ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.7 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 30, 2018, 06:49:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elastico914

เจอของจริงเข้าให้แล้ว ะจะสู้ยังไงกันนะะะ

Ae Haha

เรื่องจะไม่ง่ายซะแล้วสิ เจอผู้หญิงที่สะกดจิตไม่ได้ พระเอกเราจะงานงอกไหมนี้

ัuffa555

trong5171

เป็นคนแรกที่เคี้ยวยากสินะ สงสัยต้องจับมัดแล้วให้คนรุมจนเป็นบ้าไปเลย ถึงจะสะกดจิตได้

(S)Kater

อาจารย์คนใหม่สวยจริงๆ พลังไอ้หมอนี่แกร่งกล้าขึ้นทุกวัน แบบนี้ถือเป็นแนวแปลกๆได้มั้ยครับนี่
แต่ภาพก็เหมาะสมจริงๆที่ท่านฮิปเลือกแปล สั่งสาวช่วยตัวเองแถมยังแซนวิชอีก พลังดีดนิ้วนี่ยิ่วกว่าถุงมือทานอส

อ้าว อ่านๆไปกำลังจะแหวกหญ้างูดันตื่น ต้านการสะกดได้ซะงั้น เจอคู่ปรับแบบนี้ค่อยสมนํ้าสมเนื้อหน่อย
ของเคี้ยวยากมักจะอร่อยกว่า รอติดตามค้าบบบบบบบบ
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

panjun

โอ้ก็รอลุ้นอยู่เลยว่ายึดโรงเรียนได้แล้วที่เหลือคงชิวๆ แล้วก็มีคู่ปรับมาให้เลย ท่าจะสู้กันมันส์แน่ๆ

exsoldier

มาว่ะ ตัวโหดก็มา  ไม่ธรรมดาซะแล้น

bomkungneo

้เออตัวเอกมันดูกระจอกมากเลยนะ อ่านมารู้สึกที่เอาผญได้เพราะแบลคเมล์เค้ากับผญเค้ายอมเฉยๆมากกว่า

as72340639

twincock

tom053795786

ยอดเยี่ยมครับ อ่านไปจนจบนี่ สวยพี่สวย เลยทีเดียวครับ คุคุคุ มาอย่างเหนือเมฆ

Noii2

้ถ้าสะกดจิตใช้ไม่ได้ผล งั้นใช้วิธีโบราณ จับปล้ำทำเมียเลย ฮ่าาาาาาาา

darkdd1999

เห้ย เจอก้างชิ้นโตละ เอาละ สนุกล่ะสิ 55555555

pupuland

สุดยอดวิชา อยากเรียนบ้างจัง จงทำตามที่ข้าสั่ง 555

nagasata

สาวคนนี้เหนือกว่าพระเอก ผมว่าตอนร้ายพระเอกหาแผนการอะไรแน่ๆเลย