ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.9 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 03, 2018, 06:30:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

blackkids

นึกว่าจะเจอบอสสุดโหด โดนจนได้นะ จัดหนักเหมือนเดิมไอ้แว่นนนนน

สลัดผักใส่ไข่

ได้หมดทั้งโรงเรียนแล้วมั้งครับแบบนี้ นร ครู เมียประธาน ได้หมดเลย

darkdd1999

เจอมุกนี้เข้าไป 5555555 ทำไมพระเอกสะกดจิตก็เก่งเอาก็เก่งวะฮะ!!!! 55555

poloxz

Gunitle

เทพธิดาก็ไม่รอด555 ขอบคุณมากครับผมท่านฮิปปปป

tiwlytwin2

GGEZ แต่เกมง่ายไปมั่งเนี่ยพระเอกโหดจัด

time288

dikky

โดนเสียแล้วแม่บอสสาวจอมแสบ แบบนี้ดอกเดียวไม่พอครับ

tontarn123

พลังความหื่นนี่น่ากลัวจริงๆ เรียนแป๊ปเดียวเก่งเลย

DARKAXL

เอาแล้ว พระเอกเริ่มเอาคืนแล้ว งานนี้คงไม่มีใครขัดขวางได้อีกล่ะ เสร็จหมดไม่เหลือ

Crypt

อยากอ่านฉากเลสเพิ่มอ่ะ น่าเสียดายมีหน่อยเดียวเอง ในสุดนางฟ้าก็พลาดท่าซะละ

Demon-Wolf

สะกดจิตคนเป้าหมายไม่ได้เลยจัดการลูกน้องแล้วมาจัดตัวเป้าหมายสินะ ร้ายนะนี้ ::Evil::

THANAKIT CHENPHONGTHAM

บอสสุดโหดกลายเป็นทาสพระเอกไปซะแล้ว

รักนะเด็กโง่

สไตสาวใหญ่แบบนี้ผมชอบมาก แต่ผมชอบผู้หญิงคนแรกมากกว่ามีแบบดุๆดีคนหลังนี้จะออกแนวหวาน

akasaboy

คนนี้น่าเป็นนางเอกที่สุดแระ เด็ด สวย นมใหญ่ มั่นใจอีกต่างหาก
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย