ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 17

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 01, 2018, 02:41:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

เราสองสามคน the series 17

บีบอกอยากกลับไปนอนที่บ้านมากกว่า
เราเลยแยกย้ายไปแบบนั้นน่ะล่ะ ผมไม่พูดอะไรอีก บีหาเสื้อในไม่เจอ ก็เลยกลับทั้งๆที่โนบรา
เดินลงมายามนี่ยิ้มเลย ถึงจะเอาปิดไว้แต่ก็นะ ความสั่นไหวมันฟ้อง

ผมบอกว่าบีทำให้พี่แข็งอีกรอบ บีบอกบ้า

ผมไปส่งบีที่คอนโด กำลังจะเลี้ยวรถออก บีถามว่านอนนี่ไหม
ผมบอกไม่มีเสื้อผ้าแล้ว บีบอกว่ามีเดี๋ยวหาให้

ผมวนรถไปจอด แล้วก็เดินมาหาบีที่ล๊อบบี้ ภาพบีที่ดูหลุดลุ่ยเซ็กซี่จนพูดไม่ถูก
รู้แต่ว่าคนมอง แต่ไม่ได้มองตรงๆ บีก็มีความประหม่าอยู่ในการยืนรอผม

เมื่อผมมาถึงแล้วก็กดลิฟท์เข้า บีเดินตัวสั่นเลย ผมถามว่าเปHนอะไร บีบอกว่าหน้าอกบีตั้งมากเลย บีว่าคนเห็น
ผมเลยยืนกอดบีจากด้านหลังคว้าหมับเข้าไปที่หน้าอกคู่นั้น บีแอ่นก้นกดทันที

บีถามผมในลิฟท์ว่า ชอบเห็นบีโดนรุมใช่ไหม
บีถามเป็นยังไงเห็นบีโดนคนอื่นเอา

ผมบอกตื่นเต้นมากอยากแตกในใส่บีเลย บีบอกแตกไปแล้วนี่ ยังระบมอยู่เลย

เปิดประตูห้องได้ บีก็หีนมาจูบปปากผมแบบไม่ทันตั้งตัว บีผลักผมลงมาบนโซฟา แล้วก็จูบ ปากก็ถามว่าชอบเห็นบีโดนคนอื่นเย็ดเหรอ
ผมไม่ทันได้ตอบบีก็ก้มลงไปอมของผมแบบไม่ได้ถอดกางเกงเลย รูดซิปแล้วก็อมเลย

ผมก้อมมองดูบีอมแล้วก็เสียวมากๆ บีอมแบบจ้องหน้าผมไปด้วย แล้วก็ไม่ยอมให้เอาด้วย อมจนผมแตกคาปากไป
แล้วเราก็หลับไป ผมหลับไปที่โซฟา ตื่นมาเห็นบีนอนที่เตียง ห้องสตูดิโอเล็กๆ น่ารักดี

บีเอาเสื้อผ้ามาให้ผมเปลี่ยน เป็นของแฟนเก่าบี เรานั่งกินกาแฟคุยกันนั่นนี่
บีเล่าให้ฟังว่า มีคนมาจีบแยะมากที่ผ่านมา แต่ว่าก็ไม่ได้คบใครจริงจังเลย

แต่รู้ว่าทุกคนจ้องจะเอา ผมบอกว่าใครไม่จ้องก็แย่แล้วขาวน่าฟัดขนาดนี้ บีหันมาถามผมว่าพี่ก็จ้องจะเอาด้วยเหรอ
ผมบอกบ้า ผมแค่ฟินคนเดียวก็แย่แล้ว ต้องหลบๆซ่อนๆ มีบีอีกคนนี่ตายเลยนะ ดีว่าไม่ตีกัน ไม่งั้นผมก็ไม่เอา ไม่ชอบเรื่องยุ่งยาก

ตกเย็นเราออกไปหาอะไรกินกันร้านอาหารแถวๆบ้าน
บีถามว่าอยากให้แต่งตัวยังไง ผมบอกว่าแล้วแต่เลย

