ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 28.กลัวจะต้องเป็นคนล้างจานให้คนงานใช่ไหม

เริ่มโดย come in, พฤษภาคม 06, 2018, 01:32:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

come in

อ้างถึงไอดีเก่าเข้าไม่ได้นะคะ ใช้อันนี้แทนเลยนะ ::Dozy::
ถ้ามีการใช้ภาพในเรี่องนี้ เป็นภาพเราเองนะ ถ้าภาพไหนเห็นว่าไม่เหมาะสมเม้นไว้ค่ะ เรามาลบ

เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 1-21 ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 21++ ค่ะ >>>
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 28.กลัวจะต้องเป็นคนล้างจานให้คนงานใช่ไหม

เลิชยกตัวอุ้มเมลลงไปนั่งบนตัก เมลนั่งพักปล่อยไห้เลิชพอนเพ้นไปทั่วตัวเบาๆสักพัก ควยเลิชเริ่มแข็งดันปากหีขึ้นมาอีก
เลิชกระดกมันขึ้นมากดที่ปากร่อง หัวควยมันแหวกปากร่องเข้ามา เลิชกระทั้นเบาๆ..... ซี้ดดดดดด.... เมลสะดุ้งยกตัวหนี
ด้วยความแสบ พอค่ะ...แสบค่ะ.. เลิชก้มลงดูดนม เมลสะบัดตัวออก พอแล้วนะคะ ไม่ไหวแล้วค่ะ เลิชคะช่วยเมลถอดชุด
ออกหน่อย เมลอยากอาบน้ำค่ะ ตัวเมลเปียกเหงื่อไปทั่งตัว ชุดนี้ถอดเองยากมากเลย เลิชก้มลงดูดดุลนมเมลอีกรอบ
ก่อนช่วยเมลถอดชุดตาข่ายออก ออกไปรอข้างนอนนะ เมลอยากอาบน้ำอีกรอบ ขออาบคนเดียว ครับคุณนาย เมลโยนชุด
ทิ้งลงพึ้นแรงๆ ก่อนจะยืนจ้องมองชุดที่เตรียมใส่ออกมา เพี่อเอาใจคุณอาโดนเฉพาะ แต่กลับเป็นต้องมาเอาอกเอาใจ
คนงานก่อสร้าง นอนถ่างให้มันเย็ด ออดอ้อนพวกมันยังกับเป็นกะหรี่จริงๆ

"มีอะไรให้อาช่วยไหมครับ" คุณอาเดินตามมา หลังจากเลิชออกไปพักเดียว เมลเดินเข้าไปกอดคุณอาที่เอว คุณอาวันนี้
ไม่........เมลหรอคะ คุณอาไม่กอดตอบ หยิบผ้าขนหนูส่งให้เมล "เมลเหนื่อยแล้วพอก่อนดีกว่า แล้วให้อาช่วยอะไรไหม"
เมลผละตัวออกมาที่ตุ่มน้ำ ก้มหน้ามองเงาตัวเองในตุ่ม ภาพผู้หญิงหัวกระเซิงเปลือยเปล่า เลอะไปด้วยคราบผุ่น เมลยกแขน
ตัวเองขึ้นมาดม มีแต่กลิ่นเหงือกลิ่นน้ำลาย กลิ่นน้ำเงี่ยนคาวๆปะปนกับกลิ่นตัวผู้ชายครุ้งไปหมด จนแทบไม่เหลือกลิ่นตัวของ
เมลและกลิ่นน้ำหอมดีๆที่พรมไว้ ก็จริงสินะ เห็นสภาพนี้คุณอาจะไปมีอารมรณ์ได้ยังไง กลัวเมลเหนื่อยหรือไม่กล้าต่อ หรือ
กลัวอย่างอื่นคะ.......ทำไมคะพามาให้คนงานรุมเย็ด..................... แต่ตัวเองกลับไม่เอาแบบนี้แปลว่าอะไร...........
.. รังเกียจใช่ไหม......... กลัวจะต้องเป็นคนล้างจานให้คนงานใช่ไหม................. เมลยืนนิ่ง แต่ในใจไปไกลมากมาย
แต่ไม่ได้พูดออกไป......ได้แต่เก็บมันไว้ในใจ............ "เมลครับ ทำไมเงียบไป มีอะไรหรือเปล่า" ......ถามว่าอยาก
ให้ช่วยอะไร........... แล้ว......ถ้าขอแล้วจะช่วยหรอคะ "ช่วยสิครับ" งั้นช่วยทำอะไร ให้ความรู้สึกเมลดีขึ้นทีค่ะ เมลรู้สึก
แย่มากค่ะ เมลเป็นเมียคุณอานะคะ เมลไม่ได้เป็นกะหรี่นะคะ วันนี้มันเกินไปแล้วนะคะ เกินไปจริงๆ.................

