ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 27.มิ้วแสบ...เลยค่ะ

เริ่มโดย come in, เมษายน 28, 2018, 08:46:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

come in

อ้างถึงไอดีเก่าเข้าไม่ได้นะคะ ใช้อันนี้แทนเลยนะ ::Dozy::
ถ้ามีการใช้ภาพในเรี่องนี้ เป็นภาพเราเองนะ ถ้าภาพไหนเห็นว่าไม่เหมาะสมเม้นไว้ค่ะ เรามาลบ

เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 1-21 ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 21++ ค่ะ >>>
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 27.มิ้วแสบ...เลยค่ะ

ช่างใหญ่พึ่งดึงควยออกจากรูหีไป ยังไม่ทันได้พักหายใจ  มือข้างนึงยังกุมควยไอ้ยาวคาอยู่ ควยมันกระตุกหงึกๆ
เป็นจังหวะ มันตึงแข็งเกร็งแน่นมือ กะหรี่มิ้วนอนหงายแหกอ้าซ่าไม่ทันได้ตั้งตัว ก็มีคนดันตัวแทรกเข้าหว่างขามา
อุ้ยๆๆๆ ต่อเลยหรอ........ ขอมิ้วพักแปปนึงสิคะพี่ พยายามหนีบขาไว้ แต่สู้แรงดันไม่ไหว... อา....แปปนึงค่ะ...
...ดะ......เดี๋ยว......ซี้ดดดดดดดดดดด สิ...คะ..โธ่........ อึ้มมมมมมมม ได้ๆๆๆ มาเลยค่ะ......ใส่มาเลยค่ะ...
ไม่ต้องพักแล้ว...... เย็ดมิ้วต่อเลยค่ะ......มาเลยค่ะพี่....มิ้วหลับหูหลับตาร้องขอควยอันถัดไป..ตอนแรกคิดว่า
เป็นคิวไอ้ยาว แต่.............. ไอ้หยิกควยแข็งขึ้นมาตอนไหนไม่รู้ แทรกตัวแซงเข้ามา จับควยยัดเข้ามาในรูหี
ซอยจั้กกกๆๆๆๆ ใส่ถุงงงงหรือยังคะพี่ ใส่แล้วๆๆๆๆ พี่ใส่แล้วครับน้องมิ้วววว มันตอบพลางบดเอวถี่ๆๆๆๆๆ ร้องซี้ดดดดซ้าดดดดด

ไอ้หยิกแซงคิวมาเย็ดต่อ แบบไม่เกรงใจไอ้ยาวเลย ควยไอ้หยิกเล็กมาก จนพอมาโดนต่อจากช่างใหญ่แล้ว
เมลแทบไม่รู้สึกอะไร เมลเลยต้องช่วยยกขาหนีบเข้าหากัน แล้ววางพาดบบนบ่ามัน ไอ้ยาวไม่ได้เย็ดหีแต่ก็
ไม่ยอมน้อยหน้า จับเมลหันหน้าตะแคง ดันควยดำๆเข้าปากซอยผลุบบบบบๆๆๆๆ อู้.....เอาๆๆๆอ่ะ..เอาๆๆๆๆ
อู้ อู้มมมมม เมลห่อปากรับควยไอ้ยาว เกร็งขาขมิบหีแน่นหนีบควยไอ้หยิก อูยยยยเสียววววควยยยยย ดีเหลือเกิน
น้องงงงงงงงงงงงงมิ้วววว หีหนีบควยจนแน่น ไอ้หยิกระแทกเอวถี่ยิบไม่ถึงสองนาที มันก็เสร็จไปอีกรอบ ถึงคราว
ของไอ้ยาว  มันรีบดันตัวไอ้หยิกออกไป แทรกตัวเข้ามาที่หว่างขา แต่ไม่ทัน