บีหายไปสักพักแล้วก็ออกมาในชุดที่เรียกว่า ตายๆๆๆ

ไม่โป๊นะแต่ว่า หายใจไม่ทั่วท้อง เรียกว่าคนทั้งร้านมองเลยและตคนเดินผ่านมองเลย
ระหว่างกินข้าว เราก็คุยนั่นนี่ไป

จนกลับมาห้องเรานั่งคุยกันที่ระเบียงคอนโด บีบอกผมว่าช่วงที่หายไป เธอกำลังตัดสินใจจะคบคนคนนึง เป็นเพื่อนสมัยเรียน นักเรียนนอก
ผมฟังดูแล้วนี่มันผู้ชายสำเร็จรุปพร้อมใส่น้ำร้อนแต่งงานเลย เธอเล่าให้ฟังว่าไปเจอกันนัดเดทกันที่ร้านนึง เธอแต่งตัวเซ็กซี่ไป เธอบอกว่าก็ชุดนี้ล่ะ
ผมอมยิ้มจิบแจ๊คโคล่าในมือ แต่ท่อนล่างผมเริ่มขยายตัว

บีบอกว่า หล่อดี แล้วก็รู้เลยว่าเขาจ้องมาเหมือนจะกินบีให้ได้เลย บีก็ชอบๆก็เลยปล่อยมห้ได้ลูบๆคลำไปบ้าง
ผมถามว่าลูบคลำแค่ไหน  บีบอกว่า ก็...กอดจูบลูบคลำกันไปครั้งนึงแต่บีไม่ยอม
ผมถามว่าโดนจับอะไรไปบ้าง บีบอก โดนจับหมดล่ะ ผมถามว่าเสร็จไหม บีบอกไม่เสร็จ
แล้วก็ยิ้มเขินๆ แฮะๆ คุยๆกันสักพัก คนที่บีเล่าก็โทรมา ผมทำท่าผายมือเชิยให้คุยเลย บีก้คุยไปก้มียิ้มเขินๆบ้าง
แล้วบีก็บอกว่า ได้ค่ะเดี๋ยวเจอกันตอนท้าย

บีบอกให้ไปส่งบีที่ผับแห่งนึง  ผมบอกว่าได้ งั้นเสื้อผ้าฝากไว้ก่อนนะเดี๋ยวมาเอาวันหลัง
บีบอกว่า พี่ต้องอยู่ด้วย บีบอกว่าบีจะไปผับกับคนที่มาจีบ แต่ให้ไปผมไปด้วยนั่งโต๊ะใกล้ๆ ทำเป็นไม่รู้จัก

ผมบอกได้ แต่พี่จะไปผับคนเดียวเหรอ แปลกๆนะ
บีบอกไปได้สิ ไปเถอะ ผมก็ไปนั่งถัดมาสามโต๊ะ

บีไปเจอหนุ่มหล่อนักเรียนนอกนั่น ผมให้ 8-9 เต็ม 10 ได้เลย เรียกว่าเหมาะกัน
ตอลดคืนนั้นผมนั่งดู บี พูดคุย ดูมีความสุขแล้วก็ดูเขินอาย
ตกดึกบีก็เต้นไปตามจังหวะ โดยมีหนุ่มนั่นคลอเคลียตลอด นิ่งดึกก้ยิ่งนัวมากกว่า แต่บีไม่ได้อื่มแยะ แต่เรียกว่ายั่วแยะเลย มีชอตนึงคือหนุ่มนอกนี่มีถูก้นบีอยู่นานเลย

พอผับปิด ผมก็ไม่ได้รับคำสั่งอะไร ก็คิดว่าบีคงไปต่อ แต่บีบอกว่าไปรอที่คอนโดนะ
ผมไปจอดรถรอที่ลานจอด เห็นบีมาในรถกับหนุ่มนั่น จอดข้างๆผม ผมนั่งดูบีโดนไซรส์ไปมาโดนล้วงไปจับนม แต่บีไม่ยอมให้จับข้างล่างถึงจะค่อนข้างมืดก็เถอะ

