ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 19

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 05, 2018, 11:36:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รักโลก รักไทย

บีลังเล เจอนักเรียนนอกเสียบแน่เลย ยัวเจอปารตี็หมู่แน่เลย

medsay

ผมก็กลืนน้ำลายดังเอ๊อกเหมือนกันฮ่าๆๆ บีโดนเยซะแล้ว ถึงแม้จะแบบคั่งค้างก็เถอะ ฮ่าๆ น้องเมรีขี้เมาและขี้เอาด้วย ขอบคุณค๊าบ

aek01

สงสัยบีจะติดใจกับพระเอกของเราแน่ๆ

hanabombam

อยากให้ไปหายัวเร็วจังเลย บีก็ชัดเจนได้แล้วนะ

swss2511

ฟินได้เสียวแบบหลุดโลกสมใจไปแล้วเหลือแต่บีที่ยังลังเล

fallenversa

พระเอกใจกว้างมากกก แต่ฟังเรื่องบีกับหนุ่มนอกแล้วคงสะอึกไม่น้อย ผมว่าไปๆมาๆพระเอกกับบีไม่แคล้ว

fantastica

สงสัยบีติดใจของนอก พระเอกเราเปลี่ยนtargetเป็นยัวดีกว่า

wapwap

มั่วกันมันส์สะใจจริงๆครับ
พระเอกนี่ เริ่มรู้สึกอะไรกับบีรึเปล่า ::Thinking::

pinmonkey

ได้อารมณ์มากครับ แต่พระเอกปักธงกับบีหรือยังครับนี่ ขอบคุณมากครับ

donki

รุนแรงรวดเร็วและแรงมากครับ เป็นตอนที่อ่านแล้วรู้สึกแปลกๆ อาจจะเพราะไม่อินกับแนวนี้ แต่ก็สนุกเหมือนเดิมครับ ว่าแต่ น้องบีโดนกดไปแล้วเหรอ เสียดายเบาๆ

Nondon

ฉากsmเล่าได้สุดยอดมากครับ  อยากฟังเรื่องบีโดนมอมอีก

taton

ไม่นึกว่าฟินจะมีมุม(ซาดิสม์)แบบนี้ แต่ก็ได้อารมณ์ดีไปอีกแบบนะ ::Evil::
ปล. ดูท่าแก๊งค์สองสาว(บี-ฟิน)เหมือนหาผู้ชายไว้หลอกฟันเลยนะ

Saturn Wang

น้องบีโลเลมาก  ไม่เด็ดขาดว่าเอาไง

somc217

เพิ่งจะรู้ว่าฟินชอบซาดิสแบบนี้ เมื่ออ่านแล้วจินตนาการตามก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบนึง รอลุ้นว่าในครั้งต่อไปจะมีอะไรที่ไม่คาดฝันเกิดขึ้นมาอีก
ขอบคุณมากครับ

Aski

เห็นฉากฟิน SM แล้วกลัวผิวเสียเป็นรอยเลย