ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 19

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 05, 2018, 11:36:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ผมไม่รู้เลยว่าในห้องนั้น ฟิน วิดิโอคอลให้บีดูอยู่ด้วย...
ผมจูบฟินในใต้ฝักบัวอย่างรุนแรงและเร่าร้อน ผมทำทุกอย่างเพราะความอยากที่สะสม
ฟินเองก็แทบจะสำลักความสุขไปกับผมด้วย

จวบจนผมหันมาเห็นโทรศัพท์ี่เปิดให้เห็นหน้าจอว่าวิดิโอคอลอยู่กับบี ผมอึ้งไปเลย ผมถามว่านี่คอลกันตอนไหน
ฟินที่กำลังล้างตัวอยู่บอกว่า ก็บีโทรมาเลยบอกว่า อยากดูอะไรเด็ดๆไหม
บีเลยบอกว่าอะไรเหรอ
บีเลยพูดแบบเขินๆว่า นึกว่าจะโชว์กับทอมซะอีก กลายเป็นผมได้ได้ยังไง

แล้วฟินก็กดวางสาย
ผมเดินออกมานั่งเช็ดตัว ฟินเดินมานั่งตักถามว่า เป็นไง ช๊อคเหรอ
ผมถามว่าช๊อคเรื่องอะไร ฟินบอกว่าบีแอบดูไง รู้นะตกใจล่ะสิ ผมบอกถ้าบอกก่อนจะลีลากว่านี้อีก
ฟินบอก แหมจริงเหรอ ผมบอกจริงสิ ผมถามว่าถ้าเมื่อกี๊ทอมกลับมาทำไง
ฟินบอก ก้ชวนมาแจมสิ ผมบอกบ้าเหรอ เดี๋ยวโดนยิงมาเอาแฟนคนอื่นถึงคอนโด

ฟินบอกว่าไม่ ทอมยังเอาบีเลยคืนนั้น ผมเลยบอกว่า ก้ฟินยอมไม่ใช่เหรอ
ฟินบอก พี่ไม่ได้ยอม แต่การไปขัดกันตรงนั้นมันมีแต่ความไม่สบายใจ ทุกคนรู้สึกผิดหมด ก็ปล่อยไป
เสียวกันครบแต่เราจะถือไพ่เหนือกว่า ผมฟังแล้วรู้วสึกว่าฟินมีแผนการอะไรสักอย่างกับบีแปลกๆ
แต่นิสัยใจคอฟินไม่ใช่คนแบบนั้นแน่นอน ผมมั่นใจฟินถามผมว่าจะกลับเลยไหม ผมบอกว่านอนเล่นกก่อนก็ได้
ระหว่างนั้น บีก็ส่งรูปมาว่า ที่โรงแรมมีที่ออกกำลังด้วย เลยลงมาฟิตหุ่น แล้วก็ส่างภาพตอนไปลองชุดในเมืองมาให้ดู

ฟินบอกแก เอ๊กไปอ่ะ ระวังฝรั่งฉุดนะแก
ผมฟังแล้วก็หัวเราะ บีถามว่ายังอยู่ด้วยกันไป ฟินมองหน้าผมล้วพิมพ์ว่า ปล่าว

บีบอกนึกว่าจะค้างด้วยกันเผื่อจะได้ดูหนังสด
ฟินบอกว่า พอแล้วย่ะ เดี๋ยวมีคนหึง
บีบอกบ้า
แล้วก็เงียบไป ผมไม่ได้ตอบอะไร แต่ผมกำลังมองสิ่งที่อยู่ตรงหน้า โหนกมหึมาลอยเด่นอยู่ในขณะที่ฟินแชทกับบี

