ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amano Banana] Jippunkan Hamehame 10นาทีหยุดโลก 1-3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 05, 2018, 03:47:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dreamice

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ถ้ามีนาฬิกาจับเวลาแบบนี้จะสั่งซื้อสักสิบเรือนเลย สองพี่น้องจะใช้จนหมดแรงเลยไหมเนี่ย...5555

Ke2l3e2oS

คนน้องนี่หนักกว่าคนพี่อีกวุ้ย

พวกเอ็งฟาดหมดทุกที่ที่ผ่านเลยนะไอ้พี่น้องคู่นี้

sonic7470534

ขอสักเครื่องได้ใหม๊กะลังหมั่นใส้อาจารที่โรงเรียนพอดี

eiaws

นาฬิกาหยุดเวลามีขายออนไลน์ พร้อมคำแนะนำสุดเป็นประโยชน์ แต่คนใช้นี่เอาไปใช้คนละแนวกันเลยนะ

game2539

ราคาเท่าไรพร้อมเปย์ แต่ 10 นาทีนี้น้อยไปหน่อยนะ
ตอนจบเหมือนตัดจบยังไงไม่รู้อยากให้มีต่ออีก

นั่นสิ ถ้ามีตอนที่ 4 ก็จะเอามาแปลต่อให้ละกันนะ

nekki

ทำไมไม่มีlinkสั่งซื้อมาให้ด้วยนะ
ลายเส้นนี่เป็นเอกลักษณ์มาก ผมมองเป็นการตูนตลกแทนซะงั้น

eiaws

ช่างกล้องนี่จำเป็นต้องถ่ายช้อนขนาเนั้นเลยหร๋อ

Ek Sataweesuk

::Glad::โคตรแนว โครงเรื่องสไตล์หยุดเวลา แต่แค่introมันก็ฮาเกินกว่าจะหื่นล่ะ ว่าแต่สั่งได้ที่ไหนอ่ะ นาฬากาหยุดเวลาน่ะ

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

nut innon

เครื่องสั่งได้จากไหนนี้ อยากได้ เป็นเครื่องในจินตนาการเลย ได้อารมย์สุดๆ ภาพสีสดใส ขอบคุณครับ   เดี๋ยวไปหาดูในลาซาดาก่อน อาจจะมีซักเครื่อง  ::Shy::

elviswhat

เครื่องมือแบบนี้มาตกอยู่ในน้ำมือคนหื่น ๆ ก็จะเป็นกาลชนี้ละหนอ 

nutza019

::Oops:: เคอร์รี่เอ็กเพลส มาส่งของจากลาซาด้าสะด้วย 55 ขอติดตามต่อนะครับ

แนวหยุดเวลานี่มันพูดกันน้อยจิงๆด้วยว่าแต่ไอ่2คนพี่น้องนี่มันเกรียนจิงๆสงสารเจ้าสาวจัง ::Evil:: 

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

guzzpai

พวกพี่สั่งซื้อจากที่ไหนครับ 5555 ทำเอาอยากได้สักเรือน