กะหรี่มิ้วลุกขึ้นผลักมันลงไปนอน ก่อนจะยกตัวขึ้นคล่อม เอาควยมันยัดใส่ร่อง กดทีเดียวสุดถึงโคน โฮกกกกกกอ้า...
........ มันร้องลั่น อ้าปากส่ายหัวไปมา มิ้วจับหัวนมยัดเข้าปาก มันรีบงับหัวนมเข้าไปดูดจ้วบๆๆๆ บ่นพึมพัมๆๆพัง
ไม่รู้เรื่อง ซี้ดดดดดดดดดดดดดดดด มิ้วร่อนเอวเป็นจังหวะๆ เป็นคนคุมเกมเองแบบนี้ มันก็สะใจไปอีกแบบ อ้า.....
.....ไอ้ยาวพยายามชันตัวขึ้นมา สองมือตะโปมบีบไปที่ก้น กดลงไม่ให้มิ้วขย่มควยได้สุด มิ้วกระเด้งเอวถอนหนีมือมัน
อา....ดีไหมค่ะพี่....เสียวไหมค่ะ........ อึ้มมมมมมมมมมมม แอ่นเอวถูไถขึ้นลงๆ ซู้ดปาก ซู้ดดดดดดดด อ้ายยยย
ยยยยย ขย่มควยไอ้ยาวจนร้องขอชีวิต แต่กะหรี่มิ้วก็ไม่สน เอาหีสาวควย ขึ้นสุด ลงสุดดดดดด ซี้ดดดดดด ซี้ดดด
ดดดด น้องมิ้วครับเบา อูยยยยย เบาก่อนครับบบบบ ไอ้ยาวร้องงง พยายามกดสะโผกไว้แน่นนนนน อู้.....อู้......
โอยยยยย ยิ่งร้องกะหรี่มิ้ว ยิ่งร่อนหีระรัวกว่าเดิม  นายบอกเดี๋ยวตามมาครับ เลิชขอทำที่นี่หรอ.... ครับ
แล้วคุณอาก็ตกลงหรอ ครับ แต่ถ้าคุณนายเหนื่อย ก็ไม่ต้องก็ได้ครับ

เมลก้มหน้ามองดูเงาตัวเองในตุ่มน้ำ เหลียวหันกลับไปมอง เลิชมองเมลทำหน้าแบบเจื่อนๆ ได้แต่แปปเดียวนะ แล้วก็ตรงนี้ตอนนี้
ไม่มีคุณนาย ตรงนี้มีแต่กะหรี่ ชื่อมิ้ว พี่เลิชจะเอาไหมละคะ เมลถามพลาง ถอยตูดวางลงบนโอ่งใบที่เตี้ยที่สุด ยกขาสองข้างชันขึ้น
มาสิคะพี่เลิช มิ้วแหกหอยรอแล้วนะคะ เลิชรีบเข้ามาแล้วทรุดตัวลง เอาปากประกบร่องหี ไล่ลิ้นกวาดเลียไปทั่วแคม อึ้มมมมมมมมมมม
ซี้ดดดดด เมลกระดกหอยหนีเพราะความแสบในร่องแคม อูยยยยย ซี้ดดด ช่วงสุดท้ายเจลน่าจะโดนไอ้หยิกเลียกินไปหมด ร่องหอย
เลยค่อนข้างผืด อูยยยยยยยยยยยย พี่ขาต้องเลียหีมิ้วด้วยหรอคะ เย็ดเลยก็ได้ค่ะพี่มาสิคะ........อืมมมมมมมมมม เลิชยังคงก้มหน้า
ก้มตาดูดเม็ดแตดจ้วบบบบๆๆ มันเริ่มแข็งสั่นระริกไปตามปลายลิ้น เลิชยืนขึ้นพร้อมกับจัดการสวมถุง ท่อนลำควยป้อมๆชี้เด่ อู้ ควยใหญ่
จังเลยค่ะพี่ แบบนี้มิ้วจะไหวหรอคะ เลิชค่อยๆเอาหัวควยรูดหมุนไปมารอบปากหี ดันมันเข้ามาเบาๆ หัวมันผลุบแหกร่องเข้ามา
ตามด้วยท่อนลำอวบใหญ่