ฟินก็เล่าให้ฟังว่าบีคุยว่าอะไรจ๋อยๆๆไป ผมก้มลงไปเลียโหนกฟินช้าๆ ฟินร้องอุ๊ย
แต่ก็อ้าขากว้างขึ้น
ผมเลียผ่านกางเกงในเพลย์บอยผ้านุ่มๆไม่ฝืดลิ้นไปช้าๆ กางเกงในตัวนั้นเริ่มเปียก ไม่รู้ว่าเพราะน้ำลายผมหรือว่าของฟินเริ่มแฉะ
ฟินแหวกกางเกงในให้ผมเลียเข้าไปในกลีบ ฟินร้องครางเบาๆในคอแล้วก็ทิ้งโทรศัพท์ลง ผมไม่ได้สนใจว่าวิดิโอคอลไหม
ผมลากลิ้นผ่านจากเม็ดลงมาถึงง่ามตูด นานแล้วที่ผมไม่ได้ทำกับฟินแบบนี้ ส่วนใหญ่ก็รีบๆและจบด้วยอารมณ์รุนแรง

ฟินแอ่นตัวขึ้นตามน้ำหนักที่ผมดุลลิ้นลงไป เอามือมาขยี้หัวผมบางที่ก็จิกลงมา ฟินร้องเร็วขึ้นเรื่อยๆพร้อมกับบอกว่าแอมคัมมิ่ง
ฟินกดหัวผมลงไปจนแทบหายใจไม่ออก ปากและจมูกผมเปรอะไปด้วยน้ำของฟิน ฟินตัวสั่นสองสามครั้งแล้วก็หอบหายใจแรง

ผมถอดกางเกงในออกพร้อมกับขยับตัวเข้าหาฟิน ฟินบอกว่าไม่ให้แตกในนะ ผมพยักหน้า
ผมพลิกตัวฟินให้นอนตะแคงข้าง น้ำขาวๆของฟินไหลหนืดออกมากอง มันช่างยั่วยัวใจจริงๆ
ผมเสียบท่าตะแคงข้าง ฟินแหงนหน้าสูดปากร้องอู้วววววว

ผมค่อยๆขยับตัวช้าๆ และเริ่มเร่งเร็วขึ้น เร็วขึ้น ฟินหันมามองหน้าผมคิ้วขมวดร้องบอกว่าเอาแรงๆ แรงๆ
ผมเร่งตัวเร็วๆขึ้นเรื่อยๆ ฟินเริ่มร้องเสียงดังขึ้น โอว โอว โอว แล้วก็สะบัดหน้าร้องอ้าาาาาา ฟินน่าจะเสร็จ ฟินผลักผมออกแล้วกลับมาขึ้นอยู่ข้างบน

ผมมองหุ่นนักกีฬาของฟินแบบหลงไหลเลย
ฟินขึ้นขย่มแบบรุ่นแรงมาก ขึ้นสุดลงสุด เอามือข่วนตัวผมพร้อมขย้ำลงมา
ฟินร้องฮิทมี ฮิทมี มีเอามือตีตูดไปสองที ฟินก้มลงมากัดหัวนมผมทีนึง
ฟินหอบหายใจแรงมาก ฟินบอกว่าตบหน้าหน่อย เอาแรงๆ
ผมตอนนี้หลุดลอยไปในภวังค์นั้นแล้ว ผมตบฟน้าฟินไปทีนึงเบาๆ แล้วก็ยันตัวลุกมากัดหัวนม ฟินดิ้นเล่าๆพร้อมกับร้องว่า โอวววววววว
เป็นเสียงร้องที่ดังมาก ฟินบอกกัดอีก กัดอีก ฟินจิกมือมาที่หลังผมจนผมรู้สึกเจ็บ
ฟินเสร็จคราวนี้รุนแรงมากมีน้ำไหลออกมาแยะเลย

