ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 16

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 29, 2018, 04:27:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

เราสองสามคน the series 16

ผมน่าจะตื่นสายสุด ได้ยินเสียงคนคุยกัน
ทอมกำลังออกไปไหนสักที่ ผมยังไม่ได้ลุกขึ้น
ฟินเดินนุ่งผ้าเช็ดตัวตัวเดียวมาหอมแก้มผมบอกว่า รู็นะเมื่อคืนรุมเค้าอ่ะ
ตื่นเต้นมากเลย แต่จำไม่ได้มากนักหรอก รู้แต่ว่าสติมาเป็นช่วงๆ
แต่จำได้ตอนโดนรุมเพราะว่า มันเจ็บมากเลยรู้สึกตัว ผมถามว่าหลังจากนั้นล่ะ
ฟินบอกหลังจากนั้นก็หลุดแล้ว โดนอะไรก็ไม่รู้เรื่องแล้วรู้แต่ว่าเสียว

ฟินถามผมว่าเอาบีไปนอนในห้องเหรอ ผมพยักหน้า เพราะไม่รู้ว่าเรื่องนี้จะยังไง
ผมถามบีตื่นรึยัง บีก็เดินอายๆยิ้มเขินๆออกมาน่ารักเชียว บีบอกว่าฝันว่าโดนรุม
ผมบอกว่า แสดงว่ามีใจฝักใฝ่ บีบอกบ้าแล้วก็มานั่งคู่กันกับผม บีบอกเมามากเลย
ทำอะไรบีไปบ้างเจ็บปวดตัวไปหมด

ทอมกลับมาพร้อมของในซุปเปอร์มาเก็ท แล้วก็อาหารเช้าง่าย
ผมมองไปเห็นสองสาวใส่แค่จีสติงและชั้นใน ฟินก็ใส่บราที่ขาดๆน่ะล่ะ แสดงว่าได้สตและไม่อายกัน
ทอมถอดเสื้อผ้าออกเหลือแต่กางเกงขาสั้นตัวเดียว เรานั่งกินข้าวกันทั้งชุดนั้น บีก็กินแบบปิดๆเขินๆหน่อยแต่ก็ทาน ผมตื่นตัวแปลกๆ
ไม่มีใครถามเรื่องเมื่อคืนกัน เหมือนมันไม่เกิดขึ้น บีมีความอายและประหมาาออกมาแต่ก็ไม่แสดงออก อาจจะแบบรู้สึกว่าไหนๆก็ไหนๆ

ทานข้าวเสร็จเรากินกาแฟกัน โดยที่สองสาวยืนดูวิวระเบียง ผมกับทอมมองตาม
ทอมชวนผมคุยเบาๆว่า ขอโทษที่เอาเด็กนายนะ เมื่อคืนมันเบรดไม่อยู่จริงๆ
ผมบอกขอโทษเช่นกันที่เอาฟิน รู้สึกไม่ดี ทอมบอกว่า ไม่เป็นไร ฟินน่าจะชอบ
ทอมกระซิบว่าเรามามอมสองสาวกันเถอะ ทอมบอกว่าอยากเอาแบบนี้มานานแล้ว

ผมบอกว่าไม่มีทางทอม สองคนนั้นไม่มีทางกินเหล้าอีกในวันนี้
ทอมบอก ลองดู ทอมเสนอว่า เดี๋ยวจะทำค๊อกเทลกินวันนี้ วันเสาร์แบบนี้ร้อน ทำไรกินในห้องดีกว่า
ทอมก็หายไปเตรียมค๊อกเทล บีเอาตัวเองห่อในผ้าห่ม เพราะเสื้อผ้ากระจัดกระจายมาก ฟินช่วยเตรียมของ
ผมนั่งคุยกัยบีว่าเป็นไงเพลียไหม บีถามผมในช่วงปลอดคนว่ารู้สึกยังไง
ผมถามว่ายังไงคืออะไร บีบอกว่าเห้นบีโดนทอมเอาแล้วรู้สึกยังไง ในสายตาที่เฉยๆเรียบนั้นผมไม่ได้ตอบอะไร บีถามตื่นเต้นเหรอ
ผมบอกใช่ ตื่นเต้นมาก บีบอกว่าบีก็ตื่นเต้นเหมือนกัน