พูดได้แค่นี้ไม่รู้น้ำตามันมาจากไหน ไหลท่วมจนแสบตาไปหมด ท่าทางคุณอาดูตกใจ "แต่ตะกี้เมล ก็... ก็ดูสนุกมากเลยนะ"
อ๋อ ก็คุณอา..........ก็ผัวเมล......ต้องการแบบนี้เมลก็ต้องจัดให้สิคะ เขาจะให้มีความสุข สมใจเขา เมลแกล้งทำค่ะ
เมลแสดงค่ะ...............เมลอยากให้พวกมันแตกไวๆ..............จะได้จบไวๆค่ะ............เมลอยากกลับบ้านค่ะ........
ตอบตรงๆ แบบนี้พอใจยังคะ "แต่เมลก็ดูมีความสุข" ทำไมคะคิดว่าเมล จะต้องสนุกสนานทุกครั้งที่โดนรุมหรอคะ เมลต้อง
มีความสุขที่โดนคนงานรุมเย็ด ต่อหน้าผัวตัวเองหรอคะ มีความสุขที่ ผัวตัวเองไม่กล้าเอาตัวเอง ต่อจากพวกคนงานหรอคะ
เมลก็ยอมรับนะคะ ว่าเวลาออกรอบสวิง บางครั้งเมลก็รู้สึกสนุกตึ้นเต้น แต่....ครั้งนี้มันไม่ใช่ออกรอบนะคะ มันแย่ยิ่งกว่าอีกค่ะ
"คืออา.......อา........." คุณอาพูดค้างแค่นั้น วางผ้าขนหนูทิ้งไว้ แล้วก็เดินกลับไปที่รถ เมลร้องให้ไปอาบน้ำไป
ล้างตัวเสร็จแล้วก็แต่งตัวขึ้นรถ

คุณอานั่งเงียบอยู่นาน ก่อนจะถามเบาๆ "เมลอยาก อยากให้อาเลิกพาเมลออกรอบใช่ไหม" มาถามตอนนี้มันคงช้าไปค่ะ
ตอนนี้ อะไรที่เป็นความสุขของคุณอา เมลอยากทำทุกอย่างค่ะ ตลอดเวลาที่ผ่านมา คุณอาไม่เคยผิดสัญญา อะไรที่ให้ไว้
กับเมลเลย เมลก็จะตามใจคุณอาทุกอย่าง ตามที่สัญญาไว้เหมือนกันค่ะ แต่ทำในฐานะเมียค่ะ ขอเป็นในฐานะเมียหรือภรรยา
เท่านั้นค่ะ หรือเมลไม่ใช่เมียคุณอาคะ "ใช่สิ เมลเป็นเมียอา" เราไม่ได้คุยอะไรกันต่ออีก จนเมลเคลิ้มหลับไปด้วยความเพลีย
ยังขับรถกลับไม่ถึงบ้าน แม่ใหญ่ก็โทรมาเรียกคุณอา บอกว่าฝันร้าย เมลขอร้องให้คุณอานอนกับเมลคืนนี้ก่อน แต่คุณอาก็ไม่ยอม
ส่งเมลแล้วก็รีบออกไป คืนนั้นเมลนอนร้องให้จนหลับไป