ผมเปลี่ยนเป็นท่าหมาที่ริมกระจก เปิดม่านออกแบบไม่สนอะไรแล้ว ผมกดลงไปที่ประตูหลังฟิน ฟินร้องไม่ๆๆๆ
ผมกดเข้าไปพรวดเดียวฟินทำท่าจะทรุดไปกอง แต่ผมประคองตัวไว้ทันค่อยๆยัดเข้ายัดออกจนฟินนิ่งไป ผมจับฟินยืนอีกทีคราวนีผมกดเข้าไปเต็มๆเน้นๆ
ฟินหน้าติดกระจก ร้องดังลั่น ผมเอามีตัตูดฟินไปด้วย ตีจนแดงไปหมด
ฟินร้องพอแล้ว พอแล้ว ผมเหวี่ยงฟินลมานอนที่เตียง ในความพอแล้วฟินยังโก้งโค้งตัวกระตุกหันบั้นท้ายมาให้ผม ผมเดินจะไปเสียบ
เห็นว่ามีสีเหลืองๆของฟินติดปลายของผมมาด้วยนิดๆ ผมยัดเข้าไปอีกที คราวนี้เป็นการเย็ดฟินแบบใช้พลังที่มือในคืนนี้เลย
ผมเห็นฟินทำท่าหายใจไม่ออกเลยหยุด พักแป๊ป ฟินบอกว่า พักก่อนไม่ไหวแล้ว
ฟินเดินไปห้องน้ำ แล้วก็กลับมาอีกที ฟินหยิบอะไรบางอย่างมาก
พร้อมบอกว่า มัดฟินไว้นะ ผมหยิบเทียนกับไม้ขีดมางงๆ

ผมมัดฟินไว้สอมือรวมกันแล้วผูกไว้กับเสาที่ตกแต่งห้องอีกทีนึง ผมบรรจงหยดเทียนลงไปที่ฟิน

ฟินร้องทุกครั้งที่หยดลงไป ผมวนเริ่มเข้าไปใกล้ๆจากญานวนเข้าไปจนถึงหัวนมไหลวนไปตามตัว
ฟินตัวกระตุกอยู่หลายครั้ง ผมเอาของตัวเองเสียบคาไว้ระหว่างหยดเทียนไป ฟินตอดของผมอยู่เรื่อยๆและรุนแรงทุกครั้งที่เสร็จ
ฟินบอกว่าไม่ไหวแล้วววววออกไปปปป ผมงงว่าเกิดอะไรขึ้น แต่ในพริบตายนั้นคือน้ำฟินแตกออกมาไหลลงมาเลอะทั้งผมและฟิน
ฟินกระตุกหายใจหอบตาลอยเหมือนคนขาดสติ ผมเอาเทียนหยดไปอีกแล้วเย็ดไปด้วย

ผมกระแทกแรงมากจนรู้สึกเจ็บโหนกเหนือควย ส่วนฟินตอนนี้ตาลอยน้ำตาไหลพราก
มือจิกที่นอนแน่น บางครั้งก็หันมาดันตัวผมออก ผมกระแทกครั้งสุดท้ายเสร็จปล่อยทุกอย่างพร่างพรูไปในตัวฟิน
แล้วก็ล้มพับลงไปบนตัวฟิน เรานอนหายใจนิ่งๆกันสักพัก ฟินหันมาปาดน้ำตา ผมบอกขอโทษ
ฟินยิ้มหวานให้ผมบอกว่า มันส์มากเลย พร้อมกับหอมแก้มหนึ่งที เรานอนหายใจหัวเราะกัน ฟินก็ลุกไปล้างตัว

ฟินกลับมานอนอีกครั้ง พร้อมกับบอกว่า เราไปหายัวกันไหม อยากไปรีสอร์ทนั้นอีก

แล้วบีก็วิดิโอคอลมาหาฟิน ฟินตั้งตัวขึ้นเพื่อรับสาย พร้อมกับเบี่ยงตัวให้ผมหลุดจากกล้องไป
ฟินรับสายบอกว่า ว่าไงแก หึงฉันเหรอ บีบอกปล่าว
บีถามว่าไปทำอะไรมาเทียนเต็มเลย แก พิเรณอ่ะ
ฟินบอกว่า บ้า ทอมมันอยากลองจะให้ขัดใจเหรอ บ้ารึเปล่า ทีแกยังตามใจพี่เขาเลย บีบอกปล่าวนะ

