ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 28.กลัวจะต้องเป็นคนล้างจานให้คนงานใช่ไหม

เริ่มโดย come in, พฤษภาคม 06, 2018, 01:32:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

come in

อ้างจาก: phoowadol gollasut เมื่อ พฤษภาคม 06, 2018, 04:36:48 หลังเที่ยง
น้องเมลครับ ผมว่า น้อง ลองเปิดใจคุยกันกับ คุณอา ดีกว่านะครับเรื่อง ออกรอบ สวิง หรือเรื่องเซ็กซ์ ที่เราไม่ชอบ เหมือนถูกบังคับ ให้มีความสุข แต่เราไม่สุขด้วยนี่สิ การเอาใจ สสมีตามใจสามี เป็นเรื่องที่ดี แต่ถ้ามัน มากเกินพอดี  น่าจะคุยกันได้นะ ถ้าเขารักเราจริง ต้องทำให้เรามีความสุขด้วย อันนี้สิ
วินๆ การใช้ชีวิตคู่ ต้องเข้าใจกัน อันนี้ สำคัญ ส่วนเรื่องเซ๊กซ์ ก็น่าจะมีข้อจำกัดบ้าง อ่านถึงตอนนี้ รู้สึกสงสาร เห็นใจ น้องเมล จริงๆ เซ็กส์แบบนี้ คนอ่าน ก็ เฟล เหมือนกันครับ ขอบคุณครับ

มันมีเงี่อนไขก่อนแต่งงานกันอยู่ด้วยค่ะ แต่หลังๆอยู่ไปอยู่มาก็รักค่ะอยากให้เขามีความสุขค่ะ

come in

อ้างจาก: peddo เมื่อ พฤษภาคม 06, 2018, 07:51:14 ก่อนเที่ยง
ดีแล้วครับที่เมลบอกคุณอาไปตรงๆ ดีกว่าทนจนทนไม่ไหวแล้วเกิดอะไรที่น่าเสียใจ ความรักมันก็ส่วนนึง แต่ความเข้าใจผิดว่าเมียจะต้องมีความสุขกับสิ่งที่เราสรรหามาให้เมียทำเนี่ยมันทำให้เมียยิางทุกข์ ยิ่งตอนเริ่มเป็นผัวเมียมันเริ่มจากบุญคุณ มันทำให้ฝ่ายหญิงรู้สึกแย่ไปใหญ่ ถ่ายทอดมาได้ดีนะครับ เสียวก็เสียวสุดๆ แต่เนื้อหาไม่หลุดโลก สะเทือนแบบเสียวๆ ขอบคุณ​ครับ​

ขอบคุณเลยค่ะ

Mafee CHick

น้องเมท่าจะไม่มีอารมร่วมแล้วมังครับอาสนุกอยู่คนเดียวแล้ว

deamondear

รักโลก รักไทย

น้องเมลในที่สุดก็ออกรอบอยู่ดี อาเคยเห็นเมลเป็นเมียหรือป่าว

mr.supply

เริ่มมีดราม่าสนุกซะแล้วสิครับพอเข้าใจความรู้สึกเมลที่ว่าเห็นเป็นตัวอะไรอยากจะให้ทำอะไรก็ได้เหรอโดยไม่สนใจหรือถามความรู้สึกกันก่อน แถมมีให้เปิดซิงตูดด้วยสนุกมากครับขอบคุณครับ

jukjik

สมปอง บุญ

therasak

น่าเห็นใจนะ เป็นทั้งเมีย ทั้งกระหรี่ คู่สวิง ถ้าเป็นแม่คนอีกก็คงเหนี่อยสุดๆ

SSPor