ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวรรค์กลางนา

เริ่มโดย kuayai, พฤษภาคม 05, 2018, 07:28:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kuayai

ใครจะมีประสบการณ์เหมือนผมบ้างหนอ ผมจะเล่าให้ฟังนะครับ...
ผมเป็นลูกชายคนเดียวของครอบครัวชาวนาแถบภาคกลาง ตอนนั้นอายุ 15 ปี แต่ร่างกายของผมสูงใหญ่ไม่เหมือนเด็กรุ่นเดียวกัน ทางบ้านมีนาอยู่ 32 ไร่ ฐานะถือว่าพออยู่ได้อย่างสบาย พ่ออายุ 55 ปี ขณะที่แม่อายุ 37 ปีเท่านั้น ตอนหลังแม่เล่าให้ฟังว่าพ่อได้แม่เพราะตากับยายไปยืมเงินแก เลยยกลูกสาวใช้หนี้โดยไม่ได้รักกันมาก่อน...
เหตุการณ์เกิดขึ้นช่วงโรงเรียนปิดเทอม ผมชอบไปนอนนาเพราะตอนค่ำจะไปหากบหาปลาตามหนอง ชีวิตประจำวันคือเข้าไปกินข้าวที่บ้านแล้วกลับมานอนนาเป็นอย่างนี้เสมอ มีเพื่อนคือวิทยุทรานซิสเตอร์เปิดฟังเพลงบ้างหรือข่าวบ้างของคนชนบท เย็นวันหนึ่งผมกำลังจะออกไปกินข้าวในบ้านเหมือนเช่นเคย ก็เห็นแม่ขับรถ จยย.เข้ามาจอด พร้อมมีปิ่นโตแขวนที่แฮนด์รถด้านซ้าย พร้อมกับบอกว่า "วันนี้พ่อเอ็งไม่อยู่ ไปงานบวชลูกเพื่อนต่างจังหวัด แม่ไม่กล้านอนบ้านกลัวผีหลอก" จึงมาขอนอนกับลูกที่นา ระหว่างเตียมจะเปิบข้าวที่แม่จัดมาวาง พอดีกับไอ้เฉิดเพื่อนที่มีนาอยู่ไม่ไกลกัน ตะโกนเรียก"ไอ้มิ่งๆๆเว้ยยยย มึงทำอะไรอยู่"...."กูกำลังจะแดกข้าว"...."อย่าเพิ่งแดกไปฟาดเหล้าบ้านไอ้ลานก่อน มันต้มไก่รออยู่"..."แม่เดี๋ยวมิ่งไปบ้านเพื่อนก่อนนะ แม่กินข้าวก่อนเลยไม่ต้องรอผม"..."ตัวแค่นี้หัดกินเหล้านะมึง เดี๋ยวก็ติดเหล้าหรอก"..ผมไม่ตอบแต่ยิ้มก่อนจะคว้ารถจักรยานปั่นไปบ้านไอ้ลานที่อยู่ในหมู่บ้าน กินเหล้าขาวตามแบบฉบับคนลูกทุ่งจนดึก ผมไม่ไหวเพราะนานๆได้ดื่มทีจึงจูงรถจักรยานกลับนา ถึงเถียงไม่มีแสงไฟลอดออกมาเลย นอกจากเสียงเพลงลูกทุ่งที่แม่เปิดฟัง ผมเดินขึ้นไปบนเถียง "มิ่งเหรอ?"..."ครับแม่"..."นึกว่าใคร??..."ผมอาบน้ำก่อนแม่"..."อ้าวไม่กินข้าวล่ะแม่เก็บไว้อยู่ในปิ่นโต"..."โอ้ยไม่ไหวแล้วกินที่บ้านไอ้สานมาจนอิ่ม"..."งั้นก็ตามใจ"..