ฟินถามว่ามีอะไร บีบอกว่า หนุ่มนักเรียนนอกจะบินตามมาหลังจากบีประชุมเสร็จ บีบอกว่าไม่เอา แต่หนุ่มนั่นจ่ายค่าตั๋วอะไรให้ทุกอย่างเลย
แถมจะพาเที่ยวด้วย ฟินทำหน้าตาโต ผมนั่งฟังเงียบๆ แล้วแกเอาไง

บีบอกว่าไม่รู้อ่ะแก ปฏิเสธก็แล้ว ก็ไม่ยอมบอกจองตั๋วแล้ว
ฟินถามว่าแล้วแกชอบเขาไหม บีบอกว่าไม่รู้อ่ะบอกไม่ถูก ฟินถามต่อว่าแกมีคนที่ชอบคนอื่นรึเปล่าล่ะ บีเงียบไม่ได้ตอบ

ฟินบอกว่า แก แกคิดอะไรกทำแบบนั้น ถ้าแกอยากลองคบก็คบ ถ้าแกไม่อยากคบเขาจะไปก็บินกลับ
อยู่แกยืนยันถ้าแกลังเล ก็คือแกอยากลองคบ ก็คบไปสิ ไม่เห็นจะยาก หรืออยากจะลองฟันสักครั้งก้ลองดู แต่หาทางชิ่งเอาเองนะ
ฟินถามว่า เคยมีอะไรกันรึยัง บีเงียบไปบอกครั้งนึง

ฟินทำท่าตกใจ อะไรตอนไหน บีบอกแกอย่าบอกใครนะ ฉันเมา แกก็รู้ว่าฉันเมาแล้วก็แล้วไงอ่ะ
ฟินบอกมิน่ามันถึงตามแกแจเลย มันส์ไหม บีบอกว่าบ้า เมาจริงๆต้องบอกว่าโดนมอม
ที่ไหนอ่ะแก บีบอกพอๆๆๆ จริงๆก้เรียกว่ายังไม่โดนจนเสร็จแต่โดนใส่เข้ามาซอยแล้วสองสามที แต่หนีหลุดมาได้
ฟินหัวเราะลั่น มีด้วยเหรอใส่ไปแล้ว แล้วหลุดมาได้ บีบอกใช่พอดีมีคนมา ผมนึกถึงภาพในรถที่นัวเนียกันหน้าคอนโดขึ้นมา
ฟินบอกว่าแล้วแต่แกว่ะ อันนี้ฉันไม่ออกความเห็น อยู่ที่แกแล้ว
บีบอกโอเค ขอบใจ ฉันขอตัดสินใจก่อน ฟินบอกว่าแกไอ้นั่นขี้เก๊กไปนะ ไม่บันเทิงสำหรับฉันอ่ะ

อ้อ ฉันว่าจะชวนพี่เขาไปหายัวอาทิตยืนี้ว่ะ ผมอมยิ้มเลยว่า ฟินนี่ นอกจากจะให้บีเลือกแล้ว ยังยั่วให้บีอยากอีก
สนใจมะฟินถาม บีบอกบ้าแก ยังไม่กลับเลยแก เออคิดถึงยัวเนอะ ฟินบอกว่าไปคิดเรื่องแกเถอะ แล้วทั้งสองก็หัวเราะพร้อมกัน
นี่คือความน่ารักของสองสาวจริงๆ

บีทิ้งท้ายว่า แกน่าจะมาด้วยกันนะ ฟินบอกไม่เอาอ่ะ ไปกับแกฉันต้องเป็นเลสเบี้ยน อยู่ทางนี้ดีกว่าเพลินกว่า
บีบอกอีฟินนี่...บ้าจริงๆ แล้วก็วางไป