บีถามว่าอยากเห็นบีโดนรุมเหรอ ผมบอกปล่าว บอกไม่ถูกแต่ว่ามันแค่ตื่นเต้น

ค๊อกเทลถูกยกมาดื่มกินพูดคุยไป เราเปลี่ยนชุดกันบ้าง รีแลกส์ขึ้น แล้วก็เริ่มเงี่ยนขึ้นเรื่อยๆ วันนี้ไม่เกมส์ แต่เหมือนทุกคนจ้องว่าจะเริ่มเมื่อไหร่มากกว่า
จังหวะบีไปขออาบน้ำ ผมรออยู่แล้ว เลยขอไปอาบด้วย ผมเข้าไปอาบน้ำกับบีถูสบู่ไปพลางแล้วก็กอดบ้างของผมตื่นตัวขึ้นมาแต่บีแค่คลำๆ
เราเช็ดตัวออกมา ตรงโซฟาที่นั่งกินค๊อกเทลกันเมื่อกี๊ ฟินกับลังโดนทอมยกล้ออยู่ ผมเดินออกมากับบีชะงักนิดนึง
แล้วทอมก็กวักมือให้มานั่งข้างๆกัน บีมานั่งพับเพียบอยูบนโซฟา ผมนั่งประกบหลัง ดูฟินโดนทอมเลียกลางวันแสกๆ
ฟินหน้าตาเหยเกมาก ฟินเอื้มมือมาจับขือบีจังหวะทอมลากลิ้นผ่านร่องแล้วตวัด ฟินยกตัวลอย ในขณะที่บีก็เกร็งเท้าแน่นเลย
บีหน้าแดงมากๆ ฟินทำท่าให้เอาของผมมา ผมมองหน้าทอม ทอมบอกว่า มาเลย
ผมแก้กางเกงแบบมองหน้าบี แล้วก็เดินไปหาฟิน ฟินคว้าของผมไปอมแล้วก็ดูดด้วย

ผมไม่เคยคิดว่าจะมาเอากับฟินต่อหน้าแฟนฟินเลยมันเลยเถิดไปมาก
ฟินลากลิ้นกับท่อนของผมแบบไม่ปราณีเสียงดูดไข่ดังจ๊วบทำเอาผมร้องซี๊ดส์
ทอมก็ลงลิ้นแบบไม่ปราณ๊เลย ทอมเลียเหมือนจะให้บีดูจะๆ
ทอมมองไปที่บีแล้วทำท่าชวน บีส่ายหน้านั่งจับมือฟิน ทอมให้ฟินทำท่าหมาแล้วก็ เสียบท่าหมาเข้ามา ท่านี้ฟินอมผมเต็มๆตามแรงกระแทก
ทอมกระแทกเน้นๆมาก ฟินร้องทุกดอก ทอมก็ซอยแบบไม่มีออมเลย
ผมละจากฟินมานั่งข้างๆบี บีบอกว่าไม่เอานะพี่ ผมไม่ได้ตอบอะไรแต่ก็เอาบีนั่งตักแล้วก็พยายามเสียบเข้าไปจากท่านั่ง
บีขัดขืนแต่ไม่ได้ไม่ยอม พอบีนั่งทับลงมาผมก็สวนพรวดขึ้นไป บีเซไปนิดนึงแล้วผมก็จับเอวมากอดไว้

ตรงหน้าเราตอนนี้ถึงพริกถึงขิงมาก ผมไม่ขยับอะไรให้บีนั่งทับไว้ แต่ผมรู้ว่าบีขมิบอยู่ หน้าบีคิวขมวดมาก ไม่ขยับแต่ขมิบไปด้วย
เหมือนคนนั่งเฉยๆแต่ร้องซี๊ดส์เบาๆ ผิดกับฟินที่ปล่อยอารมณ์เต็มที่ ทอมซอยจนฟินเสร็จกระตุกไป ผมนั่งกอดบีแน่น ฟินล้มลงไป

ทอมถอดออกจาตัวฟินหันมหาบี เอามาจ่อตรงหน้าบี
ฟินนอนอยู่บอกทอมว่า ให้เธอยอมนะ เป็นภาษาอังกฤษ หมายถึงไม่ให้ขืนใจ ฟินนี่ห่วงบีเหมือนน้องสาว
ทอมยืนชักต่อหน้าบี ตอนนี้บีเหลือแค่บราที่ใส่อยู่ เพราะด้านล่างผมถอดไปแล้ว