อุ้ยยยยยซี้ดดดดด ควยพี่ใหญ่จัง มิ้วแสบหีเลยค่ะ ปากบ่นแสบๆๆๆ แต่กลับกระดกหีใส่ลำรัวๆแบบไม่ยอมน้อยหน้า เลิชดันตัวอีกที
มันก็เข้าไปเกือบหมดลำ เขากดควยแช่ไว้ กอดซุกไซร์ที่ซอกคอ คุณนายครับ เอาตรงๆ คือผมไม่อยากให้พวกมันเอาคุณนายเลยครับ
ผมอยากเอาคุณนายเองมากกว่าครับ ผมไม่อยากให้ไครได้เย็ดหีคุณนายเลยครับ ไม่อยากเห็น..... เมล จุ้ๆๆๆๆๆปาก กอดตอบ
แถวนี้มีคุณนายที่ไหนคะ ยกสองเท้านั่งยองๆบนขอบโอ่ง อึ้มมมมมม ร่อนเอวใส่ควยเลิช ซี้ดดดดดดดด พี่ขา............ จะเย็ดก็เย็ดสิคะ.....
ไม่คุยสิคะ.... มิ้วต้องไปทำงานต่อนะคะ....... มาสิคะ เย็ดมิ้วให้แตกทีค่ะ มิ้วอยากแตกค่ะ............ เลิชเครื่องติดเริ่มเล่นตอบ
ได้เลยครับมิ้ว ผมจัดหนักให้ครับ สองมือโอบก้น กระชากดึงร่องหีเข้าหาควย กระแทกปั้กกกกกกกกก ซี้ดดดดดดดดดด แบบบบบบนี้สิค
คคะ...............พี่..........อา........อึ้มมมมม ดีๆๆๆๆ อา...อูยยยยยยยยยยยยยย เลิชยืนปักหลัก ดันควยเข้าร่อง สองมือก็โอบกระชากตูด
ควยมันพุ่งเข้ามาแรงมาก จนเมลตัวลอยตามแรกกระแทก ซี้ดดดดดดดดด ดีจังงงงงงเสียวววววววววววค่ะ..............มิ้ววววววววววว
เสียววววววววหีค่ะ........... ซี้ดดดดดดด อร่อยยยยยยยยยยย เสียวรูกว่าไอ้สามคนตะกี้รวมกับอีกค่ะ อ้ายยยยยยยยยยยยย มาค่ะ...
.........กระแทกมาค่ะ........ ผั้บบบบบบบ ซี้ดดดดดดดดด ผั้บบบบบบบบบ อู้ยยยยยยยยยยย

เลิชซอยอยู่พักใหญ่ ซี้ดดดดดดมิ้วววววครับบ ผมขอแตกได้ไหมครับ อูยยยยยยยย ผมเงี่ยนตั้งแต่คุณขึ้นรถแล้วครับ วันนี้คุณใส่ชุดเซ็กซี่
มากๆครับ ผมควยแข็งตลอดทางเลยครับ เลิชถามแต่ไม่ยอมหยุดกระแทก แคมหีแดงแสบจี้ดๆๆทั้งเสียวทั้งแสบบบ เมลครางอืมมมมมม
มมมมมมยาววววววววววว ได้สิคะ...... แตกสิคะ แตกได้เลยค่ะไม่เป็นไรค่ะ เมลคร้องแขนที่คอเลิช กระเด้งเอวใส่ อูยยยยยย ซี้ดดดดด
อูยยยยยย มิ้วเสียว เสียวๆๆๆๆๆๆ ควยพี่ใหญ่...อูยยยยยคับหี...จังเลยค่ะ...พี่เลิชชชชชขา....หีมิ้วแน่นๆๆๆๆไปหมดดดดดแล้วค่ะ......
มาสิคะ........ มาสิคะพี่เลิชชชชชชชชชชชชช อุยยยย อ้ายยยยยยยยยย เลิชดันตัวแอ่นเอวขึ้น ก้นเมลกระดกสอยขึ้นจากขอบโอ่ง...
.......... กัดปากกระทุ้งหีรัวววววววว ตอนนี้เมลยืนอยู่บนขอบโอ่งแต่ปลายเท้า กอดคอเลิชไว้ หีลอยลิ่ว ก้นงอนกระเด้งไปมาตามแรงกระแทก
อูยยยยยยยยยยยย ซี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดด อ่า............อ่า............อ้ายยยยยยยยยยยยย................ เลิชกระแทกหีแรงๆๆๆๆๆๆๆๆ
ยัดมันเข้ามาจนสุด แล้วถอนออกไปแล้วกระทุ้งเข้ามาใหม่ ฮึมมมมมมมมมมมมมมมมม ก่อนจะกดค้างงงงงง สะโผกกระตุกแรงๆหลายครั้ง
ค่อยๆวางเมลลงกับของโอ่ง ควยเลิชอ่อนหลุดตามออกมา แต่ถุงยางยังติดอยู่ที่ปากร่อง น้ำเงี่ยนไหนออกจากปากถุงเหมือนเลิชแตกในสดๆ
เลิชเห็นรีบดึงถุงยางออกจากร่องทิ้งลงพื้นไป ติดตามตอนต่อไป...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

