพื่อให้อมของผม บีตาแทบจะไม่ลืมอยู่แล้วแต่ก็อม
เสียงในห้องนั้นก็ดังสะใจมาก ฟินโดนเย็ดนี่รัญจวนมากๆเลย ภาพวิดิโอคอลในตอนนั้นลอยมาเลย ผมไม่เสียเวลามากนัก
ผมจับบีนอนคว่ำหันหลังแล้วก็เสียบเข้าไปจากด้านบน กลีบบีฉ่ำแล้วก็พรวดเข้าไปเลย การห่างไปสักพักทำให้ผมอยากบีมากๆ
บีร้องอ้า ผมเอามือปิดปากไว้ ไม่อยากให้คู่นั้นรู้ว่าเราเอากัน ฟิลลิ่งมันก็ตื่นเต้นนะ เราได้ยินเสียงคนเอากันในไฟมืดๆ แล้วก็เราก็แอบเอากันในความมืด
ผมก้มลงดูดนมบีแรงๆ บางทีเผลอกัดแล้วดุลไปแรงๆ บีจับหัวขยี้พร้อมกับบดนมขึ้นมา
ผมดูดนมสลับไปมา บีถอยหายใจแรงๆสองสามทีแล้วก็เอาขารัดตัวผมไว้
ผมซอยเบาๆก่อน แต่เน้นๆ เอามือนึงอุดปากบีอีกมือนึงบีบนม เค้นสุดแรง บีร้องกรี๊ดแต่ก็อยู่ในมือผม บีดิ้นเหมือนจะพยายามให้หลุด
แต่ผมล๊อคไว้หมด แถมซอยเร็วและแรงขึ้นด้วย

เสียงฟินในห้องกับทอมก็ดังขึ้นเรื่อยๆ ผมก็ก้มไซรส์คอบีบนโซฟา นาทีนั้นมันมีแต่ความปราถนาล้วนๆ
ผมเร่งตัวเองเป็นครั้งสุดท้ายด้วยแรงทีมีจนบีตัวโยน แล้วก็แตกใส่บีไปเต็มๆด้วยความคิดถึงอันรุนแรง บีตัวสั่นระริกภายใต้อ้อมแขนแล้วหลับไป

ผมหลับไปถึงตอนไหนไม่รู้ รู้สึกปวดฉี่ไม่เห็นบี ผมเลยลุกไปฉี่
สิ่งที่ผมเห็นในห้องน้ำคือ บียืนจูบอยู่กับทอม ทอมเอามือประคองร่างอ้อนแอ้นจะล้มของบี แล้วก็จูบปากจูบนม บีหลับตาแบบคงไม่รู้หรอกว่าเป็นใคร
ทอมถามว่าเอาใส่ได้ไหม บีพยักหน้า แต่ก็ยังหลับตา ทอมจับบีหันหลังไปทางหน้ากระจก เป็นภาพที่ผมปวดฉี่แต่ก็ควยแข็งขึ้นมา
ภาพที่ทอมค่อยๆกดลำเข้าไปในท่างโก้งโค้งยืนของบีทำเอาผมแทบแตก บีแอ่นกายขึ้นพร้อมกับดิ้นพลาดๆ แต่ไม่น่าจะเข้ายากเพราะมีน้ำผมค้างอยู่
ทอมแหงนหน้าสูดปากค่อยๆซอยช้าๆ ผมเห็นน้ำรักของผมกับบียืดติดของทอมออกมาทุกครั้งที่ทอมสาว บีทำหน้าคิ้วขมวดตลอด

เสียงบีร้องดังขึ้นเรื่อยๆ ทอมซอยเร็วขึ้นถึงตรงนี้บียืนไม่ไหวแล้ว น่าจะจะจุกโดนของใหญ่
ทอมถามว่าไปข้างนอกไหม บีพยักหน้า ทอมประคองบีออกมาผมหลบไปในห้อง
ทอมพาบีไปบนเตียง นอนข้างๆฟิน บนอนหงายชันเข่าขึ้น เอามือจับหัวเหมือนพยายามเรียกสติ ทอมกดพรวดเข้าไป บีร้องลั่นเลย ผมมองดูฟินว่าตื่นไหม
ฟินรู้สึกตัวเพราะเตียงขย่มหันไป มองคู่บีกับทอม แล้วฟินก็ทำหน้างงๆ บีนั้นเมาไม่ได้สติมากๆ ฟินสลึมสลือลุกขึ้นมา ผมเดินเข้าไปที่เตียง จับฟินกดลง
ผมจูบปากด้วยอารมณ์รุนแรงมากๆ กระชากเสื้อในออก แล้วก็กดพรวดเข้าไปฟินนอนตะแคงหันหน้าไปทางคู้บีกับทอม

ทอมไม่ได้สนใจหันมามองฟินเลย คือตั้งใจเอาบีมากๆ ผมเอาฟินแต่ก็ก้มลงไปจูบปากกับบี บีลืมตาขึ้นมาเมื่อเห็นว่าไม่ใช่ผมก็พยายามดิ้นออก
แต่ทุกอย่างมันเกินแรงต้านไปหมดแล้ว ทอมขย่มที บีก็ตัวลอยที ผมเย็ดฟินทีฟินก็หลับตาที
ทอมจับบียกขาสูงกระแทกทิ้งตัวลงมา ทำท่าจะเสร็จ บีถึงกับฉี่แตกเลย