บีเบือนหน้าหนี แต่ด้านล่างก็คือบดของผมไปด้วย ทอมไม่ลดละเอาเข้าใกล้ๆเรื่อยๆทุกการขยับตัวของบีต้องโดนของทอมไปบ้าง
ผมกระแทกสวนไปสองสามที บีก็อมของทอมเข้าไป ภาพตอนบีอมของทมทำเอาผมแตกไปดื้อๆเลย
บีตัวกระตุกไปแล้ว นอนฟุบลง ทอมเดินตามาเสียบต่อเลย คราวนี้บีไม่หนีแล้วนอนเอาแค่มือยันตัวทอมไว้แล้วมองหน้าแววตาฉ่ำมาก
ผมเดินมากอดบีไว้ในขณะที่ทอมซอยบี ทอมซอยเบาๆให้บีเคลิ้ม แต่แต่ละดอกนี้เน้นมากๆ

ผมกอดบีไว้บีหันมามองหน้าผมตาแดงกล่ำผมก้มลงจูบบี บีตัวกระตุกติดๆกัน พูดว่า อาาาาเสร...จจจจแล....ววว
ฟินก้มมามอมของผมอีกครั้งๆ อมทั้งที่มีน้ำเยิ้มๆ เพื่อจะให้ตื่นขึ้นมา แป๊ปเดียวทเานั้นล่ะผมก็ตื่น

ฟินกระซิบบอกว่าเย็ดตูดเลย ผมนี่แทบกระโดดขึ้นยืนเลย ผมกดลงไปบนตูดฟินแบบฝืดๆนั่นล่ะ แต่มันมีน้ำไหลมาจารูหน้าอยู่แล้ว บวกกับน้ำของผมที่หลั่ง
มันเข้าไปไม่ยากแต่ฟินมากๆ ฟิตด้วย ฟินก้มหน้าก้มตาดิ้นพลาดๆๆๆ
มันเข้าไปสุดแล้ว ฟินร้องออกมาเป็นภาษาอังกฤษ หน้าตาสะใจมากๆ
ผมซอยสักพัก กำลังจะแตกทอมก็ปล่อยบีมา มาใส่รูหน้าของฟินฟนิร้องโอ๊ซวววววว กอดทอมแน่น ผมเลยถอนออก

ผมเดินมาหาบีที่ตอนนี้นอนหมดแรงผมเพ้ารุงรัง
ผมเข้าไปจูบ บีหันมาแลกลิ้นถามผมเบาๆว่าเสียวไหมเห็นบีโดนเย็ด
ผมนี่แทบแตกกับคำถาม ผมเสียบเข้าไปในตัวบีอีกที มันลื่นพรืดเข้าไป บีถอนหายใจ
กระซิบผมว่าเย็ดเลยเอาอีก ผมนี่ขยับเอวแบบไม่คิดชีวิตเลย บีกับฟินร้องกันระงมเลย ทอมอึดมาก

ผมกำลังจะแตกบีบอกให้หยุด บีบอกว่า เย็ดตูดหน่อยยยย
ผมจับบีหันหลัง แล้วค่อยๆกดลงไป บีดิ้นเอามือทุบโซฟาใหญ่เลย
ผมกดไปช้า และผมกำลังคิดว่าท่าบีที่ดิ้นเร่าๆนี่ชวนน้ำแตกมากๆ
ผมหยุดตัวเองไว้ ฟินโดนทอมแตกใส่ไปเรียบร้อย
ผมเริ่มซอยใหม่อีกที บีซู๊ดปากกกกแล้วตัวกระตุก บีกระตุกคราวนี้ผมทำผมแตกไปด้วย รูตูดมันตอดบีบรัดแน่นเลย
ทอมกับฟินนอนกอดกัน

ผมล้มตัวทับไปบบนบี บีมีน้ำตาไหลลงมาที่แก้ม หันมาบอกผมว่า ไปส่งด้วยนะ เค้าเดินไม่ไหวแล้ว
แล้วเราก็หลับกันไป

ผมตื่นมาอีกที ทอมไม่อยู่แล้ว บีกับฟินนั่งกินผลไม้กัน

บีถามว่าพี่จะกลับเลยไหม หรือจะอยู่ต่อกับคู่นี้ ผมบอกกลับสิ
บีบอกงั้นไปส่งบีด้วยนะ

peddo

น้องบีมีเขินอายด้วย แต่ความเสียวมันจะเข้าจะออกอย่างเดียว ไม่สนใจเจ้าของร่าง ดีนะไม่โดนเสียบสองรูตอนสว่างๆ นี่มีโอกาสใจแตกมาก หว้งว่าทอมคงไม่ดอดมาเอาบีนะครับ อึดๆอย่างนี้เดี๋ยวพระเอกเราตกกระป๋อง 555 ขอบคุณ​ครับ​

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

Phoowadol

เมื่อคืนถึงบีเมาก็ยังมีสติแต่ที่ยอมให้ทอมเสย คงเป็นเพราะคุมอารมณ์ตัวเองไม่อยู่เลยต้องปล่อยเลยตามเลย แต่กเล่นเอาสุขเสียวไม่น้อย
  เมือมีโอกาสถามพระเอกว่ารู้สึกยังไงที่เห็นตนโดนเอา เข้าใจว่าเธอคงแคร์ความรู้สึกของพระเอก ดีไม่ดีกำลังตัดสินใจขอคบ จริงจังด้วยซ้ำ เมื่อรู้คำตอบจากใจ พระเอกแล้วว่าตื่นเต้น เมื่อเห็นเธอโดนคนอื่นเอา. ด้วยความรักต่อพระเอกอยากเอาใจพระเอก น้องบีเลยสนองให้เสียวแบบสุดๆไปเลยครับในวันนี้แถมให้พระเอกล่อประตูหลังอันฟิต สุดๆนี้ด้วยแล้วมันช่างสุดยอดไปเลย. สังเกต พระเอกเสร็จไวมากเผลอๆต่อไปติดใจได้ออกรอบแลกคู่แบบขาประจำ แต่ว่าไรต์ครับอย่าให้น้องบีโดนทอมบ่อยนะครับ เดี๋ยวหลวมหมด ใจจริงอยากให้บีเล่นคู่กับพระเอกคนเดียวส่วนชายอื่นก็เอามาแค่แจมๆเสียวๆให้ได้ลุ้นก็พอไม่ต้องเสียบก็ได้. น่าจะได้อารมณ์ที่ลุ้นเสียวกับคนอ่านได้มากกว่านะ (แค่คิดเห็นส่วนตัว) แต่ถ้าเป็นแบบที่คิดได้ละก็ แจ๋วไปเลย
ขอบคุณมากครับ

holovelove

บีเครื่องติดแล้ว รับได้ทุกอย่างเสียดายไม่ถูงแซนวิด.  และมีคำบางคำพิมพ์ผิดอยู่สองสามที่ครับเช่น ก้อมลงจูบ
เหงาๆ

olemantu

มาแบบแพ็คคู่ก็เป็นเรื่องที่ช่วยกันไม่ได้ที่จะต้องโดนสลับคู่..ไม่เริ่มจากคู่ใด ก็ต้องเป็นอีกคู่หนึ่งอยู่แล้ว พอมาจเอคู่แบบฟิน
ทุกอย่างก็เป็นไปตามจังหวะของมันอยู่แล้ว ..คงสำคัญอยู่ที่บีแล้วละว่า..พร้อมที่จะโดนแบบนี้บ่อยจนเกินไปหรือไม่

hanabombam

ว้า จะกลับแร่ะ ยังไม่ได้รุมแซนวิทบีเลยอ่ะ

Mr Donut

เด๋วบีต้องมีโดน DP เหมือนฟินแน่ๆเลย

okai

เปิดโลกใบใหม่ให้สาวบีแล้วสิ

kit2516

น้องบีท่าทางจะมีใจให้แล้วนะ

blackjack

::Hungry:: สุดยอด ในที่สุดก็ได้ทั้งหน้าทั้งหลัง ตอนนี้กับบีเหมือนจะเป็นแฟนกันเลยบีจะเป็นไรนะต่อไป

gai

::Crying:: น้องบี จะติดใจของนอกไม่ว้า
พระเองเรา จ่อย แน่ถ้าเป็นเช่นนั้น

civil2

สี่คนนี้จะมีรีแมตช์ไหมหนอ อยากเห็นบีโดนแซนวิช

sun_307

สาวบีเหมาะกับบทเหนียมๆอายๆ โดนลูบๆคลำๆบ้าง ได้อารมณ์กว่าโดนคนอื่นเสียบซะอีก แล้วค่อยมาโดนกับพระเอกดีกว่า

newblogspot

จากใจผู้อ่านนะ อ่านมาเรื่อยผมอยากให้พระเอกได้กับบี อยู่กับบี ตอนจบว่ะ

kab256

น้องบีต้ออยื้อๆหน่อย ก่อนปล่อยไหล