ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amano Banana] Jippunkan Hamehame 10นาทีหยุดโลก 1-3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 05, 2018, 03:47:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

zero21

โห มีขายออนไลน์ซะด้วย นาฬิกาหยุดเวลา 555 แนวนาฬิกาหยุดเวลาชอบจัง ^_^ ขอบคุณครับที่พยายามแปลให้ได้อ่านกัน
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

killuagon

โคตรแนว โครงเรื่องสไตล์หยุดเวลา แต่แค่introมันก็ฮาเกินกว่าจะหื่นล่ะ

Edit: ฮากระจาย ตัวเบ่อเร้อแถมสดด้วยคร้าบ 

g9898

ชอบครับ แปลได้ฮามากครับ ขำตลอดเลย ไม่ได้อ่านการ์ตูนฮาๆอย่างนี้มานานล่ะครับ ขอบคุณครับ   ::Thankyou::

exoza

ขอลิ้งค์ลาซาด้าที่ขายเครื่องนี้หน่อยครับ 5555

endlesstear

สั่งออนไลน์ตอนนี้จะมีมั้ยครับ 😂😂
แค่เห็นหน้าหื่นก็ฮ่าละครับ ขอบคุณครับบ

biggiggog

หน้าตามันฮา แต่หื่นได้ใจจริงๆ
แถมแต่ละนางที่โดนแจ่มๆทั้งน้าน
ขอบคุณมากๆครับ

eka1325

หยุดเวลาได้แบบนี้สุดยอดมาก พี่น้องสายหื่นได้ไปแบบนี้สงสัยสาวสวยโดนหมดไม่เหลือ อยากได้บ้าง ขอบคุณครับ

สุนทร โสภ

::Thankyou::อยากได้นาฟิกาแบบนี้จริงๆเอาไว้ลอกข้อสอบเพื่อน555

wutti44

HK

ไออุปกรณ์แบบนี้มันหาได้จากไหน อยากได้บ้างงงงงงงงง ::Angry::

ppptttmmm

สิบนาทีมันน้อยไปหน่อยนะ ไม่ทันทำอะไรเลย ขอซัก 30 นาทีได้มะ

DarKSiDeIID

คือ หน้าพระเอก ดูกี่ทีก็ฮาได้อีก ว่าแต่สั่งร้านไหนอ่า อยากได้ซักเครื่องจัง

thathee

สามสิบเมษา

ราคาเท่าไร​ก็จะเก็บเงินซื้อครับ​ เป็นจินตนาการตั้งแต่ผมยังดูโดเรมอนล่ะ​อยากได้​ อยากได้