B C

เสิชติดเวอร์ชั่นกะหรี่มิ้ว มากกว่าคุณนายเมลแน่เลย  แล้วต่อไปทำไงเนี่ย  >=)

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

Mafee CHick

Nxxm wap

peddo

ชอบน้องเมลตรงที่สปิริตแรงนี่แหละครับ เจอศึกหนักยังไม่ได้พัก เจอของเลิชอีก ต้องเร่งให้คุณอาเสียวจนหัวใจวายตายแล้วมังครับ ไม่งั้นคราวหลังคงหนักขึ้นเรื่อยๆ โชคดรนะครับเมล

123non

Nu metal

hnarii

มีความร้อนแรงต่อเนื่องมากครับ กะหรี่มิ้วคนนี้ อิอิ เด็ดกว่าเมลอีกไหมเนี่ย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

งานนี้น้องมิ้วสนุกใหญ่เลยนะ สมกับเป็นกะหรี่ร่านควยจริงๆ แสบแค่ไหนก็สู้ไม่ถอย ต่อจากพี่เลิซก็คงถึงคิวเจ้านายสินะ...อิอิ

Phoowadol

เมื่อคุณอาไม่ว่า มีหรือเลิซจะไม่เอา ถึงวันนี้ จะเป็นกะหรีมิ้วก็เถอะ คงด้วยความหึงหวง คิดว่าตัวเองเป็นผัวละมั้งนี่ ทำให้เลิชจัดเมลไม่ยั้ง จนอยากแตกใน หรือว่าแอบถอดถุง จัดแตกในไปแล้วไม่รู้ ทำไมต้องรีบทิ้งถุงทำลายหลักฐาน. ถ้าแตกในจริงเมลจะไม่รู้สึเลยหรือ ถึงความแรงของน้ำเชื้อ. อย่างนี้ต้องแอบดูต่อแล้ว เลิซจะเบิ้ลหรือเปล่า รีบทำนะเดียวคุณอา ตามมาจะอดเอา ขอบคุณครับ

Pong Sak

เริ่มออกแนวพาไปมั่วแล้ว ต่อไปมียิ่งกว่านี้แน่

beeriero

jukjik

ติดตามมาตลอดตั้งแต่ตอนแรก ขอชื่นชมผู้เขียนครับเป็นคนที่ถ่ายทอดประสบการณ์ลงบนตัวหนังสือได้อารมณ์และจินตนาการมาก เป็นผู้ที่ผ่านประสบการณ์เหล่านั้นมาแล้วจริงอาจมีเพิ่มเติมบ้างแต่ผมว่าเป็นเพียงเล็กน้อย เป็นผู้มีรสนิยมทางเซ็กส์มาก ขอแสดงความนับถือเลยครับ เยี่ยมมากครับ