หลายเดือนผ่านไป หลังจากวันนั้นเหมือน อะไร อะไร จะผ่านไปอย่างช้าๆ คุณอาแทบไม่พูดถึงเรี่องการออกรอบ แต่ก็ยังคงยุ่ง
วุ่นวายกับเรื่องทางนู้น เมลเองก็ยุ่งวุ่นวายอยู่กับงานทางนี้ ที่นับวันเหมือนจะมากขึ้นๆยิ่งยุ่งขึ้นๆ คุณอาเริ่มกลับบ้านห่างขึ้น
บางครั้งกลางเป็นอาทิตย์ เว้น อาทิตย์ จนบางครั้งเมลก็เริ่มคิดมาก ทุกครั้งที่กลับมาเมลก็จะพยายามเอาใจสุดๆ อยากได้แบบไหน
เมลก็จัดให้ตามคำสั่ง ถึงจะเจอกันน้อยลง แต่คุณอาก็มักมีเรื่องใหม่ๆหรือเกมใหม่ๆ มาเซอร์ไพร์เมลเสมอ ก่อนคุณอากลับไปวันนึง
"เมลบางวันที่อายุ่งจริงๆ ไม่ได้กลับบ้านแต่คิดถึงเมล อาส่งคนมาเย็ดเมล แล้วให้เปิดคอลให้อาดูได้ไหมครับ" จะดีหรอคะ คนนี่
คือไครละคะ "บางที่ก็จะส่งเลิชกลับมา หรือบางทีก็เป็นคนอื่น" ถ้าคุณอาอยากเล่นจริงๆก็แล้วแต่คุณอาค่ะ แต่ดูดีๆนะคะ นี่บ้านเรา
เองเลยนะคะ "งั้นเป็นเลิชแล้วกัน น่าจะปลอดภัยกว่า" หลังจากที่คุยกันคุณอาก็ไม่พูดถึงเรื่องนี้อีกเลย จนเมลลืมมันไป ทุกวันๆ
เมลก็ทำงานออกกำลังกาย แล้วก็เล่นเฟสนอนเล่นรอโทรศัพย์จากคุณอา บางครั้งก็รอจนรอไม่ไหว หลับไปซะก่อน พอตื่นมา
ก็เจอคุณอานอนกรนอยู่ข้างๆซะแล้ว

วันที่ xx เดือน xx ปีที่ x8
   วันนี้คุณอาพาเมลมานอนที่รีสอร์ดริมทะเล คืนแรกก็ปกติดี เมลโดนจัดหนักไปสองยกก่อนนอนกอดกันหลับสบาย ตกดึกคุณอา
เรียกเลิชเข้ามาช่วยกันรุมเมล พอกำลังเข้าได้เข้าเข็ม คุณอาก็สั่งให้เมลเลือกว่าจะให้ไครเป็นคนเปิดซิงรูหลังเมล จะเอาตูดอีกแล้วหรอคะ
คุณอามีอะไรหรือเปล่าคะป้วนเปี้ยนจะเอาแต่ตูดเมลนี่ เห็นเรี่องนี้คุยกันมาหลายรอบแล้ว รอบนี่วางแผนกันมาใช่ไหมคะ คุณอาเป็นเกย์
หรือเปล่าคะ ถามจริงๆนะคะ คุณอาเคยกับเลิชป่าว "บ้าแล้วเมล อะก็อยากลองเอาตูดผู้หญิง ไม่ใช่ตูดผู้ชาย เอายังไงครับ อยากไห้ไคร
เป็นคนเปิด" ถามมาได้ ก็ต้องคุณอาสิคะ แอบคิดในใจ ควยเลิชอันขนาดนั้นโดนเข้าไปคงตายพอดี คืนนั้นคุณอาเปิดซิงรูหลังเมล
โดยมีเลิชคอยนัวเนียอยู่รอบๆตัว ปากก็บอกรอบหน้าคุณนายให้ผมได้ลองบ้างนะครับ ฝั่งคุณอาก็บอกแค่ฟิดดดดีแน่นดี ส่วนเมลก็
ไม่ค่อยอะไรเท่าไร มันออกแนวแน่นๆจุกๆ ตื่นเต้นเพราะไม่เคยมากกว่า ถ้าคุณอาไม่ได้ใช้นิ้วซอยรูหอยสลับกับบี้คลึงเม็ดเสียวตลอด
ไม่มีเลิชคอยดูดนมโลมเลียไปทั่วตัว ก็คงไม่ได้เสียวอะไรมากมาย สรุปข้างหน้าเสียวกว่าค่ะ รูหลังออกมันส์ๆจุกๆอะ

