ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 17

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 01, 2018, 02:41:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

น้องบีเจอพระเอก หายเหงาใจ แต่เจ็บตัวทุกที จริงๆก็คงถูกใจกัน แต่มันยังไม่อยากหยุด พอบีไปได้ฟินมาเติม เลยไม่ได้รู้ใจว่าจะคิดถึงบีไหม น่าลุ้นว่าน้องบีไปแล้วจะมีประสบการณ์ใหม่อะไร เพราะไฟถูกจุดติดแล้ว ขอบคุณ​มาก​ครับ​

Phoowadol

อ้าว.น้องบี จะเปลี่ยนเป้าหมาย รึ หรือ แค่จะลองคบดู แต่เหมือนใจเธอ ยังอยู่กับพระเอกนิ ยังไงยังไง อยู่น้า  แต่ก็เอาเถอะ มีคนมารับ ไปส่งสนามบินก็น่าจะเป็น หนุ่มนักเรียนนอกนั้นหละ ดีไม่ดี. อาจบินไปด้วยกัน ก็ได้ ระหว่างนั้น น่าจะได้ศึกษากัน พอได้ แต่สุดท้ายน่าจะได้กลับมาหาพระเอกของเรา แหละ อบอุ่นใจกว่าเยอะ เนอะ บี เนอะ ขอบคุณครับไรต์ ยังคงส่งความเสียวให้ เรารีดเดอร์ อย่างต่อเนื่อง เลย ขอบคุณมากครับ

midnightblusie

แล้วบีจะมีแฟนกี่คนดีครับท่าน คนเดียวไม่น่าจะพอแล้วล่ะ

softdrink57

นู๋บีน่าจะเสร็จอีตานี่แหละ  ::DookDig::

ALUTB01 .

ทำไมรู้สึกอยากให้บีได้เป็นแฟนกะพี่เค้านะ คือแบบว่าไงดี ความรู้สึกดีๆที่บีมีให้มันคือดีมากๆอ่ะ

mdemigod

มอยากให้พ่อพระเอกของเราบอกรักแล้วก็คบกับบีไปเลยก้ดีนะครับ

tayo14

บีร้อนแรงขึ้นเรื่อยๆ อย่าให้ถึงขนาดโดนรุมเลยนะ เสียดายของ

sun_307

ทำไปทำมากลายเป็นน้องบีโดนเอาหลายคนมาก ไม่อยากให้น้องบีเป็นแบบนี้

nsrichantamit

gai

::Crying::จบตอนแล้ว ขอตามต่อ ว่านัองบี จะโดนอะไรอีกบ้าง
แล้วพระเองเราจะทำอย่างไรกันต่อไป รอติดตามต่อครับ

blackjack

::Dribbling:: รักษาสุขภาพด้วยนะครับ เสร็จจากคนนั้นจะเอาคนนี้ต่อระวังแรงจะถดทอยนะ อิอิ แต่อิจฉาสุดใจเลยแบบนี้

fallenversa

จังหวะนี้รู้สึกเสียดายบียังไงไม่รู้ ดูทรงแล้วมันอึดอัดใจ แต่ถ้าคุณสบายๆ มันก็โอเคไง คบแบบไม่ผูกพัน

piyaked

สงสัยน้องบีคงจะมีผัวเป็นตัวเป็นตนละมังครับ

รักโลก รักไทย

บีติดสายโชว์แล้ว เอาเป็นแฟนไม่ไหวหรอก ถ้าใจไม่กว้างพอ ต่อไปเผลอกล้าว่าฟินอีก เพราะฟินยังมีลิมิต แต่บีเหมือนไม่มีลิมิตด้วยนะ

23pompompom

เจอชุดแบบนี้เข้าไป ใครจะไปอดใจไหว