ผมเห็นนัวกันสักพักบีก็เปิดประตูลงมาเสื้อผ้าหลุดลุ่ย แล้วบีก็ยืนก้มไปลาหนุ่มนั่นโดยโก่งบั้นท้ายมาทางผม
หนุ่มนั่นอ้อนวอนขอขึ้นห้องไป ผมเลยเปิดประตูลงมา ทำท่าจะเดินไป บีไม่ได้เอาก้นหลบ ผมเดินเลยไปที่ล๊อบบี้

บีเดินตามมา หนุ่มนอกชะลอรถลาตาละห้อยเลย ผมเดินขึ้นลิฟไปกับบี บียืนยื้มอมขำไว้
ผมก็ยิ้ม บีบอกอย่างนี้ลุ้นไหม ผมบอกว่าไปอ่อยเขาอ่ะ เดี๋ยวก็เป็นเรื่อง บีบอกไม่ได้อ่อยนะ  แค่อยากรู้เฉยๆว่าเป็นไง
เราออกจาลิฟท์มา ผมเดินตามหลังมา ถามว่าอะไรเป็นไง บีเปิดกระโปรงขึ้นให้เห็นจีติงแล้วบอกว่าคนที่เดินตามไง

บีไขประตูห้องเข้าไป ผมเดินตามไปแล้วก็ผลักบีเข้าไปในห้อง
ผมเลิกกระโปรงบีขึ้นแล้วเสียบเข้าไปท้งเดรสนั้นเลย มันพรวดเข้าไปแบบทีเดียวเพราะบีแฉะอยู่แล้ว

ผมมองดูเมือกขาวๆที่กองอยู่ริมขอบจีสติง แล้วกดเข้าไปมิดด้ามทุกดอก เข้าออกแบบเต็มเหนี่ยว
บีร้องแค่ อืมๆ อืม อืม ผมจิกผมบีขึ้นมามองหน้า บีสะบัดเล่าๆๆจะดิ้นออก
ผมล๊อคเอวไว้บีดิ้นหนี จนเรากดทับลงไปบนเตียงวันนี้บี่าทางไม่ยอมให้เอา แต่ผมไม่ไหวแล้ว ผมกดตัวบีลงบีดิ้นหนีไป ผมกระชากเดรสสั้นรัดรูปออกทิ้ง

บีหันมาร้องกรี๊ดว่า อ๊ายยยชุดแพงนะไอ้บ้า ผมคลานไปคร่อมตัวไว้แล้วกดพรวดลงมา บีแอ่นตัวสวนขึ้นมา
แต่ก็ยังดิ้นหนี ผมคว้าเอาสกอตเทปอะไรสักอย่างที่มองหาเจอ มามัดไว้แล้วกดบีหันคร่อมไว้

ผมกดบีลงมาจากด้านหลังเข้ารูหน้า บีแอ่นกายเสียวกระตุกกระดกตูดขมิบสวนมา
ผมกดเด้งสวนไปรัวๆ บีร้องอ๊ากลั่นผมถอนออกมากะจะเสียบประตูหลังเต็มที่

บีเหมือนจะรู้ตัวร้องลั่นว่าไม่ไม่เอาไม่เอา ผมตอนนั้นหน้ามืดล่ะผมติดใจตูดงอนๆกับประตูหลังบีมากแต่บีไม่ยอมดิ้นหลุดไป
ผมตามไปประกบได้ จับเสียบใส่รู้หน้าเราหันหน้าเข้าหากัน บีจิกผมแน่นเอาขาล๊อคเอวผมไว้ไม่ยอมให้ประตูหลัง