ผมเปลี่ยนเสื้อผ้าคว้าผ้าขนหนูมาพันกายเดินลงไปอาบน้ำที่โอ่งหลังเถียงนา นุ่งกางเกงในอาบน้ำถูสบู่แปรงฟัน เสร็จเรียบร้อยก็ถอดกางเกงในซักตากที่ราวใกล้ๆ นุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียวขึ้นเถียง ปกติผมนอนคนเดียวมักจะนุ่งผ้าขนหนูนอนเสมอ วันนี้ไม่เหมือนวันก่อนเพราะมีแม่มานอนด้วย แต่ทำไงได้ล่ะเพราะผมไม่มีกางเกงใส่นอนนี่ จึงตลบมุ้งเข้าไปนอนเคียงข้างกับแม่ "อาบน้ำมาใหม่กลิ่นสบูหอมดีเน๊าะ"...เสียงแม่ผมทัก.."นึกว่าแม่หลับแล้ว"..."หลับไปตื่นหนึ่งแล้วเอ็งมาเลยตื่น เนี่ยกว่าจะหลับคงอีกนาน"...แม่พูดให้ฟัง "อากาศร้อนจัง".."อือ..." ผมนอนเอามือหนุนหัวฟังเพลงไปพร้อมกับแม่ โดยไม่รู้ว่าตนเองเผลอหลับไปตอนไหน รู้สึกตัวก็ตอนที่ตนเองเอาขาไปก่ายเอวของแม่ โดยที่ผ้าเช็ดตัวนั้นหลุดลุ่ย ควยชี้โด่ชี้หลังคามุ้ง มีมือแม่วางไว้ตรงโค่นขา มือลูบคลำขาอ่อนผมไปมา เสียวจี๊ดถึงหัวใจเลยครับ ผมเคลิ้มกับมือแม่ลูบๆคลำๆ จึงลองนอนตะแคงมือคว้าหมับตรงเต้านมของแม่เหมือนจับวาง "โห้..แม่ไม่สวมเสื้อในด้วย" เอามือจับหัวนมที่ชูชันในเสื้อยืด จับเล่นแล้วแม่ไม่ว่าแถมมือขวาของแม่กลับลูบขาผมจนใกล้จะถึงควย ที่ชี้เด่ตรงกกขาแม่ ผมได้ใจเอามือล้วงเข้าไปในเสื้อขยี้เต้านมอย่างเมามัน เสียงลมหายใจแม่ดังขึ้นเรื่อยๆ ยิ่งเวลาผมเค้นเต้านมแม่จะแอ่นอกรับทันที อารมณ์ทางเพศระเบิดขึ้นตอนไหนไม่รู้ แต่ผมละจากเต้านมลงมาคว้าตรงเนินหีของแม่ มีเพียงผ้าถุงกั้นเท่านั้น ผมไม่รีรอกระตุกปมผ้าถุงเอามือล้วงไปที่จุดยุทธศาสตร์ "เห้ย...แม่ไม่ใส่กางเกงในอีกด้วย" เนินหีของแม่มีดงหมอยขึ้นรกครึ้ม ผมค่อยๆแหวกหมอยเอานิ้วเขี่ยเม็ดแตดเบาๆ เสียงแม่ซู๊ดปากเป็นระยะ ตอนนี้มือของแม่จับควยผมกระถอกไปมาจนเสียวแปล๊บ ไม่มีเสียงพูดคุยกัน พายุอารมณ์กระหน่ำจนสองคนแม่ลูกไม่มีอาภรณ์ติดกายแม้แต่ชิ้นเดียว ผมเอามือยัดในร่องหีที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำสวาท แม่เด้งก้นลอยเวลาที่นิ้วผมชักเข้าชักออก ปากร้องซี๊ดซ๊าดตลอด ผมเคลื่อนตัวลงมาเอาหน้าซุกเกลือกกลิ้งบนดงหมอย แม่แอ่นหีร่อนไปมา ลิ้นฉกเข้าเม็ดแตดดูดเลียกินน้ำหีที่หลั่งพรั่งพรูเหมือนเขื่อนแตก สักพักแม่เอามือกดหัวผมยกก้นไม่ติดพื้น "อ๊าดดดดด...เสร็จแล้วๆๆ" ก่อนจะทิ้งก้นลงพื้นเหมือนคนหมดแรง ผมยังคงทำหน้าที่เลียหีแม่ต่อ "พอก่อนมิ่งแม่ไม่ไหวแล้ว".."