ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.9 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 03, 2018, 06:30:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ต่อๆๆๆ อ่านกันเลย ตอนที่ 9 แล้ว ตอนหน้าก็จะจบแล้ว แถมมีซ่อนข้อความด้วยนะ ในตอนหน้าพร้อมคำถาม

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์กันด้วย ตอนนี้ลงเร็วหน่อย เพราะพรุ่งนี้ไม่ว่าง(อีกแล้ว)

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

write

ขอบคุณมาก เป็นเทคนิคการสะกดจิตที่ได้อารมณ์มาก

bunhelupu

Akira Watanabe

::Crying:: โธ่ สุดท้ายก็ไม่รอดไอแว่น นึกว่าจะเป็นตัวทีเด็ด

HypN♥s

อ้างจาก: Akira Watanabe เมื่อ พฤษภาคม 03, 2018, 07:33:12 หลังเที่ยง
::Crying:: โธ่ สุดท้ายก็ไม่รอดไอแว่น นึกว่าจะเป็นตัวทีเด็ด
ก็มันพระเอกนี่เน๊าะ  ::Punch::

nutnarin

wender_111

ผมสะกดจิตเป็นเหมือนกันนะ จอ อิ ตอ จิต แฮ่ เป้าหมายต่อไปเปลี่ยน รร.หญิงล้วนเป็นฮาเร็มซินะ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

xsoulkung123

อดีตประธานสภาคนสวยสุดยั่วนึกว่าจะแน่
แต่ยังไงในที่สุดก็โดนไอ้หนุ่มจอมหื่นอยู่ดี
แถมยังเสียวแบบลืมโลกไปเลยแน่ๆ
::Confident::

HypN♥s

อ้างจาก: xsoulkung123 เมื่อ พฤษภาคม 03, 2018, 07:43:46 หลังเที่ยง
อดีตประธานสภาคนสวยสุดยั่วนึกว่าจะแน่
แต่ยังไงในที่สุดก็โดนไอ้หนุ่มจอมหื่นอยู่ดี
แถมยังเสียวแบบลืมโลกไปเลยแน่ๆ
::Confident::
ไอ้อ.แว่นไม่ใช่สะกดจิตเก่งอย่างเดียว ยังเอาเก่งอีกด้วย  ::Fighto::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อะเมมิยะนี่สุดยอดจริงๆ สามารถหลอกให้เธอหลงเชื่อว่าถูกสะกดจิตไปแล้ว จนถูกสะกดจิตจริงๆและยอมตกเป็นทาสสวาทจนได้ แบบนี้สาวๆในโรงเรียนก็เสร็จหมดเลยล่ะสิ...น่าอิจฉาจริงๆ....อิอิ

Jikkig16

แน่ของมัน... สะกดจิตจนได้โดยหลอกว่าโดนสะกดจิตไปแล้ว ทำให้จิตจากแข็งก็โดนครอบง่ำจนได้ ทีนี้ก็ทางสะดวก ยึกทั้ง ร.ร. ::Fighto::

trong5171

ตอนนี้รู้สึกอ่านแล้วตื่นเต้นที่สุดเลยแฮะ สงสัยเพราะได้ความรู้สึก rape เต็มๆ ตอนหน้าคงได้มีฮาเรม

siwapol55

ตามคาดจริงๆว่า สุดท้ายเธอคนนี้ก็เสร็จพระเอกแว่นของเรา
ตอนหน้าก็จะจบ สุดท้ายแล้วพระเอกแว่นจะไปถึงเป้าหมายไหม เราจะได้รู้กันแล้ว
ขอบคุณมากครับ

shevchenko55

เราได้บอสของเรื่องนี้ในตอนที่แล้วแล้วสินะครัช พระเอกเราถึงขั้นไปเรียนเพื่ออัพสกิลเพิ่มกันเลยทีเดียว ฮาๆ

ddcc

รอตอนนี้มาตั้งแต่อ่านตอนแรก ::Glad::
ถึงจะโหวตนางเอกของเรื่องเป็นอีกคน แต่คนนี้แหละนางเอกของผม ::JubuJubu:: ::JubuJubu::