ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Watanuki Ron] Socks x Love [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, พฤษภาคม 05, 2018, 07:03:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

เพื่อเอาชนะรุ่นพี่ที่เค้าคนนั้นแอบรักอยู่ เธอจึงต้องหาจุดอ่อนของเค้าให้ได้

ขาอ่อนจงเจริญ  ::Bloody::

[แว่วเสียงคนแปล] : ที่พระเอกพูดก็ถูกของมันนะ  ::Dizzy::

เม้นเถอะ อยากอ่าน

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

Akira Watanabe

::Sweat:: ไอหนุ่มนี่มันโหดจริง เอาถุงเท้ามาสาวแหนเนี้ย

noohun

สรุปว่า พระเอกมันแค่เป็นเฟติสขาอ่อนสิเนี่ย แล้วยังมีอาการมาโซอ่อนๆอีกต่างหาก หวังว่าอุมิจังจะรับได้นะ

eiaws

เอากางเกงในก็ว่าไปอย่าง แต่ถุงเท้านี่มัน โหดไปนะ555

kaithai

เขา :  เธอไม่คิดว่ามันแปลกๆบ้างเหรอ ถ้าหากว่าจะต้องทำเรื่องลามกๆกับสิ่งของของคนรัก
เธอ :  ชั้นไม่ยอมยกมันให้กับนาย จนกว่านายจะยอมทำมันกับถุงเท้าของตนที่นายรัก

สรุปสุดท้ายใครชนะ อิอิ
::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

eka1325

พระเอกมาแนวแปลก เห็นถุงเท้าแล้วมีอารมณ์ แต่อภัยได้นางเอกนารัก งานนี้พระเอกเสร็จนางเอกนะนั้น ขอบคุณครับ

tazasss01

จะเรียกว่า ถุงเท้านำโชคได้หรือป่าวน่ะ

::Sweat::  ::Sweat::

MΞLODY

อ้างจาก: kaithai เมื่อ พฤษภาคม 05, 2018, 09:36:42 หลังเที่ยง
เขา :  เธอไม่คิดว่ามันแปลกๆบ้างเหรอ ถ้าหากว่าจะต้องทำเรื่องลามกๆกับสิ่งของของคนรัก
เธอ :  ชั้นไม่ยอมยกมันให้กับนาย จนกว่านายจะยอมทำมันกับถุงเท้าของตนที่นายรัก

สรุปสุดท้ายใครชนะ อิอิ
::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

ยอดมนุษย์ยังแพ้มนุษย์เมียครับ  ::DookDig::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

worachat39

สายถุงเท้าเรอะ คงคล้ายๆกับพวกถุงน่องละมั้งครับ แต่นางเอกก็ฉลาดเอาเหยื่อมาล่อนะ 5555

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ตอนนี้เองคงไม่ต้องใช้ถุงเท้าแล้วมั้ง มีคนให้ทำแล้วนิ

maxzader

::Crying:: มันคือความสุขของนายสินะ ถุงเท้า !!!

พัดลม

ถุงเท้ามันก็งั้นๆแหละ

จะให้เด็ดต้องถุงน่อง  ::Snap::

::Grimace::

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

elviswhat

ยามาดะนี่โชคดีที่วัดในสามโลกเลย

jw4321

Reggal

อ่าว ถุงเท้ารุ่นพี่กุหล่ะ 555 ได้หอยลืมถุงเท้าเลยนะสาดดดด