แล้วไอ้หนุ่มนักเรียนนอกก็โทรมา มันไม่ได้โทรมาอย่างเดียว คุยแป๊ปนึงมันก็วิดิโอคอลมา บีตั้งตัวไม่ทันมองหน้าผมว่าจะรับไหม
ผมจัดท่าทางให้บีว่า ให้บีนั่งบนตัวผม ผมนอนราบจัดกล้องให้เห็นแค่ครึ่งตัวบน บรายังอยู่กับตัว
บีหันมามองหน้าว่ารับเหรอ ผมเอาโทรศัพท์มากดรับให้ ไอ้หนุ้มนั่นถอดเสื้อโชว์ซิคแพคสวยๆคุยกับบี
บอกว่าวันนี้ตื่นเต้นมากเลย น่าจะให้ขึ้นไปบนห้อง บีก็ค่ะๆซะเป็นส่วนใหญ่
แต่ด้านล่างก็ขมิบไปเรื่อยๆ ผมยกตังวบีขึ้นแล้วเอาของผมเสียบเข้าประตูหลัง บีขัดขืนไม่ได้เพราะวิดิโอคอลอยู่
บีถูกถามว่าเป็นอะไรหน้านิ่วเลย บีบอกปวดท้องอยู่น่ะ ขอวางก่อน ไอ้นุ่มนั่นไม่ยอม บีเลยกดวางไป
มีสายเข้ามาอีกสองสามครั้งแตาบีไม่ยอมรับล่ะ บีร้องโอ๊ยยย เจ็บบบบ ผมกดเข้าไปสุดแล้วแชาค้างไว้ บีหายใจหอบยาวเลย
บีกัดฟันแน่นหน้าตาเจ็บปวดมากๆ ผมจับบีก้มหน้าลงแล้วก็กระแทกท่าหมาไปอีกสี่ห้าทีก็น้ำแตกใส่ตูดบีไป บีครางอือๆตัวสั่นอยู่

ผมปล่อยให้ทุกอย่างมันค้างไว้แบบนั้น บีบอกว่า
บีต้องไปดูงานที่ ตปท สองอาทิตย์นะ ไปวันมะรืน

ผมบอกว่าไปส่งไหม บีบอกไม่เป็นไร มีคนมารับแล้วล่ะ

วันที่บีบินผมส่งแมทเสทไปหาแต่ว่าไม่มีข้อความตอบกลับมา

ผมเลยทักไปหาฟิน ฟินบอกว่า มาเจอกันไหมพี่ชาย

2kidding

โอ้โห พอบีบินไปนอก ฟินมาต่อเลยทีเดียว

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

Sittipong Kengchai

บี ไปดูงานรึว่านัดกับนักเรียนนอกนะ  2  อาทิตย์นี่ น่าจะรอดยาก

ping_ak

พระเอกเราไม่ยอมขอคบเป็นเรื่องเป็นราว บีเลยต้องไปเรื่อยๆ

kiratwice

Friend with benefit แบบนี้สนุกดีนะครับ เอากันเพลินเลย

ponggunyuki2527

มันก็ก่อตัวเป็นความสัมพันธ์แบบงงๆหน่อย แต่ว่าผู้ชายนักเรียนนอกคนนั้นคงหล่อจริงแหะ ถึงขนาดให้เกือบเต็มเลย 

633sqd

ไปดูงานกับใครหนอ เงียบเชียว เจอฟินคงได้รู้เรื่องล่ะ

meowmeng

ทำไมพี่ถึงโหดกับบีขนาดนี้ละ หึงหรือไง

elviswhat

แล้วบีจะเอายังไงกันแต่นะ บีจะเลือกใครดี

sthanya

ชุดของบีน่าจับกระแทกมากมาย

Saturn Wang

ก็แค่คบไว้ล่อกันแค่นั้นทั้งคู้เลย  ไม่ได้ให้ความหวังว่าจะเป็นแฟนกันเลย

savana911

สงสัยบีอยากจริงจังด้วยแน่เลย เดาเอานะครับเดาทางผู้แต่งไม่ออกเหมือนกัน

pamaaeng

มีสองสาว ผลัดเปลี่ยนเวียนมา
ได้เสียวสบายตัวตอลด

asiakook

สาวบีเจ้าอยากให้หึง ขอคบเป็นเรื่องเป็นราว พระเอกของเราจัดมาก็หื่นไปเรื่อยๆ ไม่รู้ไม่ชี้ เป็นเช่นนี้รึป่าวหนอ ว่าแล้วก็หันไปหื่นกับฟินต่อ  อิอิ ขอบคุณครับ

muzachi

น้องบีใก้ลจะมีแฟนแล้วลุ้นนะจะออกหัวรึก้อย