ผมยังไม่เสร็จเลยครับ"..แม่ลุกขึ้นนั่งคว้าควยผมยัดเข้าปากดูดอมอย่างชำนาญ "แม่ผมเสียวควยจัง..ซี๊ดดดด".."เสียวมากไหม??"..."มากสิไม่เคยมีใครดูดควยผมเลยนะ"..เสียงแม่อ้าปากอมควยเสียงอืออ้าตลอด จนน้ำกามผมแทบกระฉูดรีบผลักหัวแม่ออกทันที "ทำไมล่ะแม่ดูดไม่ดีเหรอ??".."ดูดดีมากจนน้ำผมจะแตก" แม่หัวเราะเห็นฟันขาว ก่อนจะเอามาประกบจูบแลกลิ้นพัลวัน ร่างแม่ค่อยๆเอนลงกับพื้น ผมแทรกตัวเข้ากลางหว่างขา หัวควยป้วนเปี้ยนอยู่ปากรูถ้ำไปมา เวลาหัวควยครูดเม็ดแตกแม่จะเสียงซี๊ดเสมอ "อย่าเอาควยเข้าไปนะ"..."ทำไมครับแม่"..."เพราะเราเป็นแม่ลูกกันแค่นี้ก็ผิดมากแล้วลูกใครรู้ต้องแทรกแผ่นดินหนีเลยนะ".."ถ้าเราไม่พูดใครจะรู้ล่ะ?"..."ไม่พูดก็ไม่ได้เราเป็นแม่ลุกกันรู้ไหม"..ขณะที่ถกเถียงกันหัวควยผมก็มุดเข้าไปในรูหีแม่แล้ว "ซี๊ดดดดดดด" เสียงซู๊ดปากของแม่ที่ควยผมเคลื่อนไหลเข้ารูหี "บอกว่าอย่าเอาเข้า อย่าเอาเข้าก็ไม่ฟัง ซี๊ดดดด"...ไม่ทันแล้วครับ" ผมดันควยเข้าไปทีละหน่อย ทีละหน่อย น้ำหล่อลื่นเป็นตัวช่วยให้ควยไหลลื่นเข้ารูหีแม่อย่างไม่ยากนัก "โอ้ยยยยยมิ่งแม่เสียว ซี๊ดดดดดดด"...ผมชักควยออกมาข้างนอก "เอาออกทำไมมิ่ง?"..."ก้แม่บอกห้ามเอาเข้าผมก็ดึงออกสิ".."ควยเข้าไปจนมิดขนาดนี้มึงเป็นผัวกูแล้วววว" แม่คว้าควยจ่อที่ปากรูแอ่นหีรองรับ ผมไม่รอช้ากระเด้าพรวดเดียวมิดด้าม "ซี๊ดดดดดดมิ่งแม่เสียวจัง".."ไหนบอกว่าผมเป็นผัวแม่แล้วไง"..."ผัวจ๋าาาาาาา...เมียเสียวหีมากเลย ซี๊ดดดดดดด".."ผัวจะเย็ดหีเมียทั้งคืนได้ไหม"..."หีนี้เป็นของผัวแล้วจะเย็ดกี่ทีก็ตามใจผัว เมียไม่ห้ามหรอก เงี่ยนตอนไหนก็มาเย็ดหีเมียได้เลย เย็ดแรงๆผัวจ๋าาาา" สิ้นสุดการเป็นแม่ลูกกัน ผมกับแม่ต่างพร่ำพรูด้วยคำว่า"ผัวจ๋า เมียจ๋า" ผมกระแทกควยหนักบ้างเบาบ้าง จนแม่แอ่นหีตามเหมือนไม่อยากให้หัวควยหลุดจากเบ้าหี "ซี๊ดดดเมียน้ำแตกอีกแล้วผัวจ๋าาาาา" "ผัวก็ใกล้แล้วซี๊ดดดดดดด" "อย่าแตกในนะแม่ยังไม่ได้ทำหมัน" สายไปแล้วน้ำควยผมระเบิดออกมาเต็มรูหี "ปรี๊ดดดๆๆๆๆ"..."บอกว่าอย่าแตกในเต็มหีเลยซี๊ดดดด" พายุรักค่อยสงบลง แต่แม่ยังกอดเอวผมไว้แน่น ร่อนหีไปมาหลับตาพริ้มอย่างมีความสุข "แม่มีความสุขที่สุด".."