ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yoshiura Kazuya] Futari Yogari เพียงสองเรา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 02, 2018, 03:21:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peerachat.karaping

ผมกำลังคิดว่า ผู้หญิงผมยาวต้องไปมีอะไรกับผู้ชายละผู้หญิงผมสั้นจะต้องใจแตก-//-

Hawaalaew

ชื่ออาจารย์แกการันตีความปวดตับอยู่แล้วครับ เธออาจจะแค่เบื่อฉิ่งเลยหันมากินกล้วยแทนบ้างก็ได้

Komkirt Wankeaw

::Glad::
อ้างจาก: Kater เมื่อ พฤษภาคม 02, 2018, 03:21:08 ก่อนเที่ยง

ถึงภาพจะสวยหรือจบแบบเเฮปปี้(มั้ง) แต่อย่าชะล่าใจเพราะนี่คือโดจินที่ Kater แปล
มันต้องมีอะไรแอบแฝงแน่ๆ จะเรียกแนวยูริหรือNTRได้ไหม หรือแนวเพื่อนรักใสๆดีนะ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ (โปรดระวังหากตับท่านไม่เเข็งแรง) อ่านจบแล้วมาตอบเพิ่ม หรือ Edit แซวนางเอกบ้างนะ

monkeygun

lordofthetwo

เป็นคู่เลสที่ชอบเซ็กส์กับผู้ชาย เออ แปลก 555 แต่ดีครับ ดีงาม

earthyz1111

Zodicark

เรื่องของ อาจารย์คนนี้อ่านเจอแต่ปวดตับแฮะหรือเพิ่งเข้าวงการเลยยังไม่จอเรื่องดีๆ ::Horror::

kaitama

bigzelon

johnywalker

zasde

ขอบคุณครับ
สรุปว่ามิซุกิค้นพบตัวเองแล้ว แต่นัตสึมิยังไม่รู้ว่าชอบผู้ชายเพราะมิซุกิรึเปล่า งานนี้ถ้ามีต่อไม่รู้ใครจะหลง...ผู้ชายกว่ากัน