วันที่ xx เดือน xx ปีที่ x8
   คุณอาโทรมาถามเมลด้วยน้ำเสียงตื่นเต้น "เมลไม่ได้ออกสวิงนานแล้วนะ สนใจใหมมีหนุ่มเขาติดต่อเข้ามา" ไม่สนใจค่ะ "แต่อาสนใจ"
งั้นก็แล้วแต่คุณอาค่ะ "คราวนี้เป็นเด็กหนุ่มนะอายุสิบห้า น้องของช่างกล้องคนเดิม น้องเขาอยากเปิดซิง" เด็กหนุ่มอายุสิบห้ายังไม่เคย
พอได้ยินคำนี้แล้วใจมันเต้นแปลกๆ หัวใจเต้นตุบๆไม่เป็นจังหวะถึงวันนัด  พอคนนึงเอาเข้าอีกคนก็หลุด พอคนนึงโยกอีกคนก็หลุดอีก กว่าจะเอาเข้ามาแล้วโยก
เข้าจังหวะกันได้ก็นานอยู่ แต่พอโดนเข้าไปแล้วบอกเลย ว่ามันแน่นยิ่งกว่าแน่น ทั่งหีทั้งตูดทั้งท้อง ตึงแน่นไปหมด เมลร้องลั่นห้อง
ไม่ใช่เสียวนะเจ็บ มันเจ็บเจ็บตึงแล้วก็จุกมากๆ แต่ก็ยอมให้ทำเพราอยากตามใจคุณอา แน่นตึงหีจนกลัวมันจะฉีก ลืมเสียวไปหมด
คุณอาทำแปปเดียวก็เลิกบอกแบบนี้ไม่เอาแล้ว เวลากระทุ้งเข้าไปแล้วควยสองอันมามาเบียดกันไปมาแล้วรู้สึก ขนลุกแปลกๆ แบบปกติดีกว่าเยอะติดตามตอนต่อไป...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

pongsan

น้องเมลคบกับคุณอา ขืนตามใจไปเรื่อยๆแบบนี้....สงสัย มีของแปลกให้ลองอีกแน่! ::Cheeky::   แต่ก็เข้าทางคนอ่าน....จะได้พลอย เสียวไปกะคุณอาด้วยยย!! ::Confident:: ::DookDig:: ขอบคุณคร๊าบบบ....ยาวๆเลยคร๊าบบบบ ::Thankyou::

justtoday07

น้องเมลกลับมาแร้ว สุดๆไปเลยครับ อยากไห้ลองเพิ่มติมบทแปลกไหม่ๆ หักมุมดูอีกซักนึด เพื่อสีสรรครับ 

olemantu

ความจริงก็เป็นความตั้งใจดีของ หญิงที่มักจะทำอะไรตามใจผู้ชายของตัวเอง..ก็เขาเป็นผัง..ก็ต้องตามใจผัวซินะ

sarawoot1234567

Maikeet Fai

หนูเมลตามใจคุณอาทุกอย่าง ให้ทำอะไรก็ทำ เพื่อความสุขคุณอา อยากมีแบบนี้บ้างจัง

panu98765panu

เมลน่ารัก ตามใจผัวทุกอย่าง อยากได้เมียแบบนี้ให้กับชายทุกคน

Suchart Thanee

zero009

thep59

หนูเมลนี่สุดยอดเลย ตามใจคุณอาทุกอย่าง ให้ทำอะไรก็ทำ เพื่อความสุขของคุณอา ตัวเองก็ได้เสียวด้วย

Chai Pin

peddo

ดีแล้วครับที่เมลบอกคุณอาไปตรงๆ ดีกว่าทนจนทนไม่ไหวแล้วเกิดอะไรที่น่าเสียใจ ความรักมันก็ส่วนนึง แต่ความเข้าใจผิดว่าเมียจะต้องมีความสุขกับสิ่งที่เราสรรหามาให้เมียทำเนี่ยมันทำให้เมียยิางทุกข์ ยิ่งตอนเริ่มเป็นผัวเมียมันเริ่มจากบุญคุณ มันทำให้ฝ่ายหญิงรู้สึกแย่ไปใหญ่ ถ่ายทอดมาได้ดีนะครับ เสียวก็เสียวสุดๆ แต่เนื้อหาไม่หลุดโลก สะเทือนแบบเสียวๆ ขอบคุณ​ครับ​