ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiden Akira] Otaku Sister น้องกับแฟนแทนกันได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 30, 2018, 10:31:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

elviswhat

ได้ค่าจ้างกับพี่สาวด้วยแบบนี้ท่าทางจะขึ้นคานทั้งคู่แน่นอน

ไม่ต้องคอยเอาใจ อยากเมื่อไหร่ก็เรียกมา  ::Glad::

exsoldier

กะแล้วต้องจบงี้    ใช้น้องซะก็สิ้นเรื่อง 555555

as72340639

darkdd1999

MΞLODY

เออก็จริงของหล่อนนะ จะไปเสียเวลาหาทำไมในเมื่อใช้งานน้องชายแทนได้ตลอดเวลา  ::Oops::

แต่เอาจริงๆผมชอบสาวคุๆแบบนี้มากเลยนะ อารมณ์ประมาณว่าพวกเดียวกัน   ::DookDig::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

holmes kelper

รู้สึกทั้งสงสารและอิจฉาน้องชายเลยครับ มีพี่สาวแบบนี้  ::Sweat::

Jakarin Witsukdee

เป็นพี่ที่รักน้องชายเกิน ถ้าชีวิตจริงมีแบบนี้คงจะดีไม่น้อย 555+

nekki

ข้องใจมากอยากรู้ว่าพี่สาวไม่ซิงหรือครับ ไม่เห็นมีเลือดเลยตอนทำ

จารย์คนนี้ไม่ค่อยวาดเลือดครับ  ::Snap::

worachat39

พี่นี่ขี้เกียจแม้แต่จะมีแฟนเลยเรอะนีทจริงๆ

SickSleeplab

glaciar

เงินก็ได้ หอยพี่สาวก็ได้ อะไรจะดีแบบนี้อี๊กก  ::Oops::

Crypt