ทำไมพ่อเย็ดแม่ไม่ดีเหรอ"..."แม่ไม่เคยรู้จักคำว่าจุดสุดยอดว่าเป็นอย่างไร ตั้งแต่ได้กับพ่อมีแต่เย็ดๆๆๆน้ำแตกก็นอนแผ่หรา ไม่เคยถามเมียว่าเสร็จหรือเปล่า" "พ่อเย็ดแม่อย่างนั้นจริงๆเหรอ?"..."จะโกหกทำไมยิ่งทุกวันนี้ควยไม่แข็งปลุกอย่างไงก็ไม่ขึ้น"..."แล้วแม่ทำอย่างไรล่ะ"..."ใช้แตงกวา มะระ มะเขือยาว ตามแต่จะไปเจอในตลาด ถ้าไม่มีก็ใช้ขวดลูกกลิ้งยัด เคยใช้ด้ามสากกะเบือแต่มันแข็งยัดแล้วเจ็บหี"..."อ๋อ...ที่ผมกินต้ม ผัด แกง ทอด มะระ แตงกวา มะเขือยาว ก็จากแม่เอามาบำบัดความใคร่ใช่ไหม" แม่ไม่ตอบมีแต่ฉีกยิ้มหลบหน้าผมอย่างอายๆ "ต่อไปไม่ใช้แล้ว".."ทำไมล่ะ???"..."ก็มีควยใหญ่ๆยาวๆของผัวคนนี้แล้ว" แม่ก้มลงจูบควยผมอย่างถนุถนอม  แล้วไฟราคะก็ลุกโชนขึ้นมาอีกครั้ง สองคนแม่ลูกมองตากันแล้วส่งยิ้ม ร่างแม่ค่อยๆเอนลงพื้นโดยมีร่างของผมโถมทับ "เงี่ยนอีกแล้วผัวจ๋าาาา" สงครามใต้สะดือเกิดขึ้นจนฟ้าสาง ผมกับแม่ตักตวงความสุขแก่กันอย่างไม่รู้อิ่ม น้ำหีน้ำควยนองเต็มพื้น จากวันนั้นเป็นต้นมาแม่ก็จะย่องมาหาผมทั้งกลางวัน กลางคืน อ้างว่าไปช่วยไอ้หำมันดูนา "ฮ่าๆๆๆนาแปลงน้อยที่มีหญ้ารกครึ้มของแม่น่ะสิ"...ขอบคุณหีของแม่มากๆ ผมไม่เคยเบื่อหน่ายหีรูนี้ ที่ครั้งแรกเป็นที่คลอดผมออกมา และต่อมาหีอันเดียวกันนี้ที่ให้ผมเอาน้ำควยแตกใส่จนชุ่มฉ่ำ เลยไม่รู้ว่าผมหรือแม่ที่หลงหีหลงควยกันแน่ หรือต่างคนก็หลงด้วยกันทั้งคู่..สวัสดี

Suchart Thanee

กระชับมาก ขอบใจที่แบ่งปันครับ แม่หลงรักคุณแน่ๆ

review1972

เยี่ยมครับ บรรยายได้ดีมากครับแถมทำให้นึกถึงบรรยากาศท้องนาที่สงบสุข เอาผลงานมาฝากอีกนะครับ

johnyred59

ความอยากนี่มันเกินห้ามใจจริงจริง

nuinoinaja

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

ถือซะว่า ช่วยแม่ให้มีความสุขแล้วกัน

elviswhat

ขอบคุณมากครับที่นำมาให้อ่าน ความหื่นไม่เข้าใครออกใคร

swss2511

ทุ่งนาพาเสียวบรรยากาศเป็นใจ

กล้วยหอม จอมซน

loy2514

lodtr122518

นึกว่าช่วยให้แม่ได้ปลดปล่อยทุกๆวัน

Zeedzeed Sensen

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ชอบครับ

ohm2999

แม่มีแผนนี่เองถึงได้มานอนกับลูก