ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tange Suzuki] Faithful Mother lewd lover คุณแม่ขี้เหงา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 03, 2018, 08:54:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อาจารย์ Tange Suzuki ถือเป็นคนว่าดซีรี่คุณแม่รายใหญ่ วาดได้สวยงามน่ารักมีเสน่ห์มาก
และผมได้รู้จักเรื่องแนวคุณแม่ครั้งแรกเพราะท่าน HypNos อีกเช่นกัน โดยเฉพาะเรื่องเปิดบริสุทธิ์
สุดยอดได้อารมสมัยผมเป็นเด็กมาก และอีกหลายๆเรื่อง ลองดูเอาว่าเก่าแค่ไหน

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

trong5171

ไปซื้อของมินิมาร์ททั้งที่หน้าเลอะน้ำ.. อะนะ
ชื่อเรื่องตั้งยากจังเพราะเรื่องแนวนี้มันเยอะไปหมดเลยย

คุณลูกตัวดีน่าจะไม่ยอมให้เช็ด  ::Pull::

jungka

ถ้ามีเรื่องแนวนี้ อีก จะขอบคุณมากครับ ชอบมาก

มีอีกเยอะ!!!!!  ::Ahh::

siwapol55

ชื่อ คุณแม่สุดเงี่ยน ผู้ที่ตกเป็นทาสกามอารมณ์ของลูกชาย(ยาวไปหรือเปล่า)
งานของอาจารย์ Tange Suzuki ยังคงรักษาคุณภาพได้มาตลอดจริงๆ อ่านกี่ครั้งก็ไม่เบื่อ
ขอบคุณมากครับที่แปลมาให้อ่านกัน

blackkids

คุณแม่จอมหื่น ช่วงoutdoor ชอบมากเลยคับ สนุกตื่นเต้นๆๆ

ช่าย ผมก็ชอบเรื่องนี้ตรงแนวเอ้าดอร์นี่แหละ  ::Shout::

tazasss01

อย่างนี้ก็ไม่ต้องกลัวแม่จะเหงาเลยสิน่ะ

::HoHo::  ::HoHo::

ใช่ครับ ไม่น่าจะเหงาหรือต้องไปจ้างหนุ่มไหนอีกต่อไป  ::Bloody::

eiaws

jittipat

dikky

คุณแม่จอมสนองครับ สนองได้ทุกรูปแบบเลยครับ

Waikool

ชื่อเรื่อง คุณแม่สวนดอกไม้
พอได้แล้วก็เรียกแม่เลยนะฮิโรโตะ

exsoldier

เออะมีแม่เลี้ยงแบบนี้จัดไปชิลๆ ละเอาเงินที่แม่ไปจ้าง มาให้ตัวเองซะ กินหนม เงินหมุนเวียนในครอบครัว อิอิ

infinityex

maxzader

หนุ่ม บ้านนอก

แม่เลี้ยงร่านสวาทกับลูกชายจอมเงี่ยน ดีไหมครับ