ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.7 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 30, 2018, 06:49:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

อ้าวต่อๆๆๆ อ่านกันเลย สาวคนสุดท้ายออกมาแล้ว

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์กันด้วย จะมีซ่อนข้อความเร็วๆนี้

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

eka1325

พระเอกเราเจอคู่ต่อสู้สมน้ำสมเนื้อแล้ว  งานนี้มีสนุกแน่นอน คนนี้เป็นนางเอกแน่นอน ขอบคุณครับสนุกมาก

kaithai

อดีตประธานนักเรียนคนนี้
เธอไม่ง่ายที่จะจัดการสินะ
ก็ต้องตามลุ้นตอนต่อไป ว่าจะเป็นเช่นไร  ::Beggar::

yellowmonkey

poloxz

elviswhat

อดีตประธานคนนี้ท่าทางจะมีของนะเนี่ย

virgoranger

CoolNook Thangsakul

เจอ ของยากเข้าให้แล้ว สนุกละนายเอย

xsoulkung123

งานประจำวันคือการทำเสียวๆกับสาวๆในที่ทำงานทุกๆวัน
แถมสาวคนสุดท้ายที่มา ดูท่าทางแล้วจะไม่ได้ง่ายๆอย่างที่คิด
แบบนี้เป็นงานยากของไอ้อาจารย์หนุ่มนี่แน่ๆ
::Me?::

infinityex

virus747

ถ้าสะกดจิตไม่ได้แผนการก็ไม่สำเร็จ แถมจะถูกเปิดโปงด้วยสนุกละงานนี้

keatmano

อ่านมา 6 ตอน คิดว่าผู้ชายคนนี้น่าจะโดนคนที่เหนือกว่าจัดการให้สาสม ... ในที่สุดก็มาจนได้ หวังว่าคงไม่ใช่พลาดให้อาจารย์ซัดอีกนะ ... น่าจะสะกดจิตกลับทำให้อาจารย์ชายคนนี้ได้รับกรรมบ้าง ... โดนสาว ๆ ทั้งหลายจัดการจนแห้ง  ::HoHo::

jachal

เจอสาวต้านการสะกดจิตแบบนี้ ต้องเอาให้ได้แน่

Demon-Wolf

นั้นเจอสวยจิตแข็งเข้าให้นะจะเอาไหนต่อละ ::Oops::

flukeapiwat

กาตูนสนุก ครูทำไมสวยจัง ติดตามผลงานอยู่นะครับ  ::Shower::