ทอมชักออกมาแล้วเดินมทางผมกับฟิน ทอมพยักหน้าให้ผมไปหาบี
ผมถอดออกมา มองดูทอมจับฟินนั่งคร่อม ฟินขโยกแบบขี่ม้าเลย มันแรงมากจนกลัวว่าของฟินจะหักให้ได้
แล้วทอมก็เปลี่ยรูเสียบ ทอมกดไปทางตูดของฟิน
ในขณะที่ผมยืนดูอยู่ ทอมก็เรียกให้ผมเข้ามาทางรูหน้าของฟิน ฟินนี่หน้าตาเหยเกมาก แต่ไปทางเงี่ยนแรงมากกว่า
ผมตื่นเต้นมากที่จะเย็ดฟินพร้อมคนอื่น ผมค่อยๆเอาของผมใส่ไป รู้สึกได้ว่าของผมไปโดนกับของทอมเพียงแค่มีผนังกั้น

มันรู้สึกหวิวๆแปลกๆที่สัมผัสของผู้ชายด้วยกันถึงแม้จะมีผ่านทางรูของฟินก็เถอะ
ผมตื่นเต้นมากแล้วก็แตกใส่ฟินเลย ไม่ทันได้ขยับ
ทอมขยับสักพักก็แตกใส่รูฟินเลย แล้วฟินก็ทิ้งตัวลงนอน ไปตรงนั้น
ผมพาตัวเองออกมานอนที่โซฟาเพราะเบียดไม่ไหว

ผมปล่อยยบีนอนไปที่นั่นล่ะ

เช้ามาผมตื่นสายสุดในขณะที่ในห้องมีการเคลื่อนไหวอะไรสักอย่าง

holovelove

บีโดนของใหญ่จนได้. แต่จะเจาะประตูหลังตอนเช้าๆหรือเปล่านะ

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................
เหงาๆ

exelier

โอบยยยย บีเฟลอีกแน่ๆผมว่า สรุปแล้วจะออกมาแนวไหนหว่า เดาไ ม่ออกเลย

633sqd

อย่าปล่อยให้บีเมา เมาแล้วปล่อยตัวจัง

peddo

โธ่น้องบี เจอของใหญ่จนได้ ได้หน้าแล้วอย่าลืมหลังนะครับทอม ถ้าไม่ชอบก็เข็ดไปเลย แต่อย่าเผชอล่อพระเแกละกัน บรื๋อออ

sun_307

พี่่ท่านไม่ปกป้องบีเลย ถ้าบีรู้คงอดได้เอาบีแน่ เหมือนกบที่โดนบีเท

blackjack

::Bloody:: ว้าวสุดยอดมากๆ ได้เอาแตกในด้วยเหมือนได้ขึ้นสวรรค์เลยต่อไปอะไรๆ ก็ง่ายขึ้นแล้ว ขอบคุณครับ

darkangel

เสียดายของบี โดนของใหญ่ เดี๋ยวบีใจแตก

Phoowadol

เอาเข้าแล้ว แต่เิมคิดว่าไรต์ ตั้งใจจะให้ บีมผูกขาดกับพระเอกของเรา คนเดียว ที่ไหนได้ จัดน้องบีเจอของใหญ่ นายทอมเข้าไป ดิ้นพล่าน เลย แต่น่าเสียดายตรงบียังไม่เสร็จกับทอมเลย รึว่าไรต์จะจัดให้น้องบี ในเช้านี้อีกรอบ ถ้าหากจัดจริง ขอไรต์เอาแบบแซนวิส อีกครั้ง แล้วให้พระเอกแตกใน ไปเลย คงเสียวน่าดู เนอะ
   หลังจากนี้ไป คงไม่ต้องลักกิน หลบกิน กับน้องฟินกันแล้วมั้ง เนี่ยะ นายทอมคงรับได้ และน่าจะ มีรสนิยม สวิงเช่นกัน มันส์กันหละคราวนี้ ว่าแต่ น้องบี จะขยาด หรือว่า ติดใจ ท่อนใหญ่ นายทอม เดี๋ยวคงได้รู้กัน ขอบคุณมากครับ

ping_ak

ความสัมพันธ์เริ่มซับซ้อนขึ้นเรื่อยๆ เสียวมาก ชอบ 555

olemantu

ยังไม่ได้ให้ใครครอบครองเป็นเจ้าของจริงจัง..ก็น่าจะได้ลองอะไรเรื่อย ๆไปทั้งเล็กทั้งใหญ่ละนะ

audy11

ในที่สุดน้องบีก็เสร็จฝรั่งจนได้. สร่างเมามีน้ำตาตกกันมั่งแหละ

Sittipong Kengchai

บีน่าจะโดนต่อตอนเช้าอีก  อ่านละลุ้นตามเลย. อยากให้มีวันละ 2. ตอนจังติดมาก

txxt30

mr.supply

เอาละสิครับตอนนี้สะใจเลยเหลือแต่พระเอกของเราจะได้ทะลวงประตูหลังของฟินบ้างหรือเปล่าและทุกคนต่างเมาก็จริงแต่คราวนี้ฟินจะโกรธไหมที่แฟนไปเอาเพื่อนตัวเองต่อหน้าและตื่นขึ้นมาแต่ละคนจะมองหน้ากันยังไงรอลุ้นตอนต่อไปเลยครับขอบคุณครับ