ฟินถามผมว่า อยากไปหายัวไหม ผมถามว่าไปกะใครบ้าง ฟินบอกทอมแล้วก็เพื่อน
ผมถามว่าพักที่นั่นเหรอ ฟินบอกใช่ ผมถามต่อว่าแล้วบอกทอมว่าไงเคยไปเหรอ
ใช่ บอกว่าพี่แนะนำเลยไปกับบี ผมนึกชมความฉลาดของฟิน คือถ้าเจอยัว ผมก็สามรถรู้จักได้ ฟินก็ทักได้ไม่เคอะเขินเลย

ฟินยกข้อความให้ดู เป็นรูปยัวถ่ายรูปอยู่ที่รีสอร์ท ผมกลืนน้ำลายเอื๊อก......

peddo

พระเอกเรา กลืนแต่น้ำลาย น้ำอื่นคายหมด หื่นๆแบบนี้ฟินคงชอบ แต่บีอาจลังเล ที่แน่ๆ ชอบบทของยัวครับ ไม่รู้ถ้าโดนของทอมจะเป็นไง ลุ้นน่าดู ขอบคุณครับ

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

633sqd

บีกลับมาอยู่กับพี่เค้าดีกว่ามั๊ง อย่าสนนักเรียนนอกเลย แต่กบนี้หายเงียบเลย

elviswhat

บีลังเลแบบนี้ อาจจะไปเป็นสะใภ้นอกก็เป็นได้นะเพราะน่าจะโดนมอมอีก

veget

ผมชอบบีนะ ดูบทเป็นนางเอกดี ยังไม่มีคู่น่าจะคู่พระเอกได้ ถ้าต้องโดนเด็กนอกเอาเสียดายเเย่เลย

pamaaeng

ฟินชอบแนว sm หรอกหรือเนี่ย

::Ajark::

จัดให้เลย จับมัดผูกเชือกตามตัว แล้วเอาแส้หนังฟาด

ปล ..
ใส่ code ขาด
รูปก็เลยไม่แสดง อยู่ 1 รูป ครับ

ppp44

บีตัดใจจากของนอกเถอะมาเอาของเดิมดีกว่าสนุกตื่นเต้นเร้าใจทุกครั้ง

sthanya

นั่นชุดออกกำลังกายเหรอ น่าโดนลากเข้าป่าข้างทางเหลือเกิน

olemantu

บีเป็นคนที่ตามใจตัวเอง พอไม่มีใครคอยรั้งดึงก็มักจะแอบออกนอกทางไปเรื่อย เพราะยังไม่แน่กับเส้นทางของตัวเองสักย่างเดียว
คงต้องอาศํยเวลาและแรงยุ ด้วยละมั๊ง

tacklove

มีตัวละครมาเพิ่มอีกสอง คือยัวและทอม อยากรู้นักบีจะใจง่ายกับหนุ่มขี้เก๊กคนนั้นไหม แล้วสุดท้ายเรื่องนี้บีกับฟินจะจบลงที่ใคร น่าสนนะเคสนี้

muzachi

สงสัยบีชอบพี่ชายแล้วแหละ รีบกลับมานะบีมีคนคิดถึง

Sittipong Kengchai

มีแนวโน้มที่บีจะโดนนักเรียนนอกมอมเอาได้อีกแน่ หึหึ    
 สนุกมากอยากอ่านตลอดเลย  เป็นกำลังใจให้นะครับ

hnarii

SM ก็มานี่สงสัยเล่นกับทอมบ่อยๆ ละสิ ว่าแต่อยากให้บีกลับมาเซอไพกันที่รีสอทจังเลย คงตื่นเต้นน่าดู

2kidding

ผมว่ามันลงตัวมากจริงๆเลย ทั้งฟิน บี และยัว

Pudit Kaewkalong

ถ้าเอามาทำเป็นหนังเป็นตอนแบบ คลับฟายเดย์ ผมว่าดังเป็นพุแตกเลยครับ เนื้อเรื่องตื่นเต้นทุกตอน จินตนาการตามได้ทุกบรรทัดเลยครับ ขอบคุณครับที่มีผลงานดีๆมาให้อ่านได้ติดตามกัน.....^_^