ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
V

จัดให้เลยเด็ดๆ กว่าจะได้เธอเป็นเมีย จากสาวน้อยกะหรี่ปั๊บมาเป็นเมียสุดที่รัก

เริ่มโดย vadazaa, พฤษภาคม 03, 2018, 12:55:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vadazaa

(ช่วงก่อนจะจับเป็นเมีย) น่าจะเป็นครั้งที่ 2 หรือ 3 นี่แหละ ที่จ้างน้องกะหรี่ปั๊บมาล่อที่บ้าน 555+
ประวัติของน้องโชกโชนมาก โดนทั้งฝรั่ง นิโกร แถมเคยโดนแก๊งเด็กแว๊นลงแขกอีก หน้าสวย ขาว หุ่นดีนะ แต่Heeเละ แคมปรื้นดำมาก
แถมน้องบ่นว่าก็ผู้ชายแต่ละคนเวลาYed ไม่ถนุถนอมหนูเลย
ตอนนั้นเริ่มเงี่ยนแล้วเลยบอกน้องไปว่า อยากเป็นพระเอกหนังXจัง น้องช่วยเป็นนางเอกให้พี่ได้ไหม
พี่อยากตั้งกล้องเวลาYedน้องด้วย
น้องเลยตอบกลับมาว่า พี่อยากจะทำอะไรกับตัวหนูพี่ก็เชิญ แต่อย่าเอาไปให้ใครดูนะ

5555 ก็เลยจัดหนัก จัดเต็มให้สุดเหวี่ยงเลย ทำหน้าตาเซ็กจัดใส่กล้องอีก ได้อารมณ์สุดๆ
แถมพูดตลอดตอนโดน Yed ด้วยว่า พี่อย่าเอาคลิ๊ปไปให้คนอื่นดูนะ หนูอาย หนูจะยอมพี่ทุกอย่างนะ  (เข้าทางเลย)
เพราะยอมทุกอย่าง เลยจับเล่นท่าแล้วกระแทกแรงๆจนน้องร้องครวญครางตามแรงกระแทก Heeแหกแทบพัง จนต้องนอนถ่างขา5555

ดูแล้วเม้นกันเยอะๆนะ จะได้มีกำลังใจเอารูปเมียมาลงอีก

cgxxcg

ball1892

taton

darkdd1999

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